Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2019
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2019
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2019
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2019
27.7.2019
Fj÷gurra skˇga hlaupi­

Fnjóskadalur, 27. júlí 2019

Vegalengdir: 4,3 km, 10,3 km, 17,6 km og 30,6 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.   

 

Heildarúrslit 10,3 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur /Lið
1 00:39:33 Gustav Mørch 2002 Blovstrød Løverne
2 00:42:31 Albert Jónsson 1997 Skíðafélag Ísfirðinga
3 00:50:29 Þorsteinn Magnússon 1976 Laugaskokk
4 00:51:47 Björn Pétur Sigurðsson 1969 Ys
5 00:52:08 Stefán Sigurðsson 1967  
6 00:52:20 Tómas Pétursson 1972 Hlaupahópurinn Skokki
7 00:54:02 Hermann Þór Hauksson 1988  
8 00:55:57 Arnar Guðnason 1966  
9 00:56:01 Laufey S Haraldsdóttir 1982  
10 00:56:16 Þóra Guðný Baldursdóttir 1972 UFA-Eyrarskokk
11 00:57:03 Ásta Heiðrún Jónsdóttir 1989 UFA Eyrarskokk
12 00:57:12 Kolbrá Svanlaugsdóttir 2004 UFA
13 00:57:22 Svanhildur Þengilsdóttir 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar
14 00:59:48 Ólafur Jónsson 1977 UFA Eyrarskokk
15 00:59:56 Sigurlaug Níelsdóttir  1979 Ufa Eyrarskokk
16 01:01:40 Ketill Þór Sverrisson 1971 UFA-Eyrarskokk
17 01:01:56 Erla Friðbjörnsdóttir 1987  
18 01:01:58 Hilmar Þór Dagsson 1990  
19 01:04:17 Þóra Atladóttir 1980  
20 01:04:31 Lovísa Stefánsdóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
21 01:04:58 Dagbjört Helgadóttir 1983 Boot Camp
22 01:04:58 Einar Örn Þorvaldsson 1979 Boot Camp
23 01:05:01 Elsa Jóna Björnsdóttir 1966 Hlaupahópur Stjörnunnar
24 01:05:18 Berglind Helgadóttir  1978  
25 01:06:52 Sigríður Bjarnadóttir 1983  
26 01:08:08 Þórdís Jóhannsdóttir Wathne 1983 Laugaskokk
27 01:09:27 Nanna Ýr Arnardóttir 1982  
28 01:10:14 Steinunn Fjóla Sigurðardóttir 1973  
29 01:10:23 Anna Eyfjörð Eiríksdóttir 1980 UFA Eyrarskokk
30 01:10:57 Jóhanna Mjöll Björnsdóttir 1976  
31 01:11:07 María Kristín Helgadóttir  1975  
32 01:12:01 Gunnhildur Jónsdóttir 1972  
33 01:12:01 Steinunn Jónsdóttir 1968  
34 01:12:14 Ari Hólm Ketilsson 1990  
35 01:12:14 Hildigunnur Jörundsdóttir 1977  
36 01:12:29 Sindri Geir Óskarsson 1991  
37 01:13:43 Birna Davíðsdóttir  1972 Bjarmi
38 01:14:45 Heiðrún Jóhannsdóttir 1975 UFA-Eyrarskokk
39 01:15:08 Guðný Sigurðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar
40 01:15:16 Sólveig Rósa Sigurðardóttir 1980  
41 01:15:16 Klara Ósk Bjartmarz 1969  
42 01:15:55 Svava Kristín Sigurðardottir 1975  
43 01:19:50 Jóhanna Hjartardóttir 1972 UFA Eyrarskokk
44 01:20:32 Hafdís Inga Haraldsdóttir 1973 UFA-Eyrarskokk
45 01:21:31 Hlynur Þór Jónasson 1979  
46 01:23:11 Hlöðver Steingrímsson 1959  
47 01:36:59 Heiðbjört Kristín Ómarsdóttir 2009  
48 01:37:27 Valdís Björk Þorsteinsdóttir 1978  
 

 

 

Flokkaúrslit 10,3 km 

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur /Lið
Karlar      
1 00:39:33 Gustav Mørch 2002 Blovstrød Løverne
2 00:42:31 Albert Jónsson 1997 Skíðafélag Ísfirðinga
3 00:50:29 Þorsteinn Magnússon 1976 Laugaskokk
4 00:51:47 Björn Pétur Sigurðsson 1969 Ys
5 00:52:08 Stefán Sigurðsson 1967  
6 00:52:20 Tómas Pétursson 1972 Hlaupahópurinn Skokki
7 00:54:02 Hermann Þór Hauksson 1988  
8 00:55:57 Arnar Guðnason 1966  
9 00:59:48 Ólafur Jónsson 1977 UFA Eyrarskokk
10 01:01:40 Ketill Þór Sverrisson 1971 UFA-Eyrarskokk
11 01:01:58 Hilmar Þór Dagsson 1990  
12 01:04:58 Einar Örn Þorvaldsson 1979 Boot Camp
13 01:12:14 Ari Hólm Ketilsson 1990  
14 01:12:29 Sindri Geir Óskarsson 1991  
15 01:21:31 Hlynur Þór Jónasson 1979  
16 01:23:11 Hlöðver Steingrímsson 1959  
Konur      
1 00:56:01 Laufey S Haraldsdóttir 1982  
2 00:56:16 Þóra Guðný Baldursdóttir 1972 UFA-Eyrarskokk
3 00:57:03 Ásta Heiðrún Jónsdóttir 1989 UFA Eyrarskokk
4 00:57:12 Kolbrá Svanlaugsdóttir 2004 UFA
5 00:57:22 Svanhildur Þengilsdóttir 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar
6 00:59:56 Sigurlaug Níelsdóttir  1979 Ufa Eyrarskokk
7 01:01:56 Erla Friðbjörnsdóttir 1987  
8 01:04:17 Þóra Atladóttir 1980  
9 01:04:31 Lovísa Stefánsdóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
10 01:04:58 Dagbjört Helgadóttir 1983 Boot Camp
11 01:05:01 Elsa Jóna Björnsdóttir 1966 Hlaupahópur Stjörnunnar
12 01:05:18 Berglind Helgadóttir  1978  
13 01:06:52 Sigríður Bjarnadóttir 1983  
14 01:08:08 Þórdís Jóhannsdóttir Wathne 1983 Laugaskokk
15 01:09:27 Nanna Ýr Arnardóttir 1982  
16 01:10:14 Steinunn Fjóla Sigurðardóttir 1973  
17 01:10:23 Anna Eyfjörð Eiríksdóttir 1980 UFA Eyrarskokk
18 01:10:57 Jóhanna Mjöll Björnsdóttir 1976  
19 01:11:07 María Kristín Helgadóttir  1975  
20 01:12:01 Gunnhildur Jónsdóttir 1972  
21 01:12:01 Steinunn Jónsdóttir 1968  
22 01:12:14 Hildigunnur Jörundsdóttir 1977  
23 01:13:43 Birna Davíðsdóttir  1972 Bjarmi
24 01:14:45 Heiðrún Jóhannsdóttir 1975 UFA-Eyrarskokk
25 01:15:08 Guðný Sigurðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar
26 01:15:16 Sólveig Rósa Sigurðardóttir 1980  
27 01:15:16 Klara Ósk Bjartmarz 1969  
28 01:15:55 Svava Kristín Sigurðardottir 1975  
29 01:19:50 Jóhanna Hjartardóttir 1972 UFA Eyrarskokk
30 01:20:32 Hafdís Inga Haraldsdóttir 1973 UFA-Eyrarskokk
31 01:36:59 Heiðbjört Kristín Ómarsdóttir 2009  
32 01:37:27 Valdís Björk Þorsteinsdóttir 1978  
 

 

 

 

Heildarúrslit 17,6 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur /Lið
1 01:17:51 Philip Mørch 1974 Blovstrød Løverne
2 01:19:07 Sigurður Hrafn Kiernan 1969  
3 01:21:08 Guðmundur Guðnason 1969 HHS
4 01:22:24 Brynjúlfur Halldórsson 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar
5 01:24:45 Agnar Jon Agustsson 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar
6 01:26:13 Gígja Björnsdóttir 1998 Team Arnarlax
7 01:26:14 Sigurður Fannar Ólafsson 1970 Skokkhópur Hauka
8 01:27:08 Guðni Steinarsson 1982 Grandi101
9 01:27:09 Sigurður Óli Kolbeinsson 1966 Náttúruhlaup
10 01:27:41 Tuomas Hakkarainen 1978 Espoon Akilles
11 01:27:52 Hjalti Atlason 1970  
12 01:29:52 Eivind Gjetmundsen 1968 Run Wild Missoula 
13 01:30:46 Jón Björnsson 1968  
14 01:32:39 Finnur Oddsson 1970  
15 01:34:49 Harpa Víðisdóttir 1970 HHS
16 01:34:51 Guðmundur Kristinsson  1965 laugaskokk
17 01:35:34 Sigríður Bryndís Stefánsdóttir 1973 HHS
18 01:36:01 Halla Björg Þórhallsdóttir  1975 laugaskokk
19 01:36:32 Sigurður Grétar Guðmundsson  1981  
20 01:38:15 Guðmundur Freyr Jónsson 1982 Fjallateymið / Náttúruhlaup
21 01:38:31 Ásgeir Sigurðsson 1969  
22 01:38:45 Vigdís Hallgrímsdóttir 1973 Hlaupahópur Stjörnunnar
23 01:39:28 Brynja Finnsdóttir 1989 UFA Eyrarskokk
24 01:39:33 Alma María Rögnvaldsdóttir 1970 HHS
25 01:41:36 Sigurður Gunnar Benediktsson  1971 ÍR skokk 
26 01:42:03 Hulda Elma Eysteinsdóttir  1982  
27 01:42:23 Sævar Birgisson 1969 Hlaupahópur Breiðabliks
28 01:43:38 Jón Svavar Árnason 1989 UFA Eyrarskokk
29 01:43:48 Sif Arnarsdóttir 1975 Laugaskokk
30 01:44:27 Kristján Andri Jóhannsson 1988  
31 01:44:28 Snorri Magnússon 1967  
32 01:45:51 Vigdís Sif Hrafnkelsdóttir 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar
33 01:46:00 Emil Örn Árnason 1999  
34 01:46:09 Sigurborg Kristinsdóttir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar
35 01:46:15 Elín Gísladóttir 1969 Árbæjarskokk
36 01:47:53 Haukur Pálmason 1968 UFA Eyrarskokk
37 01:48:55 Ólafur Helgi Rögnvaldsson 1977  
38 01:49:34 Jóhannes þ. Ævarsson 1973 Hlaupahópur FH
39 01:50:40 Erla Björnsdóttir 1968  
40 01:52:56 Þórir Aðalsteinsson 1964 Hlaupahópurinn Skokki
41 01:53:01 Ragnheiður Baldursdóttir 1966 UFA-Eyrarskokk
42 01:53:01 Hildigunnur Svavarsdóttir 1967 UFA Eyrarskokk
43 01:53:46 María Aldís Sverrisdóttir 1984 UFA-Eyrarskokk
44 01:56:02 Þóra Ýr Sveinsdóttir 1978 UFA Eyrarskokk
45 01:56:13 Petrea Ósk Sigurðardóttir 1971 UFA Eyrarskokk
46 01:56:57 Rósa Karlsdóttir 1974 Ufa-Eyrarskokk
47 01:57:41 Bryndís Sigurðardóttir hér  1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
48 01:58:05 Hulda Björg Kristjánsdóttir 1970  
49 01:58:08 Vöggur Clausen Magnússon 1947  
50 01:58:09 Jon Orn Brynjarsson 1969 Icelandair
51 01:58:32 Herdís Rúnarsdóttir 1974 Hlaupahópur FH
52 01:58:41 Ása A. Kristjánsdóttir 1978 ÍR Skokk
53 01:59:39 Danelle Gjetmundsen  1968 Run Wild Missoula 
54 02:01:22 Anna Jóhannsdóttir 1968 Fh
55 02:07:20 Þuríður Sólveig Árnadóttir 1964 UFA-Eyrarskokk
56 02:10:48 Anna Magnúsdóttir 1981 UFA Eyrarskokk
57 02:14:02 Marta Dögg Sigurðardóttir 1971 Náttúruhlaup
58 02:14:17 Arnþrúður Eik Helgadóttir 1982 Björninn vs Arnþrúður
59 02:14:19 Björn Fannar Hafsteinsson 1980 Björninn vs Arnþrúður
60 02:14:28 Audur Sveinsdottir 1976 UFA Eyrarskokk
61 02:14:29 Líney Elíasdóttir 1971 UFA Eyrarskokk
62 02:24:24 Eva Björk Valdimarsdóttir 1978  
63 02:34:37 Anna Björg Haukdal 1959 Hlaupahópur Stjörnunnar
64 02:41:50 Vilborg Hjörný Ívarsdóttir  1981 UFA Eyrarskokk
 

 

Flokkaúrslit 17,6 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur /Lið
Karlar      
1 01:17:51 Philip Mørch 1974 Blovstrød Løverne
2 01:19:07 Sigurður Hrafn Kiernan 1969  
3 01:21:08 Guðmundur Guðnason 1969 HHS
4 01:22:24 Brynjúlfur Halldórsson 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar
5 01:24:45 Agnar Jon Agustsson 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar
6 01:26:14 Sigurður Fannar Ólafsson 1970 Skokkhópur Hauka
7 01:27:08 Guðni Steinarsson 1982 Grandi101
8 01:27:09 Sigurður Óli Kolbeinsson 1966 Náttúruhlaup
9 01:27:41 Tuomas Hakkarainen 1978 Espoon Akilles
10 01:27:52 Hjalti Atlason 1970  
11 01:29:52 Eivind Gjetmundsen 1968 Run Wild Missoula 
12 01:30:46 Jón Björnsson 1968  
13 01:32:39 Finnur Oddsson 1970  
14 01:34:51 Guðmundur Kristinsson  1965 laugaskokk
15 01:36:32 Sigurður Grétar Guðmundsson  1981  
16 01:38:15 Guðmundur Freyr Jónsson 1982 Fjallateymið / Náttúruhlaup
17 01:38:31 Ásgeir Sigurðsson 1969  
18 01:41:36 Sigurður Gunnar Benediktsson  1971 ÍR skokk 
19 01:43:38 Jón Svavar Árnason 1989 UFA Eyrarskokk
20 01:44:27 Kristján Andri Jóhannsson 1988  
21 01:44:28 Snorri Magnússon 1967  
22 01:46:00 Emil Örn Árnason 1999  
23 01:47:53 Haukur Pálmason 1968 UFA Eyrarskokk
24 01:48:55 Ólafur Helgi Rögnvaldsson 1977  
25 01:49:34 Jóhannes þ. Ævarsson 1973 Hlaupahópur FH
26 01:52:56 Þórir Aðalsteinsson 1964 Hlaupahópurinn Skokki
27 01:58:08 Vöggur Clausen Magnússon 1947  
28 01:58:09 Jon Orn Brynjarsson 1969 Icelandair
29 02:14:19 Björn Fannar Hafsteinsson 1980 Björninn vs Arnþrúður
Konur      
1 01:26:13 Gígja Björnsdóttir 1998 Team Arnarlax
2 01:34:49 Harpa Víðisdóttir 1970 HHS
3 01:35:34 Sigríður Bryndís Stefánsdóttir 1973 HHS
4 01:36:01 Halla Björg Þórhallsdóttir  1975 laugaskokk
5 01:38:45 Vigdís Hallgrímsdóttir 1973 Hlaupahópur Stjörnunnar
6 01:39:28 Brynja Finnsdóttir 1989 UFA Eyrarskokk
7 01:39:33 Alma María Rögnvaldsdóttir 1970 HHS
8 01:42:03 Hulda Elma Eysteinsdóttir  1982  
9 01:42:23 Sævar Birgisson 1969 Hlaupahópur Breiðabliks
10 01:43:48 Sif Arnarsdóttir 1975 Laugaskokk
11 01:45:51 Vigdís Sif Hrafnkelsdóttir 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar
12 01:46:09 Sigurborg Kristinsdóttir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar
13 01:46:15 Elín Gísladóttir 1969 Árbæjarskokk
14 01:50:40 Erla Björnsdóttir 1968  
15 01:53:01 Ragnheiður Baldursdóttir 1966 UFA-Eyrarskokk
16 01:53:01 Hildigunnur Svavarsdóttir 1967 UFA Eyrarskokk
17 01:53:46 María Aldís Sverrisdóttir 1984 UFA-Eyrarskokk
18 01:56:02 Þóra Ýr Sveinsdóttir 1978 UFA Eyrarskokk
19 01:56:13 Petrea Ósk Sigurðardóttir 1971 UFA Eyrarskokk
20 01:56:57 Rósa Karlsdóttir 1974 Ufa-Eyrarskokk
21 01:57:41 Bryndís Sigurðardóttir hér  1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
22 01:58:05 Hulda Björg Kristjánsdóttir 1970  
23 01:58:32 Herdís Rúnarsdóttir 1974 Hlaupahópur FH
24 01:58:41 Ása A. Kristjánsdóttir 1978 ÍR Skokk
25 01:59:39 Danelle Gjetmundsen  1968 Run Wild Missoula 
26 02:01:22 Anna Jóhannsdóttir 1968 Fh
27 02:07:20 Þuríður Sólveig Árnadóttir 1964 UFA-Eyrarskokk
28 02:10:48 Anna Magnúsdóttir 1981 UFA Eyrarskokk
29 02:14:02 Marta Dögg Sigurðardóttir 1971 Náttúruhlaup
30 02:14:17 Arnþrúður Eik Helgadóttir 1982 Björninn vs Arnþrúður
31 02:14:28 Audur Sveinsdottir 1976 UFA Eyrarskokk
32 02:14:29 Líney Elíasdóttir 1971 UFA Eyrarskokk
33 02:24:24 Eva Björk Valdimarsdóttir 1978  
34 02:34:37 Anna Björg Haukdal 1959 Hlaupahópur Stjörnunnar
35 02:41:50 Vilborg Hjörný Ívarsdóttir  1981 UFA Eyrarskokk
 

 

Heildarúrslit 30,6 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur /Lið
1 02:12:23 Hlynur Guðmundsson 1972 Laugaskokk
2 02:16:25 Rannveig Oddsdóttir 1973  
3 02:20:22 Þröstur Már Pálmason 1972 Ufa-Eyrarskokk
4 02:25:47 Finnur Dagsson 1967  
5 02:28:02 Erla Sigríður Sigurðardóttir 1997  
6 02:29:19 Heiðar Hrafn Halldórsson  1986 Hlaupahópurinn Skokki
7 02:33:51 Borghildur Valgeirsdóttir  1980 Laugaskokk
8 02:35:21 María Lovísa Breiðdal 1994  
9 02:35:40 Gunnar Viðar Gunnarsson 1969 Flandri
10 02:40:34 Óskar Ragnar Jakobsson 1971 Héri
11 02:48:36 Jens Kristinn Gíslason 1978  
12 02:50:52 Kristín Halldóra Kristjánsdóttir. 1966  
13 02:53:53 Elías Gunnar Þorbjörnsson 1980 UFA Eyrarskokk
14 02:53:53 Inga Hrund Kjartansdóttir 1985  
15 02:57:30 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972 Þríkó / Breiðablik
16 03:00:56 Þorleifur Kr. Níelsson 1978 The icelandic running club
17 03:09:02 Ólafur Elínarson 1977  
18 03:15:00 Aga Jastrzabek 1990  
19 03:19:31 Sólveig Sigurðardóttir 1995  
20 03:33:08 Elsa Björg Pétursdóttir 1979 UFA Eyrarskokk
  dnf Holmfriður Aðalsteinsdottir 1975 Skokki
  dns Geneviève Monette 1980  
 

 

Flokkaúrslit 30,6 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur /Lið
Karlar      
1 02:12:23 Hlynur Guðmundsson 1972 Laugaskokk
2 02:20:22 Þröstur Már Pálmason 1972 Ufa-Eyrarskokk
3 02:25:47 Finnur Dagsson 1967  
4 02:29:19 Heiðar Hrafn Halldórsson  1986 Hlaupahópurinn Skokki
5 02:35:40 Gunnar Viðar Gunnarsson 1969 Flandri
6 02:40:34 Óskar Ragnar Jakobsson 1971 Héri
7 02:48:36 Jens Kristinn Gíslason 1978  
8 02:53:53 Elías Gunnar Þorbjörnsson 1980 UFA Eyrarskokk
9 03:00:56 Þorleifur Kr. Níelsson 1978 The icelandic running club
10 03:09:02 Ólafur Elínarson 1977  
Konur      
1 02:16:25 Rannveig Oddsdóttir 1973  
2 02:28:02 Erla Sigríður Sigurðardóttir 1997  
3 02:33:51 Borghildur Valgeirsdóttir  1980 Laugaskokk
4 02:35:21 María Lovísa Breiðdal 1994  
5 02:50:52 Kristín Halldóra Kristjánsdóttir. 1966  
6 02:53:53 Inga Hrund Kjartansdóttir 1985  
7 02:57:30 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972 Þríkó / Breiðablik
8 03:15:00 Aga Jastrzabek 1990  
9 03:19:31 Sólveig Sigurðardóttir 1995  
10 03:33:08 Elsa Björg Pétursdóttir 1979 UFA Eyrarskokk
  dnf Holmfriður Aðalsteinsdottir 1975 Skokki
  dns Geneviève Monette 1980  
 

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
SportÝs 2019
Sportv÷rur 2XU J˙nÝ 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
Könnun
Hvar keyptir ■˙ sÝ­ast hlaupaskˇ ?
═slensk verslun
═slensk vefverslun
Erlend verslun
Erlend vefverslun
 
 
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is