Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2019
Hlaupadagskrß fyrri ßra
  Hlaupadagskrß 2018
  Hlaupadagskrß 2017
  Hlaupadagskrß 2016
  Hlaupadagskrß 2015
  Hlaupadagskrß 2014
  Hlaupadagskrß 2013
  Hlaupadagskrß 2012
  Hlaupadagskrß 2011
  Hlaupadagskrß 2010
  Hlaupadagskrß 2009
  Hlaupadagskrß 2008
  Hlaupadagskrß 2007
  Hlaupadagskrß 2006
  Hlaupadagskrß 2005
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2019
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  Hlaupadagskrß fyrri ßra  >  Hlaupadagskrß 2010
Rßsn˙meralisti Ý Vetrarhlaupum Powerade

Í þeim tilgangi að auðvelda og flýta fyrir úrvinnslu úrslita í kjölfar komandi Powerade Vetrarhlaupa hefur þeim sem tekið hafa þátt hingað til verið úthlutað rásnúmeri (sjá lista).  Notið þetta númer í línuna ''Kennitala/Rásnúmer'' þegar þátttökuseðillinn er fylltur út.  Þeir sem ekki hafa fengið úthlutað rásnúmeri eða hafa rásnúmerið ekki handhægt þegar þátttökuseðillinn er fylltur út geta eftir sem áður notað kennitölu, sem kemur þá í stað rásnúmers.

Athugið að rangt eða illa útfylltur þátttökuseðill getur valdið villum í úrslitum og jafnvel komið í veg fyrir að réttur tími fáist skráður.

Ef spurningar vakna verið í sambandi á vetrarhlaup@hotmail.com. Með fyrirfram þökk fyrir samvinnuna.

Rásnúmerum var úthlutað í hækkandi röð eftir fjölda hlaupa þátttakenda.

Rásnúmer Nafn Félag/Skokkklúbbur
423 A. Sævar Guðmundsson ÍR Skokk
1227 Aaron Peltonen  
1228 Adam H.R. Fjeldsted  
1229 Adda María Jóhannsdóttir Hfj. Utd.
2015 Aðalheiður Ásgerisdóttir Hamar
1230 Aðalheiður Björk Gylfadóttir  
619 Aðalheiður Jóhannesdóttir Hlaupahópurinn Allý
7 Aðalsteinn Geirsson Árbæjarskokk
1231 Aðalsteinn Leifsson  
1232 Aðalsteinn Snorrason Fjölnir
424 Aðalsteinn Svan Hjelm  
522 Aðalsteinn Sveinsson Laugaskokk
1233 Agla Marta Stefánsdóttir  
1234 Agla Þyri Kristjánsdóttir  
620 Agnar Benónýsson 5dk
1235 Agnar Bjarnason  
915 Agne Zegyté  
223 Agnes Hansen ÍR Skokk
349 Agnes Kristjánsdóttir Valur Skokk
350 Agnes Sigurðardóttir  
621 Alastair Kent Árbæjarskokk
1236 Albert Imsland ÍR
523 Albert Þorbergsson Afrekshópur
1990 Alda Kristín Sigurðardóttir Fjölnir
1237 Alejandro Rodriquez  
1914 Alexander Kristinsson HK
916 Alfreð Gísli Jónsson  
524 Alfreð Kjeld  
525 Alfreð Sindri Andrason  
247 Alfreð Ægir Guðmundsson NFR
526 Alma María Rögnvaldsdóttir ÍR
1845 Almar Þór Þorgeirsson Hamar
744 Andrea Benediktsdóttir Breiðablik
2155 Andrea Olsen  
527 Andrea Rún Carlsdóttir  
917 Andreas Pedersen  
528 Andrés Nielsen Árbæjarskokk
1238 Andrés Ramón  
1239 Andrés Ögmundsson  
1875 Andri Árnason  
1240 Andri Guðmundsson  
918 Andri Jóhannesson Afturelding
1241 Andri Lederer  
1242 Andri Már Sigurðsson  
304 Andri Már Thorstensen Valur Skokk
1881 Andri Thorstensen Valur Skokk
745 Andri Þór Sigurgeirsson  
919 Anna Dagbjört Þórðardóttir  
32 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir Icelandair
920 Anna Dögg Emilsdóttir  
1953 Anna Gunnlaugsdóttir Hlaupatúttur
1243 Anna Halldórsdóttir  
1244 Anna Hildigunnur Jónasdóttir Skokki
1985 Anna Hulda Sigurðardóttir Boot Camp
921 Anna I. Jónsdóttir  
529 Anna Karen Friðfinnsdóttir Healthy Drinkers
425 Anna Kristín Höskuldsdóttir  
743 Anna Kristín Pétursdóttir  
622 Anna Kristín Sigurpálsdóttir  
1941 Anna Lilja Magnúsdóttir Laugaskokk
530 Anna Lilja Valsdóttir ALA-Akranesi
746 Anna Lísa  
1245 Anna María Gunnarsdóttir SK
1246 Anna María Kristmundsdóttir Icelandair
1222 Anna María Reynisdóttir Skokkk. Garðabæjar
1247 Anna Ólafsdóttir FH/Golden girls
1996 Anna S. Vernharðsdóttir Mosóskokk
351 Anna Sigrún Björnsdóttir ÍR Skokk
747 Anna Sigurðardóttir  
204 Anna Sólveig Smáradóttir ALA-Akranesi
531 Anna Stella Snorradóttir  
1248 Annalisa De Cha  
532 Annas Sigmundsson Ísafjörður
1249 Anton Magnússon Skokkhópur Hauka
352 Anton Sigurðsson ÍR Skokk
1882 Anton Tómasson Hamar
922 Apríl Eik Stefánsdóttir Boot Camp
923 Ari Eyberg  
353 Arna Ásmundardóttir Árbæjarskokk
1250 Arna Hansen  
1251 Arna Harðardóttir Hlaupahópur Hag.
623 Arna Hr. Aradóttir  
1252 Arna Kristjánsdóttir  
624 Arnaldur Birgir Boot Camp
426 Arnar Aðalgeirsson ÍR Skokk
924 Arnar Bergþórsson Hlaupahópur Hag.
1253 Arnar Freyr Björnsson ÚSÚ
1254 Arnar Freyr Vilmundsson  
1894 Arnar Garðarsson Árbæjarskokk
305 Arnar Guðjónsson  
925 Arnar Hallsson FC Davíð
926 Arnar Hreinsson  
1255 Arnar I. Gylfason Choco-Skokk
1256 Arnar Ingi Gylfason Choco-Skokk
1931 Arnar Jón Jónsson Valur Skokk
927 Arnar Már Jóhannesson  
2023 Arnar Ragnarsson Valur Skokk
1257 Arnar Þór Egilsson HLE
928 Arnbjörg Guðmundsdóttir Reykjalundur
277 Arndís Björnsdóttir Ármann
1226 Arndís Steinþórsdóttir Fjölnir
1258 Arndís Thorarensen  
49 Arndís Ýr Hafþórsdóttir Fjölnir
1259 Arnfríður Gísladóttir  
929 Arngrímur Haraldsson  
1260 Arngrímur Magnússon DeCode
1951 Arnheiður Hafsteinsdóttir  
248 Arnór Bjarnason Lífstíll
2111 Arnór Hauksson FBSR
2109 Arnór Heiðarsson  
930 Arnór Helgason  
2024 Arnór Þórhallsson Icelandair
1865 Arnþór S. Sævarsson  
1261 Aron Már Bergþórsson Leiknir
1262 Artur Bukowski  
1263 Atli Björn Levy Tindastóll
931 Atli G. Atlason  
1264 Atli Hafsteinsson Fjölnir
932 Atli Magnús Gíslason Fram
427 Atli Ómarsson Árbæjarskokk
354 Atli V. Thorstensen Healthy Drinkers
1265 Atli Þór Kristbergsson  
748 Auðun Georg Ólafsson ÍK
1934 Auður Benjamínsdóttir TM
1214 Auður Erla Gunnarsdóttir Beljurnar
1266 Auður Hrefna Guðmundsdóttir  
749 Auður Þátttökuseðill  
625 Axel Freyr Ásmundsson  
1267 Axel Gunnarsson  
428 Axel V. Birgisson Fylkir
2150 Ágúst Freyr Hallsson  
148 Ágúst Geir Ágústsson Valur Skokk
933 Ágúst Guðmundsson Boot Camp
1988 Ágúst H. Jóhannesson Skokkh. Álftaness
934 Ágúst Héðinsson Hreyfing
205 Ágúst Kristinsson ÍR Skokk
1268 Ágúst Kvaran HVL
355 Ágúst Magnússon Icelandair
249 Ágúst Þór Gunnarsson Breiðablik
626 Ágúst Örn Ólafsson  
533 Ágústa Aróra Þórðardóttir  
627 Ágústa Jóndóttir ÍR Skokk
1269 Ágústa Kolbrún Jónsdóttir  
534 Ágústa Þorbergsdóttir Víkingasveitin
356 Áki Árnason Hjallaþorpið
1270 Áki Marcher Dagsson ÍR
535 Árdís Lára Gísladóttir Snæfell
935 Árni Árnason Skýrr
429 Árni Björn Valdimarsson Laugaskokk
1271 Árni Böðvarsson  
1272 Árni Esra Einarsson
936 Árni G. Traustason Naglarnir
1273 Árni Geir Magnússon  
937 Árni Gunnar Gunnarsson  
45 Árni Gústafsson ÍR Skokk
1274 Árni Hafstað  
938 Árni Heiðar Geirsson Valur Skokk
2105 Árni Leó Þórðarson Árbæjarskokk
1275 Árni Már Sturluson Komaso
750 Árni Pétur Veigarsson Boot Camp
1276 Árni Traustason Arsenal
1277 Árni Þór Lárusson  
536 Árný Heiða Helgadóttir Breiðablik
2118 Árný Inga Pálsdóttir Fjölnir
1973 Ása Björg Tryggvadóttir CrossFit Sporthús
628 Ása Jóhannesdóttir  
751 Ása Magnúsdóttir Bíddu aðeins
1937 Ása Sigríður Ingadóttir  
1929 Ásbjörg Ósk Snorradóttir  
939 Ásbjörn Hagalín Pétursson Laugaskokk
149 Ásbjörn Jónsson FH
1278 Ásbjörn Jónsson Afturelding
1848 Ásdís A.  
629 Ásdís Árnadóttir  
1279 Ásdís Guðmundsdóttir Stúdíó Fitt
752 Ásdís Guðnadóttir Skokkhópur Grafarholts
940 Ásdís Káradóttir  
278 Ásdís Kristjánsdóttir ÍR Skokk
1280 Ásdís M. Spanó  
941 Ásdís Svava Hallgrímsdóttir Riddarar Rósu
2011 Ásdís Wöhler ÍR Skokk
357 Ásgeir B. Böðvarsson ÍR Skokk
630 Ásgeir Eiríksson ÍR Skokk
206 Ásgeir Elíasson Bíddu aðeins
1281 Ásgeir Guðbjartsson  
942 Ásgeir Jónsson Árbæjarskokk
430 Ásgeir Sverrisson  
1282 Ásgeir Þór Eiríksson ÍR Skokk
631 Ásgerður Hildur Árbæjarskokk
139 Ásgrímur Guðmundsson  
1844 Áslaug Einarsdóttir  
521 Áslaug Jónasdóttir Laugaskokk
1283 Áslaug Kristinsdóttir Boot Camp
1284 Áslaug Salka Grétarsdóttir Icepharma Skokk
61 Áslaug Ösp Aðalsteinsdóttir Árbæjarskokk
943 Ásmundur  
306 Ásmundur Gíslason Völsungur
150 Ásmundur Indriðason  
1215 Ásta Ásgeirsdóttir Hamar
944 Ásta Benónýsdóttir Stúdíó Fitt
1285 Ásta Björg Ingadóttir KEA Skokkfélag
1286 Ásta Björk Björnsdóttir  
431 Ásta Björk Jónsdóttir Valur Skokk
250 Ásta Laufey Aðalsteinsdóttir Laugaskokk
1972 Ásta Pétursdóttir  
2025 Ásta Sóllilja Guðmundsdóttir  
945 Ásta Valsdóttir NFR
1287 Ásthildur Björnsdóttir Vetrargosar
1288 Ástrós Guðmundsdóttir Hjallaþorpið
946 Ástþór Arnar Bragason  
185 Ásþór Sigurðsson Reykjalundur
2136 Baldur Bergmann  
1289 Baldur Gunnbjörnsson  
207 Baldur Haraldsson Laugaskokk
279 Baldur Helgi Ingvarsson Langhl.félag Rvk.
947 Baldur Jónsson Hreyfing
537 Baldur M. Helgason Rikki Rocket
126 Baldur Tumi Baldursson ÖL
948 Baldvin Jón Hallgrímsson  
753 Baldvin Þór Svavarsson Fram
754 Barði Ingvaldsson  
55 Bára A. Ketilsdóttir Hádegisskokk.is
41 Bára Ásgeirsdóttir ÍR Skokk
1290 Bára Dís Benediktsdóttir  
949 Benedikt Emilsson UMFA
1291 Benedikt Gíslason  
1292 Benedikt Hallgrímsson Breiðablik
1293 Benedikt Hálfdánarson  
755 Benedikt Jónsson Fjölnir
2026 Benedikt Sigurbjörnsson  
950 Benedikt Sigurðsson Þrír-Vest/Vestri
951 Benedikta Hafliðadóttir Valur Skokk
358 Benjamín Sigursteinsson Glitnir
151 Berghildur Á. Stefánsdóttir TKS
1294 Berglind Beck  
1295 Berglind Erna Tryggvadóttir  
2141 Berglind Guðmundsdóttir  
756 Berglind H. Guðmundsdóttir Laugaskokk
1296 Berglind Knútsdóttir Geysir
1297 Berglind Sigurðardóttir FH/Golden girls
307 Berglind Þóra Steinardóttir Laugaskokk
1298 Bergsteinn Gunnarsson Skokkk. Garðabæjar
1299 Bergur Logi Lúðvíksson Árbæjarskokk
757 Bergþór Jónsson  
1851 Bergþór Kristinsson Hamar
71 Bergþór Ólafsson Árbæjarskokk
632 Bergþór Reynisson  
633 Bestla Njálsdóttir TKS
1300 Bigir Örn Birgisson  
952 Birgir Axelsson Fylkir
953 Birgir Gilbertsson Hlaupahópur FH
758 Birgir Gunnarsson Skíðagöngufélagið Ullur
634 Birgir Haraldsson Avion Group
954 Birgir Hrafn Hafsteinsson  
955 Birgir Rafn Þráinsson Gagnaveita
956 Birgir Ragnarsson  
538 Birgir Stefánsson Boot Camp
115 Birgir Sveinsson ÍR Skokk
30 Birgir Sævarsson LHF
539 Birgir Thoroddsen Medcare
73 Birgir V. Óskarsson  
957 Birgir Þ. Birgisson  
759 Birgir Þ. Jóakimsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
308 Birgir Þórðarson Fjölnir
1956 Birgitta Róbertsdóttir Skutlurnar
74 Birkir Marteinsson ÍR
432 Birna Baldursdóttir Dalalæðan
1987 Birna Baldursdóttir Víkingur
1301 Birna Björk Þorbergsdóttir Laugaskokk
1302 Birna Björnsdóttir  
958 Birna D. Eiðsdóttir  
2147 Birna Guðmundsdóttir Gefumst ekki upp
1986 Birna Kristófersdóttir Laugaskokk
1303 Birna Varðardóttir FH
433 Bjargey Guðmundsdóttir Laugaskokk
959 Bjarki Friðbergsson Árbæjarskokk
359 Bjarki Gunnarsson Fjölnir
635 Bjarki Harðarson TKS
2143 Bjarki Húnn Svavarsson Team Awesome
540 Bjarki Magnúsarson adidas
1304 Bjarki Már Árnason  
760 Bjarki Þ. Runólfsson Fram
960 Bjarki Þór Óttósson  
761 Bjarndís Þorbergsdóttir NFR
1946 Bjarney Harðardóttir  
1305 Bjarney S. Anmelsdóttir  
636 Bjarney Sævinsdóttir TM
637 Bjarni Ármannson TKS
961 Bjarni Brynjólfsson  
2140 Bjarni Daníel Þorvaldsson Team Awesome
1872 Bjarni E. Pjetursson  
1927 Bjarni Freyr Björnsson  
1918 Bjarni G. Jónsson  
1306 Bjarni Geir Viðarsson ÍBV
2027 Bjarni Gíslason 5dk
140 Bjarni Kristjánsson ÍR Skokk
434 Bjarni Líndal Snorrason  
1307 Bjarni M. Svavarsson UMFG
2028 Bjarni S. Gunnarsson Icebreakers
541 Bjarni Sigurðsson Skýrr
152 Bjarnsteinn Þórsson Skokkk. Garðabæjar
11 Bjartmar Birgisson ÍR
962 Bjartmar Sveinbjörnsson Boot Camp
638 Bjartmar Þorri Hafliðason  
1308 Bjartmar Örnvson UFA
1949 Björg Alexandersdóttir Icelandair
280 Björg Árnadóttir ÍR Skokk
141 Björg Kristjánsdóttir ÍR Skokk
762 Björg Skúladóttir Bíddu aðeins
1309 Björg Þ. Magnúsdóttir TKS
1310 Björgvin A. Björgvinsson Hádegisskokk.is
639 Björgvin Harri Bjarnason Icelandair
1890 Björgvin Pálsson Skokkhópur Hauka
1311 Björk Hauksdóttir  
640 Björk Ólafsdóttir  
1849 Björk Sigurðardóttir Skíðagöngufélagið Ullur
1312 Björk Tómasdóttir  
1313 Björk Viðarsdóttir  
641 Björn Arnarson Afrekshópur
435 Björn Árni Ólafsson Boot Camp
436 Björn Ásgeir Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
2029 Björn Baldursson  
642 Björn Helgason Boot Camp
309 Björn Hermannsson TKS
763 Björn Hilmarsson  
764 Björn Ingimundarson Betware
765 Björn Jakob Björnsson Boot Camp
643 Björn Jón Bragason  
766 Björn Kristinsson Langhl.félag Rvk.
1834 Björn Magnús Sverrisson  
963 Björn Magnússon  
1893 Björn Malmquist Richa 116
360 Björn Margeirsson ASICS
2030 Björn Ólafsson  
437 Björn Ragnarsson ÍR Skokk
542 Björn Skorri Ingólfsson Skokkk. Garðabæjar
1837 Björn Traustason Hlaupahópur FH
767 Björn Valdimar Guðmundsson ÍR
361 Björn Víkingur Ágústsson  
1314 Björn Þorsteinsson ÍR
224 Bogi Ragnarsson Höfrungur
1315 Bolli Héðinsson Víkingasveitin
964 Borghildur Sigurbergsdóttir Skokkhópur Hauka
225 Borghildur Valgeirsdóttir Laugaskokk
1919 Bóas Jónsson Hlaupahópur FH
362 Bóas Valdórsson 5dk
965 Bríet Pálsdóttir Laugaskokk
768 Brjánn Ingason SÍ Skokk
56 Bryndís Baldursdóttir Bíddu aðeins
1316 Bryndís Bjarnason  
1317 Bryndís Einarsdóttir KR
1318 Bryndís Ernstsdóttir ÍR
1319 Bryndís Garðarsdóttir  
1320 Bryndís Guðnadóttir Ármann
1321 Bryndís Jóna Jónsdóttir Hfj. Utd.
1322 Bryndís Magnúsdóttir Icelandair
966 Bryndís María Davíðsdóttir Glitnir
1323 Bryndís María Kristjánsdóttir  
543 Brynhildur Axelsdóttir  
1324 Brynhildur Birgisdóttir  
2005 Brynhildur Bolladóttir Valur Skokk
1325 Brynhildur Hafsteinsdóttir  
2158 Brynja Björg Bragadóttir Hlaupahópur FH
769 Brynja Blumenstein TKS
644 Brynja Guðmundsdóttir ÍR Skokk
967 Brynja Gunnlaugsdóttir Fjölnir
1326 Brynjar Gunnarsson ÍR
1327 Brynjar Kristinsson  
1328 Brynjar Kvaran Reiðhrókar
1329 Brynjar Óli Guðmundsson Leiknir
2007 Brynjar Þór Bragason  
770 Brynjólfur Bjarnason Afturelding
645 Brynjólfur Bragason  
646 Brynjólfur Flosason Afrekshópur
1330 Brynjólfur G. TM
438 Brynjólfur Gíslason Fjölnir
968 Brynjólfur Þór Guðmundsson  
226 Burkni Helgason ÍR
439 Bæring B. Jónsson Víkingur
1331 Bæring B. Jónsson Víkingur
969 Böðvar Sveinsson  
186 Börkur Árnason Laugaskokk
1332 Carine Chatenay  
970 Carl H. Erlingsson  
971 Christine Buchholz Grindavík
1333 Christoph Sjöberg  
208 Corinna-Hoffmann Hlaupahópur FH
1334 Daði Bjarnason World Class
1335 Daði Freyr Ólafsson UMSS
1336 Daði Garðarsson Frískir Flóamenn
1337 Daði Hrafn Sveinbjarnarson Boot Camp
1338 Daði Þorbjörnsson  
972 Dagbjört E. Sigurðardóttir NFR
2153 Dagný Diðriks  
1842 Dagný Fjóla Ómarsdóttir Pinklove
771 Dagný Hulda Erlendsdóttir Ármann
973 Dagur Gunnarsson  
974 Daldís Ýr Guðmundsdóttir Laugaskokk
2031 Daniel Veilleux De Facto
772 Daníel Jakobsson Skíðagöngufélagið Ullur
975 Daníel K. Niddam ÍR Skokk
2032 Daníel Magnússon Boot Camp
773 Daníel Ómar Frímannsson Afturelding
1339 Daníel Scheving Hallgrímsson FH
25 Daníel Smári Guðmundsson Afrekshópur
647 Dariusz Hubicki  
281 David Robertsson Kría
2033 Davíð Erik  
976 Davíð Erik Mallberg  
648 Davíð Gunnarsson Hlaupahópur Símons
1340 Davíð H. Stefánsson Afturelding
1341 Davíð Harðarson UMSS
544 Davíð Ólafsson  
2034 Díana Björk Olsen Skokkhópur Hauka
1225 Dofri Hermannsson Fjölnir
102 Dofri Þórðarson ÍR Skokk
440 Dóra B. Kristinsdóttir HLE
2149 Dóra Magnúsdóttir TKS
1342 Drífa Hansen  
2138 Droplaug N. Magnúsdóttir  
1343 Dýrleif Sigurjónsdóttir Skokkk. Garðabæjar
1957 Dögg Lára Sigurgeirsdóttir Skutlurnar
251 Ebba Kristín Baldvinsdóttir Langhl.félag Rvk.
774 Edda D. Daníelsdóttir  
977 Edda Hermannsdóttir KEA Skokkfélag
363 Edda M. Óttarsdóttir Gjörgæslan Hringbraut
2035 Edda Vésteinsdóttir  
978 Eggert Claessen Laugaskokk
1344 Eggert Magnússon HLE
1921 Eggert Þór Aðalsteinsson KKDÍ
1880 Egill Birgisson Parki
1345 Egill Darri Brynjólfsson  
1346 Egill Guðmundsson  
62 Egill Þórir Einarsson Fjölnir
979 Eiður Kristmann  
980 Einar Birgisson Árbæjarþrek
1347 Einar Birkir Einarsson Road Runners
1348 Einar Bjarnason  
981 Einar Bjartur Egilsson  
649 Einar Björnsson  
441 Einar F. Valdimarsson ÍR Skokk
775 Einar G. Guðmundsson Langhl.félag Rvk.
982 Einar G. Karlsson Boot Camp
983 Einar Guðmundsson  
1349 Einar H. Jóhannesson Úff!
650 Einar Hilmarsson SK
1350 Einar Jóhann Geirsson Valur Skokk
35 Einar Kristinsson deGaul
776 Einar Páll Gunnarsson Breiðablik
1351 Einar Pétur Heiðarsson  
2036 Einar Rafn Viðarsson Boot Camp
63 Einar Rúnar Guðmundsson  
984 Einar Sigurðsson  
2037 Einar Sigurðsson  
777 Einar Torfi Finnsson Eldri Undanfarar
1352 Einar Þorsteinsson  
985 Einar Þór Hólmkelsson  
2133 Einar Örn Daníelsson Hlaupahópur FH
1353 Einar Örn Einarsson Leiknir
1903 Einar Örn Sigurdórsson Gentle Giant Rowing Club
986 Einar Örn Þorvaldsson  
987 Eiríkur Einarsson Boot Camp
1354 Eiríkur Hjartarson deGaul
778 Eiríkur Ingvarsson Frískir Flóamenn
988 Eiríkur Jónsson  
1355 Eiríkur Kristinsson  
989 Eiríkur M. Jensson Hlaupaklúbbur Lýðveldisins
282 Eiríkur Óskar Jónsson  
1356 Eiríkur Rafn Rafnsson  
1357 Eiríkur S. Einarsson Langhl.félag Rvk.
1358 Eiríkur S. Sigfússon Skokkhópur Hauka
990 Eiríkur Sigurðsson TKS
153 Eiríkur Svanur Sigfússon Skokkhópur Hauka
154 Eiríkur Þorsteinsson 12:00
991 Elfa Dögg Þórðardóttir Frjálsir Flóamenn
1217 Elinóra Kristinsdóttir Víkingur
364 Elías Jón Sveinsson  
992 Elín Bergsdóttir Laugaskokk
222 Elín Gísladóttir Árbæjarskokk
310 Elín Jóhanna Másdóttir  
2038 Elín Margrét Þráinsdóttir  
1933 Elín Rós Bjarnadóttir Hlaupatúttur
545 Elín Ruth Reed NFR
1852 Elín Úlfarsdóttir Hamar
311 Elín V. Magnúsdóttir  
2039 Elínborg I. Ólafsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins
779 Elísabet Kemp Stefánsdóttir  
993 Elísabet M. Sigfúsdóttir Skokkk. Garðabæjar
1359 Elísabet Margeirsdóttir  
442 Elísabet Sólbergsdóttir TKS
651 Elísabet Tania Stúdíó Fitt
1360 Ellen Bjarnadóttir HK/Víkingur
1361 Ellen María Bergsveinsdóttir Laugaskokk
994 Ellert Guðjónsson  
546 Ellert Sigurðsson Laugaskokk
365 Elmar Freyr Kristjánsson Healthy Drinkers
780 Elmar Hauksson  
1913 Elmar Sigfússon Boot Camp
1362 Elsa K. Elísdóttir HÁS
995 Elsa Þórey Eysteinsdóttir Dúllur
547 Elvar Steinn Kjartansson Elliði
1363 Elvar Steinn Traustason  
1364 Elvar Þór Karlsson Boot Camp
1365 Engilbert Imsland Árbæjarskokk
1862 Enrique Moure Cuadrado  
1366 Erik Figueras  
1367 Erla Aðalsteinsdóttir  
443 Erla Björnsdóttir Árbæjarskokk
312 Erla Bolladóttir  
2006 Erla G. Ingimundardóttir Valur Skokk
2142 Erla Rós Gylfadóttir  
444 Erla Þórdís Traustadóttir Laugaskokk
116 Erlendur S. Birgisson ÍR Skokk
996 Erlendur Stefánsson Forsetinn
1368 Erlingur Karlsson Grótta
1369 Erlingur Tryggvason  
1980 Erna Arnarsdóttir  
652 Erna Lind Rögnvaldsdóttir  
781 Erna Sigfúsdóttir Skokkk. Garðabæjar
313 Eszter Dörnyei FBSR
1370 Eva Hrönn Guðnadóttir  
782 Eva Hrönn Steindórsdóttir  
40 Eva Margrét Einarsdóttir ÍR
1371 Eva Rós Stefánsdóttir  
997 Eva Sóley Guðbjörnsdóttir  
548 Eygerður Inga Hafþórsdóttir FH
2139 Eygló Tómasdóttir  
314 Eygló Traustadóttir ÍR Skokk
1982 Eyjólfur Alexandersson  
783 Eyjólfur Ármannsson  
998 Eyjólfur Bjarnason Kögglarnir
366 Eyjólfur Eyjólfsson NFR
367 Eyjólfur Eyjólfsson NFR
209 Eyjólfur Guðmundsson Árbæjarskokk
1372 Eymundur Freyr Þórarinsson Icelandair
72 Eyrún Baldvinsdóttir Fjölnir
1373 Eyrún Oddsdóttir Hádegisskokk.is
784 Eysteinn Einarsson ÍR
2144 Eysteinn Hafberg Skokkhópur Hauka
1841 Eyþór G. Gíslason Hamar
1374 Fannar Guðmundsson Fjölnir
2040 Fanney Björk Frostadóttir  
1975 Fanney Frímannsdóttir Hlaupahópurinn Hæfæv
1375 Fanný Hermundardóttir  
445 Felix Gylfason KFÍ
1376 Felix Sigurðsson ÍR Skokk
1377 Felix Valsson Gjörgæslan Hringbraut
1917 Finnbogi Gylfason Hlaupahópur FH
653 Finnur Bogi Hannesson UMFA
1826 Fjalar Jóhannsson  
785 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir  
33 Fjóla J. Þorleifsdóttir Árbæjarskokk
1378 Fjóla Þorleifsdóttir SK
999 Fjölnir Sæmundsson  
446 Fjölnir Þór Árnason Icelandair
1971 Flosi Brynjólfsson  
1839 Flóki Halldórsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
1379 Freydís Bjarnadóttir HK
1850 Freydís Þrastardóttir Hamar
1380 Freyr Eyjólfsson Gnúpur FL
786 Freyr Hákonarson BL
283 Freyr Karlsson Boot Camp
1910 Freyr Sverrisson Skokkhópur Hauka
1381 Freyr Þórðarson KFÍ
2041 Friðgeir Einarsson  
368 Friðleifur Friðleifsson Hlaupahópur FH
1382 Friðleifur Kristjánsson  
654 Friðrik Á. Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
655 Friðrik Bragason Laugaskokk
1383 Friðrik Brynjarsson Hlunkarnir
1000 Friðrik G. Halldórsson TKS
1384 Friðrik G. Þórðarson Langhl.félag Rvk.
36 Friðrik Guðbrandsson Langhl.félag Rvk.
787 Friðrik Hansson Skokkk. Garðabæjar
549 Friðrik Runólfsson ÍFB
1926 Friðrik Snorrason UBK
2042 Friðrik Thor Sigurbjörnsson Boot Camp
252 Friðrik Wendel NFR
1001 Friðrik Þór Snorrason Blikar
656 Friðþjófur Th. Ruiz Skokkh. Álftaness
253 Fríða Rún Þórðardóttir ÍR
1385 Frosti Hallfríðarson ÍR
1002 Frosti Jónsson  
2043 G. Anton Haraldsson  
1003 G. Sunna Gunnarsdóttir Hlaupatúttur
1004 Galina Holujanova  
1859 Garðar Erlingsson  
254 Garðar H. Kjartansson Elliði
447 Garðar Hauksson Laugaskokk
315 Garðar Hilmarsson NFR
657 Garðar Sigurðsson Skokkk. Garðabæjar
1386 Garðar Þorvarðsson Nervus
1387 Garðar Þór Jónsson  
1388 Gauja Rúnarsdóttir  
1389 Gauti Grétarsson AGGF
284 Gauti Höskuldsson ÍR Skokk
1390 Gauti Stefánsson Valur Skokk
285 Gautur Þorsteinsson Fjölnir
27 Geir Atli Zoëga  
117 Geir Jóhannsson Valur Skokk
103 Geir Ómarsson Rikki Rocket
788 Geir Rúnar Birgisson UMFA
1899 Georg Guðni Árbæjarskokk
1391 Georg Vilhjálmsson  
658 Gerður Klara Garðarsdóttir  
659 Gerður Leifsdóttir Víkingur
1005 Gerður Rún Guðlaugsdóttir ÍR
448 Gergely Kiss Árbæjarskokk
660 Gestur Hreinsson Arion-Tigers
1392 Gestur Snorrason  
1006 Gissur Jónasson Leiknir
661 Gígja Gunnlaugsdóttir ÍR
64 Gísli Ásgeirsson Skokkk. Garðabæjar
789 Gísli Bachmann Breiðablik
1393 Gísli Björn Bergmann  
316 Gísli Einar Árnason Langhl.félag Rvk.
1394 Gísli Heiðar Bjarnason Skokkhópur Hauka
1395 Gísli Jónsson  
65 Gísli Vilberg Hjaltason Valur Skokk
369 Gísli Þór Jónsson ÍR/Ponni
1396 Gnýr Guðmundsson toppfarar.is
57 Gottskálk Friðgeirsson Laugaskokk
449 Graeme Maley  
790 Greg David Fitchman  
370 Grétar Einarsson Fjölnir
142 Grétar G Guðmundsson TKS
371 Grétar Jón Eiðsson Hádegisskokk.is
1397 Grétar Mar Steinarsson NFR
450 Grétar Snorrason Hlaupahópur FH
82 Grétar Sveinsson Skokkk. Garðabæjar
550 Grith Christensen AFL Sjúkraþjálfun
1007 Gríma Guðmundsdóttir  
1398 Grímur Björn Grímsson Fram
1008 Grímur Hergeirsson Frískir Flóamenn
1399 Grímur Sæmundsson Fjölnir
791 Gróa Másdóttiir  
551 Guðbjörg Árnadóttir Árbæjarskokk
1400 Guðbjörg Bergmundsdóttir  
451 Guðbjörg Birna Björnsdóttir  
1009 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir Valur Skokk
792 Guðbjörg Jónsdóttir Hlaupatúttur
118 Guðbjörg M. Björnsdóttir Laugaskokk
43 Guðbjörg Magnúsdóttir ÍR Skokk
1010 Guðbrandur Gimmel  
1011 Guðbrandur Magnússon  
187 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir Valur Skokk
662 Guðjón Ágúst Gústafsson Hlaupahópur FH
1401 Guðjón Ingi Guðjónsson  
1219 Guðjón Jóhannesson Víkingur
1831 Guðjón Jóhannsson Hamar
1012 Guðjón Karlsson  
663 Guðjón Marteinsson Eldri Undanfarar
1402 Guðjón Sig. Arnbjörnsson  
88 Guðjón Traustason Sjúkraþjálfun Suðurnesja
1013 Guðjón Ægir Sigurjónsson Frískir Flóamenn
1403 Guðlaug Sverrisdóttir KKK - Akranesi
317 Guðlaugur Ingi Guðlaugsson  
1909 Guðlaugur Jónsson Árbæjarþrek
166 Guðlaugur S. Egilsson Langhl.félag Rvk.
1958 Guðmann Birgir Birgisson Skokkk. Garðabæjar
104 Guðmann Elísson ÍR
664 Guðmann Ólafsson  
1216 Guðmunda Ásgeirsdóttir Víkingur
286 Guðmunda St. Sigurbjörnsdóttir Laugaskokk
793 Guðmundur A. Jónsson Laugaskokk
143 Guðmundur B. Benediktsson  
1404 Guðmundur Birgir Kiernan  
372 Guðmundur Breiðdal deGaul
1405 Guðmundur Dagur Ólafsson Fram
1014 Guðmundur Elías Níelsson  
1406 Guðmundur G. Þórarinsson NFR
452 Guðmundur Guðnason ÍR
1015 Guðmundur H. Lárusson  
1016 Guðmundur Hannesson  
1407 Guðmundur Hartmannsson  
1408 Guðmundur Jónasson  
1409 Guðmundur K. Sæmundsen GF
167 Guðmundur Karl Gíslason UMSS
210 Guðmundur Kristinsson  
1017 Guðmundur Magni Þorsteinsson Fjölnir
1410 Guðmundur Ol. Gunnarsson Rvk.
1018 Guðmundur Ó. Halldórsson Hádegisskokk.is
1411 Guðmundur Ólafsson ÍR Skokk
794 Guðmundur R. Gunnlaugsson  
795 Guðmundur S. Ólafsson Bíddu aðeins
1019 Guðmundur Skúli Hartvig Kögglarnir
1943 Guðmundur Sveinsson Árbæjarskokk
1020 Guðmundur V. Guðmundsson  
373 Guðmundur Vilhjálmsson  
1021 Guðmundur Þ. Guðmundsson  
552 Guðmundur Þorsteinsson Breiðablik
1022 Guðmundur Þór Elíasson UMSS
1412 Guðmundur Ægir Ásgeirsson Afturelding
1413 Guðni Björnsson Breiðablik
15 Guðni Ingólfsson Icelandair
1874 Guðni M. Eiríksson Coco puffs
1414 Guðni Páll Gunnarsson Flugbjörgunarsveit RVK
168 Guðný Aðalsteinsdóttir Árbæjarskokk
1415 Guðný Bjarnadóttir Árbæjarskokk
1416 Guðný Einarsdóttir  
553 Guðný Guðmundsdóttir  
665 Guðný Ólafsdóttir Pink ladies
227 Guðný Sævinsdóttir Árbæjarskokk
1023 Guðríður Torfadóttir Boot Camp
1024 Guðrún Aldís Jóhannsdóttir  
1417 Guðrún Anna Jónsdóttir  
796 Guðrún Ásta Árnadóttir Radar
2004 Guðrún Bergsteinsdóttir  
1418 Guðrún Finn Tómasdóttir  
453 Guðrún Geirsdóttir TKS
1025 Guðrún Gestsdóttir  
155 Guðrún Guðjónsdóttir Laugaskokk
554 Guðrún Helga Jónasdóttir  
2044 Guðrún Hólmsteinsdóttir  
555 Guðrún Olga Stefánsdóttir Laugaskokk
318 Guðrún Ólafsdóttir Laugaskokk
1026 Guðrún Ólafsdóttir Boot Camp
666 Guðrún Sigurðardóttir  
1847 Guðrún Sóley Gestsdóttir ÍR
1964 Guðrún Sólveig Högnadóttir Árbæjarskokk
1027 Gunnar Ármannsson Skokkk. Garðabæjar
1419 Gunnar Bachmann  
1028 Gunnar Borgþórsson Afturelding
1420 Gunnar D. Chan  
374 Gunnar Erling Vagnsson Skokkk. Garðabæjar
1421 Gunnar Gils Kristinsson Hlaupaklúbburinn Óli
1422 Gunnar Guðjónsson  
127 Gunnar Guðnason Grábræður
1423 Gunnar Gunnarsson Laugaskokk
667 Gunnar Helgason ÍR Skokk
5 Gunnar J. Geirsson Laugaskokk
1424 Gunnar Jarl Jónsson Leiknir
1920 Gunnar Jónsson Árbæjarskokk
2135 Gunnar K. Gunnarsson  
2128 Gunnar Leó Gunnarsson  
1029 Gunnar Möller Valur Skokk
454 Gunnar Ólason  
797 Gunnar P. Baldvinsson Langhl.félag Rvk.
211 Gunnar Páll Jóakimsson ÍR Skokk
798 Gunnar Páll Leifsson  
1030 Gunnar Richter NFR
799 Gunnar Snorrason Breiðablik
156 Gunnar Stefán Richter Laugaskokk
1031 Gunnar Stefánsson Hlaupahópur FH
455 Gunnar Torfason  
1425 Gunnar V. Árnason Árbæjarþrek
2121 Gunnar Viðar Bjarnason Toppfarar
800 Gunnar Þór Gíslason  
255 Gunnar Þór Gunnarsson Skýrr
1426 Gunnar Örn Arnarsson Boot Camp
668 Gunnhildur G. Vilbergsdóttir Hlaupatúttur
1892 Gunnhildur H. Georgsdóttir  
1032 Gunnhildur Hinriksdóttir HSK
1427 Gunnhildur L. Sigurðardóttir Glitnir
801 Gunnhildur Sveinsdóttir  
1989 Gunnlaugur Björnsson TKS
89 Gunnlaugur Júlíusson UMFR36
128 Gunnur Inga Einarsdóttir Fjölnir
1961 Gunnur Rós Grettisdóttir Skutlurnar
669 Gústaf P. Jónsson  
456 Gylfi Guðnason 12:00
1428 Gylfi Harðarson  
375 Gylfi Pálsson  
556 Gylfi Sigurðsson Afturelding
1429 Hafdís Björk Albertsdóttir Laugaskokk
802 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir  
557 Hafdís Hafberg Skokkhópur Hauka
2012 Hafdís Hafberg Skokkhópur Hauka
1430 Hafdís Helgadóttir Boot Camp
1431 Hafdís N. Hafsteinsdóttir  
1432 Hafdís Reinaldsdóttir NFR
319 Hafliði Kristjánsson  
1433 Hafrún Hlín Magnúsdóttir  
1033 Hafsteinn Guðmundsson  
558 Hafsteinn Óskarsson ÍR Skokk
1966 Hafsteinn Róbertsson  
1034 Hafsteinn Vilhelmsson Leiknir
1035 Hafsteinn Þór Einarsson Hlaupaklúbburinn Óli
457 Hafþór Helgi Einarsson Fjölnir
1434 Hafþór Theodórsson UMFA
1435 Halla Björg Ragnarsdóttir Riddarar Rósu
1036 Halla Björnsdóttir Ármann
1436 Halla Hrund Birgisdóttir Árbæjarskokk
803 Halla Ólafsdóttir  
1897 Halldór B. Jóhannsson Ármann
1437 Halldór Guðjón Jóhannsson ÍR
66 Halldór Guðmundsson UMFR36
1438 Halldór Hermann Jónsson Breiðablik
1037 Halldór Hilmar Sigurðsson Leiknir
2020 Halldór Jónsson Richa 116
1439 Halldór Ó. Sigurðsson Víkingasveitin
320 Halldór Snorrason Árbæjarskokk
18 Halldór Sævar Halldórsson Laugaskokk
2045 Halldór V. Jóhannsson  
376 Halldór Víglundsson  
670 Halldór Þ. Birgisson  
1440 Halldór Örn Kjartansson Afturelding
144 Halldóra Bergmann TKS
377 Halldóra Hálfdánardóttir Valur Skokk
1441 Halldóra Íris Sigurgeirsdóttir Bíddu aðeins
1038 Halldóra Karlsdóttir Riddarar Rósu
1442 Halldóra Matthíasdóttir  
804 Hallfríður Helgadóttir  
2046 Hallfríður Snorradóttir 3H
671 Hallgerður Arnarsdóttir ÍR Skokk
105 Hallgrímur Gröndal Fjölnir
1443 Hallgrímur Ólafsson  
458 Hallgrímur Stefánsson Valur Skokk
805 Hallgrímur Sveinn Sævarsson mottan.com
672 Hallgrímur Örn Arngrímsson Fjallaskokk
1039 Hallmar Halldórsson  
1444 Hanna Andrésdóttir  
1445 Hanna María Harðardóttir HÁS
1446 Hanna Rún Sverrisdóttir  
1447 Hannes Bjartmar Jónsson Knattspyrnufélag Vesturbæjar
806 Hannes Hauksson  
1838 Hannes Hrafnkelsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
807 Hans Henning Hoff RC Allemania v. "1866"
228 Hans Pétur Jónsson Árbæjarskokk
1825 Harald Pétursson Nova Skokk
808 Haraldur Ársælsson  
1883 Haraldur Gunnarsson Fylkir
106 Haraldur Haraldsson Haukar
809 Haraldur Haraldsson Fjölnir
1448 Haraldur Haraldsson Fjölnir
90 Haraldur Júlíusson  
1040 Haraldur Karl Regnisson Árbæjarskokk
1449 Haraldur Njálsson  
1450 Haraldur Pétursson Crossfit Iceland
321 Haraldur Tómas Hallgrímsson Hlaupahópur FH
378 Haraldur Vilhjálmsson  
129 Haraldur Þór Guðmundsson TKS
1451 Haraldur Örn Ólafsson  
1452 Harjit Delay  
1453 Harpa Ómarsdóttir  
459 Harpa Rúnarsdóttir Skokkk. Garðabæjar
2047 Harpa Sóley Snorradóttir 3H
673 Harpa Thoroddsen HH
256 Hartmann Bragason Valur Skokk
460 Hartmann Kr. Guðmundsson  
1454 Haukur  
1830 Haukur Arngrímsson Fjallaljónin
559 Haukur Arnþórsson Langhl.félag Rvk.
157 Haukur Bergsteinsson  
1455 Haukur Björnsson Afturelding
674 Haukur Eggertsson  
322 Haukur Friðriksson ÍR Skokk
1041 Haukur Guðmundsson  
675 Haukur Gunnarsson  
379 Haukur Hannesson 5dk
229 Haukur Sigurðsson TKS
2048 Haukur Þór Haraldsson  
230 Haukur Þór Ólafsson Árbæjarskokk
2126 Haukur Örn Harðarsson  
1042 Hákon B. Óttarsson Boot Camp
810 Hákon H. Leifsson  
1456 Hákon Helgi Bjarnason Fram
380 Hákon Steinsson Hlaupaklúbburinn Ponni
1457 Hákon Sverrisson Breiðablik
381 Hálfdán Gunnarsson Skokkk. Garðabæjar
2002 Hálfdán Þorsteinsson Hlaupahópur FH
1458 Hálfdán Örnólfsson Myndarlega liðið
46 Hávar Sigurjónsson Árbæjarskokk
287 Hávarður Tryggvason Sinfó Skokk
1459 Heiða B. Jósefsdóttir Skokkhópur Grafarholts
560 Heiða B. Knútsdóttir  
1939 Heiða Eiríksdóttir  
676 Heiða Jóhannsdóttir VÍS
1043 Heiðar Árnason  
1044 Heiðar Halldórsson Skokkklúbbur Hallbirnunga
1460 Heiðdís Rut Hreinsdóttir Fjölnir
461 Heiðrún Guðmundsdóttir Skokkk. Garðabæjar
1461 Heiðrún P. Maack Hlaupahópurinn Allý
1462 Heiðrún Ragnarsdóttir  
1463 Heiður Loftsdóttir HK/Víkingur
1922 Heimir Már Helgason ÍR Skokk
1045 Heimir Skúli Guðmundsson Hannes
188 Heimir Snorrason Langhl.félag Rvk.
1464 Helen Garðarsdóttir  
1932 Helen María  
1465 Helena Eyjólfsdóttir Keflavík
462 Helga Árnadóttir  
677 Helga Árnadóttir Laugaskokk
119 Helga B. Björnsdóttir Icelandair
1466 Helga Björk Árnadóttir  
463 Helga Björk Ólafsdóttir  
1868 Helga Garðarsdóttir Sævar
1046 Helga Guðmundsdóttir Skokkhópur Hauka
2049 Helga Guðný Elíasdóttir Fjölnir
1467 Helga Guðrún Gunnarsdóttir  
2050 Helga Gunnarsdóttir 3H
1047 Helga Halldórsdóttir Hlaupahópur FH
1468 Helga Hallgrímsdóttir Run 2 be fit
2051 Helga Jónsdóttir NFR
2052 Helga Kristinsdóttir  
169 Helga M. Gígja Árbæjarskokk
1991 Helga S. Sveinbjörnsdóttir Skokkhópur Hauka
1048 Helga Sigurbjörnsdóttir Hlaupatúttur
382 Helga Úlfarsdóttir Beljurnar
678 Helga Viðarsdóttir ÍR Skokk
1469 Helga Ýr Erlingsdóttir Hreyfing
561 Helga Þóra Jónasdóttir Afrekshópur
811 Helge Garke Skokkk. Garðabæjar
1049 Helgi Borg  
2129 Helgi Eide Guðjónsson Marel
1470 Helgi Erlendsson Reykjalundur
1471 Helgi Hákonarson ÍR
2053 Helgi Hinriksson 3SH/Bjartur
1050 Helgi Júlíusson  
1472 Helgi Kárason  
1473 Helgi Kristjánsson NFR
107 Helgi Marcher Egonsson ÍR Skokk
679 Helgi Már Erlingsson Apparat
1474 Helgi Michael Guðmundsson Leiknir
812 Helgi Pétur Magnússon  
1945 Helgi Rúnar Óskarsson  
813 Helgi Sigurðsson  
1051 Helgi Skúli Kjartansson  
1475 Helgi Tómasson Fjölnir
1824 Helgi Þ. Kristjánsson Icelandair
2054 Helgi Þór Harðarson  
1476 Helgi Þór Þórsson 5dk
1477 Hemir Aðalsteinsson SK
1478 Herdís Fjóla Eiríksdóttir Flugbjörgunarsveitin
1479 Herdís Guðjónsdóttir Laugaskokk
1480 Herdís Halldórsdóttir Skokkhópur Grafarholts
189 Herdís Helga Arnalds Breiðablik
1870 Herdís Kristinsdóttir Víkingur
1481 Hermann Arngrímsson Fjallaljónin
680 Hermann Hermansson FH
323 Hersir Sigurgeirsson  
464 Hilda Björk Línberg Haribo
1052 Hildigunnur Árnadóttir Beljurnar
562 Hildur Árnadóttir Hugur
465 Hildur Birgisdóttir Árbæjarskokk
563 Hildur Edda Grétarsdóttir Boot Camp
1482 Hildur Einarsdóttir HK
1483 Hildur H. Arnardóttir Boot Camp
1053 Hildur Harðardóttir FH/Golden girls
1484 Hildur Harðardóttir TKS
814 Hildur Kristmundsdóttir Bíddu aðeins
1968 Hildur Loftsdóttir Skokkhópur Hauka
815 Hildur Ríkarðsdóttir Fjölnir
1950 Hildur Rudolfsdóttir Laugaskokk
816 Hildur Rún Björnsdóttir Laugaskokk
1054 Hildur S. Jónsdóttir Hjallaþorpið
564 Hildur S. Pálmadóttir Laugaskokk
681 Hildur Sævarsdóttir  
1485 Hildur Ýr Viðarsdóttir  
1900 Hilmar Einarsson  
1486 Hilmar Jónsson  
817 Hilmar Rafn Kristinsson  
1487 Hilmar Þór Arnarson Fram
1871 Hilmar Þór Karlsson The Tigers
1488 Hinrik Arnarson  
1866 Hinrik Jóhannsson HH-Rock
1055 Hinrik Pálsson NFR
466 Hinrik Stefánsson Valur Skokk
565 Hjalti Atlason  
324 Hjalti Karlsson Skokkk. Garðabæjar
231 Hjalti Kristjánsson Reykjalundur
818 Hjálmar Set Árbæjarþrek
1489 Hjálmar Sverrisson  
819 Hjálmtýr Hafsteinsson NFR
467 Hjördís Björg Tryggvadóttir  
1056 Hjördís Hannesdóttir  
383 Hjördís Hjartardóttir Umf. Skipaskagi
566 Hjördís Hjörvarsdóttir Glitnir
1057 Hjördís Ósk Óskarsdóttir Tindastóll
1224 Hjördís Ýr Bessadóttir Laugaskokk
2055 Hjördís Ýr Ólafsdóttir Hlaupahópur FH
567 Hjördís Þorsteinsdóttir  
1490 Hjörleifsson Afturelding
820 Hjörleifur Hilmarsson ÍR Skokk
120 Hjörleifur Kristinsson Hádegisskokk.is
1491 Hjörleifur Stefánsson  
821 Hjörtur Grétarsson Hvatberar
1492 Hjörtur H. Jónsson  
1493 Hjörtur Jónasson  
1058 Hjörtur Líndal  
1494 Hjörtur Torfi Halldórsson Boot Camp
1059 Hlynur Halldórsson Skokkhópur Hauka
1060 Hlynur Kr. Árnason  
1495 Hlynur Ólafsson Fram
2003 Hlynur Sigurðsson  
1496 Hlynur Þráinn Sigurjónsson Flugbjörgunarsveitin
1497 Hlöðver Tómasson  
1827 Hólmfríður Aðalsteinsdóttir Hlaupahópur FH
325 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir Icelandair
822 Hólmfríður Skarphéðinsdóttir ÍR Skokk
108 Hólmfríður Svavarsdóttir Árbæjarskokk
1498 Hrafn Jökull Geirsson NFR
121 Hrafn Ómar Gylfason ÍR
823 Hrafnhildur Arnardóttir Boot Camp
1499 Hrafnhildur Baldursdóttir Langhl.félag Rvk.
824 Hrafnhildur G. Sigurðardóttir FBSR
568 Hrafnhildur Tryggvadóttir Laugaskokk
1061 Hrafnkell P. Pálmason  
1062 Hrefna Friðriksdóttir  
1500 Hrefna Katrín Guðmundsdóttir  
682 Hrefna Sif Svavarsdóttir Stúdíó Fitt
1501 Hrefna Sylvia Sigurgeirsdóttir Bíddu aðeins
326 Hrefna Thoroddsen HH
1502 Hreiðar Bjarnason NBI
1503 Hreiðar Hreiðarsson UMFN
170 Hrólfur Gestsson Laugaskokk
825 Hrólfur Þórarinsson Fjölnir
1504 Hrólfur Örn Jónsson Fram
683 Hrund Jónsdóttir  
1063 Hrönn Ásgeirsdóttir SK
826 Hrönn Baldursdóttir Vetrargosar
232 Hrönn Bergþórsdóttir ÍR Skokk
384 Hrönn Guðmundsdóttir ÍR
1876 Hugi Hreiðarsson Bjartur
827 Hugi Ólafsson  
23 Huld Konráðsdóttir Icelandair
468 Hulda Arnórsdóttir Gjörgæslan Hringbraut
1064 Hulda B. Magnúsdóttir Skokkhópur Hauka
828 Hulda Björgvinsdóttir  
1505 Hulda Hermansdóttir FH/Golden girls
1506 Hulda Steingrímsdóttir  
1507 Hörður Benediktsson  
385 Hörður Guðjónsson Fjölnir
829 Hörður I. Harðarson Afturelding
1065 Hörður Ingi Björnsson  
830 Hörður Már Kolbeinsson Fram
1508 Hörður Smári Jóhannesson Healthy Drinkers
386 Hörður Valgarðsson óf
1066 Hörnn Magnúsdóttir Kögglarnir
1067 Höskuldur Borgþórsson Boot Camp
171 Höskuldur Kristvinsson  
130 Höskuldur Ólafsson Afrekshópur
1220 Ida Lon Hamar
831 Inga Ásgeirsdóttir  
2130 Inga Björk Guðmundsdóttir Afrekshópur
387 Inga Dagmar Karlsdóttir Boot Camp
1509 Inga Fríða Guðbjörnsdóttir Hlaupatúttur
1510 Inga Hrund Magnúsdóttir  
2022 Inga Lísa Sólonsdóttir  
1068 Inga Margrét Friðriksdóttir  
1069 Inga Vildís Bjarnadóttir Mæðgurnar
1070 Ingi Björgvin Konráðsson Breiðablik
2056 Ingi Bogi Bogason  
1511 Ingi D. Ragnarsson Laugaskokk
569 Ingi Hrafn Guðmundsson Hlaupahópur Bankans
388 Ingi Karl Reynisson Hlaupahópur Bankans
1071 Ingi Páll Sæbjörnsson Skokkhópur Hauka
2127 Ingi Rúnar Jónsson Skokkhópur Grafarholts
1072 Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir  
83 Ingibjörg Jónsdóttir Fjölnir
1512 Ingibjörg Jónsdóttir Kögglarnir
1977 Ingibjörg K. Halldórsdóttir Valitor Færslurnar
469 Ingibjörg Kr. Eiríksdóttir Valur Skokk
327 Ingibjörg Pétursdóttir Fjölnir
1073 Ingibjörg R. Friðbjörnsdóttir Skokkk. Garðabæjar
1513 Ingibjörg Sigurðardóttir  
1969 Ingibjörg Sigþórsdóttir Hlaupahópur FH
1514 Ingigerður Guðmundsdóttir NFR
1928 Ingimundur Stefánsson Fylkir
109 Ingólfur Björn Sigurðsson Fjölnir
257 Ingólfur Björnsson Trakkarar
212 Ingólfur Bruun TKS
1515 Ingólfur Eðvarðsson  
258 Ingólfur Einarsson Skokkk. Garðabæjar
570 Ingólfur Geir Gissurarson Fjölnir
1074 Ingólfur Ólafsson Rikki Rocket
47 Ingólfur S. Sveinsson Laugaskokk
213 Ingólfur Örn Arnarsson  
1962 Ingunn Ólafsdóttir Valur Skokk
1898 Ingvar Ari Ingvarsson  
1516 Ingvar Freyr Ingvarsson Frændurnir
172 Ingvar Garðarsson HSK
122 Ingvar Haukur Guðmundsson Fjölnir
1923 Ingvar Hjartarson Fjölnir
259 Ingvar Páll Jónsson  
470 Ingvar R. Möller  
1908 Ingvar Rafn Stefánsson Kf. Birgir
1942 Ingveldur Jónsdóttir  
158 Ingvi Gunnarsson Langvest
684 Ingvi J. Ingvason Breiðablik
1517 Ingvi Kristinn Jónsson  
389 Ingvi Þór Hjaltason Valur Skokk
2057 Isabelle Nadeau small group from Quebec
832 Istvan Olah  
37 Íris Anna Skúladóttir Fjölnir
2058 Íris Auður Arnardóttir Árbæjarskokk
1518 Írunn Ketilsdóttir Skýrr
1075 Ísabell María Markan  
1944 Ísak Óli Helgason  
1519 Ísleifur Örn Sigurðsson Afturelding
145 Ívar Adolfsson Laugaskokk
1520 Ívar Daði Þorvaldsson  
390 Ívar Jónsson Mountain Runners Club
1076 Ívar Jósafatsson Árbæjarskokk
1521 Ívar Már Jónsson Richa 116
471 Ívar Pálsson  
1077 Ívar Pálsson Valdamenn
233 Ívar S. Kristinsson Icelandair
1078 Ívar Símonarson Afturelding
1522 Ívar Þór Jóhannsson ÍR
2059 Ívar Þrastarson  
1523 Jakob  
2124 Jakob Ágústsson  
1524 Jakob Einar Jakobsson Umf. Önundur
173 Jakob Ragnarsson Hreyfing
1525 Jakob S. Þorsteinsson Icelandair
472 Jakob V. Finnbogason  
288 Jakob Þorsteinsson ÍR Skokk
1526 Jakob Þór Einarsson TKS
571 Jakobína Guðmundsdóttir Árbæjarskokk
1079 James Pender L Street Running
2157 Jenny Johansson  
131 Jens Bjarnason Icelandair
1527 Jens G. Einarsson
110 Jens Viktor Kristjánsson Laugaskokk
1528 John Snorri Sigurjónsson Ármann
1855 Jonathan Cutress Icelandair
1869 José Omar Serralve Mon.  
1886 Jóhann Friðleifsson  
1529 Jóhann Friðrik Haraldsson KR
1530 Jóhann G. Guðmundsson  
1531 Jóhann Guðnason ÍR
16 Jóhann Gylfason ÍR
1080 Jóhann Gylfi Kristinsson  
1532 Jóhann H. Hafstein ERGO
1835 Jóhann H. Hafstein ERGO
685 Jóhann Helgi Ólafsson TM
132 Jóhann Ingibergsson Hlaupahópur FH
572 Jóhann Jóhansson Skokkk. Garðabæjar
21 Jóhann Karlsson Árbæjarskokk
573 Jóhann Kristjánsson ÍR Skokk
1533 Jóhann L. Haraldsson Haukar
574 Jóhann Másson Árbæjarskokk
833 Jóhann Ottó Wathne Forsetinn
2060 Jóhann Ólafur Kristinsson  
1081 Jóhann Pétur Harðarsson  
289 Jóhann Sigurðsson Bíddu aðeins
1534 Jóhann Sigurðsson  
1535 Jóhann Skagfjörð Magnússon  
1867 Jóhann Stefánsson Laugaskokk
58 Jóhann Unnsteinsson Grábræður
1536 Jóhann Úlfarsson Icelandair
1537 Jóhanna B. Hansen Mosóskokk
44 Jóhanna Eggertsdóttir Fjölnir
1082 Jóhanna Einarsdóttir TKS
13 Jóhanna Eiríksdóttir Laugaskokk
1538 Jóhanna Fríða Dalkvist Hreyfing
290 Jóhanna G. Ólafsdóttir Skokkk. Garðabæjar
1539 Jóhanna Gunnlaugsdóttir TKS
2154 Jóhanna Gylfadóttir  
1083 Jóhanna Himinbjörg Hauksdóttir UMSB/LHF
1084 Jóhanna Hólmfríður Helgadóttir Bremsuljósin
2010 Jóhanna Jóhannesdóttir  
391 Jóhanna M. Steindórsdóttir ÍR Skokk
1540 Jóhanna Margrét Ólafsdóttir  
291 Jóhanna Ólafsdóttir  
1541 Jóhanna Rún Rúnarsdóttir  
1542 Jóhannes Baldursson Árbæjarskokk
1960 Jóhannes Hilmisson Samtök einhleypra
1085 Jóhannes Oddur Bjarnason Valitor
1543 Jóhannes Zoega  
260 Jón Atli Eðvarðsson  
1544 Jón Árnason Fylkir
834 Jón B. Hjartarson Icelandair
1086 Jón Birgir Jóhannsson Langhl.félag Rvk.
686 Jón Bjarni Björnsson  
2000 Jón Björn Eysteinsson CrossFit Sporthús
1087 Jón Bæring Hannesson Skokkk. Garðabæjar
473 Jón Ebbi Halldórsson Árbæjarskokk
328 Jón Eiríksson Afturelding
214 Jón F. Benediktsson  
1545 Jón Finnbogason Gerpla
159 Jón Friðgeir Þórisson Hlaupahópur FH
474 Jón Gauti Jónsson FBSR
1546 Jón Geir Sigurbjörnsson  
1088 Jón Gestsson Víkingur
475 Jón Guðnason Elliði
261 Jón Gunnar Geirdal Icelandair
262 Jón Gunnar Þorsteinsson Richa 116
392 Jón Gunnar Þorsteinsson Reykjalundur
2061 Jón Hafsteinn Hannesson ÍR Skokk
1547 Jón Hallgrímsson  
476 Jón Heiðar Ólafsson TM
1548 Jón Helgi Óskarsson Árbæjarskokk
477 Jón Hinrik Höskuldsson  
835 Jón Hjálmarsson Boot Camp
1549 Jón Hjörleifur Stefánsson  
1550 Jón Ingi Gíslason Hádegisskokk.is
1551 Jón Ingi Hlynsson ÍR
1873 Jón Ingi Ingimundsson  
263 Jón Jóhannesson UMSB
836 Jón Jóhannesson  
303 Jón Júlíus Elíasson  
1861 Jón Kalmansson Skokkk. Garðabæjar
1552 Jón Karl Helgason  
478 Jón Kristinn Haraldsson Fjölnir
329 Jón M. Eyþórsson HSSR
234 Jón Mímir Einvarðsson  
2 Jón Ólafsson Grábræður
687 Jón Óli Ólafsson Massarun
575 Jón Ómarsson Rikki Rocket
2019 Jón Óskar Sverrisson  
688 Jón Páll Grétarsson Fjölsport
174 Jón Páll Haraldsson Langvest
1553 Jón Rúnar A. Kvaran Afturelding
576 Jón Sigurðsson Toppfarar
2062 Jón Sigþór Jónsson Þrí SH
1554 Jón Stefán Jónsson Samba FC
1089 Jón Steinar Magnússon  
190 Jón Sævarsson  
393 Jón Tryggvi Þórsson ÍR
1981 Jón Viðar Óskarsson Fjölnir
1555 Jón Þorgrímsson ÍR
1997 Jón Þór Hrannarsson Hlaupahópur Leiknis
1556 Jón Þór Sturluson Komaso
1974 Jón Þór Traustason Kar
1090 Jón Þórir Frantzson Frjálsir Flóamenn
2125 Jón Örlygsson  
837 Jón Örn Jóhannesson  
1091 Jón Örn Ólafsson  
1557 Jóna Björk Jónsdóttir Laugarvatn
577 Jóna Dóra Óskarsdóttir Laugaskokk
123 Jóna Guðmundsdóttir Fjölnir
1558 Jóna Hildur Bjarnadóttir Fram
1092 Jóna Hrefna Bergsteinsdóttir Hlaupatúttur
1559 Jóna Rósa Stefánsdóttir Haribo
479 Jónas Tryggvason ÍR Skokk
1954 Jónas Tryggvi Stefánsson  
1560 Jónatan S. Svavarsson Road Runners
689 Jóngeir Þórisson Hádegisskokk.is
394 Jónína Arnarsdóttir Bíddu aðeins
1998 Jónína Björk Erlingsdóttir Valitor Færslurnar
838 Jónína Gunnarsdóttir Afrekshópur
175 Jónína K. Ólafsdóttir ÍR Skokk
480 Jónína Ómarsdóttir Fjölnir
1093 Jórunn Jónsdóttir NY2008
42 Jósep Magnússon Fjölnir
1561 Jósep V. Guðlaugsson  
1094 Julia Hackenbruch Valur Skokk
690 Júlía Helgadóttir Árbæjarskokk
1562 Júlía Katrín Björke  
292 Júlíus Jónasson Laugaskokk
1095 Júlíus R. Júlíusson  
839 Jörundur Sv. Guðmundsson Hlaupaklúbbur Lýðveldisins
1563 Kaili Laur  
1096 Karen Bjarnhéðinsdóttir  
1978 Karen Kristine Sævarsdóttir Laugaskokk
691 Karen Kristjana Ernstsdóttir Valur Skokk
1564 Karítas Þórarinsdóttir  
1097 Karl G. Davíðsson  
176 Karl G. Gíslason Fjölnir
578 Karl G. Klein FH
293 Karl G. Kristinsson Hlaupafélag Vesturbæjar
2016 Karl Garðarsson Hlaupahópur FH
579 Karl H. Jósafatsson  
840 Karl Jóhann Garðarsson Choco-Skokk
1565 Karl Jóhann Guðnason  
692 Karl Jón Hirst Fjölnir
481 Karl Rúnar Marteinsson Boot Camp
1566 Katla Kristvinsdóttir TKS
1567 Katrín Benediktsdóttir Hlaupatúttur
1568 Katrín Helga Hallgrímsdóttir  
1569 Katrín Högnadóttir  
1570 Katrín Jónsdóttir  
1846 Katrín Karlsdóttir TMC
580 Katrín Sif Stefánsdóttir Boot Camp
482 Katrín Tómasdóttir Árbæjarskokk
191 Katrín Þórarinsdóttir ÍR Skokk
1571 Káloly Varga FH
91 Kári Gíslason  
75 Kári Jón Halldórsson Árbæjarskokk
330 Kári Logason Breiðablik
1572 Kári Mímisson KR
31 Kári Steinar Karlsson Laugaskokk
124 Kári Steinn Karlsson Breiðablik
1925 Keith Fogg ÍR Skokk
28 Ketill A. Hannesson Hádegisskokk.is
693 Kevan Latham HRV
2009 Kim Hamar
694 Kjartan Ásmundsson Breiðablik
1573 Kjartan Ásþórsson  
1574 Kjartan Benediktsson  
1924 Kjartan Bragi Valgeirsson Kf. Birgir
1575 Kjartan Dagbjartsson Healthy Drinkers
177 Kjartan Gylfason Árbæjarskokk
695 Kjartan Hjálmarsson  
1098 Kjartan Magnússon  
841 Kjartan Már Másson Skokkhópur Hauka
2063 Kjartan Ólafsson  
1576 Kjartan Ragnarsson HK
1577 Kjartan Ægir Kristinsson HLE
483 Klara Sveinsdóttir Hlaupaklúbburinn Ponni
1099 Klaus Marius Hansen  
696 Klemenz Sæmundsson Icelandair
697 Knútur Óskarsson ÍR Skokk
1578 Kolbeinn Gunnarsson TKS
395 Kolbrún Georgsdóttir Ármann
331 Kolbrún Sigurðardóttir Icelandair
1579 Kolbrún Unnarsdóttir Mosóskokk
581 Kolbrún Ögmundsdóttir Laugaskokk
50 Konráð Guðmundsson ÍR Skokk
1976 Konráð Jónsson Hlaupahópurinn Hæfæv
2064 Konráð Jónsson Hlaupahópurinn Hæfæv
582 Konráð Örn Skúlason  
1580 Kristbjörg Marteinsdóttir Laugaskokk
1581 Kristbjörg Ragnarsson  
583 Kristinn Briem Skokkk. Garðabæjar
1582 Kristinn Daníel Helgason  
698 Kristinn Einarsson Kögglarnir
51 Kristinn Garðarsson ÍR Skokk
1583 Kristinn Grétarsson Nervus
1584 Kristinn Hjaltalín  
1585 Kristinn Hjálmarsson Haribo
1586 Kristinn Ingi Jónsson  
1223 Kristinn Ingvason Skokkk. Garðabæjar
1100 Kristinn Jakobsson Árbæjarskokk
842 Kristinn Kristinsson  
2065 Kristinn Kristjánsson  
1212 Kristinn L. Hallgrímsson Breiðablik
67 Kristinn Ólafur Hreiðarsson Laugaskokk
484 Kristinn Pétursson Langhl.félag Rvk.
1587 Kristinn Sverrisson Jón Oddur og Jón Bjarni
1588 Kristín A. Birgisdóttir TKS
1589 Kristín Anna Arnþórsdóttir SK
1590 Kristín Baldursdóttir Glitnir
1938 Kristín Bergsdóttir  
699 Kristín Björg Guðmundsdóttir NFR
396 Kristín Einarsdóttir  
2131 Kristín Einarsdóttir  
1101 Kristín G.  
1591 Kristín Guðmundsdóttir NFR
133 Kristín Högnadóttir Hlaupahópur FH
8 Kristín Jóna Vigfúsdóttir Fjölnir
1592 Kristín Káradóttir Þróttur
1593 Kristín L Samande Hlaupatúttur
1948 Kristín Nielsen  
843 Kristín Pétursdóttir FH/Golden girls
1102 Kristín Reynisdóttir Reykjalundur
485 Kristín Sif Ómarsdóttir  
700 Kristín Sigmarsdóttir Fjölnir
2001 Kristín Sigurðardóttir Víkingur
1594 Kristín Sólnes Valur Skokk
332 Kristjana Bergsdóttir Bíddu aðeins
844 Kristjana Bjarnadóttir TKS
1595 Kristjana Magnúsdóttir  
584 Kristján Árnason Fjölnir
701 Kristján Eldjárn Þóroddsson ÍR Skokk
1596 Kristján F. Sigurðsson Fram
845 Kristján Franklín Magnússon  
846 Kristján Gunnarsson Afrekshópur
1213 Kristján Gunnarsson Breiðablik
294 Kristján Hákonarson  
1597 Kristján Jóhannsson ÍR
1598 Kristján Jóhannsson  
2152 Kristján Kristjánsson  
1103 Kristján Matthíasson SÍ Skokk
1599 Kristján Már Kárason TKS
1600 Kristján Mímisson  
1901 Kristján Ólafur Eðvarðsson  
245 Kristján Sigurðsson Árbæjarskokk
1601 Kristján Sigurðsson  
215 Kristján Sveinsson Langhl.félag Rvk.
1104 Kristján Sveinsson Laugaskokk
847 Kristján Viggósson Víkingur
333 Kristján Þorbergsson  
1105 Kristján Þór Kristjánsson Haukar
334 Kristmann Kristmannsson  
848 Kristmundur Guðmundsson  
1602 Kristófer Orri Pétursson Valur/Grótta
1603 Lars Olav Fosse  
585 Laufey M. Helgadóttir Julio
1604 Laurent Jegu HSSR
486 Lára Dóra Valdimarsdóttir ALA-Akranesi
1106 Lára Halla Sigurðardóttir Breki
1605 Lára Hallgrímsdóttir  
1606 Lárus B. Guðmarsson AGGF
1887 Lárus Guðmundsson  
397 Lárus H. Blöndal Fjölnir
487 Lárus Jónasson Skokkk. Garðabæjar
1607 Lárus Þorvaldsson  
1984 Lee Roy Tipton  
1608 Leifur Geir Hafsteinsson  
1609 Leifur Þorbergsson Fjölnir
1970 Leifur Þorvaldsson Frískir Flóamenn
178 Lilja Á. Guðmundsdóttir Fjölnir
134 Lilja B. Ólafsdóttir Fjölnir
1107 Lilja Birgis  
702 Lilja Guðbjörnsdóttir Fjölnir
703 Lilja Sturludóttir NFR
1108 Lina Bunk TKS
2066 Linda Björk Loftsdóttir Hlaupahópur FH
849 Linda Björk Waage  
1610 Linda Björk Þórðardóttir  
1109 Linda Haraldsdóttir Fjölnir
1889 Linda Heiðarsdóttir  
1611 Lína Gunnarsdóttir TKS
398 Lísa Greipsson Bíddu aðeins
1110 Loftur Einarsson  
1612 Lovísa Anna Finnbjörnsdóttir  
1613 Lovísa Rut Ólafsdóttir Haukar
29 Lúðvík Björgvinsson Árbæjarskokk
1614 Magna Jónmundsdóttir Fjölnir
264 Magnús Björnsson Árbæjarskokk
488 Magnús Einarsson UMFA
586 Magnús Fjalar Guðmundsson ÍR
179 Magnús Guðmundsson NFR
2067 Magnús Guðmundsson Afrekshópur
587 Magnús Gunnarsson Hlaupahópur Hag.
1615 Magnús Gunnarsson  
1854 Magnús Hafliðason  
335 Magnús Harðarson  
850 Magnús Hjartarson  
851 Magnús Hjetmann Hreyfing
1616 Magnús Ingi Stefánsson Árbæjarþrek
192 Magnús Pálmi Örnólfsson UMFB
489 Magnús Ragnarsson Árbæjarskokk
2132 Magnús Sigurðsson Trekant
1878 Magnús Sólberg Óskarsson  
1111 Magnús Sæmundsson HK
1617 Magnús Teitsson  
1618 Magnús Þ. Helgason NBI
2068 Magnús Þór Þorbergsson  
588 Magnús Örn Gylfason  
1619 Magnús Örn Sigurðsson  
704 Maj Britt Haraldsson ÍR Skokk
1620 Manfred Toraldo Atletica Firenze Marathon
852 Manuela Magnúsdóttir  
1112 Marcus Pettersson Laugaskokk
1864 Margeir Ásgeirsson  
853 Margeir Jóhannesson  
216 Margeir Kúld Eiríksson Afrekshópur
854 Margrét B. Jóhannsdóttir Fjölnir
1621 Margrét Björk Svavarsdóttir  
1622 Margrét Blöndal Hlaupatúttur
1113 Margrét Einarsdóttir Víkingur
1114 Margrét Elíasdóttir Langhl.félag Rvk.
2151 Margrét Gígja Þórðardóttir Laugaskokk
1863 Margrét Gunnarsdóttir  
1623 Margrét Jóhannesdóttir Laugaskokk
1624 Margrét Magnúsdóttir NFR
1115 Margrét Ólöf Jónsdóttir SK
336 Margrét Pálsdóttir Laugaskokk
1625 Margrét Sturlaugsdóttir Hlaupatúttur
589 Margrét Svavarsdóttir Fjölnir
705 Margrét Sverrisdóttir Skokkhópur Hauka
2117 Mari Jaersk Skokkhópur Hauka
2069 Marie-Claude Dionne small group from Quebec
193 Marinó Albertsson Skokkhópur Hauka
1626 María Bjarnadóttir Bíddu aðeins
1627 María Björgvinsdóttir  
855 María Björk Gunnarsdóttir FH
1628 María Dögg Tryggvadóttir ÍR
706 María Gunnarsdóttir Árbæjarskokk
1629 María H. Stefánsdóttir  
111 María Hlín Sigurðardóttir Fjölnir
2108 María Ingibjörg Ragnarsdóttir  
1836 María Kristín Gröndal Hlaupahópur FH
1856 María Kristjánsdóttir Hamar
2070 María Sæmundsdóttir UMSB
1630 Maríanna Þórðardóttir 12:00
1631 Marko Norkrods  
1632 Marko Norkroos  
1633 Marta Árnadóttir  
1116 Marta M. Hirst Hjallaþorpið
295 Marta Þorvaldsdóttir Fjölnir
112 Marteinn Sigurðsson ÍR
490 Martha Árnadóttir  
590 Martha Ernstsdóttir ÍR
399 Matthew J. Roberts  
1634 Matthildur Ásmundardóttir Sindri
14 Matthildur Hermannsdóttir Fjölnir
1635 Matthías Alfreðsson Afturelding
400 Matthías J. Matthíasson Pass
2071 Matthías J. Matthíasson  
856 Máni Atlason Boot Camp
857 Már Björgvinsson TKS
858 Már Jónsson Richa 116
1117 Melkorka Kvaran  
1636 Mikael M. Rivera UMFA
1637 Miklás Bencze  
337 Monica Fisher Árbæjarskokk
1118 Monika Freysteinsdóttir TKS
859 Mörður Finnbogason  
2072 Nafnlaus  
235 Nanna Þ. Andrésdóttir Árbæjarskokk
1638 Neil Kapoor AM Club
1119 Nikulás Árni Sigfússon UMFA
113 Níels Rafn Guðmundsson Árbæjarskokk
401 Njörður Helgason Frískir Flóamenn
1639 Númi Arnarsson ÍR Skokk
491 Oddgeir Arnarson Icelandair
135 Oddgeir Gylfason Árbæjarskokk
1120 Oddgeir Ottesen Langhl.félag Rvk.
2107 Oddgeir Þór Gunnarsson Skokkhópur Hauka
707 Oddur Gunnarsson OP
92 Oddur Kristjánsson Laugaskokk
265 Oddur Valur Þórarinsson  
266 Ola Ringsaker Ísl. Járnblendifél.
1640 Olga Helena Kristinsdóttir Bíddu aðeins
2073 Olgeir Marinósson  
1641 Olgeir Óskarsson Fjölnir
1642 Olivier Marin  
1121 Orri Einarsson Akureyri
1643 Orri Pétursson  
402 Ottó Ólafsson AGGF
1644 Ólafía Lárusdóttir Boot Camp
1122 Ólafur Adolfsson ÍA
1857 Ólafur Baldursson Bjartur
860 Ólafur Björnsson  
1916 Ólafur Björnsson Valur Skokk
1832 Ólafur Briem Icelandair
1963 Ólafur Bæring Jónsson Massarun
708 Ólafur Darri Andrason TKS
194 Ólafur Freyr Gíslason Árbæjarskokk
709 Ólafur Geirsson TKS
1645 Ólafur Gunnar Jónsson  
1646 Ólafur H. Valsson Ullur
180 Ólafur Hrafn Nielsen 5dk
492 Ólafur Hvanndal Boot Camp
591 Ólafur I. Jóhannesson Icelandair
338 Ólafur Ingi Ólafsson ÍR Skokk
493 Ólafur Ingþórsson ÍR
217 Ólafur Jóhann Jónsson ÍR Skokk
861 Ólafur Jón Ásgeirsson Fjölnir
1647 Ólafur Jónsson Leiknir
2114 Ólafur Kjartansson Hreyfing
195 Ólafur Margeirsson Breiðablik
267 Ólafur Marteinsson Ægir
862 Ólafur Páll Gunnarsson  
863 Ólafur Ragnar Helgason  
296 Ólafur St. Arnarsson FH
592 Ólafur Stefánsson Laugaskokk
1648 Ólafur Th. Árnason ÍR
297 Ólafur Unnarsson Frískir Flóamenn
136 Ólafur Þorvaldsson ÍR Skokk
1906 Ólafur Þór Gylfason  
1123 Ólafur Þór Júlíusson FBSR
2113 Ólafur Þór Magnússon deGaul
1649 Ólafur Örn Ólafsson  
1124 Óli Andri Hermannsson Fram
1650 Óli H. Sigurjónsson ÍR
1651 Óli Rafn Jónsson TM
339 Ólöf Birna Magnúsdóttir  
1652 Ólöf Einarsdóttir  
1653 Ólöf Elmarsdóttir ÍR Skokk
1654 Ólöf I. Sigurhjartardóttir  
1655 Ólöf Ingólfsdóttir Víkingar
1995 Ólöf Rós Káradóttir Víkingur
1896 Ómar Árnason  
1125 Ómar Hvanndal  
593 Ómar Ingþórsson  
218 Ómar Kristjánsson Árbæjarskokk
1656 Ómar Ómar Ágústsson Boot Camp
236 Ómar S. Jónsson TKS
864 Ómar Valsson  
1657 Óskar D. Ólafsson  
403 Óskar Hafnfjörð Gunnarsson Hjallaþorpið
865 Óskar Hrafn Guðmundsson FH
101 Óskar Jakobsson Árbæjarskokk
866 Óskar Josuason Langvest
196 Óskar Sölvason Boot Camp
2123 Óskar Valdimarsson Marel
1126 Óskar Valdórsson Leiknir
1658 Óskar Örn Óskarsson Langhl.félag Rvk.
268 Óttar Þórarinsson Boot Camp
867 Pawel Bartoszel  
1127 Pawel Panasivg  
404 Páll Arnór Pálsson NFR
1659 Páll Freysteinsson  
237 Páll Gestsson DeCode
710 Páll Gíslason AGGF
711 Páll Haraldsson ÍR Skokk
197 Páll Harðarson  
1660 Páll Janíus Valsson  
712 Páll Snæbjörnsson Fylkir
1128 Páll Sturluson OP
1129 Pálmar Hreinsson Áslákur, Djúpavogi
1661 Pálmi Ingólfsson Grindavík
594 Pálmi Ívarsson  
713 Perla Magnúsdóttir Pink ladies
1130 Peter Erler  
137 Pétur Ásbjörnsson Árbæjarskokk
1662 Pétur Davíðsson  
146 Pétur Fannar Hjaltason Valur Skokk
238 Pétur H. Ísleifsson Laugaskokk
239 Pétur Helgason Árbæjarskokk
100 Pétur Ingi Frantzson Hamar
1131 Pétur Ívarsson Valur Skokk
1663 Pétur Már Halldórsson  
714 Pétur Már Ómarsson Rikki Rocket
868 Pétur Pétursson  
494 Pétur Reimarsson UMFR36
595 Pétur Smári Sigurgeirsson Hlaupahópur FH
715 Pétur Sturla Bjarnason  
716 Pétur Svavarsson Skokkhópur Hauka
2106 Pétur Sölmar Guðjónsson  
405 Pétur Valdimarsson  
1895 Pétur Þór Ragnarsson HFR
93 Pétur Örn Sigurðsson Laugaskokk
1664 Pétur Örn Svansson Leiknir
596 Rafn Hilmar Guðmundsson LRH
1665 Rafn Hilmarsson Meðalmenn
1666 Rafn Marteinsson Laugaskokk
495 Rafn Sigurðsson Afrekshópur
717 Ragna Dóra Rúnarsdóttir Kögglarnir
68 Ragna María Ragnarsdóttir Valur Skokk
1667 Ragna S. Kristjánsdóttir Julio
1132 Ragna Sif Þórarinsdóttir  
597 Ragnar Gauti Hauksson Boot Camp
1668 Ragnar Hilmarsson Skýrr
2018 Ragnar Ingimundarson Valur Skokk
406 Ragnar Jóhannsson 12:00
2134 Ragnar Kristjánsson Víkingur
1669 Ragnar Logi Sigurþórsson  
914 Ragnar Ólafur Ragnarsson  
869 Ragnar Sverrisson Mósó Skokk
1133 Ragnar Valdimarsson DeCode
2074 Ragnar Viktor Hilmarsson  
407 Ragnheiður Aradóttir Hádegisskokk.is
718 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir Mæðgurnar
76 Ragnheiður Valdimarsdóttir Laugaskokk
496 Ragnheiður Ýr Grétarsdóttir Árbæjarskokk
598 Ragnhildur G. Eggertsdóttir  
1134 Ragnhildur Geirsdóttir Icelandair
1935 Ragnhildur Ísaksdóttir  
1670 Ragnhildur Sophusdóttir  
497 Ragnhildur Þ. Magnúsdóttir  
1671 Rahul Srivastava  
240 Rakel Ingólfsdóttir FH
719 Rakel Kristjánsdóttir Fjölnir
1135 Rakel S. Steinþórsdóttir Hlaupatúttur
2014 Rakel Steinarsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins
1884 Rakel Steinþórsdóttir  
408 Rannveig Hafberg Skokkhópur Hauka
241 Rannveig Oddsdóttir Langhl.félag Rvk.
1672 Raphael Lerodo  
1993 Rebekka Jóelsdóttir  
1673 Reinhold Richter  
599 Reynir Bjarni Egilsson ÍR
1136 Reynir Emilsson Leiknir
409 Reynir Jónsson Afrekshópur
181 Rémi Spilliaert ÞRÍR
720 Richard Day Árbæjarskokk
1674 Ríkharð Sigurðsson Laugaskokk
2075 Róbert Óli Skúlason  
1137 Róbert Sigurðarson  
242 Rósa Bj. Svavarsdóttir Árbæjarskokk
1675 Rósa Björg Ólafsdóttir ÍR Skokk
870 Rósa Friðriksdóttir Fjölnir
1676 Rósa María Ásgeirsdóttir  
1138 Rósa María Sigurðardóttir Afturelding
1677 Rósamaría Dröfn  
1678 Rui Vieira Epalmo Islandí
1679 Rut Baldursdóttir FH/Golden girls
94 Rúna Hauksdóttir TKS
600 Rúna Rut Ragnarsdóttir Icelandair
1139 Rúnar Bj. Jóhannsson  
410 Rúnar Bragason Laugaskokk
721 Rúnar Halldórsson Víkingasveitin
95 Rúnar Marinó Ragnarsson Árbæjarskokk
182 Rúnar Pálmason Óðir Tígrar
498 Rúnar Reynisson Langhl.félag Rvk.
19 Rúnar Sigurðsson Árbæjarskokk
1140 Rúnar Þór Óskarsson  
6 Rögnvaldur Bergþórsson Laugaskokk
411 Rögnvaldur Björnsson LHR
412 Salóme Gunnarsdóttir Víkingshópur
1680 Salvör Egilsdóttir  
601 Sandra Fredenlund Bíddu aðeins
499 Sandra Jónasdóttir SK
1681 Sara Dögg Jónsdóttir Hjallaþorpið
1682 Sara Hrund Gunnl. Boot Camp
1683 Sara Lind Þórðardóttir Stinnar Kinnar
1141 Sara McCune Breiðablik
1955 Sesselja Þóra Gunnarsdóttir  
1684 Sharon J. Kerr  
340 Sif Gylfadóttir Reykjalundur
500 Sif Jónsdóttir ÍR Skokk
1685 Sif Sigþórsdóttir  
2076 Sigbjörn Guðjónsson Fjölnir
2077 Sigfús B. Harðarson  
1686 Sigfús Haraldsson Fjölnir
114 Sighvatur Dýri Guðmundsson ÍR
1142 Sigmar Egilsson  
1687 Sigmundur Stéfánsson Frjálsir Flóamenn
2078 Sigríður Ása Friðriksdóttir Skokkhópur Hauka
1688 Sigríður Ásta Björnsdóttir Skokkfélag KEA
1879 Sigríður Ásta Guðjónsdóttir HH-Rock
871 Sigríður B. Stefánsdóttir Hádegisskokk.is
618 Sigríður E. Sigmundsdóttir Hamar
872 Sigríður Guðný Árnadóttir  
501 Sigríður Gylfadóttir Árbæjarskokk
602 Sigríður I Gunnarsdóttir NFR
77 Sigríður Klara Böðvarsdóttir Fjölnir
1983 Sigríður Sara Sigurðardóttir  
1689 Sigríður Sif Gylfadóttir Flugbjörgunarsveitin
2079 Sigríður Sif Magnúsdóttir  
873 Sigríður Sigurðardóttir Bíddu aðeins
1690 Sigríður Sophusdóttir  
1691 Sigríður Svala Jónasdóttir Grótta
1692 Sigríður Víðis Jónsdóttir  
1693 Sigrún Arnardóttir Árbæjarskokk
10 Sigrún Barkardóttir ÍR Skokk
198 Sigrún Birna Norðfjörð Icelandair
1143 Sigrún Dóra Sævinsdóttir Langhl.félag Rvk.
1694 Sigrún Edvaldsdóttir ÍR Skokk
341 Sigrún Erlendsdóttir Laugaskokk
1695 Sigrún Hansdóttir  
603 Sigrún Huld Þorgrímsdóttir  
2137 Sigrún Jana Finnbogadóttir  
2080 Sigrún Jónasdóttir Árbæjarskokk
413 Sigrún Konráðsdóttir Fjölnir
1696 Sigrún Óskarsdóttir ÍR Skokk
1144 Sigrún Sveinbjörnsdóttir Sprengur-ÍTR
1697 Sigrún Víglundsdóttir Bíddu aðeins
269 Sigrún Þórarinsdóttir Fjölnir
2008 Sigtryggur A. Árnason BW Runners
1965 Sigurbirna Hafliðadóttir  
52 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir ÍR
1218 Sigurbjörg Fjölnisdóttir Beljurnar
1145 Sigurbjörg Haraldsdóttir Kögglarnir
1146 Sigurbjörg Jóhannesdóttir Laugaskokk
59 Sigurbjörn Árni Arngrímsson Nike/Austurbakki
1147 Sigurbjörn Einarsson TKS
1148 Sigurbjörn Hjaltason Fjölnir
1877 Sigurbjörn Mar Hamar
1149 Sigurbjörn Orri Úlfarsson  
874 Sigurborg Eyjólfsdóttir FH/Golden girls
1150 Sigurður Ari Sigurjónsson Bíddu aðeins
2116 Sigurður Arinbjörnsson  
1151 Sigurður Arnar Herm. Afturelding
1698 Sigurður Árnason Hlaupahópurinn Allý
1699 Sigurður Árnason  
1911 Sigurður Árni Reynisson  
1152 Sigurður Bjarnason  
875 Sigurður E. Guttormsson  
2081 Sigurður Fannar Ólafsson Skokkhópur Hauka
1700 Sigurður Freyr Árnason  
502 Sigurður Freyr Jónatansson ÍR Skokk
503 Sigurður Gunnsteinsson ÍR
722 Sigurður Gylfason N1-2008
1701 Sigurður H. Sigurðarson ÍR Skokk
96 Sigurður H. Svævarsson Laugaskokk
1702 Sigurður Halldór Sævarsson Laugaskokk
1703 Sigurður Halldórsson  
69 Sigurður Hansen Laugaskokk
342 Sigurður Haraldsson Valur Skokk
1704 Sigurður Ingi  
876 Sigurður Ingi Eiríksson  
24 Sigurður Ingvarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
160 Sigurður Ísleifsson Glitnir
877 Sigurður J. Haraldsson  
1153 Sigurður Jón Gunnarsson  
298 Sigurður Kiernan Afrekshópur
343 Sigurður Konráðsson Nýherji
1705 Sigurður Lár Gunnarsson Fram
2021 Sigurður M. Jónsson  
1154 Sigurður Már Hliddal  
243 Sigurður O. Lárusson  
244 Sigurður Ó. Lárusson Frumherji
723 Sigurður Óli Gestsson Icelandair
1706 Sigurður Óli Hákonarson  
724 Sigurður Óli Jensson  
1707 Sigurður Óskar Sigmarsson Samba FC
1708 Sigurður Pétur Sigmundsson FH
299 Sigurður R. Árnason Boot Camp
1155 Sigurður R. Freysteinsson SPES
878 Sigurður R. Sveinsson ÍR
1709 Sigurður Rúnar Pálsson Fram
1156 Sigurður Sigurðsson Boot Camp
1710 Sigurður Sigurðsson  
879 Sigurður Skarphéðinsson Óðir Tígrar
199 Sigurður Smárason  
147 Sigurður Tómas Þórisson ÍR
200 Sigurður V. Smárason deGaul
1711 Sigurður Vignir  
1712 Sigurður Þór Ágústsson  
725 Sigurður Þór Sigurðsson  
78 Sigurður Þórarinsson ÍR Skokk
1713 Sigurður Ægir Jónsson  
1904 Sigurgeir Gíslason Marel Boot Camp
219 Sigurgeir Már Halldórsson Icelandair
1714 Sigurgeir Sigm  
1715 Sigurjón Arnarson  
2082 Sigurjón Ernir Sturluson Boot Camp Akranes
1716 Sigurjón Hallgrímsson Compare H
880 Sigurjón Hákonarson HR
1717 Sigurjón Hávarsson Árbæjarþrek
1157 Sigurjón Jónsson  
1158 Sigurjón M. Ólafsson Icelandair
604 Sigurjón Mýrdal Hjartarson Laugaskokk
12 Sigurjón Sigurbjörnsson ÍR Skokk
1159 Sigurjón Sigurjónsson Soccerade
1160 Sigurjón Svavarsson  
881 Sigurjón Vilbergsson Skokkk. Garðabæjar
1718 Sigurjón Víðir Jónsson  
201 Sigurjón Þórðarson Breiðablik
1719 Sigurl. Birgir Ólafsson  
882 Sigurlaug Hilmarsdóttir ÍR Skokk
1885 Sigurlín Birgisdóttir ÍR Skokk
1720 Sigurlín Bjarney Gísladóttir Bíddu aðeins
883 Sigurrós Erlingsdóttir Fjölnir
1959 Sigurrós Pétursdóttir  
1840 Sigþór Jónsson  
60 Sigþór K. Ágústsson UMFR 36
1888 Sigþór Ö. Rúnarsson Skokkhópur Hauka
1161 Silas Bruun DeCode
414 Silja Guðmundsdóttir Haribo
1843 Silja Hrund Einarsdóttir TMC
1930 Silja Rós Pétursdóttir Hlaupahópur FH
1721 Silja Rún Gunnlaugsdóttir Hafliði Alhliða
1162 Sindri Gunnarsson Flinkar
884 Sindri Már Kolbeinsson Fram
1722 Sindri Ólafsson TKS
885 Símon Elvar Vilhjálmsson Árbæjarþrek
2083 Símon Hreinsson Boot Camp Akranes
504 Sjöfn Kjartansdóttir Laugaskokk
2084 Skúli Ármannsson  
9 Skúli Gunnarsson Grábræður
1723 Skúli H. Hilmarsson Hreyfing
1163 Skúli K. Þorvaldz  
1164 Skúli M. Sigurðsson ÍR
1724 Slavisa Trifuhovic Afturelding
2017 Smári Alfreðsson  
1725 Smári Björn FH
1726 Smári Helgason Leiknir
605 Smári Rafn Teitsson Árbæjarskokk
1727 Snorri Gunnarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
606 Snorri Ingason ÍR Skokk
1165 Snorri Laxdal Karlsson Team Sevo
886 Snorri Þ. Ingvarsson ÍBR
1166 Snædís Kristinsdóttir  
1167 Soffía G. Magnúsdóttir  
1967 Soffía Guðmundsdóttir Árbæjarskokk
726 Soffía Hilmarsdóttir Víkingasveitin
1728 Soffía Kristinsdóttir ÍR Skokk
84 Soffía Sveinsdóttir TKS
38 Sondy Johansen Árbæjarskokk
505 Sonja Guðnadóttir  
2156 Sophie Jensen  
1729 Sóley Emilsdóttir  
1730 Sóley Rut Ísleifsdóttir VÍS
1731 Sóley S. Bender Langhl.félag Rvk.
220 Sólrún I. Ólafsdóttir Laugaskokk
1732 Sólrún M. Reginsdóttir  
2085 Sólveig Birna Karlsdóttir Árbæjarskokk
1947 Sólveig Guðmundsdóttir  
1979 Sólveig Halldórsdóttir Árbæjarskokk
727 Sólveig Haraldsdóttir Bíddu aðeins
344 Sólveig Karlsdóttir Árbæjarskokk
1940 Sólveig Ragnarsdóttir  
1853 Sólveig Reynisdóttir  
506 Stanislaw Bukowski  
507 Stefanía Skarphéðinsdóttir Laugaskokk
508 Stefán Ágúst Hafsteinsson ÍR
1168 Stefán Ákason  
1829 Stefán Árnason Hamar
1169 Stefán Birgisson  
345 Stefán Bjarnason Fjölnir
1733 Stefán Eiríks Stefánsson  
1734 Stefán Emil Jóhannsson KR
1735 Stefán Friðgeirsson  
728 Stefán Friðleifsson ÍR
887 Stefán Guðjónsson  
20 Stefán Guðmundsson Team Craft
1736 Stefán Guðmundsson  
729 Stefán Hallgrímsson ÍR
1737 Stefán Helgi Jónsson Forsetinn
2086 Stefán Ingi Valdimarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
1170 Stefán Kemp Árbæjarþrek
300 Stefán Már Ágústsson Nike/Austurbakki
730 Stefán Pálmason SR-club
1738 Stefán Pét AFL
607 Stefán Rafn Stefánsson  
1891 Stefán Reynisson Skokkk. Garðabæjar
1739 Stefán Vagn Stefánsson HLE
79 Stefán Viðar Sigtryggson Laugaskokk
1740 Stefán Þ. Þórsson  
415 Stefán Þór Pálsson Árbæjarskokk
1828 Stefán Þór Pétursson Hamar
608 Stefán Þór Sigurðsson  
888 Stefán Þórarinsson FBSR
85 Stefán Örn Einarsson ÍR Skokk
1741 Stefán Örn Stefánsson AGGF
1742 Steffan Iwersen  
889 Steinar B. Aðalbjörnsson Laugaskokk
1912 Steinar B. Hafberg  
509 Steinar Guðleifsson Laugaskokk
1743 Steinar Jens Friðgeirsson ÍR
416 Steinar Júlíusson TMC
1744 Steinar Kristjánsson Afturelding
2087 Steinar Rafn Garðarsson Hamar
609 Steinar Viggósson NFR
417 Steinar Þór Bachman Breiðablik
1745 Steinar Þór Ólafsson Skokki
1902 Steindór Gunnarsson ÍRB
890 Steinn Jóhannsson Hlaupahópur FH
2088 Steinunn G. Ástráðsdóttir ÍR Skokk
418 Steinunn H. Hannesdóttir TKS
1746 Steinunn Jónsdóttir ÍR Skokk
1747 Steinunn Leifsdóttir Laugaskokk
2089 Steinunn Sveinsdóttir Gefumst ekki upp
1748 Steinunn Una Sig. Hlaupatúttur
1749 Steve Jones Árbæjarskokk
891 Stígur Stefánsson UBK
610 Stígur Zoëga  
1750 Sturla Guðlaugsson  
1751 Styrmir Bjarnason tm.is
1171 Sumarliði Óskarsson Laugaskokk
1860 Sunna Björk Guðmundsdóttir  
1858 Sunna Rós Svansdóttir Skokkk. Garðabæjar
892 Sunna Sigurðardóttir  
1752 Sunneva Þórðardóttir  
1753 Susanne Rudholm Skellefteå
1754 Svanborg Gústafsdóttir  
1755 Svandís Sturludóttir Skokkhópur Grafarholts
2110 Svanhildur Þengilsdóttir ÍR Skokk
893 Svava Oddný Ásgeirsdóttir ÍR Skokk
246 Svava Rán Guðmundsdóttir Árbæjarskokk
894 Svava S. Rafnsdóttir Laugaskokk
1756 Svava Sigurðardóttir Nordica Spa
731 Sveinbjörn Höskuldsson Medcare
2090 Sveinbjörn Sveinbjörnsson Hamar
53 Sveinbjörn Valgeir Egilsson Icelandair
1757 Sveinfríður Helgadóttir  
161 Sveinn Ásgeirsson ÍR Skokk
2091 Sveinn Benedikt Rögnvaldsson  
1172 Sveinn Bjarnason SPES
1173 Sveinn Ernstsson ÍR
2092 Sveinn Fjalar Ágústsson Icebreakers
1174 Sveinn Hannesson Rolling Stones
1175 Sveinn Hákon Harðarson Flugbjörgunarsveitin
1176 Sveinn Helgason Snæfell
97 Sveinn Hilmarsson  
54 Sveinn K. Baldursson Skokkk. Garðabæjar
510 Sveinn Margeirsson UMFT
1758 Sveinn Ó. Arnórsson Syplingur
1221 Sverrir Ingibjartsson Hamar
611 Sverrir Jónsson  
1952 Sverrir Jónsson  
1759 Sverrir Kiernan  
1177 Sverrir Magnússon  
1178 Sverrir Sigurvinsson  
1760 Sverrir Þór Sverrisson  
1761 Sæar Ingi Sigurgeirsson FH
346 Sædís Ólafsdóttir TKS
511 Sæmundur Ólafsson ÍR
2119 Sævar G. Magnússon Fjölnir
1762 Sævar Guðmundsson ÍR Skokk
1907 Sævar Skaptason Laugaskokk
419 Sævar Smári Þórðarson Healthy Drinkers
1179 Sævar Þór Svanlaugsson Fram
183 Sölvi Guðmundsson Afreksvörur
1180 Sölvi Már Viðarsson Langvest
347 Sölvi Oddsson Árbæjarskokk
270 Teitur Jónsson Árbæjarskokk
2115 Theódór Friðjónsson VVVFÍ
1763 Thomas Birgir Kawadry  
895 Thomas Kjeldahl NFR
1764 Tinna Dögg Kjartansdóttir  
732 Tinna Lárusdóttir Árbæjarskokk
1765 Tinna Líf Jörgensdóttir  
1766 Tinna Sigurðardóttir Laugaskokk
2093 Tjerk A. Bartlema Universitet Twente
1767 Tjörvi Hrafnkelsson Hugur
1768 Toma Tomov  
896 Tomas Hajek  
162 Torben Gregersen Team Craft
512 Torfi Helgi Leifsson hlaup.is
733 Torfi Hjartarsson  
1769 Torfi Þ. Þorsteinsson AFFG
2094 Tómas Andri Axelsson Valur Skokk
1181 Tómas Arnar Guðmundsson Fjölnir
612 Tómas Beck Icelandair
2122 Tómas Guðjónsson Marel
1182 Tómas Jóhannesson  
1183 Tómas Kristjánsson  
2095 Tómas Tandri Jóhannsson Hlaupahópur FH
86 Tómas Zoëga Geirsson Breiðablik
1770 Tómas Þorsteinsson Marel
1 Trausti Valdimarsson ÞRÍR
734 Tryggvi Aðalbjarnarson ÍR Skokk
420 Tryggvi Guðmundsson  
1184 Tryggvi Harðarson Árbæjarskokk
1771 Tryggvi Sch.  
613 Una Hlín Valtýsdóttir Langhl.félag Rvk.
80 Unnar Hjaltason Skokkk. Garðabæjar
1772 Unnur Friðþjófsdóttir  
2096 Unnur Karlsdóttir  
26 Unnur María Ólafsdóttir Fjölnir
735 Ute Burghardt Bremsuljósin
897 Úlfar Þórðarson Víkingur
898 Úrsúla Jünemann UMFA
1185 V. Unnar Jóhannsson  
1773 Vaka Rögnvaldsdóttir  
1992 Vala Gísladóttir  
1186 Vala Thoroddsen  
513 Valbjörg Þórðardóttir  
899 Valdimar Ármann  
138 Valdimar Bjarnason Þorlákshöfn
98 Valdimar Halldórsson Völsungur
1823 Valdimar Sveinbjörnsson Haukar
736 Valdís Beck  
1774 Valdís Sigurþórsdóttir NFR
614 Valgarður Sverrisson  
1187 Valgeir Bergmann Massarun
2097 Valgeir P Þrí SH
2120 Valgerður J. Guðjónsdóttir Skokkhópur Hauka
1188 Valgerður Ólafsdóttir Fjölnir
1189 Valgerður Pálsdóttir Skokkhópur Hauka
1775 Valgerður Rós Sigurðardóttir  
1776 Valgerður Sólnes  
1777 Valgerður Sveinsdóttir  
1778 Valtýr Árnason  
1779 Valtýr Gauti Gunnarsson Langhl.félag Rvk.
1780 Valur Ásberg Valsson  
615 Valur Guðlaugsson  
1190 Valur Páll  
1781 Valur Sveinbjörnsson  
163 Valur Þórsson ÍR
1191 Veigar Sveinsson IFC
2098 Vera Víðisdóttir  
271 Veronika Bjarnardóttir Fjölnir
2099 Védís H. Ármannsdóttir ÍR Skokk
1782 Védís Ólafsdóttir FBSR
99 Vésteinn Jónsson  
1192 Vésteinn Sigmundsson  
1783 Vésteinn Sæmundsson  
1784 Viðar  
184 Viðar Bragi Þorsteinsson deGaul
272 Viðar Helgason Árbæjarskokk
737 Viðar Sýrusson Egill Team
1785 Vigdís G. Ólafsdóttir  
2112 Vigdís Hallgrímsdóttir TKS
1786 Vigfús Eyjólfsson  
2013 Vigfús Karlsson Healthy Drinkers
301 Vignir Már Lýðsson ÍR
1787 Vignir Þór Sverrisson ÍR Skokk
900 Viktor Arnar Ingólfsson Langhl.félag Rvk.
1788 Viktor Jarl ÍR
1789 Viktor Orri Pétursson Valur/Grótta
302 Viktor Vigfússon Afrekshópur
901 Viktor Þór Sigurðsson  
1193 Viktor Örn Guðlaugsson FBSR
616 Vilborg Jónudóttir Hreyfing
1194 Vilborg María Carlsdóttir Eyrnabandið
1195 Vilhelm Már Þorsteinsson Árbæjarskokk
1196 Vilhjálmur Atlason ÍR
1790 Vilhjálmur Baldursson Kögglarnir
125 Vilhjálmur Grímsson Víkingasveitin
514 Vilhjálmur Kári Haraldsson Breiðablik
1197 Vilhjálmur Óli Valsson LHG/HK
1791 Vilhjálmur Þ. Vilhjálmsson  
1792 Vilmundur Sveinsson Apparat
1198 Vitor Hugo Scátola Sirivés  
2100 Víðir Starri Vilbergsson  
738 Vífill Valdimarsson  
17 Vöggur Magnússon Árbæjarskokk
1793 Wiebke Weymann Valur Skokk
739 Ylfa Rún Óladóttir ÍR
902 Yngvi Páll Þorfinsson Síminn
273 Zsolt Takács FBSR
70 Þorbergur Ingi Jónsson ÍR
274 Þorbergur Leifsson Fjölnir
740 Þorbjörg Hólmgeirsdóttir Hádegisskokk.is
1199 Þorbjörg Jensdóttir ÍR
1999 Þorbjörg Karlsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins
1794 Þorbjörg Kristinsdóttir  
515 Þorgeir Sigurðsson Valur Skokk
1795 Þorgrímur Hallsteinsson Árbæjarskokk
1796 Þorkell Guðjónsson  
741 Þorkell Magnússon TKS
275 Þorlákur Jónsson Langhl.félag Rvk.
742 Þorleifur Þ. Jónsson Glitnir
348 Þorleifur Þorleifsson Árbæjarskokk
1797 Þorsteinn Ágústsson  
221 Þorsteinn G. Jónsson Langvest
516 Þorsteinn Magnússon ÍR
1833 Þorsteinn Magnússon Laugaskokk
1798 Þorsteinn Pálsson  
1799 Þorvaldur Árnason Afturelding
2145 Þorvaldur Daníelsson Team Awesome
903 Þorvaldur Guðjónsson Rolling Stones
517 Þorvaldur Kristjánsson Laugaskokk
904 Þorvaldur Lúðvík Sigurjónsson  
1800 Þorvaldur Lúðvík Sigurjónsson  
1801 Þorvaldur Ólafsson  
164 Þorvarður Jónsson FH
617 Þór Bæring Ólafsson Massarun
1802 Þór Gunnarsson ÍR Skokk
1200 Þór Svendsen Björnsson  
1803 Þór V. Svafarsson  
1905 Þóra Björg Magnúsdóttir ÍR Skokk
421 Þóra Björk Hjartardóttir Árbæjarskokk
1201 Þóra Gréta Þórisdóttir ÍR Skokk
518 Þóra Jóhanna Hjaltadóttir Árbæjarskokk
1804 Þóra Másdóttir Skokkhópur Grafarholts
1805 Þórarinn Guðjónsson Syplingur
1806 Þórarinn Heiðar Harðarson Aikikai Rvk.
1807 Þórarinn Stefánsson Langhl.félag Rvk.
1808 Þórarinn Þórarinsson Laugaskokk
1994 Þórarinn Þórarinsson  
422 Þórarinn Þórsson Flugfiskar
1809 Þórdís Björg Kristjánsdóttir  
2101 Þórdís Grímh Magnúsdóttir ÍR Skokk
165 Þórdís H. Pálsdóttir Valur Skokk
2102 Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir Hlaupahópur FH
905 Þórður Clausen Þórðarson  
1810 Þórður Kristjánsson  
1811 Þórður Marelsson 12:00
519 Þórður Sigurvinsson ÍR Skokk
3 Þórey Gylfadóttir Fjölnir
1812 Þórey Hannesdóttir Fram
2103 Þórhallur Ágústsson  
1915 Þórhallur Dan Árbæjarskokk
913 Þórhallur Halldórsson Ármann
4 Þórhallur Jóhannesson FH
1813 Þórhallur Ólafsson KR
1814 Þórhidlur Vala Þorgilsdóttir HK/Víkingur
276 Þórhildur Blöndal Julio
1815 Þórhildur Elfarsdóttir Árbæjarskokk
1816 Þórhildur S. Blöndal  
520 Þórhildur Þórisdóttir Gjörgæslan Hringbraut
1202 Þórir Dan Jónsson Laugaskokk
81 Þórir Magnússon Laugaskokk
906 Þórir Sigurhansson Skíðagöngufélagið Ullur
2148 Þórlaug Steingrímsdóttir  
907 Þóroddur Ingvarsson Valur Skokk
22 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR
908 Þórólfur Matthíasson Fjölnir
1203 Þórunn G. Björnsdóttir Árbæjarskokk
1817 Þórunn M. Gunnarsdóttir Icepharma Skokk
1204 Þórunn S. Bjarnadóttir Hafliði Alhliða
2104 Þórunn Valdimarsdóttir NFR
1205 Þráinn Friðriksson  
2146 Þröstur Guðmundsson Marel
909 Þröstur Helgason Árbæjarskokk
202 Þuríður Ósk Gunnarsdóttir Fjölnir
1936 Þyrí Dröfn Konráðsdóttir  
1206 Ægir L. Traustason  
1207 Ægir Már Kárason Evran
87 Ævar Sveinsson Laugaskokk
1818 Ævar Þórólfsson Fjölsport
910 Ævar Örn Magnússon  
1208 Örlygur Arnarson  
48 Örn Gunnarsson Hádegisskokk.is
911 Örn Hrafnkelsson  
1819 Örn Ingibergsson Icelandair
1209 Örn Pálsson Árbæjarskokk
1820 Örn Sölvason Afturelding
39 Örn Þorsteinsson ÍR Skokk
1821 Örnólfur Oddsson ÍR Skokk
1210 Örnólfur Þ. Örnólfsson ÍR
1211 Örvar Arnarson  
34 Örvar Möller Árbæjarskokk
203 Örvar Rudólfsson Valur Skokk
912 Örvar Steingrímsson Breiðablik
1822 Örvar Sær Gíslason Healthy Drinkers

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
SportÝs 2019
Powerade 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 2
Local 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
Sportv÷rur 2XU J˙nÝ 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2019?
Adidas
Asics
Brooks
Ecco
Hoka OneOne
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
On
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is