Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2019
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2019
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2019
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2013
13.7.2013
Laugavegshlaupi­

Landmannalaugar-Þórsmörk 13. júlí 2013 

Laugavegshlaupið

Vegalengd: 55 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.

 

Heildarúrslit

Röð Tími Nafn Fæð.ár Heiti sveitar Staður
1 4:48:08 Örvar Steingrímsson 1979 Team Efla IS200
2 4:52:25 Guðni Páll Pálsson 1987 Team Efla IS870
3 5:14:24 Ryan Paavola 1984   USA
4 5:18:43 Hendrik Spöring 1990   GER
5 5:18:49 Birgir Sævarsson 1972 ÍR- sómamenn IS107
6 5:19:17 Sigurður Þórarinsson 1967 ÍR- sómamenn IS109
7 5:19:58 Sigurður Hrafn Kiernan 1969   IS101
8 5:20:19 José Israel Fernández Cáceres 1967   ESP
9 5:28:05 Gina Lucrezi 1983 Team USA USA
10 5:31:12 Sölvi Oddsson 1972 Team Efla IS110
11 5:35:37 Reimar Marteinsson 1980 Naglarnir IS530
12 5:36:15 Radu Milea 1988   ROU
13 5:39:56 Eivind Furuseth 1975   NOR
14 5:43:13 Viktor Jens Vigfússon 1967   IS107
15 5:43:50 Jean-Michel Nikles 1964   CHE
16 5:46:20 Frank Tschöpe 1968   CHE
17 5:46:32 Nico Verrier 1973   CAN
18 5:46:57 Robert Shaw 1969   GBR
19 5:47:33 Elísabet Margeirsdóttir 1985   IS105
20 5:50:35 Birgir Már Vigfússon 1982   IS780
21 5:50:53 Arnar Benjamín Ingólfsson 1980   IS110
22 5:51:02 Birkir Már Kristinsson 1975   IS110
23 5:52:33 Stefán Gíslason 1957   IS310
24 5:52:35 Björn Lindberg 1976   NOR
25 5:55:16 Halldór Þorkelsson 1971   IS201
26 6:02:27 Benoit Branger 1984   FRA
27 6:02:33 Ægir Már Kárason 1964   IS220
28 6:04:13 Guðmundur Löve 1967   IS107
29 6:04:25 Bjarni Ármannsson 1968   IS170
30 6:09:08 Jóhann Ottó Wathne 1976 Forsetinn IS
31 6:09:09 Erlendur Stefánsson 1975 Forsetinn IS220
32 6:10:17 Hallgrímur Vignir Jónsson 1969 Forsetinn IS200
33 6:10:22 Gauti Höskuldsson 1961   IS108
34 6:10:49 Jonathan Gilchrist 1963   HKG
35 6:11:50 Birkir Þór Stefánsson 1968   IS510
36 6:13:19 Mark King 1963   GBR
37 6:13:38 Erik Kragsig 1985   DEN
38 6:13:38 Rasmus Holm Andersen 1990   DEN
39 6:16:18 Þorleifur Þorleifsson 1979 Árbæjarskokk IS110
40 6:16:25 Pálmar Viggósson 1965   IS210
41 6:16:26 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Laugavegshópur SPS og hlaup.is IS105
42 6:16:32 Jónína Gunnarsdóttir 1975   IS108
43 6:16:43 Marie Legeais 1976 Runisland FRA
44 6:16:46 Derk Prinsen 1969   HOL
45 6:16:49 Gregoire Bonin 1976 Runisland FRA
46 6:16:49 Thomas Jansson 1971   SWE
47 6:16:57 Ernesto Silva 1979   SWE
48 6:18:18 Klemens Sæmundsson 1963   IS230
49 6:18:37 Hjörtur Líndal Hauksson 1979   IS112
50 6:19:16 Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir 1965 FH-ingar IS220
51 6:19:43 Kamil Lukasz Kluczynski 1986   POL
52 6:20:34 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir 1984   IS600
53 6:20:35 Gústaf Pétur Jónsson 1969   IS110
54 6:22:05 Jón Gísli Guðlaugsson 1967 Hamrarnir IS810
55 6:24:52 Kolbeinn Högnason 1964   IS270
56 6:25:56 Hafsteinn Guðmundsson 1975 Dallas IS170
57 6:26:05 Jón Viðar Baldursson 1972   IS105
58 6:26:35 Sigvaldi Þórður Kaldalóns 1974   IS113
59 6:27:08 Viðar Einarsson 1972   IS210
60 6:28:07 Bjarni Stefán Gunnarsson 1979   IS210
61 6:28:09 Ólafur Björnsson 1979 Valur skokk IS740
62 6:28:12 Stefán Reyr Ólafsson 1979   IS800
63 6:28:17 Jón Hinrik Höskuldsson 1991 Jökull?! IS109
64 6:28:28 Timothy Collins 1983   CAN
65 6:29:54 Sigrún Hallgrímsdóttir 1975   IS170
66 6:32:54 Arnór Gunnarsson 1978   IS201
67 6:33:20 Fjölvar Darri Rafnsson 1973   IS
68 6:33:44 Guðni Gíslason 1957 FH-ingar IS221
69 6:34:12 Pétur Haukur Helgason 1957 Árbæjarskokk IS110
70 6:34:33 Jóhannes Baldursson 1971   IS107
71 6:34:56 Friðbjörn Hólm Ólafsson 1966   IS110
72 6:34:57 Salamin Michel 1963   CHE
73 6:35:02 Þóra Jóhanna Hjaltadóttir 1963   IS110
74 6:35:03 Halldór Þorleifs Stefánsson 1975 ReST IS
75 6:35:29 Sigurður Guðni Ísólfsson 1968 FH-ingar IS220
76 6:35:44 Inge Seiding 1976   GRL
77 6:35:51 Teit Groth 1955   GRL
78 6:36:48 Grandgirard 1974   CHE
79 6:37:03 Arnar Geir Rúnarsson 1983 Team Efla IS110
80 6:37:26 Ásmundur Gíslason 1979   IS
81 6:37:36 Sondy Haldursdóttir Johansen 1964 Árbæjarskokk IS110
82 6:37:36 Haukur Logi Michelsen 1958 Hamrarnir IS810
83 6:37:36 Gunnar Sveinsson 1968 Naglarnir IS530
84 6:37:38 Daníel Reynisson 1985 Hlaupa- og lífstílshópurinn Bjarnfreður IS845
85 6:38:00 David Black 1965   GBR
86 6:38:13 Rune Falch Yates 1980   DEN
87 6:39:14 Wim Walraevens 1972   BEL
88 6:41:26 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk IS220
89 6:41:58 Arnar Már Árnason 1975   IS220
90 6:42:50 Timo Rapp 1981   GER
91 6:45:31 Jón Grímsson 1959 ÍR- sómamenn IS109
92 6:45:45 Örn Þór Halldórsson 1965   IS107
93 6:45:51 Sveinbjörn Sigurðsson 1965 FH Jaxlarnir IS220
94 6:45:58 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ÍR skokkstelpur II IS200
95 6:46:15 Gunnar Gunnarsson 1972   IS109
96 6:46:15 Björn Jakob Björnsson 1974   IS200
97 6:46:40 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 Valur skokk IS105
98 6:47:58 Bjarni Guðmundur Jónsson 1977   IS110
99 6:48:57 Sverrir G Ingibjartsson 1965 Naglarnir IS800
100 6:49:04 Sigríður Gísladóttir 1968 ÍR skokkstelpur I IS200
101 6:50:14 Anna Kristín Höskuldsdóttir 1986 Jökull?! IS109
102 6:50:31 Karl Pedersen 1978   DEN
103 6:50:47 Guðjón Örn Björnsson 1980   IS110
104 6:51:27 Rúnar Sveinsson 1981   IS201
105 6:52:30 Helgi Kristinn Marvinsson 1954   IS800
106 6:52:59 Jorrit Van der Meulen 1965 ReST LUX
107 6:53:31 Bryndís Reynisdóttir 1983 BC Hlauparar IS765
108 6:54:22 Viktor Ólason 1964   IS221
109 6:54:29 Unnur Árnadóttir 1966 ÍR skokkstelpur I IS104
110 6:56:09 Aslak Sira Myhre 1973 Kaninbyen NOR
111 6:56:21 Róbert Marshall 1971   IS107
112 6:56:58 Sarah Seeliger 1979   IS801
113 6:57:20 Björk Steindórsdóttir 1969   IS800
114 6:57:51 Ösp Jóhannsdóttir 1986   IS845
115 6:58:14 Valdimar Halldórsson 1973   IS640
116 6:58:24 Sigrún Halldóra Einarsdóttir 1985 BC Hlauparar IS110
117 7:00:03 Penny Comins 1980   GBR
118 7:00:11 Tim Kerr 1972   GBR
119 7:00:50 Guðmundur Páll Magnússon 1975   IS270
120 7:01:14 Valdimar Hafsteinsson 1966 Hamrarnir IS810
121 7:01:21 Herman Ebbekink 1955   HOL
122 7:01:24 Garðar Þorsteinn Guðgeirsson 1974 Valur skokk IS107
123 7:01:44 Arnór Gauti Hauksson 1982   IS108
124 7:01:55 Lisa Moritz Kirsch 1957   USA
125 7:02:26 Daniel Payne 1983   USA
126 7:02:51 Þórarinn Óli Ólafsson 1977 Forsetinn IS107
127 7:03:45 Kristján Ólafur Guðnason 1965 FH Jaxlarnir IS220
128 7:04:15 Stefán Viðar Sigtryggsson 1970   IS200
129 7:06:04 Ingþór Guðni Júlíusson 1975   IS101
130 7:06:50 Jóney Kristjánsdóttir 1965   IS220
131 7:07:08 Anna Sigrún Björnsdóttir 1954 ÍR skokkstelpur I IS210
132 7:07:17 Leon Sinclair Adkins 1980   AUS
133 7:07:18 Nick Saunders 1980   GBR
134 7:07:35 Elvis Joakit 1979   EST
135 7:07:42 Antti Näreaho 1967   FIN
136 7:08:36 Sigrún Kristjánsdóttir 1968 Hamrarnir IS810
137 7:08:56 Jón M. Andreasen Finnbogason 1989 Team Mástunga IS801
138 7:08:57 Marinó Fannar Garðarsson 1979 Team Mástunga IS801
139 7:08:59 Bárður Árnason 1965   IS800
140 7:09:08 Ósk Gunnarsdóttir 1970 FH Jaxlarnir IS221
141 7:09:17 Steven Gregg 1986   GBR
142 7:09:30 Hörður Hauksson 1986 Jökull?! IS110
143 7:12:09 Pétur Valdimarsson 1959   IS201
144 7:13:08 Friðrik Friðriksson 1972   IS101
145 7:13:23 Anne Bourgeois Ross 1957   CAN
146 7:17:16 Veselin Kuntchev 1972   BUL
147 7:17:41 Bjarki Heiðar Beck Brynjarsson 1972 ÍR- sómamenn IS270
148 7:17:41 Þórður Aðalsteinsson 1973 BC Hlauparar IS200
149 7:17:54 Reynir Guðmundsson 1960 Hlaupa- og lífstílshópurinn Bjarnfreður IS845
150 7:18:07 Geir Gunnar Markússon 1975   IS109
151 7:19:41 Steingerður Hreinsdóttir 1970 Hlaupa- og lífstílshópurinn Bjarnfreður IS800
152 7:20:56 Andrea Torng 1986   USA
153 7:21:53 Thomas Steinicke 1960   GER
154 7:23:16 Davíð Stefán Guðmundsson 1975   IS109
155 7:23:16 Jennifer Steward 1965   GBR
156 7:24:02 Sindri Gunnarsson 1964   IS107
157 7:25:11 Borgþór Grétarsson 1977   IS
158 7:25:14 Joseph John Hammond 1983   USA
159 7:25:24 María Maronsdóttir 1977   IS800
160 7:25:35 Höskuldur Ari Hauksson 1969   CHE
161 7:26:29 Ian Marks 1983   USA
162 7:26:29 Baldur Tumi Baldursson 1959   IS
163 7:26:49 John Walsh 1956   USA
164 7:27:20 Pétur Ingi Frantzson 1955 Naglarnir IS104
165 7:28:42 Pétur Hannesson 1970 BC Hlauparar IS270
166 7:30:30 Guðrún Guðmundsdóttir 1980   IS170
167 7:31:32 David Edward Dudek 1967 Mad Drunken Hashers HOL
168 7:33:11 Python Nikles 1961   CHE
169 7:33:13 Stephanie Bales 1981   CAN
170 7:33:24 Lothar Simon 1967   GER
171 7:33:28 Claudia Wehnert 1979   GER
172 7:33:39 Håkon Alexander Fosmo 1983   NOR
173 7:33:44 John H Powell 1963 ReST USA
174 7:34:37 Ragnar Örn Egilsson 1972   IS112
175 7:34:43 David Claffey 1968   USA
176 7:35:43 Tryggvi Ingason 1983   IS
177 7:35:46 Floris Janse De Jonge 1968   HOL
178 7:36:25 Stefán Bragi Bjarnason 1964   IS107
179 7:38:15 Henk Weijerstrass 1961   HOL
180 7:38:32 Burke Kaiser 1963   USA
181 7:39:23 Ástvaldur Hjartarson 1989 Jökull?! IS109
182 7:40:35 Karl Poetzl 1974   USA
183 7:41:28 Gerða Björg Hafsteinsdóttir 1974 ÍR skokkstelpur II IS270
184 7:41:28 Felix Gunnar Sigurðsson 1963 ÍR- sómamenn IS110
185 7:41:50 Brian Metzler 1969 Team USA USA
186 7:42:15 Will Barnwell 1976   USA
187 7:42:29 Guðríður Elísa Jóhannsdóttir 1972   IS
188 7:43:19 Birna Guðmundsdóttir 1966   IS108
189 7:45:51 Giuliano Jellici 1942   ITA
190 7:45:52 Matthias Behrend 1968   GER
191 7:47:01 Hilda Allansdóttir Shwaiki 1972   IS270
192 7:47:37 Wojciech Piatek 1986   POL
193 7:47:49 Guðrún Ásta Árnadóttir 1975   IS220
194 7:47:49 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 1972   IS221
195 7:48:12 Sveinn Guðmundsson 1963   IS
196 7:48:13 Jan Sisson 1973   GBR
197 7:49:12 Phillip Vaughn Moritz 1947   USA
198 7:49:36 Ole Arild Fosmo 1955   NOR
199 7:50:59 Harpa Víðisdóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200
200 7:53:52 Sébastien Tranchand 1987   FRA
201 7:54:04 Gunnar Þór Möller 1973   IS108
202 7:54:26 Dawn Walsh 1961   USA
203 7:54:26 Katharine T Coghill 1961   USA
204 7:55:14 Gunnar Viðar Bjarnason 1961   IS108
205 7:56:41 Elizabeth Bragason 1971   FRA
206 7:57:44 Júlíana Jónsdóttir 1979   IS225
207 7:59:53 Runar Thorstensen 1972   NOR
208 8:00:07 Karl Viðar Pétursson 1971   IS112
209 8:00:07 Þórunn Björk Guðlaugsdóttir 1974   IS111
210 8:00:27 Sigrún Lína Sigurjónsdóttir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar IS111
211 8:00:55 Bryndís Sigurðardóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200
212 8:00:56 Gunnar Stefán Ingason 1969 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210
213 8:02:26 Þórður Geir Þorsteinsson 1969   IS105
214 8:02:29 Rannveig Hafberg 1966   IS220
215 8:03:02 Dietrich Klaassen 1967   GER
216 8:03:14 Margrét Sverrisdóttir 1965   IS220
217 8:04:27 Ingunn Agnete Ytrehus 1950   NOR
218 8:04:47 Droplaug Nanna Magnúsdóttir 1972   IS270
219 8:04:47 Sigurlaug María Jónsdóttir 1975   IS270
220 8:05:29 Hannes Alfreð Hannesson 1963   IS170
221 8:06:01 Kevin M. Omilusik 1964   USA
222 8:07:36 Auðbjörg Ólafsdóttir 1979   IS801
223 8:09:12 Theresa Jean Ford 1965   USA
224 8:09:40 Lilja Margrét Olsen 1981   IS210
225 8:10:14 Hrannar Örn Jóhannsson 1980   IS200
226 8:12:25 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ÍR skokkstelpur II IS201
227 8:12:35 Oddur Ingi Ingason 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS220
228 8:17:32 Nicole Rönnspieß 1975   GER
229 8:18:55 Zdenek Zikan 1984 Mad Drunken Hashers NOR
230 8:19:15 Kristrún Lilja Júlíusdóttir 1980   IS108
231 8:21:55 Sigurður Þór Sigurðsson 1964 BC Hlauparar IS101
232 8:23:01 Hinrik Pálsson 1973   IS105
233 8:23:31 Patrick C Cartwright 1957   USA
234 8:25:24 Allison Pattillo 1970 Team USA USA
235 8:25:52 Laura McCrain 1979   USA
236 8:26:04 Höskuldur Kristvinsson 1949 Jökull?! IS109
237 8:26:45 Charles Clarke Browne 1967   GBR
238 8:28:23 Iulian Ceia 1969   CPV
239 8:29:51 Steven Earl 1972   USA
240 8:29:54 Ragnar A Finnsson 1947   IS200
241 8:30:57 Börkur Brynjarsson 1972   IS825
242 8:32:36 Blake Ward 1961   USA
243 8:33:43 Frans Leijtens 1976   HOL
244 8:34:13 Bernharður Páll Guðmundsson 1957   IS
245 8:34:26 Paul Connor 1963   CAN
246 8:39:19 Kristofer Kibbey 1982   USA
247 8:40:05 Sigrún Hjartardóttir 1976   IS
248 8:43:58 Denis Smyslov 1967   RUS
249 8:44:00 Meunier Steve 1973   FRA
250 8:47:23 Frans Evenblij 1958   HOL
251 8:49:22 Hildur Kristmundsdóttir 1965   IS225
252 8:50:31 Maríanna Finnbogadóttir 1982   IS210
253 8:52:06 Súsanna Ernst Friðriksdóttir 1971   IS101
254 8:54:12 Nicole Paine 1980   GBR
255 8:56:14 Ástrós Signýjardóttir 1986   IS210
256 8:56:29 Karin Avila 1972   USA
257 8:58:05 Elvar Vilhjálmsson 1973   IS110
258 8:58:17 Daníel Thorstensen 1989   IS109
259 8:59:53 Severine Bonin 1975 Runisland FRA
260 9:02:23 Eric Jost 1967 Mad Drunken Hashers HOL
261 9:09:13 Marie-Louise Ek 1961   SWE
262 9:09:32 Deborah S Farrell 1956   USA
263 9:14:13 Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir 1976   IS200
264 9:14:13 Hildur Björk Guðmundsdóttir 1972   IS225
265 9:16:52 Anders Ek 1961   SWE
266 9:18:43 Salvatore Puglia 1961   RSA
267 9:23:07 John Stelling 1963   USA
268 9:24:49 Jillian Scaife 1981   USA
269 9:24:49 Emily Kroshus 1983   USA
270 9:28:15 Sjaak Schipper 1948   HOL
271 9:47:52 Gottskálk Friðgeirsson 1954   IS101
272 9:52:16 Guðbjörg A. Finnbogadóttir 1991 Team Mástunga IS801

 

Aldursflokkaúrslit

Röð Tími Nafn Fæð.ár Heiti sveitar Staður
Karlar 18-29 ára
1 4:52:25 Guðni Páll Pálsson 1987 Team Efla IS870
2 5:14:24 Ryan Paavola 1984   USA
3 5:18:43 Hendrik Spöring 1990   GER
4 5:36:15 Radu Milea 1988   ROU
5 6:02:27 Benoit Branger 1984   FRA
6 6:13:38 Erik Kragsig 1985   DEN
7 6:13:38 Rasmus Holm Andersen 1990   DEN
8 6:19:43 Kamil Lukasz Kluczynski 1986   POL
9 6:28:17 Jón Hinrik Höskuldsson 1991 Jökull?! IS109
10 6:37:38 Daníel Reynisson 1985 Hlaupa- og lífstílshópurinn Bjarnfreður IS845
11 7:08:56 Jón M. Andreasen Finnbogason 1989 Team Mástunga IS801
12 7:09:17 Steven Gregg 1986   GBR
13 7:09:30 Hörður Hauksson 1986 Jökull?! IS110
14 7:39:23 Ástvaldur Hjartarson 1989 Jökull?! IS109
15 7:47:37 Wojciech Piatek 1986   POL
16 7:53:52 Sébastien Tranchand 1987   FRA
17 8:18:55 Zdenek Zikan 1984 Mad Drunken Hashers NOR
18 8:58:17 Daníel Thorstensen 1989   IS109
Karlar 30-39 ára
1 4:48:08 Örvar Steingrímsson 1979 Team Efla IS200
2 5:35:37 Reimar Marteinsson 1980 Naglarnir IS530
3 5:39:56 Eivind Furuseth 1975   NOR
4 5:50:35 Birgir Már Vigfússon 1982   IS780
5 5:50:53 Arnar Benjamín Ingólfsson 1980   IS110
6 5:51:02 Birkir Már Kristinsson 1975   IS110
7 5:52:35 Björn Lindberg 1976   NOR
8 6:09:08 Jóhann Ottó Wathne 1976 Forsetinn IS
9 6:09:09 Erlendur Stefánsson 1975 Forsetinn IS220
10 6:16:18 Þorleifur Þorleifsson 1979 Árbæjarskokk IS110
11 6:16:49 Gregoire Bonin 1976 Runisland FRA
12 6:16:57 Ernesto Silva 1979   SWE
13 6:18:37 Hjörtur Líndal Hauksson 1979   IS112
14 6:25:56 Hafsteinn Guðmundsson 1975 Dallas IS170
15 6:26:35 Sigvaldi Þórður Kaldalóns 1974   IS113
16 6:28:07 Bjarni Stefán Gunnarsson 1979   IS210
17 6:28:09 Ólafur Björnsson 1979 Valur skokk IS740
18 6:28:12 Stefán Reyr Ólafsson 1979   IS800
19 6:28:28 Timothy Collins 1983   CAN
20 6:32:54 Arnór Gunnarsson 1978   IS201
21 6:35:03 Halldór Þorleifs Stefánsson 1975 ReST IS
22 6:36:48 Grandgirard 1974   CHE
23 6:37:03 Arnar Geir Rúnarsson 1983 Team Efla IS110
24 6:37:26 Ásmundur Gíslason 1979   IS
25 6:38:13 Rune Falch Yates 1980   DEN
26 6:41:58 Arnar Már Árnason 1975   IS220
27 6:42:50 Timo Rapp 1981   GER
28 6:46:15 Björn Jakob Björnsson 1974   IS200
29 6:47:58 Bjarni Guðmundur Jónsson 1977   IS110
30 6:50:31 Karl Pedersen 1978   DEN
31 6:50:47 Guðjón Örn Björnsson 1980   IS110
32 6:51:27 Rúnar Sveinsson 1981   IS201
33 7:00:50 Guðmundur Páll Magnússon 1975   IS270
34 7:01:24 Garðar Þorsteinn Guðgeirsson 1974 Valur skokk IS107
35 7:01:44 Arnór Gauti Hauksson 1982   IS108
36 7:02:26 Daniel Payne 1983   USA
37 7:02:51 Þórarinn Óli Ólafsson 1977 Forsetinn IS107
38 7:06:04 Ingþór Guðni Júlíusson 1975   IS101
39 7:07:17 Leon Sinclair Adkins 1980   AUS
40 7:07:18 Nick Saunders 1980   GBR
41 7:07:35 Elvis Joakit 1979   EST
42 7:08:57 Marinó Fannar Garðarsson 1979 Team Mástunga IS801
43 7:18:07 Geir Gunnar Markússon 1975   IS109
44 7:23:16 Davíð Stefán Guðmundsson 1975   IS109
45 7:25:11 Borgþór Grétarsson 1977   IS
46 7:25:14 Joseph John Hammond 1983   USA
47 7:26:29 Ian Marks 1983   USA
48 7:33:39 Håkon Alexander Fosmo 1983   NOR
49 7:35:43 Tryggvi Ingason 1983   IS
50 7:40:35 Karl Poetzl 1974   USA
51 7:42:15 Will Barnwell 1976   USA
52 8:10:14 Hrannar Örn Jóhannsson 1980   IS200
53 8:33:43 Frans Leijtens 1976   HOL
54 8:39:19 Kristofer Kibbey 1982   USA
Karlar 40-49 ára
1 5:18:49 Birgir Sævarsson 1972 ÍR- sómamenn IS107
2 5:19:17 Sigurður Þórarinsson 1967 ÍR- sómamenn IS109
3 5:19:58 Sigurður Hrafn Kiernan 1969   IS101
4 5:20:19 José Israel Fernández Cáceres 1967   ESP
5 5:31:12 Sölvi Oddsson 1972 Team Efla IS110
6 5:43:13 Viktor Jens Vigfússon 1967   IS107
7 5:43:50 Jean-Michel Nikles 1964   CHE
8 5:46:20 Frank Tschöpe 1968   CHE
9 5:46:32 Nico Verrier 1973   CAN
10 5:46:57 Robert Shaw 1969   GBR
11 5:55:16 Halldór Þorkelsson 1971   IS201
12 6:02:33 Ægir Már Kárason 1964   IS220
13 6:04:13 Guðmundur Löve 1967   IS107
14 6:04:25 Bjarni Ármannsson 1968   IS170
15 6:10:17 Hallgrímur Vignir Jónsson 1969 Forsetinn IS200
16 6:11:50 Birkir Þór Stefánsson 1968   IS510
17 6:16:25 Pálmar Viggósson 1965   IS210
18 6:16:46 Derk Prinsen 1969   HOL
19 6:16:49 Thomas Jansson 1971   SWE
20 6:20:35 Gústaf Pétur Jónsson 1969   IS110
21 6:22:05 Jón Gísli Guðlaugsson 1967 Hamrarnir IS810
22 6:24:52 Kolbeinn Högnason 1964   IS270
23 6:26:05 Jón Viðar Baldursson 1972   IS105
24 6:27:08 Viðar Einarsson 1972   IS210
25 6:33:20 Fjölvar Darri Rafnsson 1973   IS
26 6:34:33 Jóhannes Baldursson 1971   IS107
27 6:34:56 Friðbjörn Hólm Ólafsson 1966   IS110
28 6:35:29 Sigurður Guðni Ísólfsson 1968 FH-ingar IS220
29 6:37:36 Gunnar Sveinsson 1968 Naglarnir IS530
30 6:38:00 David Black 1965   GBR
31 6:39:14 Wim Walraevens 1972   BEL
32 6:41:26 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk IS220
33 6:45:45 Örn Þór Halldórsson 1965   IS107
34 6:45:51 Sveinbjörn Sigurðsson 1965 FH Jaxlarnir IS220
35 6:46:15 Gunnar Gunnarsson 1972   IS109
36 6:46:40 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 Valur skokk IS105
37 6:48:57 Sverrir G Ingibjartsson 1965 Naglarnir IS800
38 6:52:59 Jorrit Van der Meulen 1965 ReST LUX
39 6:54:22 Viktor Ólason 1964   IS221
40 6:56:09 Aslak Sira Myhre 1973 Kaninbyen NOR
41 6:56:21 Róbert Marshall 1971   IS107
42 6:58:14 Valdimar Halldórsson 1973   IS640
43 7:00:11 Tim Kerr 1972   GBR
44 7:01:14 Valdimar Hafsteinsson 1966 Hamrarnir IS810
45 7:03:45 Kristján Ólafur Guðnason 1965 FH Jaxlarnir IS220
46 7:04:15 Stefán Viðar Sigtryggsson 1970   IS200
47 7:07:42 Antti Näreaho 1967   FIN
48 7:08:59 Bárður Árnason 1965   IS800
49 7:13:08 Friðrik Friðriksson 1972   IS101
50 7:17:16 Veselin Kuntchev 1972   BUL
51 7:17:41 Bjarki Heiðar Beck Brynjarsson 1972 ÍR- sómamenn IS270
52 7:17:41 Þórður Aðalsteinsson 1973 BC Hlauparar IS200
53 7:24:02 Sindri Gunnarsson 1964   IS107
54 7:25:35 Höskuldur Ari Hauksson 1969   CHE
55 7:28:42 Pétur Hannesson 1970 BC Hlauparar IS270
56 7:31:32 David Edward Dudek 1967 Mad Drunken Hashers HOL
57 7:33:24 Lothar Simon 1967   GER
58 7:34:37 Ragnar Örn Egilsson 1972   IS112
59 7:34:43 David Claffey 1968   USA
60 7:35:46 Floris Janse De Jonge 1968   HOL
61 7:36:25 Stefán Bragi Bjarnason 1964   IS107
62 7:41:50 Brian Metzler 1969 Team USA USA
63 7:45:52 Matthias Behrend 1968   GER
64 7:48:13 Jan Sisson 1973   GBR
65 7:54:04 Gunnar Þór Möller 1973   IS108
66 7:59:53 Runar Thorstensen 1972   NOR
67 8:00:07 Karl Viðar Pétursson 1971   IS112
68 8:00:56 Gunnar Stefán Ingason 1969 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210
69 8:02:26 Þórður Geir Þorsteinsson 1969   IS105
70 8:03:02 Dietrich Klaassen 1967   GER
71 8:06:01 Kevin M. Omilusik 1964   USA
72 8:21:55 Sigurður Þór Sigurðsson 1964 BC Hlauparar IS101
73 8:23:01 Hinrik Pálsson 1973   IS105
74 8:26:45 Charles Clarke Browne 1967   GBR
75 8:28:23 Iulian Ceia 1969   CPV
76 8:29:51 Steven Earl 1972   USA
77 8:30:57 Börkur Brynjarsson 1972   IS825
78 8:43:58 Denis Smyslov 1967   RUS
79 8:44:00 Meunier Steve 1973   FRA
80 8:58:05 Elvar Vilhjálmsson 1973   IS110
81 9:02:23 Eric Jost 1967 Mad Drunken Hashers HOL
Karlar 50-59 ára
1 5:52:33 Stefán Gíslason 1957   IS310
2 6:10:22 Gauti Höskuldsson 1961   IS108
3 6:10:49 Jonathan Gilchrist 1963   HKG
4 6:13:19 Mark King 1963   GBR
5 6:18:18 Klemens Sæmundsson 1963   IS230
6 6:33:44 Guðni Gíslason 1957 FH-ingar IS221
7 6:34:12 Pétur Haukur Helgason 1957 Árbæjarskokk IS110
8 6:34:57 Salamin Michel 1963   CHE
9 6:35:51 Teit Groth 1955   GRL
10 6:37:36 Haukur Logi Michelsen 1958 Hamrarnir IS810
11 6:45:31 Jón Grímsson 1959 ÍR- sómamenn IS109
12 6:52:30 Helgi Kristinn Marvinsson 1954   IS800
13 7:01:21 Herman Ebbekink 1955   HOL
15 7:12:09 Pétur Valdimarsson 1959   IS201
16 7:17:54 Reynir Guðmundsson 1960 Hlaupa- og lífstílshópurinn Bjarnfreður IS845
17 7:21:53 Thomas Steinicke 1960   GER
18 7:26:29 Baldur Tumi Baldursson 1959   IS
19 7:26:49 John Walsh 1956   USA
20 7:27:20 Pétur Ingi Frantzson 1955 Naglarnir IS104
21 7:33:44 John H Powell 1963 ReST USA
22 7:38:15 Henk Weijerstrass 1961   HOL
23 7:38:32 Burke Kaiser 1963   USA
24 7:41:28 Felix Gunnar Sigurðsson 1963 ÍR- sómamenn IS110
25 7:48:12 Sveinn Guðmundsson 1963   IS
26 7:49:36 Ole Arild Fosmo 1955   NOR
27 7:55:14 Gunnar Viðar Bjarnason 1961   IS108
28 8:05:29 Hannes Alfreð Hannesson 1963   IS170
29 8:12:35 Oddur Ingi Ingason 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS220
30 8:23:31 Patrick C Cartwright 1957   USA
31 8:32:36 Blake Ward 1961   USA
32 8:34:13 Bernharður Páll Guðmundsson 1957   IS
33 8:34:26 Paul Connor 1963   CAN
34 8:47:23 Frans Evenblij 1958   HOL
35 9:16:52 Anders Ek 1961   SWE
36 9:18:43 Salvatore Puglia 1961   RSA
37 9:23:07 John Stelling 1963   USA
38 9:47:52 Gottskálk Friðgeirsson 1954   IS101
Karlar 60-69 ára
1 7:49:12 Phillip Vaughn Moritz 1947   USA
2 8:26:04 Höskuldur Kristvinsson 1949 Jökull?! IS109
3 8:29:54 Ragnar A Finnsson 1947   IS200
4 9:28:15 Sjaak Schipper 1948   HOL
Karlar 70 ára og eldri
1 7:45:51 Giuliano Jellici 1942   ITA
Konur 18-29 ára
1 5:47:33 Elísabet Margeirsdóttir 1985   IS105
2 6:20:34 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir 1984   IS600
3 6:50:14 Anna Kristín Höskuldsdóttir 1986 Jökull?! IS109
4 6:57:51 Ösp Jóhannsdóttir 1986   IS845
5 6:58:24 Sigrún Halldóra Einarsdóttir 1985 BC Hlauparar IS110
6 7:20:56 Andrea Torng 1986   USA
7 8:56:14 Ástrós Signýjardóttir 1986   IS210
8 9:52:16 Guðbjörg A. Finnbogadóttir 1991 Team Mástunga IS801
Konur 30-39 ára
1 5:28:05 Gina Lucrezi 1983 Team USA USA
2 6:16:26 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Laugavegshópur SPS og hlaup.is IS105
3 6:16:32 Jónína Gunnarsdóttir 1975   IS108
4 6:16:43 Marie Legeais 1976 Runisland FRA
5 6:29:54 Sigrún Hallgrímsdóttir 1975   IS170
6 6:35:44 Inge Seiding 1976   GRL
7 6:53:31 Bryndís Reynisdóttir 1983 BC Hlauparar IS765
8 6:56:58 Sarah Seeliger 1979   IS801
9 7:00:03 Penny Comins 1980   GBR
10 7:25:24 María Maronsdóttir 1977   IS800
11 7:30:30 Guðrún Guðmundsdóttir 1980   IS170
12 7:33:13 Stephanie Bales 1981   CAN
13 7:33:28 Claudia Wehnert 1979   GER
14 7:41:28 Gerða Björg Hafsteinsdóttir 1974 ÍR skokkstelpur II IS270
15 7:47:49 Guðrún Ásta Árnadóttir 1975   IS220
16 7:57:44 Júlíana Jónsdóttir 1979   IS225
17 8:00:07 Þórunn Björk Guðlaugsdóttir 1974   IS111
18 8:00:27 Sigrún Lína Sigurjónsdóttir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar IS111
19 8:04:47 Sigurlaug María Jónsdóttir 1975   IS270
20 8:07:36 Auðbjörg Ólafsdóttir 1979   IS801
21 8:09:40 Lilja Margrét Olsen 1981   IS210
22 8:17:32 Nicole Rönnspieß 1975   GER
23 8:19:15 Kristrún Lilja Júlíusdóttir 1980   IS108
24 8:25:52 Laura McCrain 1979   USA
25 8:40:05 Sigrún Hjartardóttir 1976   IS
26 8:50:31 Maríanna Finnbogadóttir 1982   IS210
27 8:54:12 Nicole Paine 1980   GBR
28 8:59:53 Severine Bonin 1975 Runisland FRA
29 9:14:13 Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir 1976   IS200
30 9:24:49 Jillian Scaife 1981   USA
31 9:24:49 Emily Kroshus 1983   USA
Konur 40-49 ára
1 6:19:16 Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir 1965 FH-ingar IS220
2 6:37:36 Sondy Haldursdóttir Johansen 1964 Árbæjarskokk IS110
3 6:45:58 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ÍR skokkstelpur II IS200
4 6:49:04 Sigríður Gísladóttir 1968 ÍR skokkstelpur I IS200
5 6:54:29 Unnur Árnadóttir 1966 ÍR skokkstelpur I IS104
6 6:57:20 Björk Steindórsdóttir 1969   IS800
7 7:06:50 Jóney Kristjánsdóttir 1965   IS220
8 7:08:36 Sigrún Kristjánsdóttir 1968 Hamrarnir IS810
9 7:09:08 Ósk Gunnarsdóttir 1970 FH Jaxlarnir IS221
10 7:19:41 Steingerður Hreinsdóttir 1970 Hlaupa- og lífstílshópurinn Bjarnfreður IS800
11 7:23:16 Jennifer Steward 1965   GBR
12 7:42:29 Guðríður Elísa Jóhannsdóttir 1972   IS
13 7:43:19 Birna Guðmundsdóttir 1966   IS108
14 7:47:01 Hilda Allansdóttir Shwaiki 1972   IS270
15 7:47:49 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 1972   IS221
16 7:50:59 Harpa Víðisdóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200
17 7:56:41 Elizabeth Bragason 1971   FRA
18 8:00:55 Bryndís Sigurðardóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200
19 8:02:29 Rannveig Hafberg 1966   IS220
20 8:03:14 Margrét Sverrisdóttir 1965   IS220
21 8:04:47 Droplaug Nanna Magnúsdóttir 1972   IS270
22 8:09:12 Theresa Jean Ford 1965   USA
23 8:12:25 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ÍR skokkstelpur II IS201
24 8:25:24 Allison Pattillo 1970 Team USA USA
25 8:49:22 Hildur Kristmundsdóttir 1965   IS225
26 8:52:06 Súsanna Ernst Friðriksdóttir 1971   IS101
27 8:56:29 Karin Avila 1972   USA
28 9:14:13 Hildur Björk Guðmundsdóttir 1972   IS225
Konur 50-59 ára
1 6:35:02 Þóra Jóhanna Hjaltadóttir 1963   IS110
2 7:01:55 Lisa Moritz Kirsch 1957   USA
3 7:07:08 Anna Sigrún Björnsdóttir 1954 ÍR skokkstelpur I IS210
4 7:13:23 Anne Bourgeois Ross 1957   CAN
5 7:33:11 Python Nikles 1961   CHE
6 7:54:26 Dawn Walsh 1961   USA
7 7:54:26 Katharine T Coghill 1961   USA
8 9:09:13 Marie-Louise Ek 1961   SWE
9 9:09:32 Deborah S Farrell 1956   USA
Konur 60 ára og eldri
1 8:04:27 Ingunn Agnete Ytrehus 1950   NOR

 

 

Sveitaúrslit

Röð Tími sveitar Heiti sveitar Nafn hlaupara Röð heild Tími
1 15:11:45 Team Efla                 Örvar Steingrímsson           1 04:48:08
                                        Guðni Páll Pálsson            2 04:52:25
                                        Sölvi Oddsson                 10 05:31:12
           
2 17:23:37 ÍR- sómamenn              Birgir Sævarsson              5 05:18:49
                                        Sigurður Þórarinsson          6 05:19:17
                                        Jón Grímsson                  91 06:45:31
           
3 18:28:34 Forsetinn                 Jóhann Ottó Wathne            30 06:09:08
                                        Erlendur Stefánsson           31 06:09:09
                                        Hallgrímur Vignir Jónsson     32 06:10:17
           
4 19:02:10 Naglarnir                 Reimar Marteinsson            11 05:35:37
                                        Gunnar Sveinsson              83 06:37:36
                                        Sverrir G Ingibjartsson       99 06:48:57
           
5 19:28:06 Árbæjarskokk              Þorleifur Þorleifsson         39 06:16:18
                                        Pétur Haukur Helgason         69 06:34:12
                                        Sondy Haldursdóttir Johansen  81 06:37:36
           
6 19:28:29 FH-ingar                  Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir   50 06:19:16
                                        Guðni Gíslason                68 06:33:44
                                        Sigurður Guðni Ísólfsson      75 06:35:29
           
7 19:56:15 Valur skokk               Ólafur Björnsson              61 06:28:09
                                        Haraldur Haraldsson           88 06:41:26
                                        Gísli Vilberg Hjaltason       97 06:46:40
           
8 20:00:55 Hamrarnir                 Jón Gísli Guðlaugsson         54 06:22:05
                                        Haukur Logi Michelsen         82 06:37:36
                                        Valdimar Hafsteinsson         119 07:01:14
           
9 20:28:01 Jökull?!                  Jón Hinrik Höskuldsson        63 06:28:17
                                        Anna Kristín Höskuldsdóttir   101 06:50:14
                                        Hörður Hauksson               142 07:09:30
           
10 20:50:41 ÍR skokkstelpur I         Sigríður Gísladóttir          100 06:49:04
                                        Unnur Árnadóttir              109 06:54:29
                                        Anna Sigrún Björnsdóttir      130 07:07:08
           
11 20:58:44 FH Jaxlarnir              Sveinbjörn Sigurðsson         93 06:45:51
                                        Kristján Ólafur Guðnason      126 07:03:45
                                        Ósk Gunnarsdóttir             140 07:09:08
           
12 21:01:46 ReST                      Halldór Þorleifs Stefánsson   74 06:35:03
                                        Jorrit Van der Meulen         106 06:52:59
                                        John H Powell                 173 07:33:44
           
13 21:09:36 BC Hlauparar              Bryndís Reynisdóttir          107 06:53:31
                                        Sigrún Halldóra Einarsdóttir  115 06:58:24
                                        Þórður Aðalsteinsson          148 07:17:41
           
14 21:15:13 Hlaupa- og lífstílshópurinn Daníel Reynisson              84 06:37:38
              Bjarnfreður Reynir Guðmundsson            149 07:17:54
                                        Steingerður Hreinsdóttir      151 07:19:41
           
15 21:33:25 Runisland                 Marie Legeais                 43 06:16:43
                                        Gregoire Bonin                45 06:16:49
                                        Severine Bonin                259 08:59:53
           
16 21:35:19 Team USA                  Gina Lucrezi                  9 05:28:05
                                        Brian Metzler                 185 07:41:50
                                        Allison Pattillo              234 08:25:24
           
17 22:39:51 ÍR skokkstelpur II        Sigurlín Birgisdóttir         94 06:45:58
                                        Gerða Björg Hafsteinsdóttir   183 07:41:28
                                        Karen Bjarnhéðinsdóttir       226 08:12:25
           
18 23:52:21 Hlaupahópur Stjörnunnar   Harpa Víðisdóttir             199 07:50:59
                                        Sigrún Lína Sigurjónsdóttir   210 08:00:27
                                        Bryndís Sigurðardóttir        211 08:00:55
           
19 24:10:09 Team Mástunga             Jón M. Andreasen Finnbogason  137 07:08:56
                                        Marinó Fannar Garðarsson      138 07:08:57
                                        Guðbjörg A. Finnbogadóttir    272 09:52:16
           
20 24:52:50 Mad Drunken Hashers       David Edward Dudek            167 07:31:32
                                        Zdenek Zikan                  229 08:18:55
                                        Eric Jost                     260 09:02:23

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
┴horfandi ┴horfandi
15.7.2013 00:04:10
FrßbŠrt hlaup einsog ßvallt. Til skammar voru hins vegar tveir me­limir FH hlaupahˇpsins sem skrß­u sig ekki Ý hlaupi­ en hlupu samhli­a ■ßtttakendum alla lei­ina og fˇru sigrihrˇsandi Ý gegnum marki­ einsog hver annar ■ßtttakandi.
 
Settu inn athugasemd:













 
SportÝs 2019
Powerade 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 2
Local 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
Sportv÷rur 2XU J˙nÝ 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2019?
Adidas
Asics
Brooks
Ecco
Hoka OneOne
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
On
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is