Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2019
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Dagbˇk
Rßsn˙meralisti Ý Vetrarhlaupum Powerade

Í þeim tilgangi að auðvelda og flýta fyrir úrvinnslu úrslita í kjölfar komandi Powerade Vetrarhlaupa hefur þeim sem tekið hafa þátt hingað til verið úthlutað rásnúmeri (sjá lista).  Notið þetta númer í línuna ''Kennitala/Rásnúmer'' þegar þátttökuseðillinn er fylltur út.  Þeir sem ekki hafa fengið úthlutað rásnúmeri eða hafa rásnúmerið ekki handhægt þegar þátttökuseðillinn er fylltur út geta eftir sem áður notað kennitölu, sem kemur þá í stað rásnúmers.

Powerade vetrarhlaup 1 - Mars 2011

Athugið að rangt eða illa útfylltur þátttökuseðill getur valdið villum í úrslitum og jafnvel komið í veg fyrir að réttur tími fáist skráður.

Ef spurningar vakna verið í sambandi á vetrarhlaup@hotmail.com. Með fyrirfram þökk fyrir samvinnuna.

Rásnúmerum var úthlutað í hækkandi röð eftir fjölda hlaupa þátttakenda. Eftirfarandi listi er frá 14.2.2013.

Rásnúmer Nafn Félag/Skokkklúbbur
423 A. Sævar Guðmundsson ÍR Skokk
1227 Aaron Peltonen  
1228 Adam H.R. Fjeldsted  
2465 Adda Magný Þorsteinsdóttir  
1229 Adda María Jóhannsdóttir Hfj. Utd.
2414 Aðalbjörg Jóhanna  
2769 Aðalbjörn Heiðar KSÍ dómarar
2015 Aðalheiður Ásgerisdóttir Hamar
1230 Aðalheiður Björk Gylfadóttir  
619 Aðalheiður Jóhannesdóttir Hlaupahópurinn Allý
2671 Aðalheiður Ólafsdóttir Matís
7 Aðalsteinn Geirsson Árbæjarskokk
1231 Aðalsteinn Leifsson  
1232 Aðalsteinn Snorrason Fjölnir
424 Aðalsteinn Svan Hjelm  
522 Aðalsteinn Sveinsson Laugaskokk
1233 Agla Marta Stefánsdóttir  
1234 Agla Þyri Kristjánsdóttir  
620 Agnar Benónýsson 5dk
1235 Agnar Bjarnason  
915 Agne Zegyté  
223 Agnes Hansen ÍR Skokk
349 Agnes Kristjánsdóttir ÍR Skokk
350 Agnes Sigurðardóttir  
621 Alastair Kent Árbæjarskokk
1236 Albert Imsland ÍR
523 Albert Þorbergsson Afrekshópur-Ármann
2386 Alda Björk Óskarsdóttir Boot Camp
1990 Alda Kristín Sigurðardóttir Fjölnir
2565 Alda Ólafsdóttir FH
2530 Aldís Arnardóttir Valur Skokk
1237 Alejandro Rodriquez  
2533 Alexander Arnarsson ÞríKó
2777 Alexander Gunnlaugsson ÍR Skokk
1914 Alexander Kristinsson HK
916 Alfreð Gísli Jónsson  
524 Alfreð Kjeld  
525 Alfreð Sindri Andrason  
247 Alfreð Ægir Guðmundsson NFR
2614 Alma B. Guttormsdóttir KR Skokk
526 Alma María Rögnvaldsdóttir ÍR
1845 Almar Þór Þorgeirsson Hamar
744 Andrea Benediktsdóttir Breiðablik
2155 Andrea Olsen  
527 Andrea Rún Carlsdóttir  
2630 Andreas Elben LG Baar
917 Andreas Pedersen  
2402 Andreas Petersen  
528 Andrés Nielsen Árbæjarskokk
1238 Andrés Ramón  
1239 Andrés Ögmundsson  
2792 Andri Andrason  
1875 Andri Árnason  
2783 Andri Fannar Ottósson  
1240 Andri Guðmundsson  
918 Andri Jóhannesson Afturelding
1241 Andri Lederer  
1242 Andri Már Sigurðsson  
304 Andri Már Thorstensen Valur Skokk
1881 Andri Thorstensen Valur Skokk
745 Andri Þór Sigurgeirsson  
919 Anna Dagbjört Þórðardóttir  
32 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir Afrekshópur-Ármann
920 Anna Dögg Emilsdóttir  
2727 Anna Fríða Magnúsdóttir  
2316 Anna Guðrún Harðardóttir Skutlurnar
1953 Anna Gunnlaugsdóttir Hlaupatúttur
1243 Anna Halldórsdóttir  
2209 Anna Harðardóttir ÍR
1244 Anna Hildigunnur Jónasdóttir Skokki
1985 Anna Hulda Sigurðardóttir Boot Camp
921 Anna I. Jónsdóttir  
529 Anna Karen Friðfinnsdóttir Healthy Drinkers
425 Anna Kristín Höskuldsdóttir  
743 Anna Kristín Pétursdóttir  
622 Anna Kristín Sigurpálsdóttir  
2183 Anna Lára Steingrímsdóttir Afrekshópur-Ármann
1941 Anna Lilja Magnúsdóttir Laugaskokk
2543 Anna Lilja Ragnarsdóttir Bíddu aðeins
530 Anna Lilja Valsdóttir ALA-Akranesi
746 Anna Lísa  
2745 Anna Margrét Tómasdóttir Dalaskokk
1245 Anna María Gunnarsdóttir SK
1246 Anna María Kristmundsdóttir Icelandair
1222 Anna María Reynisdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
1247 Anna Ólafsdóttir FH/Golden girls
1996 Anna S. Vernharðsdóttir Mosóskokk
2329 Anna Sif Jónsdóttir  
351 Anna Sigrún Björnsdóttir ÍR Skokk
747 Anna Sigurðardóttir  
2328 Anna Sóley Þorsteinsdóttir  
204 Anna Sólveig Smáradóttir ALA-Akranesi
531 Anna Stella Snorradóttir  
2635 Anna Þuríður Pálsdóttir ÍR
1248 Annalisa De Cha  
532 Annas Sigmundsson Ísafjörður
2526 Anton Ástvaldsson UMS
1249 Anton Magnússon Haukar
352 Anton Sigurðsson ÍR Skokk
1882 Anton Tómasson Hamar
2506 Anton Örn Helgason  
2747 Antoníus Alexanderson ÍR
922 Apríl Eik Stefánsdóttir Boot Camp
2227 Ari Erlingsson Kærleikur
923 Ari Eyberg Ægir Þríþraut
2607 Ari Hermóður Jafetsson  
353 Arna Ásmundardóttir Árbæjarskokk
2575 Arna Friðriksdóttir Hlaupahópur FH
1250 Arna Hansen  
1251 Arna Harðardóttir Hlaupahópur Hag.
623 Arna Hr. Aradóttir  
1252 Arna Kristjánsdóttir  
2178 Arna Kristjánsdóttir Bíddu aðeins
624 Arnaldur Birgir Boot Camp
2233 Arnaldur Loftsson Laugaskokk
426 Arnar Aðalgeirsson ÍR Skokk
2499 Arnar Benjamín Ingólfsson Árbæjarskokk
924 Arnar Bergþórsson Hlaupahópur Hag.
2384 Arnar Eggert Thoroddsen  
1253 Arnar Freyr Björnsson ÚSÚ
1254 Arnar Freyr Vilmundsson  
1894 Arnar Garðarsson Afrekshópur-Ármann
305 Arnar Guðjónsson  
2361 Arnar Gunnarsson ÍR
925 Arnar Hallsson FC Davíð
926 Arnar Hreinsson  
1255 Arnar I. Gylfason Choco-Skokk
1256 Arnar Ingi Gylfason Choco-Skokk
1931 Arnar Jón Jónsson Valur Skokk
927 Arnar Már Jóhannesson  
2489 Arnar Pétursson ÍR
2023 Arnar Ragnarsson Valur Skokk
1257 Arnar Þór Egilsson HLE
2487 Arnar Þór Sigurbjörnsson KV
928 Arnbjörg Guðmundsdóttir Reykjalundur
277 Arndís Björnsdóttir Afrekshópur-Ármann
1226 Arndís Steinþórsdóttir Fjölnir
1258 Arndís Thorarensen  
49 Arndís Ýr Hafþórsdóttir Fjölnir
1259 Arnfríður Gísladóttir  
929 Arngrímur Haraldsson  
1260 Arngrímur Magnússon DeCode
1951 Arnheiður Hafsteinsdóttir  
248 Arnór Bjarnason Lífstíll
2262 Arnór Gauti Hauksson  
2111 Arnór Hauksson Afrekshópur-Ármann
2109 Arnór Heiðarsson  
930 Arnór Helgason  
2421 Arnór Tumi Jóhannsson KR
2024 Arnór Þórhallsson Icelandair
1865 Arnþór S. Sævarsson  
2269 Aron Friðrik Georgsson  
1261 Aron Már Bergþórsson Leiknir
1262 Artur Bukowski  
1263 Atli Björn Levy Tindastóll
931 Atli G. Atlason  
1264 Atli Hafsteinsson Fjölnir
932 Atli Magnús Gíslason Fram
427 Atli Ómarsson Árbæjarskokk
354 Atli V. Thorstensen Laugaskokk
1265 Atli Þór Kristbergsson  
748 Auðun Georg Ólafsson ÍK
2358 Auðunn Gunnar Eiríksson Boot Camp
2466 Auður Benediktsdóttir Boot Camp
1934 Auður Benjamínsdóttir TM
1214 Auður Erla Gunnarsdóttir Beljurnar
2678 Auður Gestsdóttir Heilsuklúbburinn Lífsstíll
1266 Auður Hrefna Guðmundsdóttir  
749 Auður Þátttökuseðill  
625 Axel Freyr Ásmundsson  
1267 Axel Gunnarsson  
2713 Axel Ingi Magnússon SKUMS
2401 Axel Jóhannsson Marel
428 Axel V. Birgisson Fylkir
2150 Ágúst Freyr Hallsson  
148 Ágúst Geir Ágústsson Valur Skokk
933 Ágúst Guðmundsson Boot Camp
1988 Ágúst H. Jóhannesson Skokkh. Álftaness
934 Ágúst Héðinsson Hreyfing
2196 Ágúst Ingi Atlason Kristmanns  
205 Ágúst Kristinsson ÍR Skokk
1268 Ágúst Kvaran HVL
2666 Ágúst Líndal Ágústsson ÍR Skokk
355 Ágúst Magnússon Icelandair
249 Ágúst Þór Gunnarsson Breiðablik
2347 Ágúst Ævar Gunnarsson  
2366 Ágúst Örn Haraldsson Afrekshópur-Ármann
626 Ágúst Örn Ólafsson  
533 Ágústa Áróra Þórðardóttir Toppfarar
627 Ágústa Jóndóttir ÍR Skokk
1269 Ágústa Kolbrún Jónsdóttir  
2679 Ágústa Valsdóttir ÍR Skokk
534 Ágústa Þorbergsdóttir Víkingasveitin
356 Áki Árnason Hlaupahópur FH
1270 Áki Marcher Dagsson ÍR
535 Árdís Lára Gísladóttir Snæfell
2311 Árdís Olga Sigurðardóttir Haukar
2443 Árelíus Þórðarson Hlaupahópur Stjörnunnar
2626 Ármann Eydal Albertsson ÍR
2388 Ármey Björnsdóttir  
935 Árni Árnason Skýrr
2599 Árni Björn Hilmarsson  
429 Árni Björn Valdimarsson Laugaskokk
2704 Árni Björn Þórarinsson KEA Skokkfélag
1271 Árni Böðvarsson  
2425 Árni Einarsson  
2620 Árni Einarsson  
1272 Árni Esra Einarsson
936 Árni G. Traustason Naglarnir
1273 Árni Geir Magnússon  
937 Árni Gunnar Gunnarsson  
45 Árni Gústafsson ÍR Skokk
1274 Árni Hafstað  
938 Árni Heiðar Geirsson Valur Skokk
2702 Árni Henry Gunnarsson  
2430 Árni Ingi Pjetursson  
2105 Árni Leó Þórðarson Árbæjarskokk
2263 Árni Már Rúnarsson  
1275 Árni Már Sturluson Komaso
750 Árni Pétur Veigarsson Boot Camp
2439 Árni S. Pétursson  
1276 Árni Traustason Arsenal
1277 Árni Þór Lárusson  
536 Árný Heiða Helgadóttir Breiðablik
2118 Árný Inga Pálsdóttir Fjölnir
2276 Ársæll Harðarson Icelandair
1973 Ása Björg Tryggvadóttir CrossFit Sporthús
628 Ása Jóhannesdóttir  
751 Ása Magnúsdóttir Bíddu aðeins
1937 Ása Sigríður Ingadóttir  
1929 Ásbjörg Ósk Snorradóttir  
939 Ásbjörn Hagalín Pétursson Laugaskokk
149 Ásbjörn Jónsson FH
1278 Ásbjörn Jónsson Afturelding
1848 Ásdís A.  
629 Ásdís Árnadóttir  
1279 Ásdís Guðmundsdóttir Stúdíó Fitt
752 Ásdís Guðnadóttir Skokkhópur Grafarholts
940 Ásdís Káradóttir  
278 Ásdís Kristjánsdóttir ÍR Skokk
1280 Ásdís M. Spanó  
941 Ásdís Svava Hallgrímsdóttir Valur Skokk
2011 Ásdís Wöhler ÍR Skokk
357 Ásgeir B. Böðvarsson CFR
2658 Ásgeir Bjarni Lárusson  
2557 Ásgeir Breiðfjörð Haukar
630 Ásgeir Eiríksson ÍR Skokk
206 Ásgeir Elíasson Bíddu aðeins
1281 Ásgeir Guðbjartsson  
942 Ásgeir Jónsson Árbæjarskokk
2539 Ásgeir Sigurðsson  
430 Ásgeir Sverrisson Fjölnir
1282 Ásgeir Þór Eiríksson ÍR Skokk
2544 Ásgerður Arna Pálsdóttir  
631 Ásgerður Hildur Árbæjarskokk
2797 Ásgerður Sverrisdóttir  
139 Ásgrímur Guðmundsson  
2773 Ásgrímur Guðmundsson ESS
1844 Áslaug Einarsdóttir  
521 Áslaug Jónasdóttir Laugaskokk
1283 Áslaug Kristinsdóttir Boot Camp
1284 Áslaug Salka Grétarsdóttir Icepharma Skokk
61 Áslaug Ösp Aðalsteinsdóttir Árbæjarskokk
943 Ásmundur  
306 Ásmundur Gíslason Laugaskokk
150 Ásmundur Indriðason  
1215 Ásta Ásgeirsdóttir Hamar
944 Ásta Benónýsdóttir Stúdíó Fitt
1285 Ásta Björg Ingadóttir KEA Skokkfélag
1286 Ásta Björk Björnsdóttir  
431 Ásta Björk Jónsdóttir Valur Skokk
2459 Ásta Kristjánsdóttir Hlaupahópur FH
250 Ásta Laufey Aðalsteinsdóttir Laugaskokk
1972 Ásta Pétursdóttir  
2314 Ásta Snorradóttir Afrekshópur-Ármann
2687 Ásta Soffía Þorgeirsdóttir  
2025 Ásta Sóllilja Guðmundsdóttir  
945 Ásta Valsdóttir NFR
1287 Ásthildur Björnsdóttir Vetrargosar
1288 Ástrós Guðmundsdóttir Hjallaþorpið
2784 Ástvaldur Hjartarson  
2540 Ástvaldur Sigurðsson Flandri-fákur
946 Ástþór Arnar Bragason  
185 Ásþór Sigurðsson Reykjalundur
2136 Baldur Bergmann  
2175 Baldur Freyr Hilmarsson  
1289 Baldur Gunnbjörnsson  
207 Baldur Haraldsson Laugaskokk
279 Baldur Helgi Ingvarsson Langhl.félag Rvk.
947 Baldur Jónsson Hreyfing
537 Baldur M. Helgason Rikki Rocket
2701 Baldur Tryggvason Boot Camp
126 Baldur Tumi Baldursson ÖL
2661 Baldur Örn Ólafsson Lífstíll
948 Baldvin Jón Hallgrímsson  
753 Baldvin Þór Svavarsson Fram
754 Barði Ingvaldsson  
55 Bára A. Ketilsdóttir Hádegisskokk.is
41 Bára Ásgeirsdóttir ÍR Skokk
2730 Bára Björk Einarsdóttir ÍR Skokk
1290 Bára Dís Benediktsdóttir  
2395 Bára Einarsdóttir  
2287 Bendt Harðarsson S10
949 Benedikt Emilsson UMFA
1291 Benedikt Gíslason  
1292 Benedikt Hallgrímsson Breiðablik
1293 Benedikt Hálfdánarson  
2714 Benedikt Höskuldsson  
755 Benedikt Jónsson Fjölnir
2648 Benedikt Ólafsson Hlaupahópur FH
2026 Benedikt Sigurbjörnsson  
950 Benedikt Sigurðsson Þrír-Vest/Vestri
2216 Benedikt Sigurðsson  
951 Benedikta Hafliðadóttir Valur Skokk
358 Benjamín Sigursteinsson Glitnir
2392 Bergdís Ýr Guðmundsdóttir  
151 Berghildur Á. Stefánsdóttir TKS
1294 Berglind Beck  
1295 Berglind Erna Tryggvadóttir  
2141 Berglind Guðmundsdóttir  
756 Berglind H. Guðmundsdóttir Laugaskokk
1296 Berglind Knútsdóttir Geysir
1297 Berglind Sigurðardóttir FH/Golden girls
307 Berglind Þóra Steinardóttir Laugaskokk
1298 Bergsteinn Gunnarsson Hlaupahópur Stjörnunnar
2343 Bergur Benediktsson  
1299 Bergur Logi Lúðvíksson Árbæjarskokk
2170 Bergþór Haukdal Jónasson  
757 Bergþór Jónsson  
1851 Bergþór Kristinsson Hamar
71 Bergþór Ólafsson Árbæjarskokk
632 Bergþór Reynisson  
633 Bestla Njálsdóttir TKS
1300 Bigir Örn Birgisson  
952 Birgir Axelsson Fylkir
953 Birgir Gilbertsson Hlaupahópur FH
758 Birgir Gunnarsson Skíðagöngufélagið Ullur
634 Birgir Haraldsson Avion Group
2785 Birgir Hákon Valdimarsson  
954 Birgir Hrafn Hafsteinsson  
955 Birgir Rafn Þráinsson Gagnaveita
956 Birgir Ragnarsson  
538 Birgir Stefánsson Boot Camp
115 Birgir Sveinsson ÍR Skokk
30 Birgir Sævarsson LHF
539 Birgir Thoroddsen Medcare
73 Birgir V. Óskarsson  
957 Birgir Þ. Birgisson Hlaupasamtök Lýðveldisins
759 Birgir Þ. Jóakimsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
308 Birgir Þórðarson Fjölnir
2420 Birgir Örn Birgisson Laugaskokk
1956 Birgitta Róbertsdóttir Skutlurnar
74 Birkir Marteinsson ÍR
432 Birna Baldursdóttir Dalalæðan
1987 Birna Baldursdóttir Víkingur
1301 Birna Björk Þorbergsdóttir Laugaskokk
1302 Birna Björnsdóttir  
958 Birna D. Eiðsdóttir  
2567 Birna G. Sigurðardóttir Fjölnir
2147 Birna Guðmundsdóttir Afrekshópur-Ármann
1986 Birna Kristófersdóttir Laugaskokk
1303 Birna Varðardóttir FH
433 Bjargey Guðmundsdóttir Laugaskokk
2394 Bjarkey Heiðarsdóttir Boot Camp
2341 Bjarki Bjarnason CFRvk/Þotuliðið
2495 Bjarki Freyr Rúnarsson Team Karen
959 Bjarki Friðbergsson Árbæjarskokk
359 Bjarki Gunnarsson Fjölnir
2488 Bjarki H. Diego Víkingur
635 Bjarki Harðarson TKS
2527 Bjarki Heiðar Beck Brynjarsson ÍR Skokk
2143 Bjarki Húnn Svavarsson Team Awesome
540 Bjarki Magnúsarson adidas
1304 Bjarki Már Árnason  
2436 Bjarki Pjetursson  
760 Bjarki Þ. Runólfsson Fram
2766 Bjarki Þór Friðleifsson Boot Camp
960 Bjarki Þór Óttósson  
2162 Bjarki Þórarinsson  
2353 Bjarmi Sigurgeirsson Marel
761 Bjarndís Þorbergsdóttir NFR
1946 Bjarney Harðardóttir  
1305 Bjarney S. Anmelsdóttir  
636 Bjarney Sævinsdóttir TM
637 Bjarni Ármannson TKS
961 Bjarni Brynjólfsson  
2140 Bjarni Daníel Þorvaldsson Team Awesome
1872 Bjarni E. Pjetursson  
1927 Bjarni Freyr Björnsson  
1918 Bjarni G. Jónsson  
1306 Bjarni Geir Viðarsson ÍBV
2027 Bjarni Gíslason 5dk
2647 Bjarni Hjaltason Hlaupahópur FH
2688 Bjarni Kjartansson  
140 Bjarni Kristjánsson ÍR Skokk
434 Bjarni Líndal Snorrason  
2182 Bjarni Lúðvíksson Miracle
1307 Bjarni M. Svavarsson UMFG
2535 Bjarni Már Valdimarsson  
2290 Bjarni Ólafsson  
2444 Bjarni Ragnar Guðmundsson ÍRB
2028 Bjarni S. Gunnarsson Icebreakers
541 Bjarni Sigurðsson Skýrr
152 Bjarnsteinn Þórsson Hlaupahópur Stjörnunnar
11 Bjartmar Birgisson ÍR
2486 Bjartmar Guðjónsson  
962 Bjartmar Sveinbjörnsson Boot Camp
638 Bjartmar Þorri Hafliðason  
1308 Bjartmar Örnvson UFA
1949 Björg Alexandersdóttir Hlaupahópur Sigga P.
280 Björg Árnadóttir ÍR Skokk
141 Björg Kristjánsdóttir ÍR Skokk
762 Björg Skúladóttir Bíddu aðeins
1309 Björg Þ. Magnúsdóttir TKS
1310 Björgvin A. Björgvinsson Hádegisskokk.is
639 Björgvin Harri Bjarnason Icelandair
1890 Björgvin Pálsson Hlaupahópur FH
1311 Björk Hauksdóttir  
640 Björk Ólafsdóttir  
1849 Björk Sigurðardóttir Skíðagöngufélagið Ullur
2309 Björk Sigurgísladóttir  
1312 Björk Tómasdóttir  
1313 Björk Viðarsdóttir  
641 Björn Arnarson Afrekshópur-Ármann
435 Björn Árni Ólafsson Boot Camp
436 Björn Ásgeir Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
2029 Björn Baldursson Afrekshópur-Ármann
2477 Björn Gíslason Hlaupafélag Akademíunnar
642 Björn Helgason Boot Camp
309 Björn Hermannsson TKS
763 Björn Hilmarsson  
2159 Björn Ingi Halldórsson  
764 Björn Ingimundarson Betware
2493 Björn Ingvar Guðbergsson  
765 Björn Jakob Björnsson Boot Camp
643 Björn Jón Bragason  
766 Björn Kristinsson Langhl.félag Rvk.
1834 Björn Magnús Sverrisson  
963 Björn Magnússon  
1893 Björn Malmquist Richa 116
360 Björn Margeirsson ASICS
2629 Björn Már Ólafsson Hönd Mídasar
2652 Björn Oddsson Skagaskokk
2030 Björn Ólafsson  
2794 Björn Rafn Gunnarsson Afrekshópur-Ármann
437 Björn Ragnarsson ÍR Skokk
2177 Björn Sigurðsson Hlaupahópur FH
542 Björn Skorri Ingólfsson Hlaupahópur Stjörnunnar
1837 Björn Traustason Hlaupahópur FH
767 Björn Valdimar Guðmundsson ÍR
361 Björn Víkingur Ágústsson  
1314 Björn Þorsteinsson ÍR
224 Bogi Ragnarsson Höfrungur
1315 Bolli Héðinsson Víkingasveitin
964 Borghildur Sigurbergsdóttir Haukar
225 Borghildur Valgeirsdóttir Laugaskokk
1919 Bóas Jónsson Hlaupahópur FH
362 Bóas Valdórsson 5dk
965 Bríet Pálsdóttir Laugaskokk
768 Brjánn Ingason SÍ Skokk
56 Bryndís Baldursdóttir Bíddu aðeins
1316 Bryndís Bjarnason  
1317 Bryndís Einarsdóttir KR
1318 Bryndís Ernstsdóttir ÍR
1319 Bryndís Garðarsdóttir  
1320 Bryndís Guðnadóttir Ármann
2755 Bryndís Haraldsdóttir  
1321 Bryndís Jóna Jónsdóttir Hfj. Utd.
1322 Bryndís Magnúsdóttir Icelandair
966 Bryndís María Davíðsdóttir Glitnir
1323 Bryndís María Kristjánsdóttir  
2448 Bryndís Skúladóttir Bíddu aðeins
2413 Bryndís Soffía Jónsdóttir  
543 Brynhildur Axelsdóttir Bíddu aðeins
2194 Brynhildur Axelsdóttir Bíddu aðeins
1324 Brynhildur Birgisdóttir  
2566 Brynhildur Björnsdóttir  
2005 Brynhildur Bolladóttir Valur Skokk
1325 Brynhildur Hafsteinsdóttir  
2248 Brynhildur Ýr Ottosdóttir ÍR
2594 Brynja Baldursdóttir  
2158 Brynja Björg Bragadóttir Hlaupahópur FH
769 Brynja Blumenstein TKS
644 Brynja Guðmundsdóttir ÍR Skokk
967 Brynja Gunnlaugsdóttir Fjölnir
2694 Brynja Sif Skúladóttir Bíddu aðeins
1326 Brynjar Gunnarsson ÍR
1327 Brynjar Kristinsson  
1328 Brynjar Kvaran Reiðhrókar
1329 Brynjar Óli Guðmundsson Leiknir
2365 Brynjar Sigurðsson Boot Camp
2348 Brynjar Viggósson Local
2007 Brynjar Þór Bragason  
770 Brynjólfur Bjarnason Afturelding
645 Brynjólfur Bragason  
2240 Brynjólfur Eyjólfsson Fjölnir
646 Brynjólfur Flosason Afrekshópur-Ármann
1330 Brynjólfur G. TM
438 Brynjólfur Gíslason Fjölnir
968 Brynjólfur Þór Guðmundsson  
2497 Brynjúlfur Halldórsson TKS
226 Burkni Helgason ÍR
439 Bæring B. Jónsson Víkingur
1331 Bæring B. Jónsson Víkingur
969 Böðvar Sveinsson  
2355 Böðvar Sveinsson  
186 Börkur Árnason Laugaskokk
1332 Carine Chatenay  
970 Carl H. Erlingsson  
971 Christine Buchholz Afrekshópur-Ármann
1333 Christoph Sjöberg  
208 Corinna-Hoffmann Ægir Þríþraut
1334 Daði Bjarnason World Class
1335 Daði Freyr Ólafsson UMSS
1336 Daði Garðarsson Frískir Flóamenn
2237 Daði Guðmundsson  
1337 Daði Hrafn Sveinbjarnarson Boot Camp
1338 Daði Þorbjörnsson  
2597 Dagbjörg Rún Guðmundsdóttir Hlaupahópur FH
972 Dagbjört E. Sigurðardóttir NFR
2153 Dagný Diðriks  
1842 Dagný Fjóla Ómarsdóttir Pinklove
771 Dagný Hulda Erlendsdóttir Ármann
2281 Dagrún Hálfdánardóttir Afrekshópur-Ármann
973 Dagur Gunnarsson  
974 Daldís Ýr Guðmundsdóttir Laugaskokk
2031 Daniel Veilleux De Facto
2206 Daníel G. Haraldsson  
772 Daníel Jakobsson Skíðagöngufélagið Ullur
975 Daníel K. Niddam ÍR Skokk
2507 Daníel Karlsson Afrekshópur-Ármann
2496 Daníel Kristinn Hilmarsson Boot Camp
2032 Daníel Magnússon Boot Camp
773 Daníel Ómar Frímannsson Afturelding
2504 Daníel Reynisson Afrekshópur-Ármann
1339 Daníel Scheving Hallgrímsson FH
25 Daníel Smári Guðmundsson Afrekshópur-Ármann
647 Dariusz Hubicki Ægir Þríþraut
2627 David Erik Mollberg ÍR
281 David Robertsson Kría
2440 David Zamora Triathlon Almeria
2427 Davíð B. Scheving  
2720 Davíð Björn Kjartansson Dalapúkar
2222 Davíð Björnsson  
2791 Davíð Björnsson Laugaskokk
2033 Davíð Erik  
976 Davíð Erik Mallberg Elding
2399 Davíð Freyr Albertsson  
648 Davíð Gunnarsson Hlaupahópur Símons
1340 Davíð H. Stefánsson Afturelding
1341 Davíð Harðarson UMSS
544 Davíð Ólafsson  
2423 Davíð Vikarsson Afrekshópur-Ármann
2207 Davíð Örn Eyjólfsson  
2619 Dennis van Eijk  
2715 Diljá Rudolfsdottir Valur Skokk
2034 Díana Björk Olsen Haukar
2305 Díana H. Ríkarðsdóttir Haukar
1225 Dofri Hermannsson Fjölnir
102 Dofri Þórðarson ÍR Skokk
440 Dóra B. Kristinsdóttir HLE
2149 Dóra Magnúsdóttir TKS
1342 Drífa Hansen  
2138 Droplaug N. Magnúsdóttir  
1343 Dýrleif Sigurjónsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
1957 Dögg Lára Sigurgeirsdóttir Skutlurnar
2277 Ebba Karen Garðarsdóttir UFA
251 Ebba Kristín Baldvinsdóttir Langhl.félag Rvk.
2224 Ebba Særún Brynjarsdóttir Hlaupahópur FH
774 Edda D. Daníelsdóttir Boot Camp
977 Edda Hermannsdóttir KEA Skokkfélag
2390 Edda Jónsdóttir  
363 Edda M. Óttarsdóttir Gjörgæslan Hringbraut
2035 Edda Vésteinsdóttir  
2609 Efla Hrund Guttormsdóttir HR
978 Eggert Claessen Laugaskokk
1344 Eggert Magnússon HLE
1921 Eggert Þór Aðalsteinsson KKDÍ
2710 Egill Árni Guðnason  
1880 Egill Birgisson Parki
1345 Egill Darri Brynjólfsson  
1346 Egill Guðmundsson  
62 Egill Þórir Einarsson Fjölnir
979 Eiður Kristmann  
980 Einar Birgisson Árbæjarþrek
1347 Einar Birkir Einarsson Road Runners
1348 Einar Bjarnason  
981 Einar Bjartur Egilsson  
649 Einar Björnsson  
2346 Einar Eiríkur Hjálmarsson  
441 Einar F. Valdimarsson Ægir Þríþraut
775 Einar G. Guðmundsson Langhl.félag Rvk.
982 Einar G. Karlsson Boot Camp
983 Einar Guðmundsson  
1349 Einar H. Jóhannesson Úff!
650 Einar Hilmarsson SK
1350 Einar Jóhann Geirsson Valur Skokk
35 Einar Kristinsson ÞríKó
2338 Einar Kristinsson deGaul
776 Einar Páll Gunnarsson Breiðablik
1351 Einar Pétur Heiðarsson  
2036 Einar Rafn Viðarsson Boot Camp
63 Einar Rúnar Guðmundsson  
984 Einar Sigurðsson  
2037 Einar Sigurðsson  
777 Einar Torfi Finnsson Eldri Undanfarar
1352 Einar Þorsteinsson  
985 Einar Þór Hólmkelsson  
2369 Einar Þór Jónsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
2516 Einar Þórarinsson  
2133 Einar Örn Daníelsson Hlaupahópur FH
1353 Einar Örn Einarsson Leiknir
1903 Einar Örn Sigurdórsson Gentle Giant Rowing Club
986 Einar Örn Þorvaldsson  
987 Eiríkur Einarsson Boot Camp
2315 Eiríkur Helgason Valur Skokk
1354 Eiríkur Hjartarson deGaul
778 Eiríkur Ingvarsson Frískir Flóamenn
2219 Eiríkur Jóhannsson Hofmóður
988 Eiríkur Jónsson  
1355 Eiríkur Kristinsson  
989 Eiríkur M. Jensson Hlaupaklúbbur Lýðveldisins
282 Eiríkur Óskar Jónsson  
1356 Eiríkur Rafn Rafnsson  
2483 Eiríkur Rúnar Eiríksson  
1357 Eiríkur S. Einarsson Langhl.félag Rvk.
1358 Eiríkur S. Sigfússon Haukar
990 Eiríkur Sigurðsson TKS
2160 Eiríkur Steinn Búason  
153 Eiríkur Svanur Sigfússon Haukar
154 Eiríkur Þorsteinsson 12:00
2598 Elfa Björk Eiríksdóttir  
991 Elfa Dögg Þórðardóttir Frjálsir Flóamenn
2644 Elfar Rúnarsson  
1217 Elinóra Kristinsdóttir Víkingur
364 Elías Jón Sveinsson  
2167 Elías Karl Guðmundsson  
992 Elín Bergsdóttir Bíddu aðeins
2191 Elín Björg Harðardóttir  
222 Elín Gísladóttir Árbæjarskokk
310 Elín Jóhanna Másdóttir  
2663 Elín Klara Bender Bíddu aðeins
2038 Elín Margrét Þráinsdóttir  
2312 Elín R. Sigurðardóttir Haukar
1933 Elín Rós Bjarnadóttir Hlaupatúttur
545 Elín Ruth Reed NFR
2199 Elín Sigurðardóttir Haukar
1852 Elín Úlfarsdóttir Hamar
311 Elín V. Magnúsdóttir  
2310 Elín Þóra Ingólfsdóttir Valur Skokk
2039 Elínborg I. Ólafsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins
779 Elísabet Kemp Stefánsdóttir  
993 Elísabet M. Sigfúsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
1359 Elísabet Margeirsdóttir  
442 Elísabet Sólbergsdóttir TKS
651 Elísabet Tania Stúdíó Fitt
1360 Ellen Bjarnadóttir HK/Víkingur
1361 Ellen María Bergsveinsdóttir Laugaskokk
994 Ellert Guðjónsson  
546 Ellert Sigurðsson Laugaskokk
365 Elmar Freyr Kristjánsson Healthy Drinkers
780 Elmar Hauksson  
1913 Elmar Sigfússon Boot Camp
1362 Elsa K. Elísdóttir HÁS
2691 Elsa María Davíðsdóttir  
995 Elsa Þórey Eysteinsdóttir Dúllur
2786 Elvar Arason Valur Skokk
2549 Elvar Nielsson ÞríKó
547 Elvar Steinn Kjartansson Elliði
1363 Elvar Steinn Traustason  
1364 Elvar Þór Karlsson Boot Camp
2645 Emil Blöndal  
1365 Engilbert Imsland Árbæjarskokk
1862 Enrique Moure Cuadrado  
1366 Erik Figueras  
1367 Erla Aðalsteinsdóttir  
443 Erla Björnsdóttir Árbæjarskokk
312 Erla Bolladóttir  
2006 Erla G. Ingimundardóttir Valur Skokk
2142 Erla Rós Gylfadóttir  
2273 Erla Sigríður Hallgrímsdóttir Valur Skokk
444 Erla Þórdís Traustadóttir Laugaskokk
116 Erlendur S. Birgisson ÍR Skokk
996 Erlendur Stefánsson Forsetinn
2512 Erlendur Steinn Guðnason KR Skokk
1368 Erlingur Karlsson Grótta
1369 Erlingur Tryggvason  
1980 Erna Arnarsdóttir  
2323 Erna Frímannsdóttir Hlaupahópurinn High Five
652 Erna Lind Rögnvaldsdóttir  
2186 Erna Magnúsdóttir  
781 Erna Sigfúsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
2693 Ester Ósk Aðalsteinsdóttir  
2415 Ester Rut Unnsteinsdóttir Riddarar Rósu
313 Eszter Dörnyei FBSR
2591 Eva Björg Bjarnadóttir Skautafélagið Björninn
2268 Eva Dögg Sæmundsdóttir Team Awesome
1370 Eva Hrönn Guðnadóttir  
782 Eva Hrönn Steindórsdóttir  
2236 Eva Ólafsdóttir Afrekshópur-Ármann
2697 Eva Ósk Jónsdóttir  
1371 Eva Rós Stefánsdóttir  
40 Eva Skarpaas Einarsdóttir ÍR
997 Eva Sóley Guðbjörnsdóttir  
2249 Evald Hansen  
548 Eygerður Inga Hafþórsdóttir FH
2139 Eygló Tómasdóttir  
314 Eygló Traustadóttir ÍR Skokk
1982 Eyjólfur Alexandersson  
783 Eyjólfur Ármannsson  
998 Eyjólfur Bjarnason Kögglarnir
366 Eyjólfur Eyjólfsson NFR
367 Eyjólfur Eyjólfsson NFR
209 Eyjólfur Guðmundsson Árbæjarskokk
1372 Eymundur Freyr Þórarinsson Icelandair
72 Eyrún Baldvinsdóttir Fjölnir
1373 Eyrún Oddsdóttir Hádegisskokk.is
2457 Eyrún Sigurjónsdóttir  
784 Eysteinn Einarsson ÍR
2144 Eysteinn Hafberg Haukar
2628 Eyvindur Guðmundsson Hlaupahópur FH
1841 Eyþór G. Gíslason Hamar
1374 Fannar Guðmundsson Fjölnir
2040 Fanney Björk Frostadóttir Boot Camp
1975 Fanney Frímannsdóttir Hlaupahópurinn Hæfæv
1375 Fanný Hermundardóttir  
2453 Fanný Ragna Gröndal Fjölnir
445 Felix Gylfason KFÍ
1376 Felix Sigurðsson ÍR Skokk
1377 Felix Valsson Gjörgæslan Hringbraut
1917 Finnbogi Gylfason Hlaupahópur FH
653 Finnur Bogi Hannesson UMFA
2556 Fjalar Hauksson  
1826 Fjalar Jóhannsson  
785 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir  
2595 Fjóla Huld Sigurðardóttir  
33 Fjóla J. Þorleifsdóttir Árbæjarskokk
1378 Fjóla Þorleifsdóttir SK
999 Fjölnir Sæmundsson  
446 Fjölnir Þór Árnason Icelandair
1971 Flosi Brynjólfsson  
2172 Flosi Kristjánsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
1839 Flóki Halldórsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
1379 Freydís Bjarnadóttir HK
1850 Freydís Þrastardóttir Hamar
1380 Freyr Eyjólfsson Gnúpur FL
2558 Freyr Halldórsson  
786 Freyr Hákonarson BL
2217 Freyr Heiðarsson  
283 Freyr Karlsson Boot Camp
1910 Freyr Sverrisson Haukar
1381 Freyr Þórðarson KFÍ
2571 Freyskinn Nonni Mánason Skokkhópur Frilla Nonn
2041 Friðgeir Einarsson  
368 Friðleifur Friðleifsson Hlaupahópur FH
1382 Friðleifur Kristjánsson  
654 Friðrik Á. Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
655 Friðrik Bragason Laugaskokk
1383 Friðrik Brynjarsson Hlunkarnir
1000 Friðrik G. Halldórsson TKS
1384 Friðrik G. Þórðarson Langhl.félag Rvk.
36 Friðrik Guðbrandsson Langhl.félag Rvk.
2285 Friðrik Guðmundsson Víkingur
787 Friðrik Hansson Hlaupahópur Stjörnunnar
549 Friðrik Runólfsson ÍFB
1926 Friðrik Snorrason UBK
2042 Friðrik Thor Sigurbjörnsson Boot Camp
252 Friðrik Wendel NFR
1001 Friðrik Þór Snorrason "Blikar"
656 Friðþjófur Th. Ruiz Skokkh. Álftaness
2623 Fríða Dröfn Kristjánsdóttir  
2317 Fríða Einarsdóttir Guggurnar
2700 Fríða Gústavsdóttir Heilsuklúbburinn Lífsstíll
253 Fríða Rún Þórðardóttir ÍR
1385 Frosti Hallfríðarson ÍR
1002 Frosti Jónsson  
2043 G. Anton Haraldsson  
1003 G. Sunna Gunnarsdóttir Hlaupatúttur
1004 Galina Holujanova  
1859 Garðar Erlingsson  
254 Garðar H. Kjartansson Elliði
447 Garðar Hauksson Laugaskokk
315 Garðar Hilmarsson NFR
657 Garðar Sigurðsson Hlaupahópur Stjörnunnar
1386 Garðar Þorvarðsson Nervus
1387 Garðar Þór Jónsson  
1388 Gauja Rúnarsdóttir  
1389 Gauti Grétarsson AGGF
284 Gauti Höskuldsson ÍR Skokk
2719 Gauti Kjartan Gíslason Skokkh. Álftaness
1390 Gauti Stefánsson Valur Skokk
285 Gautur Þorsteinsson Fjölnir
27 Geir Atli Zoëga  
117 Geir Jóhannsson Valur Skokk
103 Geir Ómarsson Rikki Rocket
788 Geir Rúnar Birgisson UMFA
2253 Georg Einir Friðriksson  
1899 Georg Guðni Árbæjarskokk
2654 Georg Hilmarsson  
1391 Georg Vilhjálmsson  
2279 Gerða Björg Hafsteinsdóttir ÍR Skokk
658 Gerður Klara Garðarsdóttir  
659 Gerður Leifsdóttir Víkingur
1005 Gerður Rún Guðlaugsdóttir ÍR
448 Gergely Kiss Árbæjarskokk
660 Gestur Hreinsson Arion-Tigers
1392 Gestur Snorrason  
1006 Gissur Jónasson Leiknir
661 Gígja Gunnlaugsdóttir ÍR
64 Gísli Ásgeirsson Hlaupahópur Stjörnunnar
789 Gísli Bachmann Breiðablik
1393 Gísli Björn Bergmann  
316 Gísli Einar Árnason Langhl.félag Rvk.
1394 Gísli Heiðar Bjarnason Haukar
2400 Gísli Héðinsson  
1395 Gísli Jónsson  
2397 Gísli Páll Reynisson ÍR Skokk
2547 Gísli Torfi Gunnarsson  
65 Gísli Vilberg Hjaltason Valur Skokk
2463 Gísli Þór Gíslason Valur Skokk
369 Gísli Þór Jónsson ÍR/Ponni
2639 Gísli Örn Bragason Rathlaupsfélagið
1396 Gnýr Guðmundsson toppfarar.is
57 Gottskálk Friðgeirsson Laugaskokk
449 Graeme Maley  
790 Greg David Fitchman  
2480 Grétar Brynjólfsson Laugaskokk
370 Grétar Einarsson ÍR Skokk
142 Grétar G Guðmundsson TKS
371 Grétar Jón Eiðsson Hádegisskokk.is
1397 Grétar Mar Steinarsson NFR
2641 Grétar Skúlason ÍR Skokk
450 Grétar Snorrason Hlaupahópur FH
82 Grétar Sveinsson Hlaupahópur Stjörnunnar
550 Grith Christensen AFL Sjúkraþjálfun
1007 Gríma Guðmundsdóttir  
1398 Grímur Björn Grímsson Fram
1008 Grímur Hergeirsson Frískir Flóamenn
2655 Grímur Sigurðarson Elliði
1399 Grímur Sæmundsson Fjölnir
791 Gróa Másdóttiir Afrekshópur-Ármann
2371 Guðbjörg Anna Guðmundsdóttir Álfatúnshópurinn
2692 Guðbjörg Anna Guðmundsdóttir  
551 Guðbjörg Árnadóttir Árbæjarskokk
1400 Guðbjörg Bergmundsdóttir  
451 Guðbjörg Birna Björnsdóttir  
1009 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir Valur Skokk
792 Guðbjörg Jónsdóttir 3N
118 Guðbjörg M. Björnsdóttir Laugaskokk
43 Guðbjörg Magnúsdóttir ÍR Skokk
2672 Guðbjörg Matthíasdóttir Bíddu aðeins
1010 Guðbrandur Gimmel  
1011 Guðbrandur Magnússon  
187 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir Valur Skokk
662 Guðjón Ágúst Gústafsson Hlaupahópur FH
2161 Guðjón Ásmundsson  
1401 Guðjón Ingi Guðjónsson  
1219 Guðjón Jóhannesson Víkingur
1831 Guðjón Jóhannsson Hamar
1012 Guðjón Karlsson  
663 Guðjón Marteinsson Eldri Undanfarar
1402 Guðjón Sig. Arnbjörnsson  
2765 Guðjón Steinar Sverrisson Hlaupahópur FH
88 Guðjón Traustason Valur Skokk
1013 Guðjón Ægir Sigurjónsson Frískir Flóamenn
2344 Guðjón Örn Björnsson Boot Camp
2613 Guðlaug Rakel Guðjónsdóttir Bíddu aðeins
1403 Guðlaug Sverrisdóttir KKK - Akranesi
317 Guðlaugur Ingi Guðlaugsson Afrekshópur-Ármann
1909 Guðlaugur Jónsson Árbæjarþrek
166 Guðlaugur S. Egilsson 3SH
1958 Guðmann Bragi Birgisson Afrekshópur-Ármann
104 Guðmann Elísson ÍR
664 Guðmann Ólafsson  
1216 Guðmunda Ásgeirsdóttir Víkingur
286 Guðmunda St. Sigurbjörnsdóttir Laugaskokk
793 Guðmundur A. Jónsson Laugaskokk
2524 Guðmundur Axel Hansen  
2712 Guðmundur Á. Björnsson HMS
143 Guðmundur B. Benediktsson  
2782 Guðmundur B. Sigurbjörnsson  
1404 Guðmundur Birgir Kiernan  
372 Guðmundur Breiðdal deGaul
1405 Guðmundur Dagur Ólafsson Fram
1014 Guðmundur Elías Níelsson  
2357 Guðmundur F. Jónsson  
1406 Guðmundur G. Þórarinsson NFR
2768 Guðmundur Gauti Guðmundsson Betware
452 Guðmundur Guðnason ÍR
2656 Guðmundur H. Garðarsson Applicon
1015 Guðmundur H. Lárusson  
1016 Guðmundur Hannesson  
1407 Guðmundur Hartmannsson  
1408 Guðmundur Jónasson  
1409 Guðmundur K. Sæmundsen GF
167 Guðmundur Karl Gíslason UMSS
210 Guðmundur Kristinsson Laugaskokk
2484 Guðmundur Löve Hlaupasamtök Lýðveldisins
1017 Guðmundur Magni Þorsteinsson Fjölnir
1410 Guðmundur Ol. Gunnarsson Rvk.
1018 Guðmundur Ó. Halldórsson Hádegisskokk.is
1411 Guðmundur Ólafsson ÍR Skokk
794 Guðmundur R. Gunnlaugsson  
2292 Guðmundur S. Ingimarsson Haukar
795 Guðmundur S. Ólafsson Afrekshópur-Ármann
2223 Guðmundur Sigfinnsson  
1019 Guðmundur Skúli Hartvig Kögglarnir
2776 Guðmundur Steinn Sigurðsson  
1943 Guðmundur Sveinsson Árbæjarskokk
2429 Guðmundur Sverrisson Breiðablik
2523 Guðmundur Sæmundsson UMS
1020 Guðmundur V. Guðmundsson Árbæjarskokk
373 Guðmundur Vilhjálmsson  
1021 Guðmundur Þ. Guðmundsson  
2200 Guðmundur Þorleifsson Hlaupahópur FH
552 Guðmundur Þorsteinsson Breiðablik
1022 Guðmundur Þór Elíasson UMSS
2746 Guðmundur Þór Guðmundsson Grjótskokk
2185 Guðmundur Þórðarson  
1412 Guðmundur Ægir Ásgeirsson Afturelding
2360 Guðni Á. Guðnason  
1413 Guðni Björnsson Breiðablik
15 Guðni Ingólfsson Icelandair
1874 Guðni M. Eiríksson Coco puffs
1414 Guðni Páll Gunnarsson Flugbjörgunarsveit RVK
2501 Guðni Páll Pálsson  
168 Guðný Aðalsteinsdóttir Árbæjarskokk
1415 Guðný Bjarnadóttir Árbæjarskokk
1416 Guðný Einarsdóttir  
553 Guðný Guðmundsdóttir  
2735 Guðný Jóna Valgeirsdóttir Bíddu aðeins
665 Guðný Ólafsdóttir Pink ladies
227 Guðný Sævinsdóttir Árbæjarskokk
1023 Guðríður Torfadóttir Boot Camp
1024 Guðrún Aldís Jóhannsdóttir  
1417 Guðrún Anna Jónsdóttir  
796 Guðrún Ásta Árnadóttir Haukar
2004 Guðrún Bergsteinsdóttir  
2460 Guðrún Björg Elíasdóttir Afrekshópur-Ármann
1418 Guðrún Finn Tómasdóttir  
453 Guðrún Geirsdóttir TKS
1025 Guðrún Gestsdóttir  
155 Guðrún Guðjónsdóttir Laugaskokk
2266 Guðrún Harðardóttir Richa 116
554 Guðrún Helga Jónasdóttir  
2044 Guðrún Hólmsteinsdóttir  
555 Guðrún Olga Stefánsdóttir Laugaskokk
318 Guðrún Ólafsdóttir Laugaskokk
1026 Guðrún Ólafsdóttir Boot Camp
2213 Guðrún Petra Árnadóttir  
2258 Guðrún Randalín s10
2675 Guðrún Sigríður Ólafsdóttir Laugaskokk
666 Guðrún Sigurðardóttir  
1847 Guðrún Sóley Gestsdóttir ÍR
1964 Guðrún Sólveig Högnadóttir Árbæjarskokk
2739 Guðrún Ýrr Tómasdóttir ÍR Skokk
1027 Gunnar Ármannsson Hlaupahópur Stjörnunnar
1419 Gunnar Bachmann  
2572 Gunnar Berg Smári Smárarnir
1028 Gunnar Borgþórsson Afturelding
1420 Gunnar D. Chan  
374 Gunnar Erling Vagnsson Hlaupahópur Stjörnunnar
2707 Gunnar Geir Jóhannsson Grjótskokk
1421 Gunnar Gils Kristinsson Hlaupaklúbburinn Óli
1422 Gunnar Guðjónsson  
127 Gunnar Guðnason Grábræður
1423 Gunnar Gunnarsson Laugaskokk
2718 Gunnar Hafsteinsson TKS
667 Gunnar Helgason ÍR Skokk
5 Gunnar J. Geirsson Laugaskokk
1424 Gunnar Jarl Jónsson Leiknir
1920 Gunnar Jónsson Árbæjarskokk
2519 Gunnar Júlísson Afrekshópur-Ármann
2135 Gunnar K. Gunnarsson  
2482 Gunnar Lárus Karlsson  
2128 Gunnar Leó Gunnarsson  
2211 Gunnar Magnús Sch. Th. Víkingur
1029 Gunnar Möller Valur Skokk
454 Gunnar Ólason  
797 Gunnar P. Baldvinsson Langhl.félag Rvk.
211 Gunnar Páll Jóakimsson ÍR Skokk
798 Gunnar Páll Leifsson  
2485 Gunnar Páll Ólafsson  
1030 Gunnar Richter NFR
799 Gunnar Snorrason Breiðablik
156 Gunnar Stefán Richter Laugaskokk
1031 Gunnar Stefánsson Hlaupahópur FH
455 Gunnar Torfason  
1425 Gunnar V. Árnason Árbæjarþrek
2121 Gunnar Viðar Bjarnason Toppfarar
2225 Gunnar Víðir Þrastarson Hlaupahópur Sigga P.
2703 Gunnar W. Helgason ÍR Skokk
800 Gunnar Þór Gíslason  
255 Gunnar Þór Gunnarsson Skýrr
1426 Gunnar Örn Arnarsson Boot Camp
668 Gunnhildur G. Vilbergsdóttir Hlaupatúttur
1892 Gunnhildur H. Georgsdóttir Grjótskokk
1032 Gunnhildur Hinriksdóttir HSK
1427 Gunnhildur L. Sigurðardóttir Glitnir
801 Gunnhildur Sveinsdóttir  
1989 Gunnlaugur Björnsson TKS
2476 Gunnlaugur H. Elslison  
89 Gunnlaugur Júlíusson UMFR36
128 Gunnur Inga Einarsdóttir Fjölnir
2307 Gunnur Róbertsdóttir  
1961 Gunnur Rós Grettisdóttir Skutlurnar
669 Gústaf P. Jónsson  
456 Gylfi Guðnason 12:00
1428 Gylfi Harðarson  
375 Gylfi Pálsson  
556 Gylfi Sigurðsson Afturelding
2335 Gylfi Örn Gylfason FH
1429 Hafdís Björk Albertsdóttir Laugaskokk
2391 Hafdís G. Gísladóttir  
802 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir Útipúl
557 Hafdís Hafberg Haukar
2012 Hafdís Hafberg Haukar
1430 Hafdís Helgadóttir Boot Camp
1431 Hafdís N. Hafsteinsdóttir  
1432 Hafdís Reinaldsdóttir Laugaskokk
319 Hafliði Kristjánsson  
1433 Hafrún Hlín Magnúsdóttir  
2699 Hafsteinn Bragason  
1033 Hafsteinn Guðmundsson  
2646 Hafsteinn Hallsson Heilsuklúbburinn Lífsstíll
558 Hafsteinn Óskarsson ÍR Skokk
1966 Hafsteinn Róbertsson  
1034 Hafsteinn Vilhelmsson Leiknir
1035 Hafsteinn Þór Einarsson Hlaupaklúbburinn Óli
2637 Hafsteinn Ægir Geirsson Team Awesome
457 Hafþór Helgi Einarsson Frændur n/f
1434 Hafþór Theodórsson UMFA
1435 Halla Björg Ragnarsdóttir Riddarar Rósu
2404 Halla Björg Þórhallsdóttir Laugaskokk
1036 Halla Björnsdóttir Ármann
1436 Halla Hrund Birgisdóttir Árbæjarskokk
803 Halla Ólafsdóttir  
1897 Halldór B. Jóhannsson Ármann
1437 Halldór Guðjón Jóhannsson ÍR
66 Halldór Guðmundsson UMFR36
1438 Halldór Hermann Jónsson Breiðablik
1037 Halldór Hilmar Sigurðsson Leiknir
2020 Halldór Jónsson Richa 116
2696 Halldór Meyer  
1439 Halldór Ó. Sigurðsson Víkingasveitin
2685 Halldór Óli Úlriksson Mjölnir
320 Halldór Snorrason Árbæjarskokk
2247 Halldór Svavar Sigurðsson KEA Skokkfélag
18 Halldór Sævar Halldórsson Laugaskokk
2045 Halldór V. Jóhannsson  
376 Halldór Víglundsson Barðsnes
2800 Halldór Víglundsson Barðsnes
670 Halldór Þ. Birgisson  
2479 Halldór Þorkelsson Hlaupahópur Stjörnunnar
1440 Halldór Örn Kjartansson Afturelding
144 Halldóra Bergmann TKS
2621 Halldóra Bragadóttir  
2758 Halldóra Bragadóttir  
1442 Halldóra Gyða Matthíasdóttir Bíddu aðeins
377 Halldóra Hálfdánardóttir Valur Skokk
1441 Halldóra Íris Sigurgeirsdóttir Bíddu aðeins
1038 Halldóra Karlsdóttir Riddarar Rósu
804 Hallfríður Helgadóttir  
2046 Hallfríður Snorradóttir 3H
671 Hallgerður Arnórsdóttir ÍR Skokk
105 Hallgrímur Gröndal Fjölnir
1443 Hallgrímur Ólafsson  
458 Hallgrímur Stefánsson Valur Skokk
805 Hallgrímur Sveinn Sævarsson mottan.com
2230 Hallgrímur Vignir Jónsson  
672 Hallgrímur Örn Arngrímsson Fjallaskokk
1039 Hallmar Halldórsson  
1444 Hanna Andrésdóttir  
2734 Hanna Bj. Kjartansdóttir Bíddu aðeins
1445 Hanna María Harðardóttir HÁS
1446 Hanna Rún Sverrisdóttir  
1447 Hannes Bjartmar Jónsson Knattspyrnufélag Vesturbæjar
806 Hannes Hauksson Afrekshópur-Ármann
1838 Hannes Hrafnkelsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
2308 Hans Hafsteinn Þorvaldsson Haukar
807 Hans Henning Hoff RC Allemania v. "1866"
228 Hans Pétur Jónsson Árbæjarskokk
1825 Harald Pétursson Nova Skokk
808 Haraldur Ársælsson  
2275 Haraldur B. Ingvarsson  
1883 Haraldur Gunnarsson Fylkir
2297 Haraldur H. Guðbrandsson  
106 Haraldur Haraldsson Valur Skokk
809 Haraldur Haraldsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
1448 Haraldur Haraldsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
90 Haraldur Júlíusson  
1040 Haraldur Karl Regnisson Árbæjarskokk
1449 Haraldur Njálsson  
1450 Haraldur Pétursson Crossfit Iceland
2750 Haraldur Reynisson ÍR
321 Haraldur Tómas Hallgrímsson Hlaupahópur FH
378 Haraldur Vilhjálmsson Afrekshópur-Ármann
129 Haraldur Þór Guðmundsson TKS
1451 Haraldur Örn Ólafsson  
1452 Harjit Delay  
1453 Harpa Ómarsdóttir  
2724 Harpa Pálsdóttir  
459 Harpa Rúnarsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
2047 Harpa Sóley Snorradóttir 3H
673 Harpa Thoroddsen HH
2408 Harpa Víðisdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
256 Hartmann Bragason Valur Skokk
460 Hartmann Kr. Guðmundsson  
1454 Haukur  
1830 Haukur Arngrímsson Fjallaljónin
559 Haukur Arnþórsson Langhl.félag Rvk.
157 Haukur Bergsteinsson  
1455 Haukur Björnsson Afturelding
674 Haukur Eggertsson  
2795 Haukur Erlingsson KSÍ dómarar
322 Haukur Friðriksson ÍR Skokk
2726 Haukur Guðjónsson  
1041 Haukur Guðmundsson  
675 Haukur Gunnarsson  
379 Haukur Hannesson 5dk
229 Haukur Sigurðsson TKS
2374 Haukur Þór Bragason  
2048 Haukur Þór Haraldsson  
230 Haukur Þór Ólafsson Árbæjarskokk
2126 Haukur Örn Harðarsson  
1042 Hákon B. Óttarsson Boot Camp
2452 Hákon Elmers  
810 Hákon H. Leifsson  
1456 Hákon Helgi Bjarnason Fram
380 Hákon Steinsson Hlaupahópur FH
1457 Hákon Sverrisson Breiðablik
381 Hálfdán Gunnarsson Hlaupahópur Stjörnunnar
2002 Hálfdán Þorsteinsson Hlaupahópur FH
1458 Hálfdán Örnólfsson Myndarlega liðið
2546 Hálfdán Örnólfsson Bíddu aðeins
46 Hávar Sigurjónsson Árbæjarskokk
287 Hávarður Tryggvason Sinfó Skokk
2455 Heather Schiffhauer Boot Camp
1459 Heiða B. Jósefsdóttir Skokkhópur Grafarholts
560 Heiða B. Knútsdóttir  
1939 Heiða Eiríksdóttir  
2605 Heiða Harðardóttir  
676 Heiða Jóhannsdóttir VÍS
1043 Heiðar Árnason  
1044 Heiðar Halldórsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
1460 Heiðdís Rut Hreinsdóttir Fjölnir
2650 Heiðrún Fivelstad  
461 Heiðrún Guðmundsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
1461 Heiðrún P. Maack Hlaupahópurinn Allý
1462 Heiðrún Ragnarsdóttir  
1463 Heiður Loftsdóttir HK/Víkingur
2503 Heimir Barðason  
1922 Heimir Már Helgason ÍR Skokk
1045 Heimir Skúli Guðmundsson Hannes
188 Heimir Snorrason Langhl.félag Rvk.
1464 Helen Garðarsdóttir  
1932 Helen María  
1465 Helena Eyjólfsdóttir HR
462 Helga Árnadóttir  
677 Helga Árnadóttir Laugaskokk
119 Helga B. Björnsdóttir Icelandair
1466 Helga Björk Árnadóttir  
463 Helga Björk Ólafsdóttir  
2744 Helga Elínborg Guðmundsdóttir Dalaskokk
1868 Helga Garðarsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
1046 Helga Guðmundsdóttir Haukar
2049 Helga Guðný Elíasdóttir Fjölnir
1467 Helga Guðrún Gunnarsdóttir  
2050 Helga Gunnarsdóttir 3H
1047 Helga Halldórsdóttir Hlaupahópur FH
1468 Helga Hallgrímsdóttir Run 2 be fit
2051 Helga Jónsdóttir NFR
2052 Helga Kristinsdóttir  
169 Helga M. Gígja Árbæjarskokk
1991 Helga S. Sveinbjörnsdóttir Haukar
1048 Helga Sigurbjörnsdóttir Hlaupatúttur
2596 Helga Sæmundsdóttir  
382 Helga Úlfarsdóttir ÍR Skokk
678 Helga Viðarsdóttir ÍR Skokk
1469 Helga Ýr Erlingsdóttir Hreyfing
561 Helga Þóra Jónasdóttir  
811 Helge Garke Hlaupahópur Stjörnunnar
2351 Helgi Berg Friðþjófsson HFR
1049 Helgi Borg  
2280 Helgi Egilsson Geitin
2129 Helgi Eide Guðjónsson Marel
1470 Helgi Erlendsson Reykjalundur
2406 Helgi Halldórsson Boot Camp Akranes
1471 Helgi Hákonarson ÍR
2053 Helgi Hinriksson 3SH/Bjartur
1050 Helgi Júlíusson  
1472 Helgi Kárason ÍR Skokk
1473 Helgi Kristjánsson NFR
107 Helgi Marcher Egonsson ÍR Skokk
679 Helgi Már Erlingsson Apparat
1474 Helgi Michael Guðmundsson Leiknir
812 Helgi Pétur Magnússon  
1945 Helgi Rúnar Óskarsson  
813 Helgi Sigurðsson  
1051 Helgi Skúli Kjartansson  
1475 Helgi Tómasson Fjölnir
1824 Helgi Þ. Kristjánsson Icelandair
2054 Helgi Þór Harðarson Afrekshópur-Ármann
1476 Helgi Þór Þórsson 5dk
1477 Hemir Aðalsteinsson SK
1478 Herdís Fjóla Eiríksdóttir Flugbjörgunarsveitin
1479 Herdís Guðjónsdóttir Laugaskokk
1480 Herdís Halldórsdóttir Skokkhópur Grafarholts
2324 Herdís Hallmarsdóttir ÍR Skokk
189 Herdís Helga Arnalds Breiðablik
1870 Herdís Kristinsdóttir Víkingur
1481 Hermann Arngrímsson Fjallaljónin
680 Hermann Hermansson FH
323 Hersir Sigurgeirsson  
464 Hilda Björk Línberg Haribo
1052 Hildigunnur Árnadóttir Beljurnar
562 Hildur Árnadóttir Hugur
465 Hildur Birgisdóttir Árbæjarskokk
2756 Hildur Bæringsdóttir  
2582 Hildur Dungal  
563 Hildur Edda Grétarsdóttir Boot Camp
1482 Hildur Einarsdóttir HK
2301 Hildur Guðmundsdóttir Árbæjarskokk
1483 Hildur H. Arnardóttir Boot Camp
1053 Hildur Harðardóttir FH/Golden girls
1484 Hildur Harðardóttir TKS
2255 Hildur Ingvarsdóttir Hringur-Group
814 Hildur Kristmundsdóttir Bíddu aðeins
1968 Hildur Loftsdóttir Haukar
815 Hildur Ríkarðsdóttir Fjölnir
1950 Hildur Rudolfsdóttir Laugaskokk
816 Hildur Rún Björnsdóttir Laugaskokk
1054 Hildur S. Jónsdóttir Hjallaþorpið
564 Hildur S. Pálmadóttir Laugaskokk
681 Hildur Sævarsdóttir  
1485 Hildur Ýr Viðarsdóttir  
1900 Hilmar Einarsson  
2498 Hilmar Hilmarsson KR Skokk
1486 Hilmar Jónsson Boot Camp
817 Hilmar Rafn Kristinsson HK
1487 Hilmar Þór Arnarson Fram
1871 Hilmar Þór Karlsson Valur Skokk
2176 Hilmar Þórðarson  
1488 Hinrik Arnarson  
1866 Hinrik Jóhannsson HH-Rock
1055 Hinrik Pálsson NFR
2665 Hinrik S. Jóhannesson Crossfit Sport
466 Hinrik Stefánsson Laugaskokk
565 Hjalti Atlason  
2651 Hjalti Halldórsson  
324 Hjalti Karlsson Hlaupahópur Stjörnunnar
231 Hjalti Kristjánsson Reykjalundur
2509 Hjalti Már Þórisson  
818 Hjálmar Set Árbæjarþrek
1489 Hjálmar Sverrisson  
819 Hjálmtýr Hafsteinsson NFR
2603 Hjördís Alda Hreiðarsdóttir  
467 Hjördís Björg Tryggvadóttir  
1056 Hjördís Hannesdóttir  
383 Hjördís Hjartardóttir Umf. Skipaskagi
566 Hjördís Hjörvarsdóttir Glitnir
1057 Hjördís Ósk Óskarsdóttir Tindastóll
1224 Hjördís Ýr Bessadóttir Laugaskokk
2055 Hjördís Ýr Ólafsdóttir Hlaupahópur FH
567 Hjördís Þorsteinsdóttir  
1490 Hjörleifsson Afturelding
820 Hjörleifur Hilmarsson ÍR Skokk
120 Hjörleifur Kristinsson Hádegisskokk.is
1491 Hjörleifur Stefánsson  
821 Hjörtur Grétarsson Hvatberar
1492 Hjörtur H. Jónsson  
1493 Hjörtur Jónasson  
1058 Hjörtur Líndal Boot Camp
1494 Hjörtur Torfi Halldórsson Boot Camp
2212 Hlaðgerður Bjartmarsdóttir Fjölnir
2490 Hlynur Andrésson ÍR
2564 Hlynur Gestsson  
1059 Hlynur Halldórsson Haukar
2235 Hlynur Hauksson  
1060 Hlynur Kr. Árnason  
1495 Hlynur Ólafsson Fram
2003 Hlynur Sigurðsson  
2229 Hlynur Skagfjörð Pálsson Boot Camp
2774 Hlynur Sölvi Jakobsson  
1496 Hlynur Þráinn Sigurjónsson Flugbjörgunarsveitin
1497 Hlöðver Tómasson  
1827 Hólmfríður Aðalsteinsdóttir Hlaupahópur FH
325 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir Icelandair
822 Hólmfríður Skarphéðinsdóttir ÍR Skokk
108 Hólmfríður Svavarsdóttir Árbæjarskokk
2515 Hrafn Bogdan Seica Haraldsson Team Awesome
1498 Hrafn Jökull Geirsson NFR
121 Hrafn Ómar Gylfason ÍR
823 Hrafnhildur Arnardóttir Boot Camp
1499 Hrafnhildur Baldursdóttir Langhl.félag Rvk.
824 Hrafnhildur G. Sigurðardóttir FBSR
2553 Hrafnhildur Gunnarsdóttir Boot Camp
568 Hrafnhildur Tryggvadóttir Laugaskokk
1061 Hrafnkell P. Pálmason  
1062 Hrefna Friðriksdóttir  
1500 Hrefna Katrín Guðmundsdóttir  
682 Hrefna Sif Svavarsdóttir Stúdíó Fitt
1501 Hrefna Sylvia Sigurgeirsdóttir Bíddu aðeins
326 Hrefna Thoroddsen HH
2579 Hrefna Valdimarsdóttir ÍR Skokk
1502 Hreiðar Bjarnason NBI
1503 Hreiðar Hreiðarsson UMFN
2411 Hreiðar Sigurbjörnsson Siggi P.
2529 Hringur Baldvinsson Hlaupahópur FH
170 Hrólfur Gestsson Laugaskokk
2522 Hrólfur Gestsson  
825 Hrólfur Þórarinsson Fjölnir
1504 Hrólfur Örn Jónsson Fram
2762 Hrund Grétarsdóttir ÍR Skokk
683 Hrund Jónsdóttir  
2330 Hrund Ýr Arnardóttir  
1063 Hrönn Ásgeirsdóttir SK
826 Hrönn Baldursdóttir Vetrargosar
232 Hrönn Bergþórsdóttir ÍR Skokk
384 Hrönn Guðmundsdóttir ÍR Skokk
2709 Hrönn Ólafsdóttir Afrekshópur-Ármann
1876 Hugi Hreiðarsson Bjartur
827 Hugi Ólafsson  
2274 Hugrún Þorsteinsdóttir Valur Skokk
23 Huld Konráðsdóttir Icelandair
468 Hulda Arnórsdóttir Gjörgæslan Hringbraut
1064 Hulda B. Magnúsdóttir Haukar
828 Hulda Björgvinsdóttir  
1505 Hulda Hermansdóttir FH/Golden girls
2169 Hulda María Frostadóttir Boot Camp
2318 Hulda Ragna Gestsdóttir Valur Skokk
1506 Hulda Steingrímsdóttir  
2368 Hulda Ösp Þórisdóttir  
2580 Högni Hallgrímsson  
1507 Hörður Benediktsson  
385 Hörður Guðjónsson Fjölnir
2721 Hörður Halldórsson Hlaupahópur FH
2398 Hörður Hinriksson Fjölnir
829 Hörður I. Harðarson Afturelding
1065 Hörður Ingi Björnsson  
830 Hörður Már Kolbeinsson Fram
1508 Hörður Smári Jóhannesson Healthy Drinkers
386 Hörður Valgarðsson óf
1066 Hörnn Magnúsdóttir Kögglarnir
1067 Höskuldur Borgþórsson Boot Camp
171 Höskuldur Kristvinsson  
130 Höskuldur Ólafsson Afrekshópur-Ármann
1220 Ida Lon Hamar
2608 Ilmur D. Gísladóttir Víkingur
2354 Indriði Ingi Stefánsson  
831 Inga Ásgeirsdóttir  
2130 Inga Björk Guðmundsdóttir Afrekshópur-Ármann
387 Inga Dagmar Karlsdóttir Boot Camp
1509 Inga Fríða Guðbjörnsdóttir Hlaupatúttur
2674 Inga Hallsteinsdóttir ÍR Skokk
2434 Inga Hrund Kjartansdóttir Afrekshópur-Ármann
1510 Inga Hrund Magnúsdóttir  
2022 Inga Lísa Sólonsdóttir  
1068 Inga Margrét Friðriksdóttir  
2319 Inga Marín Óskarsdóttir ÍR Skokk
2760 Inga Rut Karlsdóttir Bíddu aðeins
1069 Inga Vildís Bjarnadóttir Mæðgurnar
1070 Ingi Björgvin Konráðsson Breiðablik
2056 Ingi Bogi Bogason  
1511 Ingi D. Ragnarsson Laugaskokk
2723 Ingi Hlynur Jónsson  
569 Ingi Hrafn Guðmundsson Hlaupahópur Bankans
388 Ingi Karl Reynisson Hlaupahópur Bankans
1071 Ingi Páll Sæbjörnsson Haukar
2127 Ingi Rúnar Jónsson Skokkhópur Grafarholts
2349 Ingi Þór Ágústsson Valur Skokk
2538 Ingi Þór Ólafsson  
2737 Ingibjörg Alda Guðmundsdóttir TKS
2241 Ingibjörg Gunnarsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
1072 Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir  
2616 Ingibjörg Helga Konráðsdóttir Skokkhópur Frilla Nonn
83 Ingibjörg Jónsdóttir Fjölnir
1512 Ingibjörg Jónsdóttir Kögglarnir
1977 Ingibjörg K. Halldórsdóttir Valitor Færslurnar
2510 Ingibjörg Kjartansdóttir Fjölnir
469 Ingibjörg Kr. Eiríksdóttir Valur Skokk
2379 Ingibjörg Loftsdóttir Valur Skokk
327 Ingibjörg Pétursdóttir Fjölnir
1073 Ingibjörg R. Friðbjörnsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
1513 Ingibjörg Sigurðardóttir  
2604 Ingibjörg Sigurðardóttir  
1969 Ingibjörg Sigþórsdóttir Hlaupahópur FH
1514 Ingigerður Guðmundsdóttir NFR
2518 Ingimar Ari Jensson Laugaskokk
2536 Ingimar Trausti Jónsson  
1928 Ingimundur Stefánsson Fylkir
109 Ingólfur Björn Sigurðsson Fjölnir
257 Ingólfur Björnsson Trakkarar
212 Ingólfur Bruun TKS
1515 Ingólfur Eðvarðsson  
258 Ingólfur Einarsson Hlaupahópur Stjörnunnar
2481 Ingólfur Fr. Guðmundsson Eyrarskokk
570 Ingólfur Geir Gissurarson Fjölnir
1074 Ingólfur Ólafsson Rikki Rocket
47 Ingólfur S. Sveinsson Laugaskokk
2464 Ingólfur Sveinsson Laugaskokk
213 Ingólfur Örn Arnarsson Hlaupahópur FH
2689 Ingunn Huld Kristófersdóttir Laugaskokk
1962 Ingunn Ólafsdóttir Valur Skokk
2725 Ingunn Sigurgeirsdóttir Víkingur
1898 Ingvar Ari Ingvarsson  
2197 Ingvar Ágústsson  
1516 Ingvar Freyr Ingvarsson Frændurnir
172 Ingvar Garðarsson HSK
2779 Ingvar Guðfinnsson KSÍ dómarar
122 Ingvar Haukur Guðmundsson Fjölnir
1923 Ingvar Hjartarson Fjölnir
259 Ingvar Páll Jónsson  
470 Ingvar R. Möller  
1908 Ingvar Rafn Stefánsson Kf. Birgir
2272 Ingvar Þór Magnússon Afrekshópur-Ármann
2370 Ingveldur H. Karlsdóttir ÍR Skokk
1942 Ingveldur Jónsdóttir  
158 Ingvi Gunnarsson Árbæjarskokk
684 Ingvi J. Ingvason Afrekshópur-Ármann
1517 Ingvi Kristinn Jónsson  
389 Ingvi Þór Hjaltason Valur Skokk
2611 Irina Óskarsdóttir ÞríKó
2574 Irma Gná Jóngeirsdóttir Tjúllaskokk
2057 Isabelle Nadeau small group from Quebec
832 Istvan Olah  
2634 Ivan Nikolaisson  
37 Íris Anna Skúladóttir Fjölnir
2058 Íris Auður Arnardóttir Árbæjarskokk
2653 Íris Benediktsdóttir  
2584 Íris Huld Hákonardóttir  
2676 Íris Rós Karlsdóttir Írisar
1518 Írunn Ketilsdóttir Skýrr
1075 Ísabell María Markan  
2393 Ísak  
1944 Ísak Óli Helgason  
2643 Ísleifur Erlingsson  
1519 Ísleifur Örn Sigurðsson Afturelding
145 Ívar Adolfsson Laugaskokk
1520 Ívar Daði Þorvaldsson  
390 Ívar Jónsson Mountain Runners Club
1076 Ívar Jósafatsson Árbæjarskokk
1521 Ívar Már Jónsson Richa 116
471 Ívar Pálsson  
1077 Ívar Pálsson Valdamenn
233 Ívar S. Kristinsson Icelandair
1078 Ívar Símonarson Afturelding
1522 Ívar Þór Jóhannsson ÍR
2059 Ívar Þrastarson  
2259 Ívar Örn Árnason  
1523 Jakob  
2796 Jakob Antonsson BW Runnsers
2124 Jakob Ágústsson  
1524 Jakob Einar Jakobsson Umf. Önundur
173 Jakob Ragnarsson Hreyfing
1525 Jakob S. Þorsteinsson Icelandair
472 Jakob V. Finnbogason  
288 Jakob Þorsteinsson ÍR Skokk
1526 Jakob Þór Einarsson TKS
571 Jakobína Guðmundsdóttir Árbæjarskokk
2326 Jakobína Kr. Arnljótsdóttir  
1079 James Pender L Street Running
2577 Jan Prikryl Boot Camp
2157 Jenny Johansson  
131 Jens Bjarnason Icelandair
1527 Jens G. Einarsson
110 Jens Viktor Kristjánsson Ægir Þríþraut
2378 Jesús Rodriguez  
2532 Jette Dige Pedersen Viking
1528 John Snorri Sigurjónsson Ármann
2736 John Tómasson ÍR Skokk
1855 Jonathan Cutress Icelandair
2334 Joseph Scott Chesterfield FC
1869 José Omar Serralve Mon.  
2198 Josue Martins  
1886 Jóhann Friðleifsson  
1529 Jóhann Friðrik Haraldsson FH
1530 Jóhann G. Guðmundsson  
1531 Jóhann Guðnason ÍR
16 Jóhann Gylfason ÍR
1080 Jóhann Gylfi Kristinsson  
1532 Jóhann H. Hafstein ERGO
1835 Jóhann H. Hafstein ERGO
2445 Jóhann Hannesson ÍR
685 Jóhann Helgi Ólafsson TM
2711 Jóhann Hreiðarsson  
132 Jóhann Ingibergsson Hlaupahópur FH
572 Jóhann Jóhansson Hlaupahópur Stjörnunnar
21 Jóhann Karlsson Árbæjarskokk
573 Jóhann Kristjánsson ÍR Skokk
1533 Jóhann L. Haraldsson Haukar
574 Jóhann Másson Árbæjarskokk
833 Jóhann Ottó Wathne Forsetinn
2060 Jóhann Ólafur Kristinsson  
1081 Jóhann Pétur Harðarsson  
289 Jóhann Sigurðsson Afrekshópur-Ármann
1534 Jóhann Sigurðsson  
1535 Jóhann Skagfjörð Magnússon  
1867 Jóhann Stefánsson Laugaskokk
58 Jóhann Unnsteinsson Grábræður
1536 Jóhann Úlfarsson Icelandair
2531 Jóhann Þ. Jóhannsson Icelandair
2221 Jóhann Örn Þórarinsson  
2166 Jóhanna Arnórsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins
1537 Jóhanna B. Hansen Mosóskokk
44 Jóhanna Eggertsdóttir Fjölnir
1082 Jóhanna Einarsdóttir TKS
13 Jóhanna Eiríksdóttir Laugaskokk
2467 Jóhanna Elva Ragnarsdóttir Boot Camp Akranes
1538 Jóhanna Fríða Dalkvist Hreyfing
290 Jóhanna G. Ólafsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
1539 Jóhanna Gunnlaugsdóttir TKS
2154 Jóhanna Gylfadóttir  
1083 Jóhanna Himinbjörg Hauksdóttir UMSB/LHF
1084 Jóhanna Hólmfríður Helgadóttir Bremsuljósin
2010 Jóhanna Jóhannesdóttir  
391 Jóhanna M. Steindórsdóttir ÍR Skokk
1540 Jóhanna Margrét Ólafsdóttir  
291 Jóhanna Ólafsdóttir  
1541 Jóhanna Rún Rúnarsdóttir  
2195 Jóhanna Vala Jónsdóttir  
1542 Jóhannes Baldursson Árbæjarskokk
1960 Jóhannes Hilmisson Samtök einhleypra
1085 Jóhannes Oddur Bjarnason JB Run
1543 Jóhannes Zoega  
2204 Jóhannes Þ. Ernstsson  
2673 Jón Aðalsteinn Bergsveinsson  
260 Jón Atli Eðvarðsson  
1544 Jón Árnason Fylkir
834 Jón B. Hjartarson Icelandair
1086 Jón Birgir Jóhannsson Langhl.félag Rvk.
686 Jón Bjarni Björnsson  
2433 Jón Bjarni Magnússon Valur Skokk
2000 Jón Björn Eysteinsson CrossFit Sporthús
2246 Jón Brynjar Jónsson  
1087 Jón Bæring Hannesson Hlaupahópur Stjörnunnar
473 Jón Ebbi Halldórsson Árbæjarskokk
328 Jón Eiríksson Afturelding
2508 Jón Ernst Ágústsson Berndsen ÍR
214 Jón F. Benediktsson  
1545 Jón Finnbogason Gerpla
159 Jón Friðgeir Þórisson Hlaupahópur FH
474 Jón Gauti Jónsson FBSR
1546 Jón Geir Sigurbjörnsson  
1088 Jón Gestsson Víkingur
2461 Jón Grétar Magnússon Valur Skokk
2352 Jón Grímsson ÍR Skokk
475 Jón Guðnason Elliði
261 Jón Gunnar Geirdal Icelandair
2438 Jón Gunnar Guðlaugsson  
262 Jón Gunnar Þorsteinsson Richa 116
392 Jón Gunnar Þorsteinsson Reykjalundur
2061 Jón Hafsteinn Hannesson ÍR Skokk
1547 Jón Hallgrímsson  
476 Jón Heiðar Ólafsson TM
1548 Jón Helgi Óskarsson Árbæjarskokk
2698 Jón Hermannsson  
477 Jón Hinrik Höskuldsson  
835 Jón Hjálmarsson Boot Camp
1549 Jón Hjörleifur Stefánsson  
1550 Jón Ingi Gíslason Hádegisskokk.is
1551 Jón Ingi Hlynsson ÍR
1873 Jón Ingi Ingimundsson  
263 Jón Jóhannesson UMSB
836 Jón Jóhannesson  
303 Jón Júlíus Elíasson  
1861 Jón Kalmansson Hlaupahópur Stjörnunnar
2296 Jón Karl Árnason  
1552 Jón Karl Helgason  
2593 Jón Kárason  
478 Jón Kristinn Haraldsson Fjölnir
329 Jón M. Eyþórsson HSSR
234 Jón Mímir Einvarðsson  
2 Jón Ólafsson Grábræður
687 Jón Óli Ólafsson Massarun
2418 Jón Ómar Erlingsson Hlaupahópur FH
575 Jón Ómarsson Rikki Rocket
2019 Jón Óskar Sverrisson  
688 Jón Páll Grétarsson Fjölsport
174 Jón Páll Haraldsson Langvest
1553 Jón Rúnar A. Kvaran Afturelding
576 Jón Sigurðsson Toppfarar
2062 Jón Sigþór Jónsson Þrí SH
1554 Jón Stefán Jónsson Samba FC
1089 Jón Steinar Magnússon  
190 Jón Sævarsson  
393 Jón Tryggvi Þórsson ÍR
1981 Jón Viðar Óskarsson Fjölnir
1555 Jón Þorgrímsson ÍR
1997 Jón Þór Hrannarsson Hlaupahópur Leiknis
1556 Jón Þór Sturluson Komaso
1974 Jón Þór Traustason Kar
1090 Jón Þórir Frantzson Frjálsir Flóamenn
2125 Jón Örlygsson Boot Camp
2551 Jón Örn Brynjarsson Icelandair
837 Jón Örn Jóhannesson  
1091 Jón Örn Ólafsson  
1557 Jóna Björk Jónsdóttir Laugarvatn
2741 Jóna Björk Sigurjónsdóttir Bíddu aðeins
577 Jóna Dóra Óskarsdóttir Laugaskokk
123 Jóna Guðmundsdóttir Fjölnir
1558 Jóna Hildur Bjarnadóttir Fram
1092 Jóna Hrefna Bergsteinsdóttir Hlaupatúttur
1559 Jóna Rósa Stefánsdóttir Haribo
479 Jónas Tryggvason ÍR Skokk
1954 Jónas Tryggvi Stefánsson  
1560 Jónatan S. Svavarsson Road Runners
689 Jóngeir Þórisson Tjúllaskokk
394 Jónína Arnarsdóttir Bíddu aðeins
1998 Jónína Björk Erlingsdóttir Valitor Færslurnar
838 Jónína Gunnarsdóttir Afrekshópur-Ármann
175 Jónína K. Ólafsdóttir ÍR Skokk
480 Jónína Ómarsdóttir Fjölnir
2472 Jónína Víglundsdóttir Akranes
2790 Jórunn Dóra Sigurjónsdóttir Afrekshópur-Ármann
1093 Jórunn Jónsdóttir Ægir Þríþraut
2377 Jórunn Magnúsdóttir  
2722 Jósef Sigurðsson Afrekshópur-Ármann
42 Jósep Magnússon Fjölnir
1561 Jósep V. Guðlaugsson  
1094 Julia Hackenbruch Valur Skokk
690 Júlía Helgadóttir Árbæjarskokk
1562 Júlía Katrín Björke  
2171 Júlíanna Jónsdóttir Haukar
292 Júlíus Jónasson Laugaskokk
1095 Júlíus R. Júlíusson  
2601 Jökull Sindri Gunnarsson Team Awesome
839 Jörundur Sv. Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
2780 Jörundur Valtýsson  
1563 Kaili Laur  
2382 Kamma Dögg Gísladóttir Haukar
1096 Karen Bjarnhéðinsdóttir  
2451 Karen Heiðarsdóttir Heilsa og Lífsstíll
2541 Karen Kjartansdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
1978 Karen Kristine Sævarsdóttir Laugaskokk
691 Karen Kristjana Ernstsdóttir Valur Skokk
1564 Karítas Þórarinsdóttir  
1097 Karl G. Davíðsson  
176 Karl G. Gíslason Fjölnir
578 Karl G. Klein FH
293 Karl G. Kristinsson Hlaupafélag Vesturbæjar
2016 Karl Garðarsson Hlaupahópur FH
579 Karl H. Jósafatsson Fjölnir
840 Karl Jóhann Garðarsson Choco-Skokk
1565 Karl Jóhann Guðnason  
692 Karl Jón Hirst Fjölnir
481 Karl Rúnar Marteinsson Boot Camp
1566 Katla Kristvinsdóttir TKS
1567 Katrín Benediktsdóttir Hlaupatúttur
1568 Katrín Helga Hallgrímsdóttir  
1569 Katrín Högnadóttir  
1570 Katrín Jónsdóttir  
2767 Katrín Jónsdóttir Árbæjarskokk
1846 Katrín Karlsdóttir TMC
2513 Katrín Lilja Sigurðardóttir Bíddu aðeins
580 Katrín Sif Stefánsdóttir Boot Camp
482 Katrín Tómasdóttir Árbæjarskokk
191 Katrín Þórarinsdóttir ÍR Skokk
1571 Káloly Varga FH
91 Kári Gíslason  
75 Kári Jón Halldórsson Árbæjarskokk
2561 Kári Jónasson  
330 Kári Logason Breiðablik
1572 Kári Mímisson KR
31 Kári Steinar Karlsson Laugaskokk
124 Kári Steinn Karlsson Breiðablik
1925 Keith Fogg ÍR Skokk
28 Ketill A. Hannesson Hádegisskokk.is
2761 Ketill Ketilsson Landvættafélagið Bergrisarnir
693 Kevan Latham HRV
2009 Kim Hamar
2803 Kim Pedersen Team Awesome
694 Kjartan Ásmundsson Breiðablik
1573 Kjartan Ásþórsson  
1574 Kjartan Benediktsson  
1924 Kjartan Bragi Valgeirsson Kf. Birgir
1575 Kjartan Dagbjartsson Healthy Drinkers
177 Kjartan Gylfason Árbæjarskokk
695 Kjartan Hjálmarsson  
1098 Kjartan Magnússon  
841 Kjartan Már Másson Haukar
2063 Kjartan Ólafsson  
1576 Kjartan Ragnarsson HK
2633 Kjartan Sævarsson Laugaskokk
1577 Kjartan Ægir Kristinsson HLE
2733 Klara Bjartmarz Bíddu aðeins
483 Klara Sveinsdóttir Hlaupaklúbburinn Ponni
1099 Klaus Marius Hansen  
696 Klemenz Sæmundsson Icelandair
697 Knútur Óskarsson ÍR Skokk
2660 Koen Kjartan Van de Putte  
1578 Kolbeinn Gunnarsson TKS
395 Kolbrún Georgsdóttir Ármann
2588 Kolbrún Katarínuardóttir Skagaskokk
2749 Kolbrún Ósk Jónsdóttir Krikaskokk
331 Kolbrún Sigurðardóttir Icelandair
2432 Kolbrún Sveinsdóttir Matís
1579 Kolbrún Unnarsdóttir Mosóskokk
581 Kolbrún Ögmundsdóttir Laugaskokk
50 Konráð Guðmundsson ÍR Skokk
2362 Konráð Guðmundsson  
1976 Konráð Jónsson Hlaupahópurinn Hæfæv
2064 Konráð Jónsson Hlaupahópurinn Hæfæv
582 Konráð Örn Skúlason  
2278 Kristbjörg Héðinsdóttir  
2732 Kristbjörg Jónsdóttir  
1580 Kristbjörg Marteinsdóttir Laugaskokk
1581 Kristbjörg Ragnarsson  
583 Kristinn Briem Hlaupahópur Stjörnunnar
1582 Kristinn Daníel Helgason  
698 Kristinn Einarsson Kögglarnir
51 Kristinn Garðarsson ÍR Skokk
1583 Kristinn Grétarsson Nervus
2356 Kristinn Helgi Guðjónsson  
1584 Kristinn Hjaltalín  
1585 Kristinn Hjálmarsson Haribo
1586 Kristinn Ingi Jónsson  
1223 Kristinn Ingvason Hlaupahópur Stjörnunnar
1100 Kristinn Jakobsson Árbæjarskokk
2201 Kristinn Jóhannsson Boot Camp
842 Kristinn Kristinsson  
2065 Kristinn Kristjánsson  
1212 Kristinn L. Hallgrímsson Breiðablik
67 Kristinn Ólafur Hreiðarsson Laugaskokk
2243 Kristinn Óli Hallsson Marel
484 Kristinn Pétursson Langhl.félag Rvk.
1587 Kristinn Sverrisson Jón Oddur og Jón Bjarni
1588 Kristín A. Birgisdóttir TKS
2385 Kristín Alda Jörgensdóttir Ármann
1589 Kristín Anna Arnþórsdóttir SK
1590 Kristín Baldursdóttir Glitnir
1938 Kristín Bergsdóttir  
699 Kristín Björg Guðmundsdóttir NFR
2570 Kristín Björnsdóttir Hlaupahópur FH
396 Kristín Einarsdóttir  
2131 Kristín Einarsdóttir  
1101 Kristín G.  
2586 Kristín G. Lúðvíksdóttir  
2291 Kristín Geirarðsdóttir  
1591 Kristín Guðmundsdóttir NFR
2560 Kristín Guðrún Reynisdóttir  
133 Kristín Högnadóttir Hlaupahópur FH
8 Kristín Jóna Vigfúsdóttir Fjölnir
1592 Kristín Káradóttir Þróttur
1593 Kristín L Samande Hlaupatúttur
1948 Kristín Nielsen  
2587 Kristín Ósk Björnsdóttir ÍA
843 Kristín Pétursdóttir FH/Golden girls
1102 Kristín Reynisdóttir Reykjalundur
485 Kristín Sif Ómarsdóttir  
700 Kristín Sigmarsdóttir Fjölnir
2001 Kristín Sigurðardóttir Víkingur
1594 Kristín Sólnes Valur Skokk
332 Kristjana Bergsdóttir Bíddu aðeins
844 Kristjana Bjarnadóttir TKS
1595 Kristjana Magnúsdóttir  
584 Kristján Árnason Fjölnir
2173 Kristján Daðason BBQ Rif.
701 Kristján Eldjárn Þóroddsson ÍR Skokk
1596 Kristján F. Sigurðsson Fram
845 Kristján Franklín Magnússon  
2322 Kristján Friðbertsson  
846 Kristján Gunnarsson Afrekshópur-Ármann
1213 Kristján Gunnarsson Breiðablik
294 Kristján Hákonarson  
1597 Kristján Jóhannsson ÍR
1598 Kristján Jóhannsson  
2152 Kristján Kristjánsson  
1103 Kristján Matthíasson SÍ Skokk
1599 Kristján Már Kárason TKS
1600 Kristján Mímisson  
1901 Kristján Ólafur Eðvarðsson  
2802 Kristján Páll Rafnsson Bíddu aðeins
2682 Kristján Rúnar Kristjánsson Víkingur
245 Kristján Sigurðsson Árbæjarskokk
1601 Kristján Sigurðsson  
215 Kristján Sveinsson Langhl.félag Rvk.
1104 Kristján Sveinsson Laugaskokk
847 Kristján Viggósson Víkingur
333 Kristján Þorbergsson  
1105 Kristján Þór Kristjánsson Haukar
334 Kristmann Kristmannsson  
2231 Kristmundur Einarsson  
848 Kristmundur Guðmundsson  
1602 Kristófer Orri Pétursson Valur/Grótta
2559 Kristrún Halla Helgadóttir  
2576 Kristrún Kristinsdóttir  
2449 Kristrún Kristjánsdóttir Mosó Skokk
2667 Kristrún Sveinbjörnsdóttir  
1603 Lars Olav Fosse  
2409 Lars Persson  
2271 Laufey Broddadóttir  
585 Laufey M. Helgadóttir Julio
2179 Laufey M. Helgadóttir Julio
1604 Laurent Jegu HSSR
486 Lára Dóra Valdimarsdóttir ALA-Akranesi
1106 Lára Halla Sigurðardóttir Boot Camp
1605 Lára Hallgrímsdóttir  
1606 Lárus B. Guðmarsson AGGF
2442 Lárus Geir Árelíusson Hlaupahópur Stjörnunnar
1887 Lárus Guðmundsson  
397 Lárus H. Blöndal Fjölnir
487 Lárus Jónasson Hlaupahópur Stjörnunnar
1607 Lárus Þorvaldsson  
1984 Lee Roy Tipton  
1608 Leifur Geir Hafsteinsson  
1609 Leifur Þorbergsson Fjölnir
1970 Leifur Þorvaldsson Frískir Flóamenn
2555 Leó Alexander Guðmundsson BEST
178 Lilja Á. Guðmundsdóttir Fjölnir
134 Lilja B. Ólafsdóttir Fjölnir
1107 Lilja Birgis  
702 Lilja Guðbjörnsdóttir Fjölnir
2751 LIlja Margrét Olsen  
703 Lilja Sturludóttir NFR
1108 Lina Bunk TKS
2066 Linda Björk Loftsdóttir Hlaupahópur FH
849 Linda Björk Waage  
1610 Linda Björk Þórðardóttir  
1109 Linda Haraldsdóttir Fjölnir
1889 Linda Heiðarsdóttir  
2695 Linda Ólafsdóttir  
1611 Lína Gunnarsdóttir TKS
398 Lísa Greipsson Mosó Skokk
1110 Loftur Einarsson  
1612 Lovísa Anna Finnbjörnsdóttir  
1613 Lovísa Rut Ólafsdóttir Haukar
29 Lúðvík Björgvinsson Árbæjarskokk
1614 Magna Jónmundsdóttir Fjölnir
2450 Magni R. Sigurðsson  
264 Magnús Björnsson Árbæjarskokk
2265 Magnús Diðrik Baldursson Richa 116
488 Magnús Einarsson UMFA
2441 Magnús Erlingsson  
586 Magnús Fjalar Guðmundsson ÍR
179 Magnús Guðmundsson NFR
2067 Magnús Guðmundsson Afrekshópur-Ármann
587 Magnús Gunnarsson Hlaupahópur Hag.
1615 Magnús Gunnarsson  
1854 Magnús Hafliðason  
335 Magnús Harðarson  
850 Magnús Hjartarson  
851 Magnús Hjetmann Hreyfing
1616 Magnús Ingi Stefánsson Árbæjarþrek
2405 Magnús Kristinn Jónsson  
2325 Magnús Orri Schram ÍR Skokk
192 Magnús Pálmi Örnólfsson UMFB
489 Magnús Ragnarsson Árbæjarskokk
2132 Magnús Sigurðsson Trekant
1878 Magnús Sólberg Óskarsson  
1111 Magnús Sæmundsson HK
1617 Magnús Teitsson  
1618 Magnús Þ. Helgason NBI
2403 Magnús Þór Arnarson  
2642 Magnús Þór Gylfason KEA Skokkfélag
2068 Magnús Þór Þorbergsson  
2778 Magnús Þórisson KSÍ dómarar
2424 Magnús Ægisson KV
588 Magnús Örn Gylfason  
1619 Magnús Örn Sigurðsson  
704 Maj Britt Haraldsson ÍR Skokk
1620 Manfred Toraldo Atletica Firenze Marathon
852 Manuela Magnúsdóttir  
1112 Marcus Pettersson Laugaskokk
2283 Marek Einar Murakski ÍR
1864 Margeir Ásgeirsson  
853 Margeir Jóhannesson  
216 Margeir Kúld Eiríksson Afrekshópur-Ármann
854 Margrét B. Jóhannsdóttir Fjölnir
1621 Margrét Björk Svavarsdóttir  
1622 Margrét Blöndal HR
1113 Margrét Einarsdóttir Víkingur
1114 Margrét Elíasdóttir Langhl.félag Rvk.
2151 Margrét Gígja Þórðardóttir Laugaskokk
1863 Margrét Gunnarsdóttir  
2469 Margrét J. Guðbergsdóttir Bíddu aðeins
2624 Margrét J. Magnúsdóttir Valur Skokk
1623 Margrét Jóhannesdóttir Laugaskokk
2569 Margrét Knútsdóttir HR
1624 Margrét Magnúsdóttir NFR
1115 Margrét Ólöf Jónsdóttir SK
336 Margrét Pálsdóttir Laugaskokk
2282 Margrét Rán Kjærnested Boot Camp
1625 Margrét Sturlaugsdóttir Hlaupatúttur
589 Margrét Svavarsdóttir Fjölnir
705 Margrét Sverrisdóttir Haukar
2192 Margrét Theodórsdóttir  
2306 Margrét Þóra Guðmundsdóttir  
2117 Mari Jaersk Haukar
2069 Marie-Claude Dionne small group from Quebec
193 Marinó Albertsson Haukar
2383 María Birgisdóttir  
1626 María Bjarnadóttir Bíddu aðeins
1627 María Björgvinsdóttir  
855 María Björk Gunnarsdóttir FH
1628 María Dögg Tryggvadóttir ÍR
2260 María Franklin Jakobsdóttir Valur Skokk
706 María Gunnarsdóttir Árbæjarskokk
1629 María H. Stefánsdóttir  
111 María Hlín Sigurðardóttir Fjölnir
2108 María Ingibjörg Ragnarsdóttir  
2528 María Jóhannesdóttir Afrekshópur-Ármann
1836 María Kristín Gröndal Hlaupahópur FH
1856 María Kristjánsdóttir Hamar
2254 María S. Guðjónsdóttir Laugaskokk
2070 María Sæmundsdóttir Bíddu aðeins
1630 Maríanna Þórðardóttir 12:00
2417 Marín Sif Jónsdóttir Massarun
1631 Marko Norkrods  
1632 Marko Norkroos  
1633 Marta Árnadóttir  
1116 Marta M. Hirst Hjallaþorpið
295 Marta Þorvaldsdóttir Fjölnir
112 Marteinn Sigurðsson ÍR
490 Martha Árnadóttir  
590 Martha Ernstsdóttir ÍR
2174 Martin Östergaard Nielsen  
2706 Marvin Ívarsson Afrekshópur-Ármann
399 Matthew J. Roberts  
1634 Matthildur Ásmundardóttir Sindri
14 Matthildur Hermannsdóttir Fjölnir
1635 Matthías Alfreðsson Afturelding
400 Matthías J. Matthíasson Pass
2071 Matthías J. Matthíasson  
2286 Matthías Óskarsson Team Awesome
2752 Matthías P. Einarsson ÍR Skokk
2416 Málfríður Einarsdóttir  
2373 Málmfríður Guðmundsdóttir Valur Skokk
856 Máni Atlason Boot Camp
857 Már Björgvinsson TKS
2350 Már Erlingsson Víkingur
858 Már Jónsson Richa 116
1117 Melkorka Kvaran  
1636 Mikael M. Rivera UMFA
1637 Miklás Bencze  
337 Monica Fisher Árbæjarskokk
1118 Monika Freysteinsdóttir TKS
859 Mörður Finnbogason  
2072 Nafnlaus  
2298 Naney Valenttina Griffin Marel
2470 Nanna Jónsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
235 Nanna Þ. Andrésdóttir Árbæjarskokk
1638 Neil Kapoor AM Club
1119 Nikulás Árni Sigfússon UMFA
2770 Níels Hermannsson  
113 Níels Rafn Guðmundsson Árbæjarskokk
2669 Njáll Aron Hafsteinsson ÍR Skokk
401 Njörður Helgason Frískir Flóamenn
1639 Númi Arnarsson ÍR Skokk
491 Oddgeir Arnarson Icelandair
135 Oddgeir Gylfason Árbæjarskokk
1120 Oddgeir Ottesen Langhl.félag Rvk.
2107 Oddgeir Þór Gunnarsson Hlaupahópur FH
707 Oddur Gunnarsson OP
92 Oddur Kristjánsson ÍR
2214 Oddur Máni  
2475 Oddur Steinarsson  
265 Oddur Valur Þórarinsson  
266 Ola Ringsaker Ísl. Járnblendifél.
1640 Olga Helena Kristinsdóttir Bíddu aðeins
2073 Olgeir Marinósson  
1641 Olgeir Óskarsson Fjölnir
1642 Olivier Marin  
1121 Orri Einarsson Akureyri
1643 Orri Pétursson  
402 Ottó Ólafsson AGGF
1644 Ólafía Lárusdóttir Boot Camp
1122 Ólafur Adolfsson ÍA
2208 Ólafur B. Björnsson  
1857 Ólafur Baldursson Bjartur
860 Ólafur Björnsson  
1916 Ólafur Björnsson Valur Skokk
1832 Ólafur Briem Icelandair
1963 Ólafur Bæring Jónsson Massarun
708 Ólafur Darri Andrason TKS
194 Ólafur Freyr Gíslason Árbæjarskokk
2454 Ólafur Freyr Guðmundsson  
709 Ólafur Geirsson TKS
1645 Ólafur Gunnar Jónsson  
1646 Ólafur H. Valsson Ullur
2729 Ólafur Helgason ÍR Skokk
180 Ólafur Hrafn Nielsen 5dk
492 Ólafur Hvanndal Boot Camp
591 Ólafur I. Jóhannesson Icelandair
338 Ólafur Ingi Ólafsson ÍR Skokk
493 Ólafur Ingþórsson ÍR
217 Ólafur Jóhann Jónsson ÍR Skokk
861 Ólafur Jón Ásgeirsson Fjölnir
1647 Ólafur Jónsson Leiknir
2168 Ólafur Jónsson  
2114 Ólafur Kjartansson Afrekshópur-Ármann
195 Ólafur Margeirsson Breiðablik
267 Ólafur Marteinsson Ægir
862 Ólafur Páll Gunnarsson  
2545 Ólafur Páll Ólafsson ÍR Skokk
2640 Ólafur Páll Sævarsson  
863 Ólafur Ragnar Helgason Fjölnir
296 Ólafur St. Arnarsson FH
592 Ólafur Stefánsson Laugaskokk
1648 Ólafur Th. Árnason ÍR
2631 Ólafur Tryggvason  
297 Ólafur Unnarsson Frískir Flóamenn
136 Ólafur Þorvaldsson ÍR Skokk
1906 Ólafur Þór Gylfason  
1123 Ólafur Þór Júlíusson FBSR
2113 Ólafur Þór Magnússon ÞríKó
2289 Ólafur Þór Rúdólfsson Ægir Þríþraut
1649 Ólafur Örn Ólafsson  
1124 Óli Andri Hermannsson Fram
1650 Óli H. Sigurjónsson ÍR
1651 Óli Rafn Jónsson TM
2772 Óli Svavar Hallgrímsson Bíddu aðeins
339 Ólöf Birna Magnúsdóttir  
1652 Ólöf Einarsdóttir  
1653 Ólöf Elmarsdóttir ÍR Skokk
2583 Ólöf Guðmundsdóttir Víkingur
1654 Ólöf I. Sigurhjartardóttir  
1655 Ólöf Ingólfsdóttir Víkingar
2321 Ólöf Kristjánsdóttir  
1995 Ólöf Rós Káradóttir Víkingur
1896 Ómar Árnason  
1125 Ómar Hvanndal  
2753 Ómar I. Gylfason Marel
593 Ómar Ingþórsson  
218 Ómar Kristjánsson Árbæjarskokk
2473 Ómar Olgeirsson  
1656 Ómar Ómar Ágústsson Boot Camp
236 Ómar S. Jónsson TKS
2659 Ómar Torfason ÍR Skokk
864 Ómar Valsson  
2163 Ósk Vilhjálmsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins
2456 Óskar  
2708 Óskar Ármannsson ÍR Skokk
1657 Óskar D. Ólafsson  
403 Óskar Hafnfjörð Gunnarsson Hjallaþorpið
865 Óskar Hrafn Guðmundsson FH
101 Óskar Jakobsson Árbæjarskokk
866 Óskar Josuason Langvest
196 Óskar Sölvason Boot Camp
2123 Óskar Valdimarsson Marel
1126 Óskar Valdórsson Leiknir
1658 Óskar Örn Óskarsson Langhl.félag Rvk.
2705 Ósvaldur Knudsen KR
2245 Óttar Bergmann  
268 Óttar Þórarinsson Boot Camp
867 Pawel Bartoszel  
1127 Pawel Panasivg  
404 Páll Arnór Pálsson NFR
1659 Páll Freysteinsson  
237 Páll Gestsson DeCode
710 Páll Gíslason AGGF
711 Páll Haraldsson ÍR Skokk
197 Páll Harðarson  
2295 Páll Helgason Afrekshópur-Ármann
1660 Páll Janíus Valsson  
712 Páll Snæbjörnsson Fylkir
1128 Páll Sturluson OP
1129 Pálmar Hreinsson Áslákur, Djúpavogi
1661 Pálmi Ingólfsson Grindavík
2380 Pálmi Ívar Jóngeirsson  
594 Pálmi Ívarsson  
713 Perla Magnúsdóttir Pink ladies
1130 Peter Erler  
137 Pétur Ásbjörnsson Árbæjarskokk
2203 Pétur Bjarni Guðmundsson  
1662 Pétur Davíðsson  
2189 Pétur Einarsson  
2339 Pétur Einarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
146 Pétur Fannar Hjaltason Valur Skokk
238 Pétur H. Ísleifsson Laugaskokk
239 Pétur Helgason Árbæjarskokk
100 Pétur Ingi Frantzson Hamar
2376 Pétur Ingi Hauksson Team Awesome
2517 Pétur Ingi Sveinbjörnsson Laugaskokk
1131 Pétur Ívarsson Afrekshópur-Ármann
2419 Pétur Jóhann Ólafsson  
1663 Pétur Már Halldórsson  
714 Pétur Már Ómarsson Hlaupahópur FH
868 Pétur Pétursson  
494 Pétur Reimarsson UMFR36
595 Pétur Smári Sigurgeirsson Hlaupahópur FH
715 Pétur Sturla Bjarnason  
716 Pétur Svavarsson Haukar
2106 Pétur Sölmar Guðjónsson  
405 Pétur Valdimarsson  
1895 Pétur Þór Ragnarsson HFR
2764 Pétur Örn Gunnarsson  
93 Pétur Örn Sigurðsson Laugaskokk
1664 Pétur Örn Svansson Leiknir
2188 Piotr Karol Murawski ÍR Skokk
2775 Rafn Hermannsson  
596 Rafn Hilmar Guðmundsson LRH
1665 Rafn Hilmarsson Meðalmenn
1666 Rafn Marteinsson Laugaskokk
495 Rafn Sigurðsson Afrekshópur-Ármann
2801 Rafnkell Jónsson 3N
2680 Ragna B. Ragnarsdóttir  
717 Ragna Dóra Rúnarsdóttir Kögglarnir
68 Ragna María Ragnarsdóttir Valur Skokk
1667 Ragna S. Kristjánsdóttir Julio
1132 Ragna Sif Þórarinsdóttir  
2215 Ragnar Bjarkan Pálsson ÍR
2799 Ragnar G. Bjarnason Laugaskokk
2336 Ragnar G. Þórðarson Hlaupahópur Stjörnunnar
597 Ragnar Gauti Hauksson Boot Camp
2367 Ragnar Gísli Ólafsson  
1668 Ragnar Hilmarsson Skýrr
2018 Ragnar Ingimundarson Valur Skokk
406 Ragnar Jóhannsson 12:00
2134 Ragnar Kristjánsson Víkingur
1669 Ragnar Logi Sigurþórsson  
914 Ragnar Ólafur Ragnarsson  
869 Ragnar Sverrisson Mósó Skokk
2238 Ragnar Sverrisson Víkingur
2446 Ragnar Sverrisson  
1133 Ragnar Valdimarsson DeCode
2074 Ragnar Viktor Hilmarsson  
407 Ragnheiður Aradóttir Hádegisskokk.is
2359 Ragnheiður Sara Sigmundsdóttir Lífstíll
718 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk
76 Ragnheiður Valdimarsdóttir Laugaskokk
496 Ragnheiður Ýr Grétarsdóttir Bíddu aðeins
2331 Ragnhildur Bergþórsdóttir  
598 Ragnhildur G. Eggertsdóttir  
1134 Ragnhildur Geirsdóttir Icelandair
1935 Ragnhildur Ísaksdóttir  
1670 Ragnhildur Sophusdóttir  
497 Ragnhildur Þ. Magnúsdóttir  
1671 Rahul Srivastava  
240 Rakel Ingólfsdóttir FH
719 Rakel Kristjánsdóttir Fjölnir
1135 Rakel S. Steinþórsdóttir Hlaupatúttur
2728 Rakel S. Valsdóttir  
2014 Rakel Steinarsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins
1884 Rakel Steinþórsdóttir  
2610 Rannveig A. Guðmundsdóttir Bíddu aðeins
2387 Rannveig Bjarndóttir  
408 Rannveig Hafberg Haukar
241 Rannveig Oddsdóttir Langhl.félag Rvk.
1672 Raphael Lerodo  
2396 Rasmus Lund ÍR
1993 Rebekka Jóelsdóttir  
2781 Rebekka Kienle Valur Skokk
1673 Reinhold Richter  
599 Reynir Bjarni Egilsson ÍR
2165 Reynir Björnsson  
1136 Reynir Emilsson Leiknir
409 Reynir Jónsson Afrekshópur-Ármann
181 Rémi Spilliaert ÞRÍR
720 Richard Day Árbæjarskokk
1674 Ríkharð Sigurðsson Laugaskokk
2520 Róbert Grönqvist  
2075 Róbert Óli Skúlason  
1137 Róbert Sigurðarson  
2563 Rós Guðmundsdóttir Laugaskokk
242 Rósa Bj. Svavarsdóttir Árbæjarskokk
1675 Rósa Björg Ólafsdóttir ÍR Skokk
870 Rósa Friðriksdóttir Fjölnir
1676 Rósa María Ásgeirsdóttir  
1138 Rósa María Sigurðardóttir Afturelding
1677 Rósamaría Dröfn  
1678 Rui Vieira Epalmo Islandí
1679 Rut Baldursdóttir FH/Golden girls
94 Rúna Hauksdóttir TKS
600 Rúna Rut Ragnarsdóttir Icelandair
2288 Rúna Thorarensen Geitin
1139 Rúnar Bj. Jóhannsson  
410 Rúnar Bragason Laugaskokk
721 Rúnar Halldórsson Víkingasveitin
95 Rúnar Marinó Ragnarsson Árbæjarskokk
182 Rúnar Pálmason Óðir tígrar
498 Rúnar Reynisson Langhl.félag Rvk.
19 Rúnar Sigurðsson Árbæjarskokk
1140 Rúnar Þór Óskarsson  
2581 Rúnar Þór Reynisson ÍR Skokk
2332 Rúnar Örn Ágústsson Ægir Þríþraut
6 Rögnvaldur Bergþórsson Laugaskokk
411 Rögnvaldur Björnsson LHR
2548 Salome Hallfreðsdóttir KR Skokk
412 Salóme Gunnarsdóttir Víkingshópur
1680 Salvör Egilsdóttir  
2740 Sandra Bjarnadóttir  
601 Sandra Fredenlund Bíddu aðeins
499 Sandra Jónasdóttir SK
1681 Sara Dögg Jónsdóttir Hjallaþorpið
2210 Sara Hlín Sigurðardóttir Breiðablik
1682 Sara Hrund Gunnl. Boot Camp
1683 Sara Lind Þórðardóttir Stinnar Kinnar
2294 Sara Margrét Harðardóttir  
1141 Sara McCune Breiðablik
1955 Sesselja Þóra Gunnarsdóttir  
1684 Sharon J. Kerr  
340 Sif Gylfadóttir Reykjalundur
500 Sif Jónsdóttir ÍR Skokk
1685 Sif Sigþórsdóttir  
2076 Sigbjörn Guðjónsson Fjölnir
2077 Sigfús B. Harðarson  
1686 Sigfús Haraldsson Fjölnir
114 Sighvatur Dýri Guðmundsson ÍR
1142 Sigmar Egilsson  
2632 Sigmar Helgi Gunnarsson  
1687 Sigmundur Stéfánsson Frjálsir Flóamenn
2184 Signý Gunnarsdóttir  
2078 Sigríður Ása Friðriksdóttir Haukar
1688 Sigríður Ásta Björnsdóttir Skokkfélag KEA
1879 Sigríður Ásta Guðjónsdóttir HH-Rock
871 Sigríður B. Stefánsdóttir Laugaskokk
618 Sigríður E. Sigmundsdóttir Hamar
2164 Sigríður Einarsdóttir UFA
2363 Sigríður Gísladóttir ÍR Skokk
872 Sigríður Guðný Árnadóttir  
501 Sigríður Gylfadóttir Árbæjarskokk
2412 Sigríður Hallsteinsdóttir ÍR Skokk
602 Sigríður I Gunnarsdóttir NFR
77 Sigríður Klara Böðvarsdóttir Fjölnir
2437 Sigríður María Egilsdóttir  
2562 Sigríður Rúna Þóroddsdóttir Bíddu aðeins
1983 Sigríður Sara Sigurðardóttir Fjölnir
1689 Sigríður Sif Gylfadóttir Flugbjörgunarsveitin
2079 Sigríður Sif Magnúsdóttir  
873 Sigríður Sigurðardóttir Bíddu aðeins
1690 Sigríður Sophusdóttir  
2763 Sigríður Sól Björnsdóttir  
1691 Sigríður Svala Jónasdóttir Grótta
1692 Sigríður Víðis Jónsdóttir  
1693 Sigrún Arnardóttir Árbæjarskokk
2474 Sigrún B. Ingvadóttir Ægir Þríþraut
10 Sigrún Barkardóttir ÍR Skokk
198 Sigrún Birna Norðfjörð Icelandair
2757 Sigrún Bragadóttir  
2568 Sigrún Brynja Einarsdóttir  
1143 Sigrún Dóra Sævinsdóttir Langhl.félag Rvk.
1694 Sigrún Edvaldsdóttir ÍR Skokk
341 Sigrún Erlendsdóttir Laugaskokk
2304 Sigrún Gréta Helgadóttir  
2511 Sigrún Hallgrímsdóttir TKS
1695 Sigrún Hansdóttir  
2743 Sigrún Hermannsdóttir Valur Skokk
603 Sigrún Huld Þorgrímsdóttir  
2742 Sigrún Ísleifsdóttir Valur Skokk
2137 Sigrún Jana Finnbogadóttir  
2080 Sigrún Jónasdóttir Árbæjarskokk
413 Sigrún Konráðsdóttir Fjölnir
1696 Sigrún Óskarsdóttir ÍR Skokk
1144 Sigrún Sveinbjörnsdóttir Sprengur-ÍTR
1697 Sigrún Víglundsdóttir Bíddu aðeins
2625 Sigrún Þ. Geirsdóttir  
269 Sigrún Þórarinsdóttir Fjölnir
2008 Sigtryggur A. Árnason BW Runners
1965 Sigurbirna Hafliðadóttir  
52 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir ÍR
1218 Sigurbjörg Fjölnisdóttir Beljurnar
1145 Sigurbjörg Haraldsdóttir Kögglarnir
1146 Sigurbjörg Jóhannesdóttir Laugaskokk
59 Sigurbjörn Árni Arngrímsson Nike/Austurbakki
1147 Sigurbjörn Einarsson TKS
1148 Sigurbjörn Hjaltason Fjölnir
1877 Sigurbjörn Mar Hamar
1149 Sigurbjörn Orri Úlfarsson  
874 Sigurborg Eyjólfsdóttir FH/Golden girls
2550 Sigurborg Kristinsdóttir Boot Camp
2677 Sigurborg Rútsdóttir  
2261 Sigurður A. Stefnisson  
1150 Sigurður Ari Sigurjónsson Bíddu aðeins
2116 Sigurður Arinbjörnsson  
1151 Sigurður Arnar Herm. Afturelding
1698 Sigurður Árnason Hlaupahópurinn Allý
1699 Sigurður Árnason  
1911 Sigurður Árni Reynisson  
1152 Sigurður Bjarnason  
875 Sigurður E. Guttormsson  
2081 Sigurður Fannar Ólafsson Hlaupahópur FH
1700 Sigurður Freyr Árnason  
502 Sigurður Freyr Jónatansson ÍR Skokk
2226 Sigurður Gísli Karlsson Kærleikur
2690 Sigurður Gunnar Benediktsson ÍR Skokk
503 Sigurður Gunnsteinsson ÍR
722 Sigurður Gylfason Team Karen
1701 Sigurður H. Sigurðarson ÍR Skokk
96 Sigurður H. Svævarsson Laugaskokk
1702 Sigurður Halldór Sævarsson Laugaskokk
1703 Sigurður Halldórsson  
69 Sigurður Hansen ÍR
342 Sigurður Haraldsson Valur Skokk
2342 Sigurður Hjaltalín Þórisson Boot Camp
2600 Sigurður Huldar Rúnarsson ÍR Skokk
1704 Sigurður Ingi  
876 Sigurður Ingi Eiríksson  
24 Sigurður Ingvarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
160 Sigurður Ísleifsson Glitnir
877 Sigurður J. Haraldsson  
1153 Sigurður Jón Gunnarsson Sprettur
298 Sigurður Kiernan Afrekshópur-Ármann
343 Sigurður Konráðsson Nýherji
1705 Sigurður Lár Gunnarsson Fram
2021 Sigurður M. Jónsson  
1154 Sigurður Már Hliddal  
243 Sigurður O. Lárusson  
244 Sigurður Ó. Lárusson Frumherji
2320 Sigurður Ólafsson Afrekshópur-Ármann
723 Sigurður Óli Gestsson Icelandair
1706 Sigurður Óli Hákonarson  
724 Sigurður Óli Jensson  
2771 Sigurður Óli Þórleifsson KSÍ dómarar
1707 Sigurður Óskar Sigmarsson Samba FC
2340 Sigurður Páll Ólafsson  
1708 Sigurður Pétur Sigmundsson FH
299 Sigurður R. Árnason Boot Camp
1155 Sigurður R. Freysteinsson SPES
878 Sigurður R. Sveinsson CFR
1709 Sigurður Rúnar Pálsson Fram
2636 Sigurður S. Nikulásson ÞríKó
1156 Sigurður Sigurðsson Boot Camp
1710 Sigurður Sigurðsson  
879 Sigurður Skarphéðinsson Óðir Tígrar
199 Sigurður Smárason  
2300 Sigurður Sveinn Antonsson Haukar
147 Sigurður Tómas Þórisson ÍR
200 Sigurður V. Smárason deGaul
1711 Sigurður Vignir  
1712 Sigurður Þór Ágústsson  
725 Sigurður Þór Sigurðsson  
78 Sigurður Þórarinsson ÍR Skokk
1713 Sigurður Ægir Jónsson  
1904 Sigurgeir Gíslason Marel Boot Camp
219 Sigurgeir Már Halldórsson Icelandair
1714 Sigurgeir Sigm  
1715 Sigurjón Arnarson  
2082 Sigurjón Ernir Sturluson Boot Camp
1716 Sigurjón Hallgrímsson Compare H
2521 Sigurjón Hallgrímsson Skokkhópur Frilla Nonn
880 Sigurjón Hákonarson HR
1717 Sigurjón Hávarsson Árbæjarþrek
1157 Sigurjón Jónsson  
1158 Sigurjón M. Ólafsson Hlaupahópur FH
604 Sigurjón Mýrdal Hjartarson Laugaskokk
12 Sigurjón Sigurbjörnsson ÍR Skokk
1159 Sigurjón Sigurjónsson Soccerade
1160 Sigurjón Svavarsson  
2590 Sigurjón Valur Eiríksson Reykjanesbær
881 Sigurjón Vilbergsson Hlaupahópur Stjörnunnar
1718 Sigurjón Víðir Jónsson  
2205 Sigurjón Þór Sigurjónsson  
201 Sigurjón Þórðarson Breiðablik
1719 Sigurl. Birgir Ólafsson  
882 Sigurlaug Hilmarsdóttir ÍR Skokk
2748 Sigurlaug María Jónsdóttir Krikaskokk
1885 Sigurlín Birgisdóttir ÍR Skokk
1720 Sigurlín Bjarney Gísladóttir Bíddu aðeins
2252 Sigurpáll Viggó Snorrason Team Awesome
883 Sigurrós Erlingsdóttir Fjölnir
2381 Sigurrós Hilmarsdóttir  
1959 Sigurrós Pétursdóttir  
2738 Sigurrós Ösp  
2407 Sigurvin Ingi Árnason FH
2492 Sigurþór Einar Halldórsson Hlaupahópur FH
1840 Sigþór Jónsson  
60 Sigþór K. Ágústsson UMFR 36
2375 Sigþór Sigmarsson Afrekshópur-Ármann
1888 Sigþór Ö. Rúnarsson Haukar
2458 Sigþrúður Ármann  
1161 Silas Bruun DeCode
414 Silja Guðmundsdóttir Haribo
1843 Silja Hrund Einarsdóttir TMC
1930 Silja Rós Pétursdóttir Hlaupahópur FH
1721 Silja Rún Gunnlaugsdóttir Hafliði Alhliða
2242 Sindri Bergmann VVVFÍ
2759 Sindri Egill Ásbjörnsson  
1162 Sindri Gunnarsson KR Skokk
884 Sindri Már Kolbeinsson Fram
1722 Sindri Ólafsson TKS
885 Símon Elvar Vilhjálmsson Árbæjarþrek
2083 Símon Hreinsson Boot Camp Akranes
504 Sjöfn Kjartansdóttir Laugaskokk
2084 Skúli Ármannsson  
9 Skúli Gunnarsson Grábræður
1723 Skúli H. Hilmarsson Hreyfing
1163 Skúli K. Þorvaldz  
1164 Skúli M. Sigurðsson ÍR
2638 Skúli M. Þorvaldsson Hekla rathlaup
2686 Slava Titov  
1724 Slavisa Trifuhovic Afturelding
2017 Smári Alfreðsson  
1725 Smári Björn FH
1726 Smári Helgason Leiknir
605 Smári Rafn Teitsson Árbæjarskokk
1727 Snorri Gunnarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
606 Snorri Ingason ÍR Skokk
1165 Snorri Laxdal Karlsson Team Sevo
2788 Snorri Páll Einarsson Breiðablik
886 Snorri Þ. Ingvarsson ÍBR
2202 Snæbjörn Ingi Ingólfson Árbæjarskokk
2554 Snæbjörn Stefánsson  
1166 Snædís Kristinsdóttir  
1167 Soffía G. Magnúsdóttir  
1967 Soffía Guðmundsdóttir Árbæjarskokk
726 Soffía Hilmarsdóttir Víkingur
1728 Soffía Kristinsdóttir ÍR Skokk
84 Soffía Sveinsdóttir TKS
38 Sondy Johansen Árbæjarskokk
505 Sonja Guðnadóttir  
2681 Sonja Maggý Magnúsdóttir Heilsuklúbburinn Lífsstíll
2228 Sonja Sif Jóhannsdóttir UFA-Björg
2156 Sophie Jensen  
1729 Sóley Emilsdóttir  
1730 Sóley Rut Ísleifsdóttir VÍS
1731 Sóley S. Bender Langhl.félag Rvk.
2612 Sólrún Guðmundsdóttir Árbæjarskokk
220 Sólrún I. Ólafsdóttir Laugaskokk
1732 Sólrún M. Reginsdóttir  
2085 Sólveig Birna Karlsdóttir Árbæjarskokk
1947 Sólveig Guðmundsdóttir  
1979 Sólveig Halldórsdóttir Árbæjarskokk
727 Sólveig Haraldsdóttir Bíddu aðeins
344 Sólveig Karlsdóttir Árbæjarskokk
1940 Sólveig Ragnarsdóttir Bíddu aðeins
1853 Sólveig Reynisdóttir  
506 Stanislaw Bukowski  
507 Stefanía Skarphéðinsdóttir Laugaskokk
2505 Stefán Ari Björnsson Stefánshópur
508 Stefán Ágúst Hafsteinsson ÍR
1168 Stefán Ákason  
1829 Stefán Árnason Hamar
1169 Stefán Birgisson Laugaskokk
345 Stefán Bjarnason Fjölnir
2372 Stefán Bragi Bjarnason Afrekshópur-Ármann
1733 Stefán Eiríks Stefánsson  
1734 Stefán Emil Jóhannsson KR
2670 Stefán Freyr Björnsson Matís
1735 Stefán Friðgeirsson  
728 Stefán Friðleifsson ÍR
2218 Stefán Gíslason UMSB
887 Stefán Guðjónsson  
20 Stefán Guðmundsson Team Craft
1736 Stefán Guðmundsson  
2662 Stefán Guðmundur Stefánsson  
2244 Stefán H. Stefánsson  
2193 Stefán H. Viðarsson  
729 Stefán Hallgrímsson ÍR
1737 Stefán Helgi Jónsson Forsetinn
2086 Stefán Ingi Valdimarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
2534 Stefán Karlsson Valur Skokk
1170 Stefán Kemp Árbæjarþrek
300 Stefán Már Ágústsson Nike/Austurbakki
730 Stefán Pálmason SR-club
1738 Stefán Pét AFL
607 Stefán Rafn Stefánsson  
1891 Stefán Reynisson Hlaupahópur Stjörnunnar
1739 Stefán Vagn Stefánsson HLE
79 Stefán Viðar Sigtryggson UMF Leifur Heppni
1740 Stefán Þ. Þórsson  
415 Stefán Þór Pálsson Árbæjarskokk
1828 Stefán Þór Pétursson Hamar
608 Stefán Þór Sigurðsson  
888 Stefán Þórarinsson FBSR
85 Stefán Örn Einarsson ÍR Skokk
2471 Stefán Örn Magnússon Hlaupahópur Stjörnunnar
1741 Stefán Örn Stefánsson AGGF
1742 Steffan Iwersen  
889 Steinar B. Aðalbjörnsson Laugaskokk
1912 Steinar B. Hafberg  
509 Steinar Guðleifsson Laugaskokk
1743 Steinar Jens Friðgeirsson ÍR
416 Steinar Júlíusson TMC
1744 Steinar Kristjánsson Afturelding
2087 Steinar Rafn Garðarsson Hamar
609 Steinar Viggósson NFR
417 Steinar Þór Bachman Breiðablik
1745 Steinar Þór Ólafsson Skokki
2333 Steindór Eiríksson Marel
1902 Steindór Gunnarsson ÍRB
2293 Steingrímur S. Ólafsson  
890 Steinn Jóhannsson Hlaupahópur FH
2618 Steinunn E. Benediktsdóttir  
2088 Steinunn G. Ástráðsdóttir Afrekshópur-Ármann
418 Steinunn H. Hannesdóttir TKS
1746 Steinunn Jónsdóttir ÍR Skokk
1747 Steinunn Leifsdóttir Laugaskokk
2089 Steinunn Sveinsdóttir Afrekshópur-Ármann
1748 Steinunn Una Sig. HR
2606 Steinunn Þorsteinsdóttir Toppfarar
2683 Stella Soffía Jóhannesdóttir Víkingur
1749 Steve Jones Árbæjarskokk
891 Stígur Stefánsson UBK
610 Stígur Zoëga  
1750 Sturla Guðlaugsson  
2789 Sturlaugur J. Ásbjörnsson  
1751 Styrmir Bjarnason tm.is
2649 Styrmir Goðason Mjölnir
1171 Sumarliði Óskarsson Laugaskokk
1860 Sunna Björk Guðmundsdóttir  
1858 Sunna Rós Svansdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
892 Sunna Sigurðardóttir  
1752 Sunneva Þórðardóttir  
1753 Susanne Rudholm Skellefteå
1754 Svanborg Gústafsdóttir  
1755 Svandís Sturludóttir Skokkhópur Grafarholts
2110 Svanhildur Þengilsdóttir ÍR Skokk
2754 Svanhvít Ósk Jónsdóttir  
2327 Svanhvít Sveinsdóttir  
2462 Svanur Baldursson  
2602 Svava Magnúsdóttir Hópátak Valdísar
893 Svava Oddný Ásgeirsdóttir ÍR Skokk
246 Svava Rán Guðmundsdóttir Árbæjarskokk
894 Svava S. Rafnsdóttir Laugaskokk
1756 Svava Sigurðardóttir Nordica Spa
731 Sveinbjörn Höskuldsson Medcare
2090 Sveinbjörn Sveinbjörnsson Hamar
53 Sveinbjörn Valgeir Egilsson Icelandair
1757 Sveinfríður Helgadóttir  
161 Sveinn Ásgeirsson ÍR Skokk
2091 Sveinn Benedikt Rögnvaldsson  
2447 Sveinn Benediktsson  
1172 Sveinn Bjarnason SPES
1173 Sveinn Ernstsson ÍR
2092 Sveinn Fjalar Ágústsson Icebreakers
1174 Sveinn Hannesson Rolling Stones
1175 Sveinn Hákon Harðarson Flugbjörgunarsveitin
1176 Sveinn Helgason Snæfell
97 Sveinn Hilmarsson  
54 Sveinn K. Baldursson Hlaupahópur FH
2798 Sveinn Kjartan Baldursson Hlaupahópur FH
510 Sveinn Margeirsson UMFT
1758 Sveinn Ó. Arnórsson Syplingur
2181 Sverrir Geirdal Víkingur
1221 Sverrir Ingibjartsson Hamar
611 Sverrir Jónsson  
1952 Sverrir Jónsson  
1759 Sverrir Kiernan  
1177 Sverrir Magnússon 3N
1178 Sverrir Sigurvinsson  
1760 Sverrir Þór Sverrisson  
1761 Sæar Ingi Sigurgeirsson FH
346 Sædís Ólafsdóttir TKS
2431 Sæmundur Elíasson Matís
511 Sæmundur Ólafsson ÍR
2491 Sæmundur Þór Þórðarson ÍR
2119 Sævar G. Magnússon Fjölnir
1762 Sævar Guðmundsson ÍR Skokk
2525 Sævar Gunnarsson Hlaupahópur Stjörnunnar
1907 Sævar Skaptason Laugaskokk
419 Sævar Smári Þórðarson Healthy Drinkers
2345 Sævar Úlfarsson Skokkh. Álftaness
1179 Sævar Þór Svanlaugsson Fram
183 Sölvi Guðmundsson Afreksvörur
1180 Sölvi Már Viðarsson Langvest
347 Sölvi Oddsson Árbæjarskokk
2302 Teitur Ingvi Hafþórsson Team Awesome
270 Teitur Jónsson Árbæjarskokk
2514 Theodór C. Steinþórsson Hlaupahópur Sigga P.
2115 Theódór Friðjónsson VVVFÍ
1763 Thomas Birgir Kawadry  
895 Thomas Kjeldahl NFR
2716 Thor Aspelund ÍR Skokk
1764 Tinna Dögg Kjartansdóttir  
732 Tinna Lárusdóttir Árbæjarskokk
1765 Tinna Líf Jörgensdóttir Ármann
1766 Tinna Sigurðardóttir Laugaskokk
2093 Tjerk A. Bartlema Universitet Twente
1767 Tjörvi Hrafnkelsson Hugur
1768 Toma Tomov  
896 Tomas Hajek  
2239 Tomasz Chrapek  
162 Torben Gregersen Team Craft
512 Torfi Helgi Leifsson hlaup.is
733 Torfi Hjartarsson  
2426 Torfi Pálsson  
1769 Torfi Þ. Þorsteinsson AFFG
2094 Tómas Andri Axelsson Valur Skokk
1181 Tómas Arnar Guðmundsson Fjölnir
612 Tómas Beck Icelandair
2122 Tómas Guðjónsson Marel
1182 Tómas Jóhannesson  
1183 Tómas Kristjánsson  
2095 Tómas Tandri Jóhannsson Hlaupahópur FH
86 Tómas Zoëga Geirsson ÍR
1770 Tómas Þorsteinsson Marel
2389 Tómas Örn Sigurbjörnsson Marel
1 Trausti Valdimarsson ÍR
734 Tryggvi Aðalbjarnarson ÍR Skokk
420 Tryggvi Guðmundsson  
1184 Tryggvi Harðarson Árbæjarskokk
1771 Tryggvi Sch. Thorsteinsson  
613 Una Hlín Valtýsdóttir Langhl.félag Rvk.
80 Unnar Hjaltason Hlaupahópur Stjörnunnar
1772 Unnur Friðþjófsdóttir  
2096 Unnur Karlsdóttir  
26 Unnur María Ólafsdóttir Fjölnir
2284 Unnur Þorláksdóttir 3N
735 Ute Burghardt Bremsuljósin
2717 Úlfar Helgason  
897 Úlfar Þórðarson Víkingur
898 Úrsúla Jünemann UMFA
1185 V. Unnar Jóhannsson  
1773 Vaka Rögnvaldsdóttir  
2264 Vala Ágústa Káradóttir TKS
1992 Vala Gísladóttir Árbæjarskokk
2622 Vala Guðbjartsdóttir Afrekshópur-Ármann
1186 Vala Thoroddsen  
513 Valbjörg Þórðardóttir  
899 Valdimar Ármann  
138 Valdimar Bjarnason Þorlákshöfn
98 Valdimar Halldórsson Völsungur
1823 Valdimar Sveinbjörnsson Haukar
736 Valdís Beck  
2615 Valdís Magnúsdóttir Skokkhópur Frilla Nonn
1774 Valdís Sigurþórsdóttir NFR
2552 Valerie Maie Haukar
2468 Valgarð  
614 Valgarður Sverrisson  
1187 Valgeir Bergmann Massarun
2097 Valgeir P Þrí SH
2190 Valgeir Þór Halbergsson  
2617 Valgerður Grímsdóttir Bíddu aðeins
2120 Valgerður J. Guðjónsdóttir Haukar
1188 Valgerður Ólafsdóttir Fjölnir
1189 Valgerður Pálsdóttir Haukar
1775 Valgerður Rós Sigurðardóttir  
2537 Valgerður Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH
1776 Valgerður Sólnes  
1777 Valgerður Sveinsdóttir  
1778 Valtýr Árnason  
1779 Valtýr Gauti Gunnarsson Langhl.félag Rvk.
1780 Valur Ásberg Valsson  
615 Valur Guðlaugsson  
2180 Valur Marteinsson  
2478 Valur Norðri Gunnlaugsson Matís
1190 Valur Páll Laugaskokk
2500 Valur Sigurðarson Hlaupasamtök Lýðveldisins
1781 Valur Sveinbjörnsson  
163 Valur Þórsson ÍR
2422 Valþór Ásgrímsson Hofmóður
1191 Veigar Sveinsson IFC
2098 Vera Víðisdóttir  
271 Veronika Bjarnardóttir Fjölnir
2099 Védís H. Ármannsdóttir ÍR Skokk
1782 Védís Ólafsdóttir FBSR
99 Vésteinn Jónsson  
1192 Vésteinn Sigmundsson  
1783 Vésteinn Sæmundsson  
1784 Viðar  
184 Viðar Bragi Þorsteinsson deGaul
272 Viðar Helgason Árbæjarskokk
2299 Viðar Magnússon Árbæjarskokk
737 Viðar Sýrusson Egill Team
1785 Vigdís G. Ólafsdóttir  
2112 Vigdís Hallgrímsdóttir TKS
1786 Vigfús Eyjólfsson Afrekshópur-Ármann
2657 Vigfús Ingarsson  
2013 Vigfús Karlsson Healthy Drinkers
2250 Vignir Bjarnason  
301 Vignir Már Lýðsson ÍR
1787 Vignir Þór Sverrisson ÍR Skokk
900 Viktor Arnar Ingólfsson Langhl.félag Rvk.
2435 Viktor Ellingsson ÍR Skokk
2494 Viktor Guðnason Boot Camp
2251 Viktor Gunnar Edvardsson  
1788 Viktor Jarl ÍR
1789 Viktor Orri Pétursson Afrekshópur-Ármann
302 Viktor Vigfússon Afrekshópur-Ármann
901 Viktor Þór Sigurðsson  
1193 Viktor Örn Guðlaugsson FBSR
616 Vilborg Jónudóttir Hreyfing
1194 Vilborg María Carlsdóttir Eyrnabandið
1195 Vilhelm Már Þorsteinsson Árbæjarskokk
2578 Vilhelmína Jónsdóttir Hlaupahópur FH
1196 Vilhjálmur Atlason ÍR
1790 Vilhjálmur Baldursson Kögglarnir
125 Vilhjálmur Grímsson  
514 Vilhjálmur Kári Haraldsson Hlaupahópur FH
1197 Vilhjálmur Óli Valsson LHG/HK
1791 Vilhjálmur Þ. Vilhjálmsson  
1792 Vilmundur Sveinsson Apparat
2410 Vilmundur Tryggvason Skokkh. Álftaness
1198 Vitor Hugo Scátola Sirivés  
2100 Víðir Starri Vilbergsson  
738 Vífill Valdimarsson  
17 Vöggur Magnússon Árbæjarskokk
2668 Walter Fannar Kristjánsson Heilsuklúbburinn Lífsstíll
1793 Wiebke Weymann Valur Skokk
739 Ylfa Rún Óladóttir ÍR
2256 Yngvi Björnsson  
902 Yngvi Páll Þorfinsson Síminn
273 Zsolt Takács FBSR
70 Þorbergur Ingi Jónsson ÍR
274 Þorbergur Leifsson Fjölnir
740 Þorbjörg Hólmgeirsdóttir Hádegisskokk.is
1199 Þorbjörg Jensdóttir ÍR
1999 Þorbjörg Karlsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins
1794 Þorbjörg Kristinsdóttir  
2364 Þorgeir Ingi Haraldsson  
515 Þorgeir Sigurðsson Valur Skokk
1795 Þorgrímur Hallsteinsson Árbæjarskokk
1796 Þorkell Guðjónsson  
741 Þorkell Magnússon TKS
275 Þorlákur Jónsson Langhl.félag Rvk.
2313 Þorleifur Reynisson  
742 Þorleifur Þ. Jónsson Glitnir
348 Þorleifur Þorleifsson Árbæjarskokk
1797 Þorsteinn Ágústsson  
221 Þorsteinn G. Jónsson Langvest
2731 Þorsteinn Gíslason ÍR Skokk
516 Þorsteinn Magnússon HSK
1833 Þorsteinn Magnússon Laugaskokk
1798 Þorsteinn Pálsson  
1799 Þorvaldur Árnason Afturelding
2145 Þorvaldur Daníelsson Team Awesome
903 Þorvaldur Guðjónsson Rolling Stones
517 Þorvaldur Kristjánsson Laugaskokk
904 Þorvaldur Lúðvík Sigurjónsson  
1800 Þorvaldur Lúðvík Sigurjónsson  
1801 Þorvaldur Ólafsson  
164 Þorvarður Jónsson FH
617 Þór Bæring Ólafsson Massarun
2337 Þór Daníel Hólm Friðbjörnsson Breiðablik
1802 Þór Gunnarsson ÍR Skokk
1200 Þór Svendsen Björnsson  
1803 Þór V. Svafarsson  
2684 Þóra Atladóttir Bíddu aðeins
1905 Þóra Björg Magnúsdóttir ÍR Skokk
421 Þóra Björk Hjartardóttir Árbæjarskokk
2234 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH
1201 Þóra Gréta Þórisdóttir ÍR Skokk
518 Þóra Jóhanna Hjaltadóttir Árbæjarskokk
2664 Þóra Katrín Gunnarsdóttir Bíddu aðeins
2592 Þóra Kristín Ludwigsdóttir  
1804 Þóra Másdóttir Skokkhópur Grafarholts
1805 Þórarinn Guðjónsson Syplingur
1806 Þórarinn Heiðar Harðarson Aikikai Rvk.
1807 Þórarinn Stefánsson Langhl.félag Rvk.
1808 Þórarinn Þórarinsson Laugaskokk
1994 Þórarinn Þórarinsson  
422 Þórarinn Þórsson Flugfiskar
2542 Þórbergur Guðjónsson Hofmóður
1809 Þórdís Björg Kristjánsdóttir  
2101 Þórdís G. Magnúsdóttir Afrekshópur-Ármann
165 Þórdís H. Pálsdóttir Valur Skokk
2102 Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir Hlaupahópur FH
905 Þórður Clausen Þórðarson  
2787 Þórður G. Þorsteinsson ESS
1810 Þórður Kristjánsson  
1811 Þórður Marelsson 12:00
2270 Þórður Möller  
519 Þórður Sigurvinsson ÍR Skokk
3 Þórey Gylfadóttir Fjölnir
1812 Þórey Hannesdóttir Fram
2103 Þórhallur Ágústsson  
1915 Þórhallur Dan Árbæjarskokk
913 Þórhallur Halldórsson Ægir Þríþraut
2303 Þórhallur Helgason Afrekshópur-Ármann
4 Þórhallur Jóhannesson FH
1813 Þórhallur Ólafsson KR
1814 Þórhidlur Vala Þorgilsdóttir HK/Víkingur
276 Þórhildur Blöndal Julio
1815 Þórhildur Elfarsdóttir Árbæjarskokk
1816 Þórhildur S. Blöndal  
520 Þórhildur Þórisdóttir Gjörgæslan Hringbraut
2589 Þórir Björn Sigurðarson  
1202 Þórir Dan Jónsson Laugaskokk
2585 Þórir Guðmundsson  
81 Þórir Magnússon Laugaskokk
906 Þórir Sigurhansson Riddarar Rósu
2148 Þórlaug Steingrímsdóttir  
907 Þóroddur Ingvarsson Valur Skokk
22 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR
908 Þórólfur Matthíasson Fjölnir
2267 Þórr Tjörvi Einarsson  
2257 Þórunn Bjarney Garðarsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
1203 Þórunn G. Björnsdóttir Árbæjarskokk
1817 Þórunn M. Gunnarsdóttir Icepharma Skokk
1204 Þórunn S. Bjarnadóttir Hafliði Alhliða
2104 Þórunn Valdimarsdóttir NFR
1205 Þráinn Friðriksson  
2502 Þráinn Halldórsson Boot Camp
2146 Þröstur Guðmundsson Marel
909 Þröstur Helgason Árbæjarskokk
202 Þuríður Ósk Gunnarsdóttir Fjölnir
1936 Þyrí Dröfn Konráðsdóttir  
1206 Ægir L. Traustason  
2428 Ægir Magnússon ÍA
1207 Ægir Már Kárason FH
2220 Ævar Rafn Björnsson  
87 Ævar Sveinsson Laugaskokk
1818 Ævar Þórólfsson Fjölsport
910 Ævar Örn Magnússon  
2232 Ögmundur Hrafn Magnússon Skokkh. Álftaness
1208 Örlygur Arnarson  
2573 Örlygur Smári Smárarnir
48 Örn Gunnarsson Toppfarar
911 Örn Hrafnkelsson  
1819 Örn Ingibergsson Icelandair
1209 Örn Pálsson Árbæjarskokk
1820 Örn Sölvason Afturelding
39 Örn Þorsteinsson ÍR Skokk
2793 Örn Þór Halldórsson  
1821 Örnólfur Oddsson ÍR Skokk
1210 Örnólfur Þ. Örnólfsson Marel
1211 Örvar Arnarson  
34 Örvar Möller Árbæjarskokk
203 Örvar Rudólfsson Valur Skokk
912 Örvar Steingrímsson ÍR
1822 Örvar Sær Gíslason Healthy Drinkers
2187 Össur Geirsson  

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
Hallger­ur Arnˇrsdˇttir Hallger­ur Arnˇrsdˇttir
9.11.2012 08:50:47
ath er Arnˇrsdˇttir nr 671
Vigf˙s Ingvarsson Vigf˙s Ingvarsson
7.1.2013 17:19:27
nr.2657 Úg er Ingvarsson
Torfi H. Leifsson Torfi H. Leifsson
8.1.2013 17:20:11
B˙i­ a­ laga ofangreint
 
Settu inn athugasemd:













 
SportÝs 2019
Powerade 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 2
Local 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
Sportv÷rur 2XU J˙nÝ 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2019?
Adidas
Asics
Brooks
Ecco
Hoka OneOne
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
On
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is