Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
FrÚttir
Nřjustu frÚttir
FrÚttir 2016
FrÚttir 2015
FrÚttir 2014
FrÚttir 2013
FrÚttir 2012
FrÚttir 2011
FrÚttir 2010
FrÚttir 2009
FrÚttir 2008
FrÚttir 2007
FrÚttir 2006
FrÚttir 2005
FrÚttir 2004
FrÚttir 2003
FrÚttir 2002
FrÚttir 2001
FrÚttir 2000
FrÚttir 1999
FrÚttir 1998
FrÚttir 1997
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2019
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
FrÚttir  >  FrÚttir 2011
25.9.2011
MillitÝmar og lokatÝmar Ý BerlÝnarmara■oni
Berlínar maraþon logo-2011

Hlaup.is ætlar að fylgjast með Íslendingum í Berlínarmaraþoni þann 25. september. Við munum setja inn millitíma hlaupara og lokatíma um leið og þessir tímar verða tiltækilegir í rauntíma. Hlaupið hefst kl. 07:00 að íslenskum tíma og má búast við fyrsta millitíma eftir rúman klukkutíma, þegar Kári Steinn klárar 21,1 km.

Fylgist með frá upphafi.

 

Keppnis-
númer
Milltími 21,1 km Lokatími maraþon Nafn Fæð.ár Skokkhópur Staður
13634  1:28:26  3:08:35 Albert Imsland 1965   Reykjavik
25753  1:55:04  4:00:02 Albert Pall Sigurdsson 1961   Reykjavik
F2975  2:08:37   Anna Gunndís Guðmundsdóttir 1983   Garðabær
F8132  1:56:30  3:58:36 Anna Lilja Valsdóttir 1973   Akranes
F4425  2:28:23  5:18:24 Arna Kristjansdóttir 1970   Reykjavik
32696  1:48:12  3:41:30 Arnaldur Birgir Konradsson 1977   Mosfellbaer
10332  1:46:51  3.43:48 Arnar Gardarsson 1971   Reykjavík
25754  1:29:43  2:58:40 Arnar Sigurdsson 1988 Bootcamp Reykjavik
F9468  1:43:12  3:32:41 Berglind Johannsdóttir 1963 Arbaejarskokk Reykjavik
F4238  2:23:28  5:23:07 Berglind Knútsdóttir 1972   Sønderborg
F4426  2:02:28  4:15:43 Ebba Áslaug Kristjánsdóttir 1971 Álfatúnshópurinn Kópavogur
14250     Egill Orn Johannsson 1974   Reykjavik
25755     Einar Sigurdsson 1973 Vvvfi Reykjavik
26092  1:38:57  3:21:59 Eirik Langstígur Sördal 1979 Fallvalta hásinin Berlin
11426     Eirikur Gudmundsson 1971   Uppsala
F10196     Elfa Dogg Þordardóttir 1972   Selfoss
26994  2:00:56  4:04:35 Elmar Svavarsson 1978 Forsetinn Reykjavik
14819     Elvar Karlsson 1990   Reykjavik
F457  1:52:26  3:46:11 Erla Agustsdóttir 1976 Boot Camp Reykjavik
26478  1:37:28  3:17:24 Erlendur Stefansson 1975   Hafnarfjörður
F5051    5:13:50 Erna Magnusdóttir 1974   Cambridge
16226    5:00:19 Eythor Kristjansson 1970 Boot Camp Iceland Akranes
F7932     Fjola Þorleifsdóttir 1960 Arbaejarskokk Reykjavik
9969  1:20:25  2:46:28 Fridleifur Fridleifsson 1970 Hlaupahópur FH Hafnarfjordur
3960     Gísli Bachmann 1989   Kópavogur
F2972    4:23:31 Gudbjorg Anna Gudmundsdóttir 1971   Reykjavik
10333  1:59:44  4:01:07 Gudmundur Gardarsson 1968   Reykjavik
11427  2:03:14  4:27:44 Gudmundur Ingi Gudmundsson 1963 Arbaejarskokk Reykjavik
3961  1:50:21  4:11:22 Gunnar Bachmann 1964   Kópavogur
30922  1:52:05  4:20:19 Gunnar Bjarnason 1961 Reykjavik Reykjavik
16223  2:07:08  4:21:17 Gunnar Kristinsson 1967   Berlin
11524  1:42:49  3:41:22 Gunnar Leo Gunnarsson 1966   Kopavogur
25741  2:00:59  4:04:34 Gunnar Sigfredsson 1968   Brønshøj
F3426  1:52:34  3:54:21 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974   Reykjavík
11423  1:58:57  3:57:11 Halldor Gudfinnsson 1973 Hlaubaklubburinn Saevar Kopavogur
12219  1:39:41  3:20:52 Hannes Hauksson 1966 Afrekshopur Kópavogur
14513  1:57:32  4:10:16 Haraldur Júlíusson 1966 Hallarnir Odense
F5927     Helen Olafsdóttir 1971   Reykjavik
F1378  2:12:22  4:44:35 Helga Birna Brynjólfsdóttir 1974   Reykjavík
F2665    4:26:17 Helga Gardarsdóttir 1975 Hlaubaklubburinn Saevar Gardabaer
F7135  2:44:54  5:50:05 Herdis Schopka 1974   Berlin
F1038  1:45:32  3:34:28 Hildur Birgisdóttir 1970 Arbaejarskokk Kópavogur
11527     Hilmar Gunnlaugsson 1969   Egilsstadir
F3458  1:59:43  4:01:06 Hjordis Hjorvarsdóttir 1971   Reykjavik
28571    4:45:28 Ingi Vilhjálmsson 1980 Fallvalta Hásinin Reykjavík
11525     Ingvi Gunnarsson 1971 Arbaejarskokk Mosfellsbaer
14444  2:28:24  5:18.24 Ivar Josafatsson 1961   Reykjavik
F2973  2:01:58  4:00:47 Jakobina Gudmundsdóttir 1964 Arbaejarskokk Reykjavik
16224  2:00:29  4:20:05 Johann Gylfi Kristinsson 1973 Hlaubaklubburinn Saevar Gardabaer
25742  1:59:59  4:02:24 Johann Sigfredsson 1967   Herlev
29085  1:37:08  3:20:53 Johann Wathne 1976 Forsetinn Reykjavík
12038  1:40:25  3:24:14 Jon Kristinn Haraldsson 1963 Fjolnir Reykjavik
31813  1:57:39  4:03:13 Jon Þor R Frantzson 1961   Selfoss
F1039  2:23:28  5:23:07 Jóhanna Soffía Birgisdóttir 1970 Hlaupahópur Fh Hafnarfjörður
3809     Jón Halldór Ásbjörnsson 1945 Vellir Reykjavík
3082  1:33:46  3:14:23 K.Arnar Adalgeirsson 1967   Kopavogur
72  1:07:58  2:17:12 Kari Steinn Karlsson 1986   Berkeley
F3164  2:11:45  4:33:18 Kristin Hardardóttir 1965   Reykjavík
14251  1:29:43  3:06:12 Kristinn Johannsson 1975   Reykjavik
F6554     Lísa Björk Reynisdóttir 1975 Vellir Silkeborg
F632    5:44:17 Margrét Árnadóttir 1970   Reykjavík
F4509  1:44:53  3:28:08 Melkorka Kvaran 1976   Reykjavik
9496  1:58:30  4:16:13 Mordur Finnbogason 1973 Afrekshopur Reykjavik
F580  1:38:29  3:19:25 Nanna Andresdóttir 1968 Arbaejarskokk Reykjavik
11428  1:39:51  3:27:57 Niels Gudmundsson 1962 Arbaejarskokk Reykjavik
16227     Oddur Kristjansson 1962 Laugaskokk Reykjavík
F4510  1:45:34  3:35.06 Olafia Kvaran 1970 Boot Camp Iceland Hafnarfjordur
14378     Palmi Jonsson 1979 Fallvalta Hásinin Oslo
8634  2:30:28  5:32:37 Petur Edvardsson 1961   Oostende
12494  1:43:18  3:35:34 Pétur Helgason 1957 Arbaejarskokk Reykjavík
25757  1:30:25  3:08:23 Pétur Smári Sigurgeirsson 1970 Hlaupahópur FH Hafnarfjörður
9151  1:58:40  4:09:10 Pétur Örn Eyjólfsson 1980   København K
16225  1:59:02  4:13:33 Reynir Kristinsson 1947 Vellir Reykjavík
F7758  1:50:27  3:40:16 Rósa Svavarsdóttir 1968 Arbaejarskokk Reykjavik
22634  1:39:50  3:30:51 Runar Marino Ragnarsson 1972 Arbaejarskokk Reykjavik
F633  2:11:41  4:34:23 Sigfrid Eik Arnardóttir 1968   Hafnafjordur
F3015     Sigridur Gylfadóttir 1969 Arbaejarskokk Kopavogur
F5977  2:15:38  4:52:34 Sigrún Óskarsdóttir 1965 Ir Skokk Reykjavík
25756  1:52:49  3:58:22 Sigurður Þór Sigurðsson 1964   Kopavogur
11526  1:28:46   Snorri Gunnarsson 1968 Hlaupasamtök Lýðveldisins Reykjavík
32057  1:27:10  2:56:02 Stefan Gudmundsson 1970 SNIK/NORBUC Skovlunde
21323  1:33:23  3:15:18 Stefán Helgi Pálsson 1970   Sønderborg
   1:34:56  3:13:03 Steinar Adalbjornsson 1970 Laugaskokk Iceland Hafnarfjordur
F7934  2:44:38  5:57:25 Steinunn Þorsteinsdóttir 1976   Reykjavík
F2974  1:38:03  3:16:46 Svava Ran Gudmundsdóttir 1970 Arbaejarskokk REYKJAVIK
12871  2:47:25  6:04:00 Sveinn Hilmarsson 1964   Reykjavík
F4614  1:49:21  3:54:27 Tinna Lárusdóttir 1988 Arbaejarskokk Reykjavík
26997     Tomas Hrafn Sveinsson 1980   Reykjavik
12932  1:44:29  3:34:37 Unnar Hjaltason 1964 Gardabaer Hafnarfjordur
27022  2:16:54  4:38:52 Valgardur Sverrisson 1959   Kopavogi
20945  1:56:00  3:58:18 Þorarinn Oli Olafsson 1977   Kopavogur
11424  1:56:29  3:58:35 Þordur Gudjonsson 1973   Akranes
3140  1:59:53  4:14:35 Þorhallur Agustsson 1974   Reykjavik
14252  1:42:36  3:46:08 Þorhallur Dan Johannsson 1972   Reykjavík
27511  1:40:10  3:22:56 Þorleifur Þorleifsson 1979 Arbaejarskokk Reykjavik
3836  1:58:31  3:59:05 Þorsteinn Astradsson 1975   Falun

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
SportÝs 2019
Sportv÷rur 2XU J˙nÝ 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2019?
Adidas
Asics
Brooks
Ecco
Hoka OneOne
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
On
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is