Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2019
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2019
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2019
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 1999
9.10.1999
VÝ­avangshlaup ═slands

ReykjavÝk, 9. oktˇber 1999

VÝ­avangshlaupi ═slands fˇr fram laugardaginn 9.oktˇber ß fÚlagssvŠ­i ═R vi­ Skˇgarsel. Hlaupi­ var ß slÚttu grasi, holti og hŠ­um Ý 10 flokkum Ý dŠmiger­u Ýslensku haustve­ri, en 72 hlauparar lÚtu ■a­ lÝtt ß sig fß og luku hlaupinu me­ sˇma.

Flokka˙rslit

R÷­ TÝmi Nafn F.ßr FÚlag
         
    Stelpur 1 km    
1 03:18 Sˇley Emilsdˇttir 1988 UBK
2 03:20 Berglind Ëskarsdˇttir 1987 Fj÷lnir
3 03:21 Ebba Karen Gar­arsdˇttir 1989 UMSE
4 03:22 Helga KristÝn Har­ardˇttir 1987 Fj÷lnir
5 03:28 Bj÷rg Hßkonardˇttir 1987 Fj÷lnir
6 03:29 Ingunn HafdÝs J˙lÝusdˇttir 1987 UMSE
7 03:30 J˙lÝa MargrÚt R˙narsdˇttir 1988 UMSE
8 03:58 Sunna Rˇs DavÝ­sdˇttir 1987 UMSB
9 04:02 Eva Birgisdˇttir 1989 UMSE
         
    Strßkar 1 km    
1 02:55 Haukur Lßrusson 1987 Fj÷lnir
2 03:02 Sigur­ur L˙­vÝk Stefßnsson 1987 Fj÷lnir
3 03:19 Hermann Gu­mundsson 1988 UMSE
4 03:23 Daniel John Gu­mundsson 1987 Fj÷lnir
5 03:34 A­albj÷rn Hannesson 1989 UMSE
6 03:38 Elfar D˙i Kristjßnsson 1988 UMSE
7 03:40 Elmar Logi Hei­arsson 1989 UMSE
8 04:50 Vi­ar Hafsteinsson 1987 Fj÷lnir
         
    Telpur 1 km    
1 02:59 Rakel Ingˇlfsdˇttir 1985 ═R
2 03:09 HˇlmfrÝ­ur Katla Ketilsdˇttir 1986 UMSE
3 03:37 Sigurlaug Dr÷fn Gu­mundsdˇttir 1985 UMSE
4 03:56 Agnes Ůorsteinsdˇttir 1985 HSK
5 04:12 ═ris Hildur Sigmarsdˇttir 1986 UMSB
6 04:12 Hei­r˙n Halldˇrsdˇttir 1986 UMSB
7 04:17 Anna Karen Kristgeirsdˇttir 1986 ═R
8 04:25 Katla Sigr˙n Hjartardˇttir 1985 UMSE
9 04:36 Helga Birgisdˇttir 1986 UMSE
         
    Piltar 1 km    
1 02:51 Sveinn ElÝas Jˇnsson 1986 UMSE
2 02:57 Sigurkarl G˙stavsson 1985 UMSB
3 03:00 ١r­ur Arnar ١r­arson 1986 UMSE
4 03:07 Logi ┴sbj÷rnsson 1985 UMSE
5 03:11 Ari Einarsson Berg 1985 KR
6 03:12 Snorri Ůorsteinn DavÝ­sson 1986 UMSB
7 03:12 Bjarni HlÝ­kvist Kristmarsson 1986 UMSB
8 03:13 Sesar ١r Vi­arsson 1986 UMSE
9 03:21 Sk˙li Ingibergur ١rarinsson 1986 UMSB
10 03:29 Arnar Gu­jˇnsson 1986 UMSB
         
    Meyjar 1,5 km    
1 07:14 Anna Kaspersen 1983 UBK
2 07:14 Fanney Bl÷ndahl Kjartansdˇttir 1984 VÝkingur
3 07:41 Valger­ur Bergm. Gunnarsdˇttir 1983 Sey­isfj.
4 08:26 Harpa Gunnarsdˇttir 1984 KR
5 09:29 Inga Berglind Birgisdˇttir 1984 UMSE
         
    Sveinar 3 km    
1 11:51 Ëlafur Margeirsson 1984 UMSS
2 12:27 Bj÷rgvin VÝkingsson 1983 FH
3 12:30 Bergur HallgrÝmsson 1983 UBK
4 13:12 Magn˙s ١r Magn˙sson 1983 UMSB
5 13:19 Hreggvi­ur Hei­berg Gunnarsson 1984 UMSE
6 14:10 PÚtur Oddbergur Heimisson 1984 KR
7 16:09 Gu­jˇn Bl÷ndahl ArngrÝmsson 1984 VÝkingur
8 18:59 Sigur­ur R˙nar Gu­mundsson 1983 Haukar
         
    Drengir 3 km    
1 11:59 Stefßn ┴g˙st Hafsteinsson 1981 ═R
2 12:41 Da­i R˙nar Jˇnsson 1982 FH
3 13:00 HÚ­inn ١r­arson 1982 FH
4 13:03 Jˇn Kristinn Waagfj÷r­ 1982 FH
5 13:10 AndrÚs Smßri Magn˙sson 1982 UMSB
6 13:24 Jˇn GrÚtar ١rsson 1982 FH
         
    Konur 3 km    
1 12:23 Martha Ernstsdˇttir 1964 ═R
2 13:34 BryndÝs Ernstsdˇttir 1971 ═R
3 15:27 GÝgja Gunnlaugsdˇttir 1982 ═R
4 16:57 ═ris Huld Hßkonardˇttir 1975 UBK
         
    Karlar 8 km    
1 27:09 Sveinn Margeirsson 1978 UMFT
2 28:34 DanÝel Smßri Gu­mundsson 1961 ═R
3 30:46 Arnaldur Gylfason 1972 ═R
4 30:49 Gu­mann ElÝsson 1958 ═R
5 31:00 Pßlmi Steinar Gu­mundsson 1968 ═R
6 33:43 Stefßn Mßr ┴g˙stsson 1975 ═R
7 33:49 Ingvar Gar­arsson 1958 HSK
8 35:18 ┴g˙st Jˇel Magn˙sson 1962  
9 37:24 V÷ggur Magn˙sson 1947 ═R
         
    Íldungar 8 km    
1 30:49 Gu­mann ElÝsson 1958 ═R
2 33:49 Ingvar Gar­arsson 1958 HSK
3 37:24 V÷ggur Magn˙sson 1947 ═R
         
    Opinn flokkur 8 km    
1 35:18 ┴g˙st Jˇel Magn˙sson 1962  

 

Sveita˙rslit

      Sveitakeppni Stelpna    
R÷­ Stig Heiti sveitar Nafn R÷­ TÝmi
           
1 22 A-sveit UMSE HˇlmfrÝ­ur Katla Ketilsdˇttir 2 03:09
      Sigurlaug Dr÷fn Gu­mundsdˇttir 3 03:37
      Katla Sigr˙n Hjartardˇttir 8 04:25
      Helga Birgisdˇttir 9 04:36
           
      Sveitakeppni Strßka    
R÷­ Stig Heiti sveitar Nafn R÷­ TÝmi
           
1 15 A-sveit Fj÷lnir Haukur Lßrusson 1 02:55
      Sigur­ur L˙­vÝk Stefßnsson 2 03:02
      Daniel John Gu­mundsson 4 03:23
      Vi­ar Hafsteinsson 8 04:50
2 21 A-sveit UMSE Hermann Gu­mundsson 3 03:19
      A­albj÷rn Hannesson 5 03:34
      Elfar D˙i Kristjßnsson 6 03:38
      Elmar Logi Hei­arsson 7 03:40
           
      Sveitakeppni Telpna    
R÷­ Stig Heiti sveitar Nafn R÷­ TÝmi
           
1 25 A-sveit UMSE Ebba Karen Gar­arsdˇttir 3 03:21
      Ingunn HafdÝs J˙lÝusdˇttir 6 03:29
      J˙lÝa MargrÚt R˙narsdˇttir 7 03:30
      Eva Birgisdˇttir 9 04:02
           
      Sveitakeppni Pilta    
R÷­ Stig Heiti sveitar Nafn R÷­ TÝmi
           
1 16 A-sveit UMSE Sveinn ElÝas Jˇnsson 1 02:51
      ١r­ur Arnar ١r­arson 3 03:00
      Logi ┴sbj÷rnsson 4 03:07
      Sesar ١r Vi­arsson 8 03:13
2 24 A-sveit UMSB Sigurkarl G˙stavsson 2 02:57
      Snorri Ůorsteinn DavÝ­sson 6 03:12
      Bjarni HlÝ­kvist Kristmarsson 7 03:12
      Sk˙li Ingibergur ١rarinsson 9 03:21
           
      Sveitakeppni Drengja    
R÷­ Stig Heiti sveitar Nafn R÷­ TÝmi
           
1 15 A-sveit FH Da­i R˙nar Jˇnsson 2 12:41
      HÚ­inn ١r­arson 3 13:00
      Jˇn Kristinn Waagfj÷r­ 4 13:03
      Jˇn GrÚtar ١rsson 6 13:24
           
      Sveitakeppni Karla    
R÷­ Stig Heiti sveitar Nafn R÷­ TÝmi
           
1 14 A-sveit ═R DanÝel Smßri Gu­mundsson 2 28:34
      Arnaldur Gylfason 3 30:46
      Gu­mann ElÝsson 4 30:49
      Pßlmi Steinar Gu­mundsson 5 31:00
Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Sportv÷rur 2XU J˙nÝ 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2019?
Adidas
Asics
Brooks
Ecco
Hoka OneOne
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
On
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is