Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
FrÚttir
Nřjustu frÚttir
FrÚttir 2016
FrÚttir 2015
FrÚttir 2014
FrÚttir 2013
FrÚttir 2012
FrÚttir 2011
FrÚttir 2010
FrÚttir 2009
FrÚttir 2008
FrÚttir 2007
FrÚttir 2006
FrÚttir 2005
FrÚttir 2004
FrÚttir 2003
FrÚttir 2002
FrÚttir 2001
FrÚttir 2000
FrÚttir 1999
FrÚttir 1998
FrÚttir 1997
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2019
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
FrÚttir  >  FrÚttir 2013
6.9.2013
═slendingar Ý BerlÝnarmara■oni

Berlínar maraþon verður haldið þann 29. september næstkomandi. Að venju fer stór hópur Íslendinga til Berlínar, enda brautin þar sérlega flöt og góð og margir náð sínum besta tíma þar, eins og Sigurður Pétur Sigmundsson sem setti Íslandsmet 1985 (2:19:46) og Kári Steinn Karlsson (2:17:12) sem bætti það met 26 árum síðar á sama stað. 

Fjöldi Nafn Fæð.ár Skokkhópur Staður Rásnr.
1 Albert Imsland 1965   Reykjavik 13042
2 Aldís Tryggvadóttir 1984   Reykjavík F8542
3 Andrea Thorkelsdottir 1987   Reykjavik F8406
4 Ari Bjornsson 1980   Copenhagen 5316
5 Arnar Mar Arnthorsson 1973   Reykjavik 4147
6 Arny Inga Palsdottir 1956   Reykjavik F716
7 Asta Kristjansdottir 1971 Hlaupahopur FH Hafnarfjordur F4672
8 Ágúst Sigurður Óskarsson 1966 Skokki Húsavík Húsavík 20430
9 Ásgeir Sverrisson 1969   Reykjavik 26167
10 Baldur Hafsteinn Gudbjörnsson 1980   Reykjavík 10848
11 Bara Agnes Ketilsdottir 1968 Toppfarar.is Reykjavik F4261
12 Benedikt Sigurdsson 1964 KR Reykjavík 24867
13 Berglind Knútsdóttir 1972 Stefan Palsson Sønderborg F4424
14 Bergþór Ólafsson 1971 Árbaejarskokk Reykjavík 20221
15 Bjarki Ingason 1981   Oslo 13049
16 Bjorgvin Palsson 1974 Hlaupahópur FH Hafnarfjordur 20603
17 Bragi Olafsson 1981   Copenhagen SV 20219
18 Bryndis Maria Davidsdottir 1974 Eyrarskokk Akureyri F1875
19 Brynjolfur Eyjolfsson 1972   Reykjavik 8742
20 Brynjúlfur Halldórsson 1974 TKS Seltjarnarnes 11223
21 Dagny Baldvinsdottir 1968 KR skokk Reykjavík F826
22 Daníel Jakobsson 1973   Ísafjörður 13239
23 David Halldorsson 1976   Reykjavík 11221
24 Ebba Særún Brynjarsdóttir 1982 Hlaupahópur FH / 3SH Hafnarfjörður F1466
25 Eggert Thor Olason 1980   Reykjavík 20229
26 Einar Ingimundarson 1974 Eyrarskokk Akureyri 13054
27 Einar Rafn Viðarsson 1982 Boot Camp Iceland Kópavogur 27618
28 Eirik Langstígur Sördal 1979   Berlin 25218
29 Elisabet Steinthorsdottir 1982   København S F8065
30 Gudrun Axelsdottir 1960 Fjölnir Reykjavík F769
31 Guðfinna Kristófersdóttir 1968   kópavogur F4674
32 Guðmundur Árni Ólafsson 1963 Skokki Húsavík Húsavík 20222
33 Gunnar Chan 1981   Reykjavik 6750
34 Gunnar Fjalar Helgason 1971 Mosóskokk Mosfellsbær 11910
35 Gunnar Kristinsson 1967   Berlin 15703
36 Gunnhildur Thorkelsdottir 1989   Reykjavik F8407
37 Halldor Stefansson 1975   Strassen 25646
38 Halldor Thorkelsson 1971   Gardabaer 26678
39 Haukur Elvar Hafsteinsson 1984   Gothenburg 11134
40 Helen Olafsdottir 1971   Reykjavik F6253
41 Helgi Helgason 1981   Reykjavik 11911
42 Hildur Dungal 1971   Gardabaer F2068
43 Hlynur Orri Stefansson 1983   London 25647
44 Hólmfríður Vala Svavarsdóttir 1974 Iceland Ísafjörður F8235
45 Hrafn Omar Gylfason 1968 IR Reykjavik 11000
46 Ingolfur Bjorn Sigurdsson 1950 Fjölnir Reykjavík 24868
47 Jon Kristinn Haraldsson 1963   Reykjavik 11505
48 Jon Omar Erlingsson 1971 Hlaupahopur FH Hafnarfjordur 8632
49 Jongeir Thorisson 1957 Hadegisskokk Reykjavík 26677
50 Jóhann Gylfason 1964 ÍR Hafnarfjörður 11001
51 Jóhanna Gísladóttir 1980   Reykjavík F2809
52 Jón Friðrik Einarsson 1961   Húsavík 8394
53 Jón Hjörtur Brjánsson 1981   Reykjavík 6023
54 Katrín Heiða Jónsdóttir 1979 Árbaejarskokk Reykjavík F4026
55 Kolbrun Palsdottir 1977   Nacka F6378
56 Kristjan Sigurdsson 1974 Árbaejarskokk Reykjavík 24869
57 Kristrun Kristjansdottir 1971 Mosóskokk Mosfellsbaer F4673
58 Lara Maria Hardardottir 1984   Gothenburg F3248
59 Magnus Ragnarsson 1963 Árbaejarskokk Reykjavik 34809
60 María Kristín Gröndal 1980 Hlaupahópur FH Kópavogur F2975
61 Máni Atlason 1985 Boot Camp Iceland Reykjavík 4226
62 Oddgeir Gunnarsson 1972 HHFH Hafnarfjordur 10938
63 Olafur Olafsson 1970 Afrekshopur-Armann Reykjavik 20220
64 Orn Gunnarsson 1961 Toppfarar.is Reykjavik 10939
65 Runar Palmason 1973   Reykjavik 20590
66 Sara Dogg Petursdottir 1976 Eyrarskokk Akureyri F6539
67 Sigríður Sara Sigurðardóttir 1968 Fjölnir Reykjavík F7796
68 Sigrun Erlendsdottir 1972 Icelandair / Laugaskokk Reykjavik F2239
69 Snorri Gunnarsson 1968 Hlaupasamtök Lýðveldisins Reykjavik 10941
70 Stefan Gudmundsson 1970 Snik Atletik Skovlunde 10854
71 Stefan Palsson 1970 Stefan Palsson Sønderborg 20606
72 Stefan Thor Sigurdsson 1966   Hafnarfjordur 24870
73 Sturlaugur Halldorsson 1973   Reykjavik 11222
74 Svava Rán Gudmundsdottir 1970 Árbaejarskokk Reykjavík F3026
75 Sveinn Hilmarsson 1964   Reykjavík 12322
76 Sævar Helgason 1973 Eyrarskokk Akureyri 11912
77 Vigdís Hallgrímsdóttir 1973 TKS Seltjarnarnes F3161
78 Viktor Gudnason 1986 Bootcamp Iceland Reykjavík 10855
79 Vilborg Thordardottir 1976   Reykjavik F8405
80 Þor Þorsteinsson 1979   Hilversum 26691
81 Þorir Adalsteinsson 1964 Hlaupahópurinn Skokki LAUGAR 3571
82 Þorunn Gunnarsdottir 1971   Reykjavik F3059
83 Þórunn Selma Bjarnadóttir 1976 Fjölnir Reykjavík F1156

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
SportÝs 2019
Sportv÷rur 2XU J˙nÝ 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2019?
Adidas
Asics
Brooks
Ecco
Hoka OneOne
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
On
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is