Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2018
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2018
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
12.8.2017
Br˙arhlaupi­

Selfossi, 12. ágúst 2017

Brúarhlaup 

Vegalengdir: 2,8 km, 5 km, 10 km og 5 km hjólreiðar

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.   

 

2,8 km heildarúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
1 00:09:14   Dagur Fannar Einarsson 2002 UMF Selfoss 455
2 00:09:25   Benedikt Fadel 2000   435
3 00:11:50   Jón Guðmundur Valgeirsson 1968   487
4 00:11:59   Kristján Breki Jóhannsson 2008   507
5 00:12:00   Jóhanna Elín Halldórsdóttir 2006   408
6 00:12:15   Dýrleif Nanna Guðmundsdóttir 2006 UMF Selfoss 505
7 00:13:53   Heiða Ösp Kristjánsdóttir 1981   506
8 00:14:01   Jakob Máni Hafþórsson 2008   496
9 00:14:18   Björg Margrét Magnúsdóttir 2007   494
10 00:14:24   Eyþór Birnir Stefánsson 2007   468
11 00:14:27   Ingibjörg Ásta Rúnarsdóttir 1975   464
12 00:15:03   Daníel Breki Elvarsson 2006   443
13 00:15:31   Kara Sigríður Sævarsdóttir  2009   472
14 00:15:32   Björgvin Hermannsson 2008   422
15 00:15:33   Jökull Hermannsson 1998   421
16 00:15:40   Sævar Már Þórisson 1980   471
17 00:15:42   Einar Ari Gestsson 2008   484
18 00:15:42   Sölvi Snær Jökulsson 1994   483
19 00:15:53   Pálmi Ragnarsson 2006   480
20 00:16:11   Hekla Þöll Stefánsdóttir 1988   482
21 00:16:13   Loftur Guðmundsson 2010   458
22 00:17:15   Kristjana Guðrún Ingimundardóttir 2007   495
23 00:18:01   Elín Birna Bjarnfinnsdóttir 1973   407
24 00:18:44   Ragnheiður Grímsdóttir  2005   499
25 00:19:24   Reykdal Máni Magnússon 2010   439
26 00:19:25   Magnús Ninni Reykdalsson 1970   438
27 00:19:46   Ingibjörg Karitas Jónsdóttir 2008   474
28 00:19:53   Jón Ingi Smárason 1971   473
29 00:21:06   Oddur Örn Ægisson 2007   470
30 00:28:03   Erla Björt Árnadóttir 2011   477
31 00:28:03   Eyrún Björk Einarsdóttir 1980   475
32 00:28:03   Kristín Fönn Guðmundsdóttir 2008   457
33 00:28:04   Dagny Omarsdottir 1984   453
34 00:28:10   Guðbjörg S. Stefánsdóttir 1964   476
35 00:28:10   Karítas Edda Tryggvadóttir 2013   478
36 00:29:28   Jón Björgvin Gestsson 2010   448
 

 

2,8 km flokkaúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar 
1 00:09:14   Dagur Fannar Einarsson 2002 UMF Selfoss 455
2 00:09:25   Benedikt Fadel 2000   435
3 00:11:50   Jón Guðmundur Valgeirsson 1968   487
4 00:11:59   Kristján Breki Jóhannsson 2008   507
5 00:14:01   Jakob Máni Hafþórsson 2008   496
6 00:14:24   Eyþór Birnir Stefánsson 2007   468
7 00:15:03   Daníel Breki Elvarsson 2006   443
8 00:15:32   Björgvin Hermannsson 2008   422
9 00:15:33   Jökull Hermannsson 1998   421
10 00:15:40   Sævar Már Þórisson 1980   471
11 00:15:42   Einar Ari Gestsson 2008   484
12 00:15:42   Sölvi Snær Jökulsson 1994   483
13 00:15:53   Pálmi Ragnarsson 2006   480
14 00:16:13   Loftur Guðmundsson 2010   458
15 00:19:24   Reykdal Máni Magnússon 2010   439
16 00:19:25   Magnús Ninni Reykdalsson 1970   438
17 00:21:06   Oddur Örn Ægisson 2007   470
18 00:28:04   Dagny Omarsdottir 1984   453
19 00:29:28   Jón Björgvin Gestsson 2010   448
Konur 
1 00:12:00   Jóhanna Elín Halldórsdóttir 2006   408
2 00:12:15   Dýrleif Nanna Guðmundsdóttir 2006 UMF Selfoss 505
3 00:13:53   Heiða Ösp Kristjánsdóttir 1981   506
4 00:14:18   Björg Margrét Magnúsdóttir 2007   494
5 00:14:27   Ingibjörg Ásta Rúnarsdóttir 1975   464
6 00:15:31   Kara Sigríður Sævarsdóttir  2009   472
7 00:16:11   Hekla Þöll Stefánsdóttir 1988   482
8 00:17:15   Kristjana Guðrún Ingimundardóttir 2007   495
9 00:18:01   Elín Birna Bjarnfinnsdóttir 1973   407
10 00:18:44   Ragnheiður Grímsdóttir  2005   499
11 00:19:46   Ingibjörg Karitas Jónsdóttir 2008   474
12 00:19:53   Jón Ingi Smárason 1971   473
13 00:28:03   Erla Björt Árnadóttir 2011   477
14 00:28:03   Eyrún Björk Einarsdóttir 1980   475
15 00:28:03   Kristín Fönn Guðmundsdóttir 2008   457
16 00:28:10   Guðbjörg S. Stefánsdóttir 1964   476
17 00:28:10   Karítas Edda Tryggvadóttir 2013   478
 


 

5 km heildarúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
1 00:16:54 00:16:54 Sigurjón Ernir Sturluson 1990 Dansport / Sportvörur 227
2 00:18:38 00:18:38 Ástþór Jón Tryggvason 1998 Umf.Selfoss 223
3 00:19:41 00:19:43 Helga Guðný Elíasdóttir 1994   224
4 00:20:27 00:20:33 Sölvi Karl Stefansson 2002   216
5 00:21:22 00:21:21 Nói Mar Jónsson 2000   217
6 00:22:59 00:22:58 Heiðar Már Hildarson 2002   222
7 00:23:17 00:23:16 Magnús Jóhannsson 1954 Frískir Flóamenn 203
8 00:24:19 00:24:19 Hlynur Daði Rúnarsson  1995 Enginn 221
9 00:25:24 00:25:23 Helgi Trausti Stefánsson 2006   215
10 00:25:25 00:25:24 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972   214
11 00:25:48 00:25:48 andri snær sigmarsson 2004 Eyjaskokk 205
12 00:25:56 00:25:55 Sergio Garcia Ortega 1976   220
13 00:27:21 00:27:17 Gunnar Þorri 1968   229
14 00:27:21 00:27:21 Heiðar Snær Bjarnason 2004   201
15 00:27:54 00:27:53 Daníel Þór Reynisson 2004   202
16 00:28:19 00:28:17 Guðný Vala Björgvinsdóttir 2004   218
17 00:28:31 00:28:27 Kamilla Ósk Andrésdóttir 2005   207
18 00:28:32 00:28:29 Andrés Ingason 1978   206
19 00:28:59 00:28:57 Jón Snæbjörnsson 1977   213
20 00:29:00 00:28:57 Eygerður Helgadóttir 1978 Morgunfuglar 228
21 00:29:02 00:28:59 Anna Björk Jónsdóttir 1974   425
22 00:29:44 00:29:42 Rúna Loftsdóttir 1969 Hlaupahópur FH 261
23 00:30:07 00:30:06 Svanhildur Þorbjornsdóttir 1982   204
24 00:32:15 00:32:13 Marín Ásmundsdóttir 1972   210
25 00:32:30 00:32:28 Ágúst Bartoszek 2008   226
26 00:32:32 00:32:30 Pawel Bartoszek 1980   225
27 00:33:25 00:33:22 Ingi Þór Jónsson  1966   208
28 00:35:20 00:35:18 France Joseph Baring Mondragon 2005   212
29 00:35:24 00:35:22 Isor Smári Gurung 2006   211
30 00:36:22 00:36:19 Hildur Sigurðardóttir 1966 Hlaupahópur FH 219
 

 

5 km flokkaúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar 
1 00:16:54 00:16:54 Sigurjón Ernir Sturluson 1990 Dansport / Sportvörur 227
2 00:18:38 00:18:38 Ástþór Jón Tryggvason 1998 Umf.Selfoss 223
3 00:20:27 00:20:33 Sölvi Karl Stefansson 2002   216
4 00:21:22 00:21:21 Nói Mar Jónsson 2000   217
5 00:22:59 00:22:58 Heiðar Már Hildarson 2002   222
6 00:23:17 00:23:16 Magnús Jóhannsson 1954 Frískir Flóamenn 203
7 00:24:19 00:24:19 Hlynur Daði Rúnarsson  1995 Enginn 221
8 00:25:24 00:25:23 Helgi Trausti Stefánsson 2006   215
9 00:25:48 00:25:48 andri snær sigmarsson 2004 Eyjaskokk 205
10 00:25:56 00:25:55 Sergio Garcia Ortega 1976   220
11 00:27:21 00:27:17 Gunnar Þorri 1968   229
12 00:27:21 00:27:21 Heiðar Snær Bjarnason 2004   201
13 00:27:54 00:27:53 Daníel Þór Reynisson 2004   202
14 00:28:32 00:28:29 Andrés Ingason 1978   206
15 00:28:59 00:28:57 Jón Snæbjörnsson 1977   213
16 00:32:30 00:32:28 Ágúst Bartoszek 2008   226
17 00:32:32 00:32:30 Pawel Bartoszek 1980   225
18 00:33:25 00:33:22 Ingi Þór Jónsson  1966   208
19 00:35:20 00:35:18 France Joseph Baring Mondragon 2005   212
20 00:35:24 00:35:22 Isor Smári Gurung 2006   211
Konur 
1 00:19:41 00:19:43 Helga Guðný Elíasdóttir 1994   224
2 00:25:25 00:25:24 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972   214
3 00:28:19 00:28:17 Guðný Vala Björgvinsdóttir 2004   218
4 00:28:31 00:28:27 Kamilla Ósk Andrésdóttir 2005   207
5 00:29:00 00:28:57 Eygerður Helgadóttir 1978 Morgunfuglar 228
6 00:29:02 00:28:59 Anna Björk Jónsdóttir 1974   425
7 00:29:44 00:29:42 Rúna Loftsdóttir 1969 Hlaupahópur FH 261
8 00:30:07 00:30:06 Svanhildur Þorbjornsdóttir 1982   204
9 00:32:15 00:32:13 Marín Ásmundsdóttir 1972   210
10 00:36:22 00:36:19 Hildur Sigurðardóttir 1966 Hlaupahópur FH 219
 


 

10 km heildarúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
1 00:35:15 00:35:16 Valur Þór Kristjánsson 1980   33
2 00:37:14 00:37:13 Dagbjartur Kristjánsson 2000 ÍR 28
3 00:37:41 00:37:40 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P 27
4 00:38:50 00:38:49 Fríða Rún Þórðardóttir 1970   42
5 00:39:04 00:39:07 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P 26
6 00:40:18 00:40:17 Agnar Jón Ágústsson 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar 18
7 00:40:46 00:40:45 Páll Harðarson 1966   40
8 00:41:27 00:41:26 Bragi Bjarnason 1981   4
9 00:41:28 00:41:26 Hulda Guðný Kjartansdóttir 1976 Hlaupahópur Stjörnunnar 36
10 00:41:52 00:41:49 Páll Jóhannesson 1976   37
11 00:43:25 00:43:24 Árni Birgisson 1970   35
12 00:43:25 00:43:23 sigmar þröstur óskarsson 1961 eyjaskokk 12
13 00:43:42 00:43:40 Sigmundur Stefánsson 1953   38
14 00:44:18 00:44:15 Þorsteinn Andrésson 1968   22
15 00:44:55 00:44:53 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk 31
16 00:44:59 00:44:58 Guðlaug Sveinsdóttir 1967 3N 16
17 00:44:59 00:44:57 Vigfús Ingvarsson 1970 Árbæjarskokk 32
18 00:47:04 00:47:04 Einar Ísak Friðbertsson 2002   21
19 00:48:05 00:48:02 Össur Björnsson 1970 Frískir Flóamenn 10
20 00:48:18 00:48:17 Hörður Benediktsson 1947   24
21 00:49:24 00:49:21 Sigursveinn Már Sigurðsson 1980   6
22 00:49:29 00:49:26 Vigfús Eyjólfsson 1967 Frískir Flóamenn 23
23 00:50:24 00:50:20 Haukur Þorvaldsson 1981   11
24 00:50:40 00:50:36 Ásbjörn Jónsson 1960 FH 7
25 00:50:53 00:50:51 Sigurborg Kristinsdóttir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar 44
26 00:51:14 00:51:09 Díana Gestsdóttir 1988   2
27 00:51:37 00:51:36 Arnar Björnsson 1973   17
28 00:51:56 00:51:51 Þorvarður Jónsson 1960 FH 8
29 00:53:21 00:53:20 Friðbert Gunnarsson 1973   20
30 00:54:51 00:54:49 Anna Gunnlaugsdóttir 1971 3N 25
31 00:55:05 00:55:02 Elín Davíðsdóttir 1969   1
32 00:55:06 00:55:03 Guðný Hrund Rúnarsdóttir 1978   5
33 00:56:14 00:56:11 friðrik þór sigmarsson 1989 Eyjaskokk 15
34 00:57:46 00:57:42 Elísabet Tanía Smáradóttir 1982   34
35 00:58:15 00:58:11 Ingileif Auðunsdóttir 1954   39
36 00:58:24 00:58:18 Anna Lilja Sigurðardóttir 1970   29
37 00:59:28 00:59:23 Kristján Gíslason 1996   46
38 00:59:39 00:59:36 Guðbjörg Una Hallgrímsdóttir 1991   14
39 01:00:41 01:00:36 Lilja Dröfn Kristinsdóttir 1988   9
40 01:01:42 01:01:36 Dagný Hróbjartsdóttir 1992   3
41 01:01:43 01:01:39 Margrét Sigurðardóttir 1963   43
42 01:03:15 01:03:11 Kristbjörg Jónsdóttir 1963 Árbæjarskokk 30
43 01:05:25 01:05:19 Bjarney Sif Kristinsdóttir 1981   41
44 01:05:41 01:05:36 Sólveig Hrönn Gunnarsdóttir 1973   45
45 01:07:59 01:07:55 Stefán Claessen 1988   13
 

 

10 km flokkaúrslit  

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar 15 ára og yngri
1 00:47:04 00:47:04 Einar Ísak Friðbertsson 2002   21
Karlar 16 til 18 ára
1 00:37:14 00:37:13 Dagbjartur Kristjánsson 2000 ÍR 28
Karlar 19 til 39 ára
1 00:35:15 00:35:16 Valur Þór Kristjánsson 1980   33
2 00:41:27 00:41:26 Bragi Bjarnason 1981   4
3 00:49:24 00:49:21 Sigursveinn Már Sigurðsson 1980   6
4 00:50:24 00:50:20 Haukur Þorvaldsson 1981   11
5 00:56:14 00:56:11 friðrik þór sigmarsson 1989 Eyjaskokk 15
6 00:59:28 00:59:23 Kristján Gíslason 1996   46
7 01:07:59 01:07:55 Stefán Claessen 1988   13
Karlar 40 til 49 ára
1 00:37:41 00:37:40 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P 27
2 00:41:52 00:41:49 Páll Jóhannesson 1976   37
3 00:43:25 00:43:24 Árni Birgisson 1970   35
4 00:44:18 00:44:15 Þorsteinn Andrésson 1968   22
5 00:44:59 00:44:57 Vigfús Ingvarsson 1970 Árbæjarskokk 32
6 00:48:05 00:48:02 Össur Björnsson 1970 Frískir Flóamenn 10
7 00:51:37 00:51:36 Arnar Björnsson 1973   17
8 00:53:21 00:53:20 Friðbert Gunnarsson 1973   20
Karlar 50 til 59 ára
1 00:39:04 00:39:07 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P 26
2 00:40:18 00:40:17 Agnar Jón Ágústsson 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar 18
3 00:40:46 00:40:45 Páll Harðarson 1966   40
4 00:43:25 00:43:23 sigmar þröstur óskarsson 1961 eyjaskokk 12
5 00:44:55 00:44:53 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk 31
6 00:49:29 00:49:26 Vigfús Eyjólfsson 1967 Frískir Flóamenn 23
7 00:50:40 00:50:36 Ásbjörn Jónsson 1960 FH 7
8 00:51:56 00:51:51 Þorvarður Jónsson 1960 FH 8
Karlar 60 til 69 ára
1 00:43:42 00:43:40 Sigmundur Stefánsson 1953   38
Karlar 70 ára og eldri
1 00:48:18 00:48:17 Hörður Benediktsson 1947   24
Konur 19 til 39 ára
1 00:51:14 00:51:09 Díana Gestsdóttir 1988   2
2 00:55:06 00:55:03 Guðný Hrund Rúnarsdóttir 1978   5
3 00:57:46 00:57:42 Elísabet Tanía Smáradóttir 1982   34
4 00:59:39 00:59:36 Guðbjörg Una Hallgrímsdóttir 1991   14
5 01:00:41 01:00:36 Lilja Dröfn Kristinsdóttir 1988   9
6 01:01:42 01:01:36 Dagný Hróbjartsdóttir 1992   3
7 01:05:25 01:05:19 Bjarney Sif Kristinsdóttir 1981   41
Konur 40 til 49 ára
1 00:38:50 00:38:49 Fríða Rún Þórðardóttir 1970   42
2 00:41:28 00:41:26 Hulda Guðný Kjartansdóttir 1976 Hlaupahópur Stjörnunnar 36
3 00:50:53 00:50:51 Sigurborg Kristinsdóttir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar 44
4 00:54:51 00:54:49 Anna Gunnlaugsdóttir 1971 3N 25
5 00:55:05 00:55:02 Elín Davíðsdóttir 1969   1
6 00:58:24 00:58:18 Anna Lilja Sigurðardóttir 1970   29
7 01:05:41 01:05:36 Sólveig Hrönn Gunnarsdóttir 1973   45
Konur 50 til 59 ára
1 00:44:59 00:44:58 Guðlaug Sveinsdóttir 1967 3N 16
2 01:01:43 01:01:39 Margrét Sigurðardóttir 1963   43
9 01:03:15 01:03:11 Kristbjörg Jónsdóttir 1963 Árbæjarskokk 30
Konur 60 til 69 ára
1 00:58:15 00:58:11 Ingileif Auðunsdóttir 1954   39
 

 

Hjólreiðar 5 km heildarúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
1 00:10:08 00:09:59 Arnar Hlynur Ómarsson 1974   451
2 00:10:13 00:10:00 Victor Gunnarsson 1965   434
3 00:12:17 00:12:03 Pétur Gabríel Gústavsson 2000   402
4 00:12:58 00:12:43 Rúnar Freyr Gunnarsson 2005   489
5 00:13:00 00:13:00 Katrín Ágústsdóttir 2005   442
6 00:13:02 00:12:49 Sigurður Logi Sigursveinsson 2006   413
7 00:13:05 00:12:49 Sigurjón Reynisson 2005   492
8 00:13:09 00:12:56 Ólafur Hafsteinn Jónsson 1957   411
9 00:13:09 00:12:49 Styrmir Þorbjörnsson 2005   501
10 00:13:17 00:13:04 Guðrún Hulda Sigurjónsdóttir 1985   469
11 00:13:27 00:13:09 Ingibjörg Jónsdóttir 1973   423
12 00:13:45 00:13:31 Kjartan Már Hjálmarsson 1960   429
13 00:13:52 00:13:37 Arnar Breki Helgason 2007   491
14 00:13:53 00:13:38 Hulda Hrönn Bragadóttir 2007   488
15 00:14:06 00:13:51 Hekla Lind Axelsdóttir 2009   465
16 00:14:43 00:14:23 Elvar Atli Gudmundsson 2009   500
17 00:14:45 00:14:29 Ásgeir Viktorsson 1985   441
18 00:14:52 00:14:18 Hörður Harðarson 1953   502
19 00:14:54 00:14:39 Hreinn Óskarsson 1971   430
20 00:14:55 00:14:39 Örn Hreinsson 2010   431
21 00:14:58 00:14:45 Aron Arnar Fannarsson 2007   416
22 00:14:59 00:14:32 Fannar Þórisson 1978   414
23 00:15:03 00:14:45 Eiður Snær Ásgeirsson 2008   440
24 00:15:03 00:14:46 Grímur Chunkuo Ólafsson 2008   424
25 00:15:38 00:15:25 Sindri Snær Gunnarsson 2008   490
26 00:15:50 00:15:38 Hildur Eva Bragadóttir 2011   427
27 00:15:52 00:15:30 Dagný Bára Stefánsdóttir 2009   419
28 00:15:52 00:15:31 Stefán Teitur Halldórsson 1981   420
29 00:15:55 00:15:55 Guðrún Ásta Ægisdóttir 2005   437
30 00:16:00 00:15:32 Ólafur Íshólm Jónsson 1939   403
31 00:16:01 00:15:49 Magnús Tryggvi Birgisson 2011   405
32 00:16:02 00:15:39 Birgir Aðalbjarnarson 1981   406
33 00:16:03 00:15:37 Freyja Mjöll Gissurardóttir 2009   432
34 00:16:04 00:15:34 Gissur Kolbeinsson 1986   433
35 00:16:22 00:16:10 Karítas Líf Róbertsdóttir 2010   456
36 00:16:24 00:16:04 Guðrún Hoffritz 2008   410
37 00:16:25 00:16:02 Karl Hoffritz 1975   409
38 00:16:27 00:16:08 Eyþór Orri Axelsson 2012   466
39 00:16:32 00:16:12 Valdór Ásgeirsson 1982   485
40 00:16:40 00:16:21 Sigríður Rós Sigurðardóttir 1979 Bleikir Berghólar 444
41 00:16:41 00:16:19 Hugrún Birna Hjaltadóttir 2008 Bleikir Berghólar 447
42 00:16:49 00:16:25 Lýður Pálsson 1966   446
43 00:17:05 00:16:38 Haraldur Rúnarsson 1971   404
44 00:17:15 00:17:03 Elmar Elí Fannarsson 2010   417
45 00:17:16 00:16:50 Elísabet Hólm Júlíusdóttir 1976   415
46 00:17:19 00:17:19 Katla Sif Ægisdóttir 2002   436
47 00:17:21 00:16:50 Jóhann Frímann Helgason 1948   401
48 00:17:32 00:17:06 Erlendur Daníelsson 1942   418
49 00:19:02 00:18:44 Benóný Ágústsson 2008   445
50 00:19:05 00:18:48 Helgi Reynisson 2008   493
51 00:19:09 00:19:09 Sigurdís Þorbjörnsdóttir 2011   503
52 00:19:10 00:19:10 Anna Valgerður Sigurðardóttir 1976   504
53 00:19:11 00:18:47 Anna Björk Ómarsdóttir 1988   452
54 00:19:11 00:18:47 Bergdís Heba Róbertsdóttir 2015   454
55 00:20:14 00:19:40 María Sigurjónsdóttir 1982   467
56 00:22:09 00:39:32 Anita Ýr Árnadóttir 2007   428
57 00:22:10 00:22:10 Viktoría Björg Kristófersdóttir 2007   450
58 00:22:36 00:22:36 Kristín Þóra Albertsdóttir 1978   412
59 00:22:48 00:22:10 Eygló Jóna Gunnarsdóttir 1941   486
60 00:36:01 00:36:01 Einar Ottó Antonsson 1984   498
61 00:36:01 00:36:01 Erla Sif Einarsdóttir 2013   497
 

 

Hjólreiðar 5 km flokkaúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar 
1 00:10:08 00:09:59 Arnar Hlynur Ómarsson 1974   451
2 00:10:13 00:10:00 Victor Gunnarsson 1965   434
3 00:12:17 00:12:03 Pétur Gabríel Gústavsson 2000   402
4 00:12:58 00:12:43 Rúnar Freyr Gunnarsson 2005   489
5 00:13:02 00:12:49 Sigurður Logi Sigursveinsson 2006   413
6 00:13:05 00:12:49 Sigurjón Reynisson 2005   492
7 00:13:09 00:12:56 Ólafur Hafsteinn Jónsson 1957   411
8 00:13:09 00:12:49 Styrmir Þorbjörnsson 2005   501
9 00:13:45 00:13:31 Kjartan Már Hjálmarsson 1960   429
10 00:13:52 00:13:37 Arnar Breki Helgason 2007   491
11 00:14:43 00:14:23 Elvar Atli Gudmundsson 2009   500
12 00:14:45 00:14:29 Ásgeir Viktorsson 1985   441
13 00:14:52 00:14:18 Hörður Harðarson 1953   502
14 00:14:54 00:14:39 Hreinn Óskarsson 1971   430
15 00:14:55 00:14:39 Örn Hreinsson 2010   431
16 00:14:58 00:14:45 Aron Arnar Fannarsson 2007   416
17 00:14:59 00:14:32 Fannar Þórisson 1978   414
18 00:15:03 00:14:45 Eiður Snær Ásgeirsson 2008   440
19 00:15:03 00:14:46 Grímur Chunkuo Ólafsson 2008   424
20 00:15:38 00:15:25 Sindri Snær Gunnarsson 2008   490
21 00:15:52 00:15:31 Stefán Teitur Halldórsson 1981   420
22 00:16:00 00:15:32 Ólafur Íshólm Jónsson 1939   403
23 00:16:01 00:15:49 Magnús Tryggvi Birgisson 2011   405
24 00:16:02 00:15:39 Birgir Aðalbjarnarson 1981   406
25 00:16:25 00:16:02 Karl Hoffritz 1975   409
26 00:16:27 00:16:08 Eyþór Orri Axelsson 2012   466
27 00:16:32 00:16:12 Valdór Ásgeirsson 1982   485
28 00:16:49 00:16:25 Lýður Pálsson 1966   446
29 00:17:05 00:16:38 Haraldur Rúnarsson 1971   404
30 00:17:15 00:17:03 Elmar Elí Fannarsson 2010   417
31 00:17:21 00:16:50 Jóhann Frímann Helgason 1948   401
32 00:17:32 00:17:06 Erlendur Daníelsson 1942   418
33 00:19:02 00:18:44 Benóný Ágústsson 2008   445
34 00:19:05 00:18:48 Helgi Reynisson 2008   493
35 00:22:48 00:22:10 Eygló Jóna Gunnarsdóttir 1941   486
36 00:36:01 00:36:01 Einar Ottó Antonsson 1984   498
37 00:36:01 00:36:01 Erla Sif Einarsdóttir 2013   497
Konur 
1 00:13:00 00:13:00 Katrín Ágústsdóttir 2005   442
2 00:13:17 00:13:04 Guðrún Hulda Sigurjónsdóttir 1985   469
3 00:13:27 00:13:09 Ingibjörg Jónsdóttir 1973   423
4 00:13:53 00:13:38 Hulda Hrönn Bragadóttir 2007   488
5 00:14:06 00:13:51 Hekla Lind Axelsdóttir 2009   465
6 00:15:50 00:15:38 Hildur Eva Bragadóttir 2011   427
7 00:15:52 00:15:30 Dagný Bára Stefánsdóttir 2009   419
8 00:15:55 00:15:55 Guðrún Ásta Ægisdóttir 2005   437
9 00:16:03 00:15:37 Freyja Mjöll Gissurardóttir 2009   432
10 00:16:04 00:15:34 Gissur Kolbeinsson 1986   433
11 00:16:22 00:16:10 Karítas Líf Róbertsdóttir 2010   456
12 00:16:24 00:16:04 Guðrún Hoffritz 2008   410
13 00:16:40 00:16:21 Sigríður Rós Sigurðardóttir 1979 Bleikir Berghólar 444
14 00:16:41 00:16:19 Hugrún Birna Hjaltadóttir 2008 Bleikir Berghólar 447
15 00:17:16 00:16:50 Elísabet Hólm Júlíusdóttir 1976   415
16 00:17:19 00:17:19 Katla Sif Ægisdóttir 2002   436
17 00:19:09 00:19:09 Sigurdís Þorbjörnsdóttir 2011   503
18 00:19:10 00:19:10 Anna Valgerður Sigurðardóttir 1976   504
19 00:19:11 00:18:47 Anna Björk Ómarsdóttir 1988   452
20 00:19:11 00:18:47 Bergdís Heba Róbertsdóttir 2015   454
21 00:20:14 00:19:40 María Sigurjónsdóttir 1982   467
22 00:22:09 00:39:32 Anita Ýr Árnadóttir 2007   428
23 00:22:10 00:22:10 Viktoría Björg Kristófersdóttir 2007   450
24 00:22:36 00:22:36 Kristín Þóra Albertsdóttir 1978   412

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Hlustar ■˙ ß m˙sÝk ■egar ■˙ hleypur ?
Nßnast alltaf
Mj÷g oft
Stundum
Nßnast aldrei
Aldrei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is