Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2020
  ┌rslit 2019
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2020
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2020
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2010  >  ReykjavÝkurmara■on 2010
21.8.2010
ReykjavÝkurmara■on 2010 - Íll ˙rslit 42,2 km

Reykjavík 21. ágúst 2010

Vegalengd: Maraþon 42,2 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.

Heildarúrslit

Röð    Byssutími  Millit. 10km/20km/21,1km/30km/40km/Flögut.       Nafn                              Fæð.ár Land  Sveit
   1   2:33:57 (  35:06/1:10:48/1:14:47/1:47:14/2:25:27/2:33:55)   Björn Margeirsson                   1979   IS104
2 2:44:51 ( 39:37/1:18:41/1:23:04/1:57:55/2:36:50/2:44:47) Anthony Forsyth 1972 GBR
3 2:45:26 ( 39:15/1:18:42/1:23:04/1:57:55/2:36:52/2:45:22) David Coales 1970 GBR
4 2:54:52 ( 40:34/1:22:05/1:26:40/2:04:06/2:46:05/2:54:48) Sigurjón Sigurbjörnsson 1955 IS108
5 2:56:47 ( 40:27/1:21:34/1:26:01/2:02:36/2:46:58/2:56:43) Didier Pommey 1960 FRA
6 2:57:33 ( 41:39/1:22:59/1:27:33/2:04:55/2:48:22/2:57:28) Rannveig Oddsdóttir 1973 IS101
7 2:59:30 ( 43:26/1:27:33/1:32:16/2:09:40/2:50:26/2:59:25) Timothy Heming 1975 GBR
8 3:00:46 ( 42:15/1:24:58/1:29:37/2:07:37/2:51:15/3:00:41) Wojciech Mickiewicz 1961 POL
9 3:03:40 ( 42:16/1:24:45/1:29:28/2:08:04/2:53:49/3:03:34) Matías Soria Gonzalez 1961 ESP
10 3:04:19 ( 41:52/1:23:44/1:28:20/2:06:42/2:53:22/3:03:44) Domenico Baccaro 1977 ITA
11 3:04:52 ( /1:22:09/1:26:45/2:05:34/2:54:05/3:04:41) Wynn Rees 1972 UK
12 3:05:28 ( 43:19/1:26:58/1:31:50/2:11:54/2:56:25/3:05:23) Þórir Magnússon 1971 IS105 Laugaskokk deGaul
13 3:06:56 ( 42:10/1:24:58/1:29:43/2:09:45/2:56:27/3:06:49) Erwin Wagner 1955 GER
14 3:07:42 ( 44:14/1:27:56/1:32:37/2:11:53/2:57:55/3:07:35) Garðar Hauksson 1982 IS110 Laugaskokk deGaul
15 3:09:58 ( 41:37/1:22:58/1:27:31/2:08:30/2:59:30/3:09:51) Richard Sistenich 1984 GER
16 3:10:32 ( 45:10/1:30:33/1:35:29/2:16:45/3:01:09/3:10:27) Bouloy Martial 1955 FRA
17 3:11:20 ( 41:13/1:23:51/1:28:37/2:08:54/2:59:45/3:11:16) Örn Gunnarsson 1961 IS112
18 3:12:06 ( 43:54/1:27:58/1:32:47/2:12:04/3:00:48/3:11:42) Sigurður Rúnar Sveinsson 1970 IS109
19 3:12:10 ( 42:40/1:26:43/1:31:36/2:12:03/3:01:32/3:12:06) Örvar Steingrímsson 1979 IS200
20 3:12:32 ( 45:00/1:30:34/1:35:26/2:15:35/3:02:01/3:11:50) Tobias Benz 1973 GER
21 3:13:09 ( 42:57/1:26:28/1:31:17/2:11:25/3:02:03/3:12:41) Margeir Kúld Eiríksson 1965 IS200
22 3:13:21 ( 45:56/1:31:51/1:36:47/2:17:22/3:02:53/3:12:35) Andreas Jago 1962 GER
23 3:13:46 ( 43:26/1:30:09/1:35:19/2:17:17/3:04:15/3:13:41) David Audet 1965 USA
24 3:13:51 ( 44:43/1:30:45/1:35:42/2:16:45/3:03:35/3:13:47) Christian Brandt 1970 DEN
25 3:14:17 ( /1:28:07/1:33:10/2:14:46/3:03:37/3:14:01) Barbara Dieterle 1981 GER
26 3:14:26 ( 43:19/1:26:58/1:31:50/2:12:10/3:03:26/3:14:21) Viðar Bragi Þorsteinsson 1973 IS200 Laugaskokk deGaul
27 3:15:21 ( 45:50/1:32:42/1:37:41/2:18:33/3:05:25/3:15:18) Juan Soroeta 1959 ESP
28 3:15:43 ( 46:38/1:34:03/1:39:04/2:20:10/3:06:16/3:15:37) Bartkowiak Dariusz 1965 POL
29 3:16:05 ( 45:14/1:31:08/1:36:12/2:17:31/3:05:17/3:15:53) John Brennan 1957 CAN
30 3:16:23 ( 41:14/1:24:06/1:28:54/2:09:57/3:04:48/3:16:17) Stefán Guðmundsson 1970 IS
31 3:16:29 ( 44:47/1:30:49/1:35:59/2:17:55/3:06:35/3:16:23) Sæbjörg Snædal Logadóttir 1977 IS900
32 3:17:55 ( 44:46/1:29:37/1:34:31/2:14:59/3:06:07/3:17:49) Rúnar Örn Ágústsson 1985 IS107
33 3:18:02 ( 45:21/1:31:14/1:36:10/2:17:22/3:07:12/3:17:53) Árni Már Sturluson 1981 IS210 Iceair aviators
34 3:18:06 ( 44:12/1:29:36/1:34:31/2:16:13/3:06:50/3:17:57) Oddur Kristjánsson 1962 IS108 Laugaskokk deGaul
35 3:18:27 ( 43:26/1:27:44/1:32:30/2:12:40/3:06:00/3:18:18) Ondrej Sindelar 1981 CZE
36 3:19:11 ( 46:12/1:31:46/1:36:39/2:17:37/3:07:54/3:18:47) Stefán Gíslason 1957 IS310
37 3:19:37 ( 42:37/1:26:12/1:31:02/2:12:11/3:07:05/3:19:33) Viviane Delmas 1955 FRA
38 3:19:38 ( 42:37/1:26:12/1:31:02/2:12:12/3:07:05/3:19:34) Stephane Delmas 1974 FRA
39 3:19:55 ( 45:21/1:29:27/1:34:21/2:15:44/3:07:55/3:19:38) Bernd Armbruster 1976 GER
40 3:20:05 ( /1:31:43/1:36:38/2:17:29/3:08:56/3:19:39) Þorkell Stefánsson 1985 IS310
41 3:20:16 ( 46:53/1:33:51/1:38:51/2:19:46/3:09:08/3:19:45) Páll Ólafsson 1978 IS101
42 3:20:21 ( 46:38/1:34:03/1:39:17/2:21:36/3:10:26/3:20:14) Steven Kovats 1966 GBR
43 3:20:27 ( 43:49/1:29:21/1:34:44/2:18:06/3:09:48/3:20:23) Leszek Rzeszotko 1963 POL
44 3:20:34 ( 46:12/1:32:55/1:38:06/2:20:34/3:10:18/3:20:24) Robert Macki 1971 USA
45 3:21:07 ( 46:32/1:32:02/1:37:05/2:18:47/3:09:46/3:21:00) Sigurður Ingvarsson 1956 IS105 Hlaupasamtök Lýðveldisins
46 3:22:28 ( 48:04/1:34:53/1:39:49/2:22:05/3:10:38/3:21:24) Tristan Miller 1977 AUS
47 3:22:59 ( 44:14/1:29:07/1:34:01/2:15:57/3:10:53/3:22:23) Josep Ayats 1965 ESP
48 3:24:12 ( 42:14/1:26:19/1:31:18/2:12:38/3:10:20/3:23:31) Patrick Mcgee 1983 USA
49 3:24:42 ( 45:05/1:29:10/1:34:00/2:16:12/3:12:53/3:24:36) Örvar Rudolfsson 1975 IS111
50 3:24:53 ( 48:17/1:36:58/1:42:19/2:26:12/3:14:34/3:24:36) Tommy Sjöström 1960 SWE
51 3:25:07 ( 46:27/1:34:10/1:39:22/2:22:27/3:14:06/3:24:55) Thomas Dente 1966 USA
52 3:25:17 ( 44:09/1:30:21/1:35:31/2:18:36/3:13:23/3:25:02) Fraser Hirst 1966 GBR
53 3:25:31 ( 48:16/1:36:05/1:41:13/2:23:50/3:13:38/3:24:49) Carsten Lang 1976 GER
54 3:25:33 ( 46:06/1:33:30/1:38:41/2:23:15/3:14:32/3:25:25) Steingrímur Guðni Árnason 1981 IS111
55 3:25:34 ( 46:36/1:33:47/1:38:59/2:22:33/3:14:07/3:25:07) Isabelle Theron 1974 SEN
56 3:25:47 ( 46:16/1:32:56/1:38:07/2:21:09/3:14:06/3:25:38) Pekka Unflath 1968 GER
57 3:25:54 ( 45:33/1:32:24/1:38:15/2:20:43/3:14:24/3:25:47) Peter Toftager 1969 DEN
58 3:26:15 ( 48:07/1:35:44/1:40:57/2:23:15/3:14:41/3:26:08) Stefán Friðleifsson 1979 IS270
59 3:26:33 ( 47:55/1:35:23/1:40:34/2:23:45/3:15:02/3:25:19) Thomas Raiski 1980 GBR
60 3:26:44 ( 49:05/1:38:21/1:43:35/2:26:02/3:15:30/3:26:22) Dagur Björn Egonsson 1964 IS110 Icelandair - The Expendables
61 3:27:02 ( 46:12/1:32:57/1:37:55/2:20:17/3:15:22/3:26:58) Gijs Korlaar Van 1963 HOL
62 3:27:09 ( 46:52/1:34:49/1:40:37/2:23:05/3:15:14/3:27:04) Gene Dykes 1948 USA
63 3:27:13 ( 47:00/1:37:32/1:43:20/2:27:38/3:17:01/3:26:53) David Willis 1984 AUS
64 3:27:18 ( /1:36:28/1:41:41/2:24:09/3:14:42/3:26:10) Thijs Coolegem 1980 HOL
65 3:27:48 ( 43:47/1:29:08/1:34:15/2:18:59/3:16:11/3:27:44) Ribic Renato 1967 SLO
66 3:27:57 ( 48:36/1:36:54/1:42:06/2:25:13/3:15:21/3:27:13) Carlos Vicente Do Souto 1966 POR
67 3:28:06 ( 46:34/1:33:30/1:38:41/2:22:17/3:16:02/3:28:01) Trausti Valdimarsson 1957 IS108
68 3:28:07 ( 46:33/1:33:30/1:38:41/2:22:17/3:16:01/3:28:00) Guðjón Karl Traustason 1978 IS101
69 3:28:24 ( 46:59/1:34:18/1:39:34/2:23:40/3:16:01/3:27:31) Magali Juvenal 1971 FRA
70 3:28:25 ( 47:06/1:35:19/1:40:33/2:24:09/3:16:49/3:27:46) Giuseppe Teofilo 1976 ITA
71 3:28:36 ( 48:16/1:36:21/1:41:35/2:25:35/3:17:25/3:28:13) Ólafur Briem 1962 IS200 Icelandair - The Expendables
72 3:28:53 ( 46:07/1:36:24/1:41:48/2:24:40/3:17:19/3:28:47) Bjørn Kåre Gjerde 1955 NOR
73 3:29:07 ( 49:41/1:37:00/1:42:12/2:24:36/3:16:30/3:27:17) Magnus Granbom 1977 SWE
74 3:29:25 ( 44:46/1:30:45/1:36:00/2:21:43/3:19:23/3:29:03) Björn Már Ólafsson 1990 IS
75 3:29:27 ( 46:48/1:34:34/1:39:47/2:24:44/3:18:08/3:29:06) Ingimundur Einar Grétarsson 1959 IS310
76 3:29:30 ( 48:49/1:37:56/1:43:15/2:27:29/3:18:46/3:29:22) Marc Roeber 1970 GER
77 3:29:31 ( 47:55/1:35:24/1:40:34/2:23:45/3:16:42/3:28:17) David Beers 1980 GBR
78 3:29:46 ( 49:16/1:39:06/1:44:20/2:28:15/3:19:14/3:29:35) Guðbjörg Margrét Björnsdóttir 1973 IS270 Laugaskokk 6
79 3:30:01 ( 47:13/1:36:03/1:41:37/2:26:29/3:19:01/3:29:36) Geir Rúnar Birgisson 1974 IS270
80 3:30:06 ( 46:58/1:35:04/1:40:28/2:24:35/3:18:54/3:29:54) Stefán Þórir Birgisson 1965 IS105
81 3:30:20 ( 48:42/1:37:21/1:42:44/2:26:57/3:18:40/3:29:20) Roland Graf 1971 AUT
82 3:30:20 ( 48:44/1:37:23/1:42:45/2:26:59/3:18:41/3:29:22) Michel Tardy 1973 CHE
83 3:30:29 ( 48:55/1:37:58/1:43:39/2:28:01/3:19:39/3:30:23) Jón Oddur Guðmundsson 1974 IS230
84 3:30:39 ( 46:08/1:30:32/1:35:29/2:17:57/3:16:24/3:30:02) Jóhannes Þorgeir Ernstsson 1974 IS105
85 3:30:47 ( /1:38:49/1:44:13/2:28:10/3:18:58/3:30:31) Lesley Rooyakkers 1967 CAN
86 3:31:02 ( 49:49/1:39:55/1:45:17/2:28:46/3:19:14/3:30:21) France Jacot 1970 CAN
87 3:31:07 ( 49:24/1:39:12/1:44:39/2:29:49/3:20:43/3:31:01) Signý Einarsdóttir 1953 IS105 Fjölnir 1
88 3:31:08 ( 50:56/1:40:32/1:45:43/2:29:46/3:19:10/3:30:05) Peter Hufschmidt 1962 GER
89 3:31:19 ( 53:01/1:42:54/1:48:11/2:31:35/3:19:51/3:30:16) Antti Järvinen 1982 FIN
90 3:31:29 ( 46:06/1:33:31/1:38:43/2:23:17/3:20:03/3:31:22) Hafþór Rafn Benediktsson 1977 IS203
91 3:31:33 ( 49:56/1:38:51/1:44:13/2:28:09/3:20:18/3:31:00) Toby Hefferman 1973 GBR
92 3:31:55 ( 46:44/1:36:13/1:41:45/2:27:46/3:20:31/3:31:32) Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 1964 IS225
93 3:32:12 ( 44:38/1:31:35/1:36:31/2:21:07/3:20:02/3:32:07) Christian Specht 1976 DEN
94 3:32:13 (1:38:27/ / / / /3:31:53) Lynn Kutyba 1955 CAN
95 3:32:13 (1:38:27/ / / / /3:31:54) Sandra Seager 1960 CAN
96 3:32:28 ( 50:40/1:42:00/1:47:22/2:31:33/3:21:06/3:32:14) Þröstur Már Pálmason 1972 IS603
97 3:32:39 ( 47:10/1:35:49/1:41:12/2:26:24/3:20:50/3:32:30) Hallgrímur Vignir Jónsson 1969 IS200
98 3:32:48 ( 45:00/1:30:37/1:35:40/2:20:03/3:19:41/3:32:37) Ólafur Þór Gunnarsson 1977 IS210
99 3:33:20 ( 50:00/1:40:17/1:45:40/2:29:12/3:22:15/3:33:05) Nicolas Vergnes 1978 FRA
100 3:33:28 ( 48:06/1:36:23/1:41:41/2:25:41/3:22:16/3:33:11) Anton Magnússon 1966 IS220 Haukar 1
101 3:33:37 ( 50:53/1:40:16/1:45:34/2:29:36/3:22:07/3:33:09) Ingo Viertler 1967 GER
102 3:33:38 ( 50:05/1:38:29/1:43:47/2:29:09/3:22:09/3:33:14) Björn Ragnarsson 1958 IS109
103 3:33:48 ( 46:50/1:33:03/1:38:09/2:22:38/3:20:38/3:33:05) Samúel Albert William Ólafsson 1987 IS235
104 3:34:11 ( 46:03/1:33:03/1:38:15/2:22:37/3:21:34/3:34:04) Daníel Scheving Hallgrímsson 1981 IS220
105 3:34:14 ( 49:51/1:39:34/1:45:08/2:30:35/3:22:46/3:33:45) Hulda Guðný Finnbogadóttir 1970 IS201
106 3:34:34 ( 45:10/1:33:02/1:38:29/2:24:52/3:22:43/3:34:22) Guðmundur Breiðdal 1961 IS200
107 3:34:46 ( 51:41/1:41:35/1:46:57/2:31:27/3:23:23/3:34:20) Johanna Nygren 1966 SWE
108 3:35:26 ( /1:37:59/1:44:22/2:30:37/3:23:42/3:35:18) Vibeke Meyer 1966 DEN
109 3:35:28 ( 46:32/1:33:49/1:39:04/2:24:01/3:22:46/3:35:23) Bernard Gobeil 1956 CAN
110 3:35:40 ( 42:20/1:26:01/1:31:20/2:19:21/3:23:07/3:35:24) Oddur Máni Malmberg 1992 IS201
111 3:35:44 ( 48:39/1:37:06/1:42:29/2:27:27/3:23:53/3:35:36) Ólafur Jón Ásgeirsson 1965 IS112 Fjölnir 1
112 3:36:34 ( 52:08/1:43:42/1:49:10/2:34:29/3:25:04/3:35:11) Heinrich Wolf 1979 GER
113 3:36:39 ( 44:58/1:30:50/1:36:03/2:21:12/3:24:27/3:36:34) Laura Taylor 1985 USA
114 3:36:44 ( 50:39/1:39:57/1:45:13/2:30:12/3:24:47/3:35:58) Ólafur Jóhann Jónsson 1979 IS109
115 3:38:02 ( 48:27/1:37:21/1:42:49/2:27:27/3:25:14/3:37:20) Gunther Capelle-Blancard 1974 FRA
116 3:38:31 ( / / / / /3:38:31) Jean Fortier 1947 FRA
117 3:38:47 ( 47:09/1:34:57/1:40:20/2:24:16/3:23:36/3:38:27) Julien Babic 1992 FRA
118 3:39:15 ( 52:07/1:43:41/1:49:07/2:34:15/3:27:24/3:38:08) Gústaf Pétur Jónsson 1969 IS110
119 3:39:18 ( 52:24/1:44:09/1:49:45/2:35:27/3:27:08/3:38:05) Karl Siderits 1958 AUT
120 3:39:22 ( 50:00/1:40:20/1:45:43/2:32:12/3:27:46/3:39:07) Frederic Beguin 1978 FRA
121 3:39:26 ( 51:37/1:42:59/1:48:33/2:34:48/3:28:17/3:39:12) Jillian Cederwall 1979 CAN
122 3:39:35 ( 51:47/1:43:05/1:48:42/2:34:52/3:28:05/3:39:00) Franky Sierens 1961 BEL
123 3:39:37 ( 49:57/1:41:22/1:46:56/2:33:25/3:27:45/3:39:13) Mandy Jones 1960 GBR
124 3:39:44 ( 49:21/1:39:27/1:45:05/2:31:02/3:26:32/3:38:37) Marc Pusztaszeri 1977 CHE
125 3:39:49 ( 56:51/1:49:23/1:55:01/2:40:24/3:29:08/3:38:30) Manuel Bermudez 1975 ESP
126 3:40:01 ( 48:49/1:37:45/1:43:08/2:28:53/3:25:20/3:38:19) Heiðar Már Guðjónsson 1972 IS101
127 3:40:08 ( 50:14/1:43:17/1:49:06/2:36:18/3:29:07/3:39:39) Þórir Ólafsson 1979 IS200
128 3:40:10 ( 50:13/1:38:38/1:43:45/2:28:25/3:26:57/3:39:47) Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 IS107 Hlaupasamtök Lýðveldisins
129 3:40:14 ( 56:52/1:49:21/1:54:58/2:40:24/3:29:10/3:38:56) Fernando Giralda 1980 ESP
130 3:40:14 ( 56:52/1:49:20/1:54:57/2:40:24/3:29:10/3:38:55) Vicente Rico 1976 ESP
131 3:40:14 ( 48:24/1:39:55/1:45:29/2:31:06/3:29:11/3:40:04) Ásgrímur Guðmundsson 1963 IS220
132 3:40:25 ( 49:28/1:39:11/1:44:45/2:31:22/3:27:57/3:39:34) Sigrún Sigurðardóttir 1979 IS270
133 3:40:30 ( 49:55/1:39:19/1:44:50/2:30:41/3:27:32/3:39:55) David Morrison 1975 GBR
134 3:40:31 ( 46:46/1:35:16/1:40:41/2:27:45/3:26:51/3:39:17) James Sutch 1983 GBR
135 3:40:40 ( 47:23/1:34:41/1:40:07/2:27:27/3:27:20/3:39:50) Doug Beeferman 1973 USA
136 3:41:07 ( 49:16/1:39:34/1:45:11/2:33:10/3:29:22/3:40:54) Karl Gísli Gíslason 1960 IS210
137 3:41:30 ( 52:08/1:42:48/1:48:19/2:35:13/3:30:08/3:41:08) Arnd Ziebell 1968 GER
138 3:41:33 ( 49:08/1:38:41/1:44:13/2:30:07/3:28:16/3:41:19) Kristján Harðarson 1964 IS200
139 3:42:10 ( 48:21/1:37:00/1:42:30/2:28:43/3:29:14/3:41:53) Javier Fraga 1979 ESP
140 3:42:29 ( 49:12/1:40:08/1:45:48/2:33:27/3:30:38/3:42:21) Brynhildur Sigurðardóttir 1962 IS740
141 3:42:34 ( 54:31/1:47:19/1:52:48/2:39:17/3:31:26/3:41:38) Sveinn Gíslason 1982 IS610
142 3:42:42 ( 48:11/1:35:50/1:41:13/2:25:49/3:27:27/3:40:11) Rafael Antonio Vargas Vargas 1967 IS101
143 3:42:55 ( 51:58/1:43:32/1:49:11/2:36:25/3:30:43/3:42:14) Bjoern Woelfle 1978 GER
144 3:43:13 ( 47:30/1:36:31/1:41:56/2:29:25/3:29:23/3:42:45) Ingi Hrafn Guðmundsson 1982 IS170
145 3:43:23 ( 49:11/1:38:54/1:44:28/2:32:05/3:30:46/3:42:48) Þórir Sigurhansson 1966 IS210
146 3:43:36 ( 50:09/1:41:32/1:47:05/2:34:07/3:31:41/3:42:52) Hermann Þór Baldursson 1965 IS108
147 3:43:48 ( 51:13/1:41:55/1:47:28/2:33:33/3:31:30/3:43:30) Wolfgang Haase 1952 GER
148 3:44:00 ( 51:59/1:44:24/1:50:08/2:37:15/3:32:30/3:43:49) Sigrún Hallgrímsdóttir 1975 IS170 TKS 1
149 3:44:00 ( 51:59/1:44:24/1:50:08/2:37:15/3:32:30/3:43:49) Vigdís Hallgrímsdóttir 1973 IS170 TKS 1
150 3:44:06 ( 51:09/1:42:30/1:48:01/2:35:02/3:31:49/3:43:26) Árni Gústafsson 1954 IS221
151 3:44:11 ( 51:02/1:41:58/1:47:29/2:34:23/3:31:08/3:42:59) Christina-Maria Müller 1982 GER
152 3:44:24 ( 51:21/1:43:57/1:49:41/2:37:04/3:32:45/3:43:56) Michel Theron 1957 SEN
153 3:44:30 ( 55:59/1:50:19/1:55:52/2:40:35/3:32:26/3:43:14) Ginger Howell 1985 USA
154 3:44:31 ( 54:03/1:46:26/1:52:06/2:39:25/3:32:35/3:43:53) Cathi Possick 1968 USA
155 3:44:45 ( 52:24/1:45:12/1:50:47/2:38:02/3:32:22/3:43:25) Torgny Segerstedt 1956 SWE
156 3:44:45 ( 50:16/1:39:51/1:45:10/2:33:01/3:32:20/3:43:38) Neil Macritchie 1976 GBR
157 3:45:03 ( 48:25/1:38:28/1:44:04/2:32:00/3:32:38/3:44:59) Jeannie Rice 1948 USA
158 3:45:07 ( 52:08/1:44:25/1:50:08/2:37:10/3:32:10/3:44:03) Johanna Kataiisto 1976 FIN
159 3:45:21 ( 51:47/1:44:32/1:50:15/2:37:18/3:33:10/3:45:11) Sigurður Óli Hákonarson 1975 IS101
160 3:45:29 ( 47:59/1:39:30/1:45:17/2:33:47/3:32:43/3:45:23) Mette Lehmann Olsen 1966 DEN
161 3:45:30 ( 51:38/1:44:10/1:49:53/2:37:17/3:33:19/3:45:18) Svava Steina Rafnsdóttir 1966 IS109 Laugaskokk deGaul
162 3:45:31 ( 48:30/1:36:10/1:41:34/2:30:00/3:30:33/3:44:31) Cully Cavness 1987 USA
163 3:45:34 ( 51:35/1:44:03/1:49:40/2:36:11/3:32:31/3:45:18) Samantha Wilson 1984 CAN
164 3:45:55 ( 50:21/1:40:53/1:46:29/2:33:46/3:33:49/3:45:49) Álfheiður Hrönn Hafsteinsdóttir 1979 IS210
165 3:46:01 ( 51:34/1:43:27/1:49:13/2:37:13/3:34:04/3:45:43) Bjarni Ólafur Bjarnason 1954 IS103
166 3:46:07 ( 49:24/1:40:12/1:45:45/2:31:21/3:31:26/3:44:05) Matthias Rudolph 1964 GER
167 3:46:11 ( /1:46:50/1:52:39/2:39:15/3:33:47/3:45:27) Francesca Parnell 1973 GBR
168 3:46:22 ( 51:07/1:42:19/1:47:47/2:33:55/3:33:32/3:45:40) Birgir Steinn Steinþórsson 1988 IS109
169 3:46:27 ( 51:23/1:43:29/1:50:02/2:36:49/3:33:28/3:45:17) Dietmar Hennig 1952 GER
170 3:46:28 ( 50:49/1:41:11/1:46:43/2:35:35/3:34:25/3:45:48) Roar Jörgensen 1962 NOR
171 3:46:32 ( 52:37/1:46:07/1:51:51/2:39:44/3:34:26/3:45:58) Josefina Plumed Sancho 1960 ESP
172 3:46:32 ( 52:36/1:46:06/1:51:50/2:39:43/3:34:26/3:45:57) Jose Antonio Valero De La Merced 1957 ESP
173 3:46:54 ( 53:24/1:46:02/1:51:53/2:40:02/3:34:39/3:46:14) Jóhann Reimar Júlíusson 1967 IS240
174 3:47:07 ( 49:53/1:40:13/1:45:49/2:33:46/3:34:02/3:46:55) Guðmundur Ragnar Ólafsson 1957 IS220
175 3:47:31 ( 48:27/1:38:22/1:43:56/2:33:03/3:35:04/3:47:22) Sigurður Árni Reynisson 1971 IS108
176 3:47:32 ( /1:46:58/1:52:46/2:39:59/3:35:05/3:46:54) Frank Engstler 1966 GER
177 3:47:39 ( 52:15/1:45:42/1:51:25/2:39:19/3:36:28/3:47:32) Guðmundur Ingi Georgsson 1960 IS200
178 3:47:53 ( 53:00/1:46:07/1:51:56/2:39:38/3:34:36/3:46:56) Jens Sillke 1961 GER
179 3:48:39 ( 53:30/1:46:46/1:52:49/2:42:43/3:37:27/3:48:15) Már Björgvinsson 1960 IS170 TKS 1
180 3:48:40 ( 51:38/1:43:09/1:48:45/2:36:50/3:35:39/3:47:55) Gottskálk Friðgeirsson 1954 IS101 Laugaskokk 6
181 3:48:40 ( /1:44:10/1:49:53/2:37:18/3:34:41/3:48:30) Kári Steinar Karlsson 1966 IS105 Laugaskokk 6
182 3:48:48 ( 52:34/1:44:29/1:50:10/2:36:32/3:34:59/3:48:28) Ida-Marie Marcussen 1984 DEN
183 3:48:55 ( 51:29/1:43:31/1:49:17/2:37:34/3:35:29/3:48:17) Joan Mitjavila 1966 ESP
184 3:48:59 ( 53:43/1:47:04/1:52:58/2:41:27/3:37:04/3:48:08) Einar Magnús Júlíusson 1968 IS210
185 3:49:14 ( 54:20/1:48:47/1:54:38/2:43:01/3:37:48/3:48:46) Claire Macaskill 1974 GBR
186 3:49:26 ( 54:06/1:46:54/1:52:40/2:40:21/3:36:16/3:47:58) Aitor Larrinaga 1968 ESP
187 3:49:27 ( 54:05/1:46:54/1:52:39/2:40:21/3:36:16/3:47:58) Gregorio Rojo 1953 ESP
188 3:49:27 ( 50:29/1:42:16/1:48:15/2:36:29/3:36:40/3:49:19) Elísabet Sif Haraldsdóttir 1981 IS200
189 3:49:29 ( 49:42/1:39:25/1:44:59/2:31:56/3:35:14/3:48:51) Gianni De Flaviis 1969 ITA
190 3:49:45 ( 55:01/1:47:24/1:53:04/2:40:43/3:37:20/3:48:42) Ingvi Júlíus Ingvason 1962 IS201
191 3:49:53 ( 51:25/1:44:24/1:50:19/2:39:38/3:37:37/3:49:38) Roy Pirrung 1948 USA
192 3:50:00 ( 55:50/1:50:09/1:55:55/2:41:17/3:33:53/3:48:42) Trausti Ingvarsson 1982 IS210
193 3:50:06 ( 54:17/1:50:24/1:56:10/2:42:44/3:36:56/3:47:37) William Peters 1962 USA
194 3:50:16 ( 51:23/1:43:56/1:49:37/2:38:23/3:37:57/3:50:09) Guðmundur Löve 1967 IS107
195 3:51:08 ( 52:05/1:42:07/1:47:47/2:35:57/3:36:35/3:49:32) Keith Hearne 1978 IRL
196 3:51:13 ( 55:59/1:51:24/1:57:19/2:45:51/3:40:07/3:50:58) Arnór Gunnarsson 1978 IS201
197 3:51:20 ( 52:03/1:44:35/1:50:26/2:39:27/3:38:08/3:50:41) Sveinn Klausen 1953 IS105
198 3:51:42 ( 52:36/1:45:40/1:51:24/2:39:36/3:38:10/3:51:22) Dawn Elliott 1973 USA
199 3:51:47 ( 51:42/1:44:10/1:49:58/2:39:01/3:38:44/3:51:15) Alice Zelenkova 1963 CZE
200 3:51:50 ( 53:19/1:45:21/1:51:11/2:38:53/3:36:58/3:50:37) Ingmar Windmüller 1978 GER
201 3:51:55 ( 53:25/1:48:21/1:54:45/2:43:13/3:39:39/3:51:30) Daniel Popky 1964 USA
202 3:52:12 ( 51:38/1:45:09/1:51:06/2:40:59/3:39:47/3:52:04) Isabelle Varennes 1968 FRA
203 3:52:27 ( 52:33/1:47:51/1:53:52/2:42:23/3:40:19/3:52:07) Rambion Charlaix Sylvie 1962 FRA
204 3:52:38 ( 51:40/1:44:09/1:49:57/2:38:59/3:39:09/3:52:05) Vladimir Zelenka 1960 CZE
205 3:52:47 ( 55:00/1:49:32/1:55:59/2:44:30/3:41:02/3:52:26) Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 IS105
206 3:52:52 ( 54:30/1:48:39/1:54:40/2:43:40/3:40:48/3:52:23) Doug Carrell 1960 USA
207 3:53:00 ( 55:09/1:52:21/1:57:57/2:45:36/3:40:06/3:51:08) Edwin Skoch 1967 USA
208 3:53:15 ( 55:15/1:51:20/1:57:42/2:48:14/3:42:02/3:53:09) Leszek Stachowiak 1964 POL
209 3:53:33 ( 57:57/1:55:46/2:01:48/2:49:10/3:41:51/3:52:49) Halldór Óskarsson 1981 IS107
210 3:53:42 ( 54:26/1:49:23/1:55:02/2:41:23/3:40:25/3:52:15) Dave Wainwright 1963 CAN
211 3:53:42 ( 53:40/1:49:23/1:55:03/2:41:24/3:40:21/3:52:16) Sanjay Mehta 1963 CAN
212 3:53:55 ( 49:11/1:40:35/1:46:30/2:37:04/3:40:57/3:53:48) Kjartan Sævarsson 1968 IS230
213 3:53:59 ( 50:19/1:42:45/ /2:38:41/3:40:35/3:53:15) Luis Sousa 1965 POR
214 3:54:07 ( 54:42/1:48:25/1:54:18/2:43:49/3:41:57/3:53:14) Garðar Hólm Kjartansson 1978 IS110
215 3:54:13 ( 46:43/1:33:49/1:39:27/2:28:50/3:38:14/3:53:15) Robert Muir 1968 CAN
216 3:54:16 ( 52:18/1:45:15/1:51:02/2:40:16/3:41:26/3:53:55) Thomas Cahling 1960 SWE
217 3:54:18 ( 46:20/1:34:57/1:40:53/2:33:33/3:41:00/3:54:11) Dariusz Hubicki 1974 IS110
218 3:54:18 ( 52:17/1:45:31/1:51:30/2:41:40/3:41:06/3:53:16) Anna Schellberg 1967 GER
219 3:54:20 ( 50:19/1:42:33/1:48:27/2:38:56/3:40:33/3:54:10) Monte Vasile 1961 LVA
220 3:54:21 ( 47:58/1:36:57/1:42:13/2:25:16/3:38:04/3:52:31) Peter Linton 1976 SWE
221 3:54:24 ( /1:47:10/1:53:04/2:42:43/3:42:08/3:54:05) Kristján Eldjárn Þóroddsson 1976 IS101
222 3:55:18 ( / / / / /3:55:18) Xavier Volleribera Guerrero 1973 ESP
223 3:55:25 ( 47:55/1:38:51/1:44:39/2:34:39/3:39:29/3:54:10) Dennis Eifert 1977 GER
224 3:55:31 ( 49:57/1:42:17/1:48:12/2:38:41/3:41:52/3:54:58) Deb Gaddis 1966 USA
225 3:55:35 ( 54:00/1:48:12/1:54:15/2:43:27/3:42:45/3:55:05) Rannveig Halldórsdóttir 1964 IS400
226 3:55:42 ( 51:26/1:43:29/1:49:04/2:39:50/3:42:21/3:55:10) John Nielsen 1949 DEN
227 3:56:05 ( 56:16/1:50:29/1:56:29/2:45:18/3:43:26/3:55:25) Morten Gormsen 1982 DEN
228 3:56:21 ( 52:53/1:47:09/1:53:04/2:42:54/3:43:00/3:56:02) Páll Haraldsson 1958 IS109
229 3:56:26 ( 56:02/1:51:02/1:57:01/2:45:49/3:43:21/3:55:06) Björn Gíslason 1976 IS105
230 3:56:27 ( 52:25/1:47:26/1:53:31/2:44:48/3:44:10/3:56:19) Vagn Madsen 1945 DEN
231 3:56:55 ( 55:33/1:49:40/1:55:27/2:44:42/3:42:43/3:55:31) Manfred Zahora 1954 AUT
232 3:57:24 ( 53:11/1:46:55/1:52:42/2:42:43/3:43:53/3:57:06) Pétur Magnússon 1971 IS270
233 3:57:30 ( 58:34/1:54:25/2:00:17/2:48:22/3:44:30/3:56:19) Frank Richter 1958 GER
234 3:57:44 ( 53:03/1:47:43/1:53:42/2:45:51/3:45:14/3:57:35) Haukur Jörundur Eiríksson 1967 IS221 Haukar 1
235 3:57:46 ( 56:14/1:52:14/1:58:14/2:47:48/3:44:47/3:57:00) Steven Van De Veire 1976 HOL
236 3:57:51 ( 56:53/1:55:07/2:00:59/2:49:24/3:45:34/3:56:52) Hjörtur Líndal Hauksson HÆTTUR 1979 IS112
237 3:57:53 ( 56:49/1:52:18/1:58:22/2:47:53/3:45:08/3:57:17) Anders Uhlin 1945 SWE
238 3:58:46 ( 52:04/1:45:05/1:50:57/2:41:02/3:44:20/3:57:43) Villu Zirnask 1966 EST
239 3:58:49 ( 55:37/1:48:48/1:54:41/2:43:44/3:44:08/3:57:55) Darin Schwartz 1975 USA
240 3:58:53 ( 55:35/1:50:50/1:56:47/2:46:43/3:45:42/3:58:23) Helgi Þorkell Kristjánsson 1964 IS260 Icelandair - The Expendables
241 3:59:04 ( 55:03/1:51:19/1:57:35/2:48:26/3:45:13/3:57:44) Björk Steindórsdóttir 1969 IS800
242 3:59:09 ( 49:49/1:39:27/1:45:08/2:33:52/3:42:52/3:58:56) Logi Sigurfinnsson 1963 IS108
243 3:59:16 ( 52:49/1:46:16/1:52:07/2:41:02/3:45:22/3:59:10) Hólmar Björn Sigþórsson 1962 IS815 Fjölnir 2
244 3:59:22 ( 56:28/1:52:11/1:58:07/2:47:53/3:46:57/3:58:34) Jón Friðgeir Þórisson 1972 IS220
245 3:59:26 ( 50:18/1:41:32/1:47:06/2:34:43/3:43:31/3:57:18) Ruomi Lee-Hampel 1974 USA
246 3:59:27 ( 54:55/1:50:55/1:57:04/2:48:06/3:47:18/3:59:23) Andrea Mittwoch 1973 GER
247 3:59:27 ( 51:14/1:41:50/1:47:22/2:42:24/3:46:40/3:58:24) Christopher Cox 1973 GBR
248 3:59:30 ( 57:29/1:54:25/2:00:18/2:49:16/3:46:26/3:58:47) Þórarinn Þórsson 1977 IS105
249 3:59:35 ( 59:42/1:56:14/2:02:17/2:52:54/3:48:54/3:58:48) Axel Valur Birgisson 1969 IS103
250 3:59:39 ( 54:24/1:50:21/1:56:20/2:45:51/3:47:29/3:59:24) Laurent Broussard 1969 FRA
251 3:59:40 ( 49:10/1:38:42/1:44:05/2:36:00/3:46:48/3:59:21) Elvar Þór Karlsson 1990 IS112
252 3:59:41 ( 52:02/1:45:07/1:50:55/2:44:26/3:46:46/3:59:20) Ragnar Gauti Hauksson 1988 IS311
253 3:59:42 ( 53:17/1:49:01/1:54:57/2:45:58/3:45:54/3:58:38) Carsten Skov Jensen 1957 DEN
254 3:59:44 ( 50:33/1:43:37/1:49:27/2:41:21/3:46:30/3:59:35) Martin Slomek 1953 CZE
255 4:00:02 ( 48:52/1:39:14/1:45:00/2:35:53/3:44:45/3:59:45) Vigfús Hallgrímsson 1960 IS200
256 4:00:04 ( 54:45/1:50:57/1:57:09/2:47:48/3:47:52/3:59:36) Timothy Powell 1960 USA
257 4:00:43 ( 55:51/1:50:10/1:55:56/2:44:15/3:47:37/3:59:26) Freysteinn Oddsson 1987 IS105
258 4:01:13 ( 53:59/1:48:10/1:54:14/2:44:47/3:48:20/4:00:42) Gunnar Þór Sigurðsson 1964 IS400
259 4:02:29 ( 55:22/1:51:38/1:57:54/2:48:45/3:49:09/4:01:27) Snorri Björn Sigurðsson 1950 IS550
260 4:02:45 ( 50:02/1:42:41/1:48:29/2:38:40/3:47:20/4:02:13) Katrine Alexandersson 1981 SWE
261 4:02:49 ( 56:49/1:52:34/1:58:38/2:48:15/3:49:32/4:02:14) Matthias Helm 1977 GER
262 4:03:13 ( 53:39/1:47:43/1:54:35/2:48:21/3:50:17/4:02:30) Sigrún Björg Ingvadóttir 1971 IS101 Iceair aviators
263 4:03:17 ( 55:57/1:52:47/1:59:17/2:50:07/3:50:01/4:02:32) Robert Messervey 1951 CAN
264 4:03:25 ( 56:11/1:52:31/1:58:37/2:50:29/3:50:00/4:03:05) Agnes Sigurðardóttir 1975 IS101
265 4:03:27 ( 58:26/1:55:15/2:01:24/2:52:07/3:50:51/4:03:09) Ingibjörg Pétursdóttir 1969 IS112 Fjölnir 2
266 4:03:37 ( 58:13/1:54:15/2:00:15/2:49:41/3:50:18/4:02:36) Ari Virtamies 1968 FIN
267 4:03:42 ( 49:47/1:43:00/1:48:51/2:42:25/3:50:37/4:02:52) Michal Roszka 1978 POL
268 4:03:52 ( 56:48/1:52:18/1:58:40/2:49:40/3:50:30/4:03:15) Mari-Ann Wiberg 1960 SWE
269 4:03:54 (1:00:00/1:55:49/2:01:35/2:50:55/3:50:49/4:02:44) Sigurður Bjarki Gunnarsson 1975 IS101
270 4:04:12 ( 55:59/1:53:04/1:59:12/2:51:09/3:50:46/4:03:46) Gísli Ólafur Ólafsson 1961 IS603
271 4:04:30 ( 57:18/1:54:00/1:59:51/2:50:06/3:51:48/4:03:19) Agnar Jón Ágústsson 1963 IS270
272 4:04:32 ( 56:35/1:53:44/2:01:43/2:52:22/3:52:26/4:03:42) Unto Peltoniemi 1952 FIN
273 4:04:41 ( 56:49/1:52:09/1:58:32/2:47:54/3:50:24/4:04:06) Anders Stjernqvist 1949 SWE
274 4:04:43 ( 50:05/1:42:25/1:48:23/2:38:58/3:49:14/4:04:21) Adam Mantaj 1982 POL
275 4:04:46 ( 56:40/1:52:48/1:58:48/2:48:55/3:49:43/4:03:52) Harald Briese 1959 GER
276 4:05:06 ( 54:33/1:49:38/1:55:22/2:45:05/3:49:07/4:03:35) Martin Meyer 1973 GER
277 4:05:30 (1:01:00/1:58:39/2:04:37/2:54:40/3:52:41/4:04:19) Svanur Wilcox 1969 IS225
278 4:05:36 ( 56:17/1:53:26/1:59:39/2:50:46/3:51:37/4:05:20) Jens Marten 1971 GER
279 4:05:43 ( / / / / /4:05:43) Ingibjörg Brynjarsdóttir 1964 IS105
280 4:06:04 ( 55:50/1:52:45/1:59:15/2:51:24/3:52:34/4:05:18) Ramona Szyska 1972 CAN
281 4:06:16 ( 56:02/1:50:02/1:56:00/2:43:53/3:51:23/4:06:03) Sigurjón Stefánsson 1944 IS221
282 4:06:25 ( 55:15/1:49:09/1:55:06/2:45:08/3:51:37/4:05:28) Karl Jóhann Garðarsson 1980 IS109
283 4:06:29 ( 46:25/1:32:50/1:38:25/2:29:44/3:47:47/4:06:07) Ingvar Þór Gylfason 1981 IS113
284 4:06:42 (1:02:48/2:02:51/2:09:13/2:59:05/3:54:54/4:05:47) Suojoki Henri 1985 FIN
285 4:06:43 ( 49:43/1:44:26/1:50:47/2:47:50/3:52:59/4:06:24) Pétur Svavarsson 1959 IS220 Haukar 1
286 4:07:06 ( 53:28/1:45:37/1:51:20/2:42:15/3:50:34/4:06:33) Einar Eyland 1961 IS600
287 4:07:19 ( /1:51:00/1:57:20/2:48:45/3:54:43/4:07:13) R. Van Der Valk 1985 HOL
288 4:07:52 ( 51:59/1:46:08/1:52:06/2:46:52/3:54:08/4:06:36) Ratislav Lazorik 1973 IS105
289 4:07:54 ( 55:21/1:54:37/2:00:49/2:52:58/3:54:22/4:07:20) Guðni Magnús Eiríksson 1970 IS108
290 4:08:10 ( 56:57/1:53:31/1:59:36/2:49:44/3:51:23/4:06:03) David Howard 1973 AUS
291 4:08:12 ( 54:16/1:49:52/1:55:52/2:46:53/3:52:45/4:07:18) Joaquim Matorell Aymerich 1955 ESP
292 4:08:23 ( 51:20/1:43:57/1:49:53/2:41:12/3:54:18/4:07:59) Oliver Mai 1973 GER
293 4:08:32 ( 52:12/1:44:23/1:50:16/2:41:44/3:54:16/4:08:10) Dagfinn Sæther 1958 NOR
294 4:08:49 ( 59:36/2:03:56/2:10:11/2:59:20/3:55:52/4:07:43) Craig Gambrill 1965 AUS
295 4:09:18 ( 56:24/1:54:10/2:00:17/2:51:16/3:54:19/4:08:24) Simon Cox 1965 GBR
296 4:09:44 ( 59:02/1:58:14/2:04:34/2:57:03/3:57:02/4:08:56) Magnús Bragason 1965 IS900
297 4:09:44 ( 59:03/1:58:14/2:04:34/2:57:03/3:57:03/4:08:56) Adda Jóhanna Sigurðardóttir 1964 IS900
298 4:09:47 ( 58:17/1:55:28/2:01:43/2:54:03/3:56:26/4:08:33) Ingimar Bjarni Sverrisson 1990 IS220
299 4:10:14 ( 55:52/1:51:29/1:57:52/2:49:33/3:55:59/4:09:30) Daniel Oscarsson 1985 SWE
300 4:10:24 ( 50:44/1:46:16/1:52:35/2:48:02/3:57:18/4:10:17) Tómas Beck 1980 IS200 Iceair aviators
301 4:10:39 ( 48:38/1:40:07/1:46:09/2:42:46/3:57:00/4:10:21) Irene Eriksson 1960 SWE
302 4:10:46 ( 57:43/1:55:02/2:01:09/2:53:48/3:57:20/4:09:47) Guðmundur H Magnason 1969 IS110
303 4:10:51 ( 54:46/1:52:14/1:58:36/2:54:29/3:58:03/4:10:18) Selma Birna Úlfarsdóttir 1986 IS112
304 4:10:52 ( 59:04/1:57:46/2:03:58/2:55:49/3:57:16/4:09:41) Pawel Bragoszewski 1975 POL
305 4:11:52 ( 53:16/1:47:10/1:53:35/2:48:28/3:55:48/4:09:52) Darryl Bedford 1969 AUS
306 4:11:52 ( 51:45/1:43:24/1:49:10/2:57:36/3:59:38/4:11:12) Jón Árni Rúnarsson 1991 IS210
307 4:12:00 ( 55:34/1:52:20/1:58:36/2:53:08/3:58:05/4:11:11) Ingileif B Hallgrímsdóttir 1975 IS107
308 4:12:01 (1:05:31/2:06:42/2:13:12/3:05:09/4:00:03/4:10:23) Jonathan Vammen 1975 USA
309 4:12:11 ( 52:19/1:46:59/1:53:22/2:50:02/3:57:10/4:11:43) Udo Kowoll 1956 GER
310 4:12:45 ( 55:39/1:53:38/2:00:27/2:54:01/3:59:28/4:12:19) Bernd Meisterling-Riecks 1958 GER
311 4:12:46 ( 55:39/1:53:39/2:00:27/2:54:01/3:59:28/4:12:20) Erika Riecks 1955 GER
312 4:13:03 ( 57:05/1:55:08/2:01:41/2:55:11/3:58:44/4:11:52) Charles Taylor 1954 CAN
313 4:13:56 (1:00:09/2:00:14/2:06:49/3:01:38/3:59:57/4:12:10) Luc Senecal 1978 CAN
314 4:13:58 ( 57:22/1:55:53/2:02:19/2:55:52/4:00:23/4:13:20) Massimiliano Soriani 1971 ITA
315 4:14:26 ( 53:35/1:47:49/1:53:55/2:46:58/3:59:02/4:14:02) Stuart Sagara 1969 CAN
316 4:14:32 ( 55:07/1:51:36/1:58:04/2:52:36/3:59:48/4:13:55) Sigurður Óskar Lárusson 1955 IS270
317 4:15:03 ( 56:53/1:49:24/1:55:01/2:45:17/3:58:37/4:13:45) Andoni Moral 1976 ESP
318 4:15:06 ( 57:08/1:55:36/2:01:53/2:54:55/4:00:30/4:14:28) Tuula Kuisma 1960 FIN
319 4:16:01 ( 54:27/1:50:21/1:57:32/2:55:31/4:01:45/4:15:00) Christine Buchholz 1966 IS240
320 4:16:15 ( 59:04/1:57:28/2:04:05/2:54:49/4:01:43/4:15:25) Gardar Magnusson 1964 DEN
321 4:16:31 ( 56:09/1:50:56/1:57:51/2:56:46/4:02:02/4:15:07) Maximilian Madile 1980 AUT
322 4:17:58 ( 54:17/1:51:02/1:57:21/2:48:46/3:58:58/4:17:53) Billy Van Der Valk 1986 HOL
323 4:18:14 ( 58:19/1:57:26/2:03:50/2:58:17/4:03:45/4:17:21) Satu Sinkkonen 1981 FIN
324 4:18:20 ( 53:04/1:49:37/1:56:19/2:55:19/4:04:34/4:18:11) Rakel Steinarsdóttir 1965 IS220 Hlaupasamtök Lýðveldisins
325 4:18:57 (1:02:00/2:02:45/2:09:01/3:00:58/4:04:30/4:18:02) Andrea Ceretti 1975 ITA
326 4:19:02 (1:00:35/2:00:47/2:07:12/3:04:13/4:06:10/4:18:32) Marjaana Jaakonsaari 1974 FIN
327 4:19:17 ( 56:27/1:52:15/1:58:21/2:49:52/4:02:35/4:18:27) Ólafur Stefán Arnarsson 1969 IS112
328 4:19:19 (1:00:09/1:58:31/2:04:36/2:58:29/4:05:27/4:18:16) Karl Valdimar Kristinsson 1987 IS109
329 4:19:20 ( 57:27/1:57:19/2:04:05/3:00:26/4:05:01/4:18:17) John Gorham 1955 GBR
330 4:19:48 ( 56:14/1:54:13/2:00:34/2:54:11/4:05:34/4:19:40) Peng Jia 1972 CHN
331 4:19:50 ( 50:42/1:43:23/1:49:20/2:45:26/4:04:55/4:19:39) Björgvin Finnsson 1972 IS340
332 4:19:50 ( 49:00/1:40:41/1:46:50/2:41:01/3:59:58/4:19:42) Jesper Lehmann 1976 DEN
333 4:19:50 ( 50:40/1:43:13/1:49:11/2:43:13/4:01:35/4:19:42) Tony Rönsgaard 1975 DEN
334 4:20:05 ( 57:29/1:54:25/2:00:18/2:51:48/4:05:05/4:19:23) Gunnar Davíð Chan 1981 IS108
335 4:20:13 ( 54:03/1:49:33/1:55:09/2:48:47/4:04:43/4:18:57) Jose Omar Serralde Monreal 1982 MEX
336 4:20:16 ( 55:45/1:53:31/2:00:16/2:58:05/4:06:41/4:20:09) Franþoise Haudry 1950 FRA
337 4:20:17 (1:00:36/2:00:37/2:07:07/3:04:12/4:07:19/4:19:47) Heidi Uppa 1977 FIN
338 4:20:28 ( 57:47/1:56:13/2:02:45/2:57:22/4:06:11/4:20:09) Maela Mandelli 1970 ITA
339 4:20:32 (1:00:13/2:01:25/2:09:01/3:04:05/4:07:23/4:19:41) Simona Foltyn 1982 CHE
340 4:20:32 (1:00:12/2:01:25/2:09:00/3:04:04/4:07:23/4:19:40) Alexandre Daniltchev 1981 CHE
341 4:20:34 ( 54:00/1:50:10/1:56:23/2:51:44/4:06:09/4:20:21) Robin Grover 1953 USA
342 4:20:46 ( 57:06/1:55:26/2:01:41/2:57:43/4:06:58/4:20:39) Örn Ólafsson 1952 IS105 Fjölnir 1
343 4:20:49 ( 59:17/1:59:36/2:06:22/3:03:45/4:06:52/4:19:52) Leo Ryyppö 1946 FIN
344 4:21:04 ( 48:48/1:40:18/1:46:35/2:41:29/4:05:14/4:20:41) Andrés Jakob Guðjónsson 1978 IS101
345 4:21:04 ( 54:02/1:49:33/1:55:09/2:48:47/4:04:38/4:19:49) Kevin Tison 1971 USA
346 4:21:10 (1:12:39/2:32:10/2:42:23/ / /4:21:02) Erica Sher 1983 USA
347 4:21:39 ( 58:05/1:58:25/2:04:56/3:01:45/4:07:15/4:20:38) André De Lange 1950 HOL
348 4:21:53 ( 59:35/2:00:26/2:07:11/3:02:09/4:07:16/4:20:51) María Jóhannesdóttir 1964 IS240
349 4:22:04 ( 49:59/1:45:40/1:52:17/2:51:21/4:07:53/4:21:38) Hjörtur Jónasson 1989 IS111
350 4:22:16 ( 54:32/1:52:46/1:59:19/2:55:39/4:06:47/4:21:17) Marzena Rzeszotko 1965 POL
351 4:22:16 ( 59:04/1:57:29/2:04:05/2:57:59/4:06:42/4:21:26) Gustav Struck 1950 DEN
352 4:22:25 ( 57:47/1:56:13/2:02:45/2:57:34/4:09:04/4:22:06) Bert Hille 1964 HOL
353 4:22:29 ( 56:17/1:53:54/2:00:11/2:53:47/4:05:48/4:21:46) Gunilla Fredriksson 1954 SWE
354 4:22:30 ( 58:54/1:58:02/2:04:27/2:57:26/4:08:21/4:22:17) Kristján Matthíasson 1961 IS101
355 4:22:31 ( 56:35/1:54:57/2:01:27/2:58:24/4:09:16/4:22:13) Arnór Sighvatsson 1956 IS109
356 4:22:39 ( 54:29/1:50:02/1:56:21/2:52:34/4:07:06/4:21:57) Stefán Guðmundsson 1957 IS105
357 4:22:40 ( 56:07/1:52:57/1:59:08/2:52:19/4:07:39/4:22:36) S. Van Der Laan 1984 HOL
358 4:22:51 (1:02:39/2:04:37/2:11:12/3:06:35/4:09:41/4:22:18) Kai Oliver Jensen 1982 GER
359 4:23:10 ( 58:23/1:55:25/2:01:37/2:54:55/4:05:56/4:22:01) James Thomas 1979 GBR
360 4:23:29 ( 52:43/1:49:22/1:55:56/2:53:13/4:07:39/4:23:24) Elliot Gatt 1983 CAN
361 4:23:29 ( 58:54/1:57:49/2:04:39/2:59:35/4:08:08/4:22:36) Montserrat Claveria Vinardell 1961 ESP
362 4:23:37 ( 54:41/1:50:43/1:56:39/2:49:59/4:08:53/4:22:59) Þorkell Logi Steinsson 1966 IS675
363 4:23:48 (1:00:02/1:59:49/2:06:24/3:01:35/4:08:28/4:22:36) Amber Esplin 1977 USA
364 4:23:50 (1:04:19/2:05:54/2:12:20/3:05:38/4:09:52/4:22:37) Andree-Anne Gratton 1980 CAN
365 4:23:52 ( 54:47/1:52:34/1:59:12/2:54:15/4:08:51/4:23:38) Carrie Simmons 1985 CAN
366 4:24:21 ( 58:54/1:57:58/2:04:30/3:00:45/4:09:02/4:23:20) Craig Burnett 1971 GBR
367 4:24:21 ( 58:53/1:57:59/2:04:30/3:00:47/4:09:02/4:23:20) Katrina Wright 1974 AUS
368 4:24:39 (1:00:10/2:00:09/2:06:51/3:02:05/4:08:50/4:22:55) Chantal Brunelle 1972 CAN
369 4:25:05 ( 58:34/1:57:43/2:04:12/2:58:52/4:10:08/4:24:33) Susanna Israelsson 1974 SWE
370 4:25:12 ( 55:25/1:50:38/1:56:32/2:51:08/4:09:02/4:23:49) Magnús Elíasson 1980 IS900
371 4:25:16 (1:00:09/2:00:25/2:06:50/3:02:05/4:09:00/4:23:31) Philippe Cloutier 1964 CAN
372 4:25:25 ( 56:56/1:56:45/2:03:18/2:59:58/4:09:56/4:23:36) Christopher Hetherington 1970 CAN
373 4:25:26 ( 55:23/1:50:46/1:56:44/2:52:01/4:09:01/4:24:02) Magnús Gíslason 1975 IS112
374 4:25:30 ( 56:13/1:55:00/2:02:06/2:57:14/4:09:08/4:23:55) Karsten Hippe 1973 GER
375 4:25:30 ( 55:45/1:55:08/2:01:26/2:59:11/4:11:04/4:25:19) Ralf Klink 1965 GER
376 4:25:33 (1:00:18/2:00:53/2:07:31/3:03:33/4:10:51/4:24:34) Egill Þórir Einarsson 1948 IS112 Fjölnir 2
377 4:25:56 ( 56:50/1:52:05/1:58:31/2:53:12/4:09:46/4:24:23) Jón Axel Jónsson 1983 IS225
378 4:26:12 ( 51:46/1:42:58/1:48:44/2:43:19/4:09:20/4:25:28) Jan Larsen 1957 DEN
379 4:26:16 (1:01:25/2:03:56/2:10:39/3:07:21/4:13:34/4:25:11) Albrecht Tanzer 1954 GER
380 4:26:24 ( 53:46/1:49:35/1:55:56/2:53:55/4:10:42/4:25:51) Helgi Gunnar Vignisson 1981 IS210
381 4:26:48 ( / / / / /4:26:48) Furmann Duergen 1960 GER
382 4:27:07 (1:00:33/2:02:23/2:10:01/3:06:18/4:12:39/4:26:07) Katja Wedde 1968 GER
383 4:27:28 ( 52:43/1:46:21/1:52:41/2:50:45/4:10:43/4:26:29) Sverrir Bjarni Sigursveinsson 1977 IS105
384 4:27:33 ( 59:15/2:01:48/2:08:36/3:04:30/4:12:21/4:27:01) George Blume 1964 USA
385 4:27:53 ( 55:16/1:57:04/2:03:34/3:02:21/4:12:07/4:26:54) James Coulter 1971 CAN
386 4:27:56 ( 57:30/1:58:34/2:05:19/3:03:15/4:13:01/4:27:40) Marie Baratoletti 1957 USA
387 4:28:00 (1:01:30/2:04:04/2:11:07/3:07:10/4:12:57/4:26:33) Chris Baker 1972 CAN
388 4:28:00 (1:01:31/2:04:03/2:11:08/3:07:10/4:12:59/4:26:34) Christa Baker 1976 CAN
389 4:28:04 (1:00:18/2:00:58/2:07:36/3:03:00/4:13:15/4:27:10) Jörundur Guðmundsson 1941 IS107 Hlaupasamtök Lýðveldisins
390 4:28:26 (1:02:09/2:06:10/2:13:26/3:12:05/4:14:33/4:27:37) Cindy Robinson 1971 CAN
391 4:28:41 ( 57:27/1:57:19/2:04:06/3:00:26/4:12:18/4:27:38) Christine Gorham 1957 GBR
392 4:28:48 ( 58:52/1:58:09/2:04:41/2:59:31/4:12:26/4:27:29) Thomas Black 1962 USA
393 4:28:53 ( 55:58/1:53:56/2:00:24/2:58:56/4:13:29/4:28:11) Ragnheiður E Stefánsdóttir 1968 IS107
394 4:28:54 (1:02:31/2:05:23/2:11:57/3:07:25/4:15:24/4:27:54) Matthias Kröling 1989 GER
395 4:29:00 (1:00:57/2:02:48/2:09:36/3:06:01/4:14:03/4:28:48) Andrea Marshall 1977 GBR
396 4:29:00 (1:00:57/2:02:48/2:09:36/3:06:02/4:14:12/4:28:49) Simon Morphy 1966 GBR
397 4:29:05 ( 59:48/2:03:01/2:09:58/3:07:26/4:15:42/4:28:42) Geir Sigurður Jónsson 1973 IS108 878
398 4:30:01 ( 53:35/1:50:52/1:57:38/2:56:34/4:14:54/4:29:03) Ólafur Þór Rafnsson 1976 IS107
399 4:30:17 ( 53:13/1:55:01/2:01:56/3:04:23/4:16:28/4:29:10) Gunnar Steinn Magnússon 1981 IS201
400 4:30:32 (1:10:38/2:08:03/2:14:27/3:06:35/4:14:43/4:29:33) Henning Olsen 1973 NOR
401 4:30:35 ( 58:42/1:56:36/2:03:16/2:59:51/4:14:48/4:29:30) Kjartan Þór Kjartansson 1975 IS900
402 4:30:40 ( 58:21/1:57:33/2:03:59/3:01:47/4:15:16/4:29:48) Bill Brown 1953 USA
403 4:30:40 ( 58:22/2:01:21/2:08:16/3:07:35/4:15:32/4:29:49) Michael Goolkasian 1963 USA
404 4:30:47 ( 56:50/1:56:23/2:03:02/3:02:10/4:17:06/4:30:14) Þórhallur Ágústsson 1974 IS105
405 4:31:27 ( 58:12/1:56:37/2:08:57/3:07:02/4:14:29/4:29:45) Heidi Scheichenbauer 1979 AUT
406 4:31:27 ( 58:13/1:56:33/2:08:57/3:07:01/4:14:28/4:29:45) Ulrich Wanderer 1971 AUT
407 4:31:33 (1:02:44/2:06:33/2:13:10/3:10:54/4:17:19/4:30:26) Sigurður Gunnsteinsson 1941 IS110
408 4:31:33 (1:02:44/2:06:33/2:13:10/3:10:54/4:17:19/4:30:26) Svanur Bragason 1945 IS108
409 4:31:57 ( 55:52/1:58:05/2:04:42/3:05:10/4:16:43/4:31:16) Eydís Sævarsdóttir 1992 IS201
410 4:32:06 ( 57:10/1:56:33/2:02:48/2:57:14/4:13:41/4:30:12) Ole Tidemann 1958 DEN
411 4:32:41 ( 56:55/1:57:43/2:04:35/3:04:48/4:17:44/4:32:12) Ingólfur Sveinsson 1939 IS104 Laugaskokk 6
412 4:33:22 (1:01:31/2:04:59/2:11:43/3:09:36/4:19:42/4:32:04) Rögnvaldur Bergþórsson 1967 IS109 Laugaskokk 6
413 4:33:26 (1:03:32/2:07:11/2:14:14/3:11:57/4:18:49/4:32:58) Maija Vainio 1957 FIN
414 4:33:30 ( 59:48/2:00:43/2:07:48/3:07:02/4:19:10/4:32:46) Christopher Brown 1984 USA
415 4:33:30 ( 59:49/2:00:44/2:07:49/3:07:05/4:19:11/4:32:47) Ashley Brown 1984 USA
416 4:33:51 ( 55:03/1:55:23/2:02:15/3:01:52/4:18:41/4:33:13) Ari Rúnar Sigurðsson 1970 IS600
417 4:33:54 ( 58:46/1:57:55/2:04:29/3:03:57/4:16:21/4:33:05) Anne Oltmer 1982 GER
418 4:33:57 (1:01:52/2:05:27/2:12:11/3:08:20/4:18:34/4:32:55) Velma Verhage 1948 USA
419 4:33:57 (1:01:51/2:05:26/2:12:11/3:08:21/4:18:33/4:32:55) Frank Verhage 1946 USA
420 4:34:01 (1:00:39/1:59:28/2:06:06/3:07:41/4:19:39/4:33:02) Kristinn Helgi Magnússon Schram 1972 IS510
421 4:35:30 ( 59:19/2:02:10/2:08:58/3:08:07/4:20:03/4:35:19) Sigurður Karlsson 1980 IS765
422 4:37:18 (1:00:45/2:04:44/2:11:30/3:11:11/4:21:33/4:36:40) Christer Mattisson 1942 SWE
423 4:37:20 (1:07:10/2:11:52/2:18:51/3:17:27/4:22:31/4:36:20) Henri Krugener 1960 LUX
424 4:37:25 (1:00:02/2:01:03/2:07:31/3:04:10/4:20:47/4:35:58) Þorvaldur Heiðar Þorsteinsson 1980 IS107
425 4:38:05 (1:08:23/2:18:11/2:25:56/3:20:00/4:23:59/4:37:09) Karin Matilda Gregersdotter 1970 IS109
426 4:38:13 (1:03:34/2:07:14/2:14:17/3:12:02/4:22:04/4:37:48) Mia Väre 1957 FIN
427 4:38:14 (1:03:31/2:07:11/2:14:14/3:11:57/4:20:59/4:37:46) Ilkka Sirrola 1950 FIN
428 4:38:36 ( 58:01/1:58:31/2:05:19/3:05:27/4:23:17/4:37:45) Luise I Pernar 1977 USA
429 4:38:38 (1:05:45/2:12:23/2:19:25/3:17:25/4:23:14/4:37:35) Bernard Le Jeune 1948 FRA
430 4:38:42 ( 54:08/1:47:10/1:53:16/2:46:39/4:18:55/4:37:18) Dan Moran 1979 UK
431 4:38:59 (1:05:12/2:07:15/2:13:56/3:12:19/4:23:07/4:37:30) Joe Rios 1977 CAN
432 4:39:56 ( 56:30/2:04:48/2:15:40/3:17:16/4:21:39/4:34:16) Gunnlaugur A Júlíusson 1952 IS108
433 4:40:03 (1:01:53/2:08:09/2:14:45/3:16:40/4:26:26/4:39:46) Helgi Rúnar Sævarsson 1980 IS221
434 4:40:03 (1:01:50/2:08:06/2:14:42/3:16:38/4:26:24/4:39:44) Erling Ingi Sævarsson 1975 IS101
435 4:40:29 (1:00:41/2:02:59/2:09:54/3:08:36/4:24:19/4:39:51) Holger Hempel 1961 GER
436 4:40:41 ( 59:19/2:00:57/2:07:28/3:02:37/4:25:20/4:40:31) Yushen Han 1982 CHN
437 4:41:07 (1:05:07/2:10:52/2:17:58/3:17:08/4:26:12/4:39:48) Erling Uttisrud 1986 NOR
438 4:41:15 (1:00:00/2:02:42/2:10:15/3:12:03/4:26:00/4:40:06) Duncan Lynch 1963 GBR
439 4:41:16 ( 55:46/1:57:54/2:04:39/3:08:01/4:26:13/4:40:47) Esther Buchser 1948 USA
440 4:41:32 (1:04:06/2:10:58/2:18:10/3:18:39/4:28:17/4:41:22) Helga Sólveig Ormsdóttir 1978 IS107
441 4:41:32 (1:04:07/2:10:57/2:18:11/3:18:40/4:28:17/4:41:22) Valdís Fjölnisdóttir 1978 IS200
442 4:41:47 (1:05:59/2:11:53/2:19:08/3:19:43/4:27:29/4:41:03) Jussi Kolehmainen 1967 FIN
443 4:42:15 ( 54:52/1:53:22/2:00:21/3:04:15/4:25:57/4:41:46) Jan Megens 1960 BEL
444 4:42:24 (1:06:06/2:09:18/2:16:27/3:15:21/4:26:27/4:41:19) Shannon Mcevenue 1975 CAN
445 4:42:43 (1:00:14/2:01:11/2:07:48/3:03:37/4:23:14/4:41:58) Jane Macaskill 1955 GBR
446 4:42:55 ( 58:36/2:00:12/2:06:49/3:06:17/4:26:29/4:42:28) Jeffrey Johnson 1964 USA
447 4:43:00 ( 54:04/1:51:20/1:58:32/3:02:20/4:26:17/4:42:39) Björgvin Harri Bjarnason 1974 IS210 Icelandair - The Expendables
448 4:43:03 ( 56:56/1:53:41/2:00:07/3:00:56/4:26:18/4:42:21) Ingólfur Ragnar Axelsson 1983 IS200
449 4:43:22 ( 53:43/1:53:55/2:00:59/3:04:34/4:26:12/4:42:41) Kjartan Már Kjartansson 1961 IS230
450 4:44:31 (1:04:41/2:11:42/2:19:27/3:16:28/4:28:04/4:43:29) Michele Maitre 1959 FRA
451 4:44:32 (1:00:02/2:01:28/2:09:09/3:09:54/4:27:15/4:42:52) Eggert Sæmundsson 1976 IS113
452 4:44:41 (1:05:56/2:12:59/2:19:44/3:19:42/4:30:23/4:43:55) Willem Kramer 1958 HOL
453 4:44:50 ( 59:30/2:02:49/2:10:21/3:13:51/4:28:47/4:44:10) Karen Henry 1963 USA
454 4:45:32 (1:00:44/2:03:53/2:10:35/3:07:19/4:28:25/4:44:25) Rhys Evans 1987 GBR
455 4:45:46 (1:02:05/2:09:08/2:16:29/3:16:07/4:27:22/4:40:56) Gunnlaugur Halldórsson 1963 IS200
456 4:45:58 ( 57:07/1:55:46/2:02:24/3:04:41/4:27:50/4:45:04) Peter Mörs 1959 GER
457 4:45:59 (1:02:11/2:07:11/2:14:18/3:15:55/4:29:44/4:44:32) Karin Hanke 1962 GER
458 4:46:22 (1:07:19/2:15:44/2:22:50/3:22:32/4:30:41/4:44:42) Veijo Hyytiäinen 1944 FIN
459 4:46:22 (1:07:18/2:15:03/2:22:49/3:22:32/4:30:39/4:44:40) Hannu Koskinen 1947 FIN
460 4:46:22 (1:07:18/2:15:04/2:22:50/3:22:32/4:30:40/4:44:41) Merja Pykäläinen 1959 FIN
461 4:47:12 ( 59:04/2:04:16/2:11:39/3:14:52/4:30:30/4:45:53) Franz Steiner 1959 AUT
462 4:48:03 (1:01:20/2:07:42/2:14:35/3:14:58/4:30:58/4:47:17) Gernot Kurtz 1945 GER
463 4:49:20 (1:03:46/2:09:52/2:17:38/3:21:35/4:35:06/4:48:37) Li-Chym Wu 1956 USA
464 4:49:30 (1:01:05/2:02:13/2:08:51/3:07:30/4:31:25/4:48:18) Elizabeth Easthom 1968 CAN
465 4:50:47 (1:03:11/2:08:02/2:15:19/3:14:22/4:35:04/4:49:36) Páll Óskar Kristjánsson 1984 IS300
466 4:51:15 (1:00:38/2:09:27/2:16:30/3:19:58/4:37:52/4:50:33) Peter Bennett 1974 USA
467 4:51:25 (1:03:25/2:08:29/2:15:22/3:15:54/4:33:16/4:49:28) Majbritt Young 1983 USA
468 4:51:36 ( 55:27/1:57:25/2:04:29/3:08:17/4:33:50/4:50:39) Pavel Frana 1959 CZE
469 4:51:47 (1:13:26/2:23:24/2:30:01/3:26:14/4:35:55/4:50:35) Erik Wessolleck 1980 GER
470 4:51:47 (1:07:39/2:18:00/2:25:18/3:25:53/4:35:23/4:50:04) Andreas Wichmann 1964 GER
471 4:52:31 (1:03:37/2:07:22/2:14:34/3:20:16/4:37:10/4:51:40) Jón Óli Ólafsson 1969 IS112
472 4:52:43 ( 58:41/2:02:36/2:09:51/3:15:46/4:36:47/4:51:41) Anna Sigríður Sigurjónsdóttir 1961 IS240
473 4:53:06 (1:00:22/2:03:18/2:10:33/3:13:36/4:36:05/4:52:26) Charlene Pratt 1958 CAN
474 4:53:16 (1:04:17/2:13:07/2:20:52/3:23:50/4:37:26/4:52:47) Stephen Jones 1958 GBR
475 4:53:27 (1:07:09/2:18:57/2:26:44/3:30:06/4:38:40/4:52:56) Lasse Lappalainen 1945 FIN
476 4:53:30 ( 52:13/1:51:02/1:59:11/3:10:13/4:37:51/4:53:09) Kenneth Boots 1958 DEN
477 4:54:22 (1:06:45/2:17:14/2:24:34/3:27:16/4:38:41/4:53:35) Bryndís Svavarsdóttir 1956 IS220
478 4:55:41 (1:04:01/2:09:17/2:16:25/3:23:38/4:39:10/4:54:22) Ágúst Ingi Atlason Kristmanns 1982 IS101
479 4:55:41 ( 59:27/2:02:01/2:08:29/3:13:49/4:42:20/4:54:43) Guðmundur Eggertsson 1984 IS800
480 4:55:45 (1:01:37/2:05:36/2:12:53/3:15:07/4:38:18/4:55:15) Jérôme Durand 1969 FRA
481 4:56:19 (1:00:18/2:07:07/2:14:35/3:21:47/4:40:33/4:55:30) Ingrida Kalnins 1960 CAN
482 4:57:21 (1:00:13/2:04:57/2:12:04/3:14:34/4:37:01/4:56:29) Hulda Guðmunda Óskarsdóttir 1975 IS101
483 4:57:34 (1:05:23/2:14:26/2:21:37/3:23:49/4:40:15/4:55:50) Robert Ardrey 1977 USA
484 4:57:34 (1:05:29/2:14:32/2:21:44/3:23:55/4:40:21/4:55:57) Jessica Vammen 1978 USA
485 4:58:05 (1:02:25/2:04:44/2:11:31/3:15:10/4:39:42/4:56:18) Ingi Björn Harðarson 1980 IS101
486 4:58:17 (1:07:27/2:16:08/2:23:31/3:25:53/4:40:48/4:56:34) Petra Sleiman 1964 GER
487 4:58:35 (1:05:34/2:11:00/2:18:14/3:21:54/4:40:12/4:57:09) Andrea Lynn Sloan 1970 CAN
488 4:58:36 (1:05:33/2:11:00/2:18:13/3:20:18/4:39:44/4:57:09) Karen Meades 1964 CAN
489 4:58:39 (1:03:19/2:12:32/2:20:11/3:25:30/4:42:47/4:58:01) Roy Gaddis 1947 USA
490 4:58:57 (1:08:03/2:16:32/2:23:40/3:26:36/4:43:05/4:57:59) Angela Jantz 1985 CAN
491 4:59:07 (1:05:06/2:10:08/2:17:12/3:16:27/4:39:07/4:57:05) Fakhry Husam 1965 LBN
492 4:59:17 (1:00:20/2:05:28/2:13:07/3:18:51/4:42:18/4:58:46) Atli Sturluson 1966 IS200
493 4:59:27 (1:03:27/2:11:22/2:19:27/3:25:29/4:42:54/4:58:21) Katharina Bachlechner 1958 AUT
494 4:59:46 (1:02:30/2:06:02/2:13:16/3:21:27/4:41:49/4:59:05) Kyle Bauman 1972 USA
495 5:00:12 (1:04:53/2:15:32/2:22:56/3:26:33/4:44:38/4:59:20) Chrissy Stuckey 1980 CAN
496 5:00:21 (1:05:57/2:14:03/2:21:46/3:24:01/4:43:35/4:58:42) Paul Stark 1984 GBR
497 5:00:36 (1:03:24/2:09:30/2:16:43/3:24:46/4:44:40/4:59:47) Jamie - Lynn Hill 1985 CAN
498 5:00:58 (1:05:56/2:23:27/2:30:24/3:32:17/4:45:14/4:59:45) Kathy Kraft 1955 USA
499 5:01:05 (1:01:07/2:04:19/2:11:27/3:17:31/4:42:41/5:00:11) Craig Sternagel 1951 USA
500 5:02:22 (1:03:25/2:10:15/2:17:44/3:23:38/4:44:56/5:00:25) Doug Young 1970 USA
501 5:03:02 (1:00:59/2:08:30/2:15:22/3:27:20/4:47:18/5:02:15) Bengt Mattsson 1976 SWE
502 5:04:38 (1:00:40/2:09:01/2:16:05/3:22:52/4:46:40/5:02:52) Heiða Björk Ásbjörnsdóttir 1975 IS270
503 5:05:20 (1:05:00/2:10:57/2:18:33/3:23:08/4:47:08/5:04:26) Harri Suojoki 1958 FIN
504 5:05:22 (1:01:13/2:06:58/2:14:19/3:22:46/4:47:58/5:04:29) Richard Wellburn 1971 GBR
505 5:06:50 (1:00:45/2:06:57/2:14:47/3:22:28/4:48:32/5:06:10) Lynn Fravell 1962 USA
506 5:07:05 (1:07:40/2:18:00/2:25:18/3:29:21/4:48:25/5:05:23) Christa Wichmann 1958 GER
507 5:07:52 (1:08:56/2:17:02/2:24:53/3:30:07/4:50:45/5:07:13) Manfred Fischer 1957 GER
508 5:08:08 (1:03:11/2:07:03/2:14:33/3:33:55/4:50:12/5:07:53) Bryanne Mclaughlin 1987 CAN
509 5:08:23 (1:06:08/2:20:57/2:28:06/3:32:31/4:51:04/5:07:18) Ilona Hofmann 1951 GER
510 5:09:10 ( 58:21/2:01:08/2:08:22/3:17:46/4:51:41/5:09:03) Didac Casals 1972 ESP
511 5:09:21 (1:06:25/2:14:38/2:22:35/3:28:36/4:51:47/5:08:38) Yen Nguyen 1962 USA
512 5:09:35 ( 59:41/2:03:55/2:11:24/3:19:14/4:52:18/5:08:55) Offie Clark 1957 USA
513 5:11:10 (1:12:02/2:22:28/2:30:13/3:35:20/4:51:37/5:09:26) Pere Jordi Font 1965 ESP
514 5:11:46 (1:04:53/2:15:31/2:22:57/3:26:33/4:50:40/5:10:54) Brigitte Kiazyk-Mykytyn 1972 CAN
515 5:11:46 (1:04:51/2:15:30/2:22:56/3:26:32/4:50:42/5:10:53) Cameron Hutt 1965 CAN
516 5:11:49 (1:05:30/2:14:32/2:22:15/3:29:43/4:53:15/5:10:39) Eyþór Eðvarðsson 1967 IS225
517 5:14:39 (1:03:01/2:04:13/2:11:02/3:08:36/4:54:44/5:13:08) Francisco Arnanz 1973 ESP
518 5:16:11 ( 59:59/2:08:46/2:17:08/3:28:15/4:57:39/5:16:05) Jón G Guðlaugsson 1926 IS600
519 5:16:34 (1:00:30/2:07:45/2:15:19/3:23:03/4:57:53/5:15:28) David Zalewski 1962 USA
520 5:17:05 (1:09:14/2:18:27/2:26:01/3:31:39/4:59:56/5:15:30) Magnús Thoroddsen Ívarsson 1989 IS101
521 5:18:46 (1:03:12/2:10:54/2:18:51/3:31:34/4:58:27/5:16:59) Harvey Rothenberg 1943 USA
522 5:19:04 ( 58:45/1:57:33/2:04:27/3:16:24/5:00:21/5:17:34) Snorri Helgason 1974 IS105
523 5:19:08 (1:07:26/2:19:52/2:27:59/3:38:29/5:01:38/5:18:08) Alain Sandoz 1961 CHE
524 5:21:46 (1:04:06/2:12:32/2:20:11/3:26:56/5:00:10/5:20:38) Rolf Ihlenfeldt 1941 GER
525 5:22:19 ( 55:56/2:05:48/2:14:07/3:28:59/5:03:57/5:22:12) Ming Wai Lau 1980 GBR
526 5:24:04 (1:14:15/2:34:10/2:42:27/3:52:10/5:08:29/5:23:36) Karel Cambien 1953 BEL
527 5:25:34 (1:04:53/2:17:59/2:27:06/3:38:11/5:08:50/5:25:11) Sharan Gill 1983 GBR
528 5:25:38 (1:10:30/2:23:46/2:31:32/3:42:21/5:08:42/5:24:50) Heather Hamilton 1980 CAN
529 5:28:33 (1:08:22/2:19:12/2:27:38/3:39:17/5:11:18/5:27:16) Kamiko Knight-John 1979 CAN
530 5:29:20 (1:09:27/2:24:18/2:32:45/3:50:27/ /5:28:10) Krista Beardy 1975 CAN
531 5:30:54 (1:17:01/2:36:00/2:44:42/3:53:46/5:13:05/5:29:38) Robert Pelletier 1955 CAN
532 5:32:21 (1:07:05/2:20:22/2:27:56/3:41:48/5:15:15/5:31:01) Dan Sherman 1958 USA
533 5:32:37 (1:09:01/2:25:04/2:33:06/3:47:29/5:14:12/5:32:33) Steve Clark 1961 USA
534 5:32:44 (1:07:10/2:22:32/2:30:13/3:44:41/5:14:57/5:31:44) Melinda Miller 1971 USA
535 5:34:18 (1:07:16/2:22:31/2:31:14/3:52:39/5:16:10/5:32:45) Eden Gray 1980 USA
536 5:34:28 (1:13:16/2:33:15/2:41:57/3:50:57/5:17:00/5:33:01) Rebecca Church 1980 GBR
537 5:34:28 (1:13:17/2:33:15/2:41:57/3:50:57/5:17:01/5:33:01) Glenn Church 1978 GBR
538 5:36:04 (1:09:23/2:24:11/2:32:25/3:50:03/5:17:27/5:35:00) Owen James 1981 GBR
539 5:36:04 (1:09:22/2:24:10/2:32:24/3:50:03/5:17:27/5:35:00) Kate Hicken 1983 GBR
540 5:36:32 (1:17:12/2:36:14/2:44:53/3:55:09/5:17:51/5:35:27) Arlene Mawson 1945 CAN
541 5:36:33 (1:17:12/2:36:14/2:44:54/3:55:09/5:17:51/5:35:28) Ruth Croxford 1953 CAN
542 5:42:21 (1:07:53/2:24:39/2:33:53/3:56:29/5:29:43/5:41:50) Michael Gaar 1954 USA
543 5:44:02 (1:20:10/2:41:05/2:50:03/4:03:11/5:25:26/5:42:48) Sheila Farah 1961 CAN
544 5:44:02 (1:20:09/2:41:05/2:50:03/4:03:11/5:25:26/5:42:48) Jane Moore 1960 GBR
545 5:48:24 (1:10:27/2:33:58/2:42:35/3:56:37/5:29:48/5:47:30) Sharon Beals 1951 USA
546 5:48:29 (1:11:01/2:27:12/2:35:15/3:48:37/5:24:02/5:42:47) Carl De Wachter 1948 BEL
547 5:49:17 (1:13:39/2:30:11/2:39:02/3:55:51/5:30:36/5:47:55) Sabine Zahora 1962 AUT
548 5:51:04 (1:00:35/2:12:49/2:21:45/3:48:48/5:33:12/5:49:32) Pétur Andreas Maack 1990 IS
549 5:51:04 (1:00:35/2:12:49/2:21:39/3:48:48/5:33:10/5:49:33) Þorsteinn Björnsson 1989 IS200
550 5:52:28 (1:05:20/2:18:18/2:26:55/3:47:30/5:31:06/5:50:36) Kurt Rylander 1966 USA
551 5:52:47 (1:10:09/2:39:32/2:50:05/4:21:29/5:38:14/5:51:45) Sue Evans 1963 GBR
552 5:56:47 (1:07:59/2:24:47/2:34:02/3:56:34/5:35:34/5:56:21) Joan Gaar 1961 USA
553 5:58:45 (1:21:50/2:44:15/2:53:29/4:09:47/5:38:24/5:57:30) Karyn Ristok 1965 CAN
554 5:58:45 (1:21:51/2:44:16/2:53:30/4:09:48/5:38:25/5:57:31) Patricia Dos Santos 1965 CAN
555 5:59:10 (1:10:50/2:33:34/2:42:44/4:03:50/5:39:55/5:58:38) Cathryn Russell 1956 GBR
556 6:12:14 (1:16:20/2:37:16/2:46:32/4:12:49/5:52:29/6:10:52) Angelique Delorme 1983 CAN
557 6:19:14 (1:26:00/2:51:39/3:00:51/4:25:15/5:59:18/6:17:53) Helen Battersby 1952 CAN
558 6:20:31 (1:15:22/2:40:08/2:50:02/4:19:19/5:59:50/6:19:09) Monika Elise Kirchhoff 1951 GER
559 6:34:38 (1:28:18/3:02:09/3:12:10/4:35:34/6:12:26/6:33:48) Daphne Bruce 1948 CAN
560 6:34:39 (1:28:17/3:02:08/3:12:08/4:35:32/6:12:26/6:33:47) Jack Seeney 1947 CAN
561 6:37:10 (1:10:09/2:39:34/2:50:14/4:21:47/6:12:15/6:36:08) Alesha Evans 1992 GBR
562 6:37:17 (1:31:25/3:04:49/3:15:08/4:39:42/6:13:53/6:36:26) Katherine Geisler 1964 CAN
563 6:38:06 (1:31:24/3:05:19/3:15:07/4:39:49/6:16:57/6:37:14) Christiana Tegart 1964 CAN
564 6:38:30 (1:31:24/3:04:48/3:15:08/4:39:44/6:16:57/6:37:38) Janet Revell 1962 CAN
565 6:38:43 (1:34:26/3:07:43/3:17:39/4:39:56/6:15:42/6:37:22) Stacey Michener 1954 CAN





 

 

 

 

Flokkaúrslit

Röð  Byssutími  Millit. 10km/20km/21,1km/30km/40km/Flögut.        Nafn                              Fæð.ár Land  Sveit

Karlar 18 til 39 ára
1 2:33:57 ( 35:06/1:10:48/1:14:47/1:47:14/2:25:27/2:33:55) Björn Margeirsson 1979 IS104
2 2:44:51 ( 39:37/1:18:41/1:23:04/1:57:55/2:36:50/2:44:47) Anthony Forsyth 1972 GBR
3 2:59:30 ( 43:26/1:27:33/1:32:16/2:09:40/2:50:26/2:59:25) Timothy Heming 1975 GBR
4 3:04:19 ( 41:52/1:23:44/1:28:20/2:06:42/2:53:22/3:03:44) Domenico Baccaro 1977 ITA
5 3:04:52 ( /1:22:09/1:26:45/2:05:34/2:54:05/3:04:41) Wynn Rees 1972 UK
6 3:05:28 ( 43:19/1:26:58/1:31:50/2:11:54/2:56:25/3:05:23) Þórir Magnússon 1971 IS105 Laugaskokk deGau
7 3:07:42 ( 44:14/1:27:56/1:32:37/2:11:53/2:57:55/3:07:35) Garðar Hauksson 1982 IS110 Laugaskokk deGaul
8 3:09:58 ( 41:37/1:22:58/1:27:31/2:08:30/2:59:30/3:09:51) Richard Sistenich 1984 GER
9 3:12:10 ( 42:40/1:26:43/1:31:36/2:12:03/3:01:32/3:12:06) Örvar Steingrímsson 1979 IS200
10 3:12:32 ( 45:00/1:30:34/1:35:26/2:15:35/3:02:01/3:11:50) Tobias Benz 1973 GER
11 3:14:26 ( 43:19/1:26:58/1:31:50/2:12:10/3:03:26/3:14:21) Viðar Bragi Þorsteinsson 1973 IS200 Laugaskokk deGaul
12 3:17:55 ( 44:46/1:29:37/1:34:31/2:14:59/3:06:07/3:17:49) Rúnar Örn Ágústsson 1985 IS107
13 3:18:02 ( 45:21/1:31:14/1:36:10/2:17:22/3:07:12/3:17:53) Árni Már Sturluson 1981 IS210 Iceair aviators
14 3:18:27 ( 43:26/1:27:44/1:32:30/2:12:40/3:06:00/3:18:18) Ondrej Sindelar 1981 CZE
15 3:19:38 ( 42:37/1:26:12/1:31:02/2:12:12/3:07:05/3:19:34) Stephane Delmas 1974 FRA
16 3:19:55 ( 45:21/1:29:27/1:34:21/2:15:44/3:07:55/3:19:38) Bernd Armbruster 1976 GER
17 3:20:05 ( /1:31:43/1:36:38/2:17:29/3:08:56/3:19:39) Þorkell Stefánsson 1985 IS310
18 3:20:16 ( 46:53/1:33:51/1:38:51/2:19:46/3:09:08/3:19:45) Páll Ólafsson 1978 IS101
19 3:20:34 ( 46:12/1:32:55/1:38:06/2:20:34/3:10:18/3:20:24) Robert Macki 1971 USA
20 3:22:28 ( 48:04/1:34:53/1:39:49/2:22:05/3:10:38/3:21:24) Tristan Miller 1977 AUS
21 3:24:12 ( 42:14/1:26:19/1:31:18/2:12:38/3:10:20/3:23:31) Patrick Mcgee 1983 USA
22 3:24:42 ( 45:05/1:29:10/1:34:00/2:16:12/3:12:53/3:24:36) Örvar Rudolfsson 1975 IS111
23 3:25:31 ( 48:16/1:36:05/1:41:13/2:23:50/3:13:38/3:24:49) Carsten Lang 1976 GER
24 3:25:33 ( 46:06/1:33:30/1:38:41/2:23:15/3:14:32/3:25:25) Steingrímur Guðni Árnason 1981 IS111
25 3:26:15 ( 48:07/1:35:44/1:40:57/2:23:15/3:14:41/3:26:08) Stefán Friðleifsson 1979 IS270
26 3:26:33 ( 47:55/1:35:23/1:40:34/2:23:45/3:15:02/3:25:19) Thomas Raiski 1980 GBR
27 3:27:13 ( 47:00/1:37:32/1:43:20/2:27:38/3:17:01/3:26:53) David Willis 1984 AUS
28 3:27:18 ( /1:36:28/1:41:41/2:24:09/3:14:42/3:26:10) Thijs Coolegem 1980 HOL
29 3:28:07 ( 46:33/1:33:30/1:38:41/2:22:17/3:16:01/3:28:00) Guðjón Karl Traustason 1978 IS101
30 3:28:25 ( 47:06/1:35:19/1:40:33/2:24:09/3:16:49/3:27:46) Giuseppe Teofilo 1976 ITA
31 3:29:07 ( 49:41/1:37:00/1:42:12/2:24:36/3:16:30/3:27:17) Magnus Granbom 1977 SWE
32 3:29:25 ( 44:46/1:30:45/1:36:00/2:21:43/3:19:23/3:29:03) Björn Már Ólafsson 1990 IS
33 3:29:31 ( 47:55/1:35:24/1:40:34/2:23:45/3:16:42/3:28:17) David Beers 1980 GBR
34 3:30:01 ( 47:13/1:36:03/1:41:37/2:26:29/3:19:01/3:29:36) Geir Rúnar Birgisson 1974 IS270
35 3:30:20 ( 48:42/1:37:21/1:42:44/2:26:57/3:18:40/3:29:20) Roland Graf 1971 AUT
36 3:30:20 ( 48:44/1:37:23/1:42:45/2:26:59/3:18:41/3:29:22) Michel Tardy 1973 CHE
37 3:30:29 ( 48:55/1:37:58/1:43:39/2:28:01/3:19:39/3:30:23) Jón Oddur Guðmundsson 1974 IS230
38 3:30:39 ( 46:08/1:30:32/1:35:29/2:17:57/3:16:24/3:30:02) Jóhannes Þorgeir Ernstsson 1974 IS105
39 3:31:19 ( 53:01/1:42:54/1:48:11/2:31:35/3:19:51/3:30:16) Antti Järvinen 1982 FIN
40 3:31:29 ( 46:06/1:33:31/1:38:43/2:23:17/3:20:03/3:31:22) Hafþór Rafn Benediktsson 1977 IS203
41 3:31:33 ( 49:56/1:38:51/1:44:13/2:28:09/3:20:18/3:31:00) Toby Hefferman 1973 GBR
42 3:32:12 ( 44:38/1:31:35/1:36:31/2:21:07/3:20:02/3:32:07) Christian Specht 1976 DEN
43 3:32:28 ( 50:40/1:42:00/1:47:22/2:31:33/3:21:06/3:32:14) Þröstur Már Pálmason 1972 IS603
44 3:32:48 ( 45:00/1:30:37/1:35:40/2:20:03/3:19:41/3:32:37) Ólafur Þór Gunnarsson 1977 IS210
45 3:33:20 ( 50:00/1:40:17/1:45:40/2:29:12/3:22:15/3:33:05) Nicolas Vergnes 1978 FRA
46 3:33:48 ( 46:50/1:33:03/1:38:09/2:22:38/3:20:38/3:33:05) Samúel Albert William Ólafsson 1987 IS235
47 3:34:11 ( 46:03/1:33:03/1:38:15/2:22:37/3:21:34/3:34:04) Daníel Scheving Hallgrímsson 1981 IS220
48 3:35:40 ( 42:20/1:26:01/1:31:20/2:19:21/3:23:07/3:35:24) Oddur Máni Malmberg 1992 IS201
49 3:36:34 ( 52:08/1:43:42/1:49:10/2:34:29/3:25:04/3:35:11) Heinrich Wolf 1979 GER
50 3:36:44 ( 50:39/1:39:57/1:45:13/2:30:12/3:24:47/3:35:58) Ólafur Jóhann Jónsson 1979 IS109
51 3:38:02 ( 48:27/1:37:21/1:42:49/2:27:27/3:25:14/3:37:20) Gunther Capelle-Blancard 1974 FRA
52 3:38:47 ( 47:09/1:34:57/1:40:20/2:24:16/3:23:36/3:38:27) Julien Babic 1992 FRA
53 3:39:22 ( 50:00/1:40:20/1:45:43/2:32:12/3:27:46/3:39:07) Frederic Beguin 1978 FRA
54 3:39:44 ( 49:21/1:39:27/1:45:05/2:31:02/3:26:32/3:38:37) Marc Pusztaszeri 1977 CHE
55 3:39:49 ( 56:51/1:49:23/1:55:01/2:40:24/3:29:08/3:38:30) Manuel Bermudez 1975 ESP
56 3:40:01 ( 48:49/1:37:45/1:43:08/2:28:53/3:25:20/3:38:19) Heiðar Már Guðjónsson 1972 IS101
57 3:40:08 ( 50:14/1:43:17/1:49:06/2:36:18/3:29:07/3:39:39) Þórir Ólafsson 1979 IS200
58 3:40:14 ( 56:52/1:49:21/1:54:58/2:40:24/3:29:10/3:38:56) Fernando Giralda 1980 ESP
59 3:40:14 ( 56:52/1:49:20/1:54:57/2:40:24/3:29:10/3:38:55) Vicente Rico 1976 ESP
60 3:40:30 ( 49:55/1:39:19/1:44:50/2:30:41/3:27:32/3:39:55) David Morrison 1975 GBR
61 3:40:31 ( 46:46/1:35:16/1:40:41/2:27:45/3:26:51/3:39:17) James Sutch 1983 GBR
62 3:40:40 ( 47:23/1:34:41/1:40:07/2:27:27/3:27:20/3:39:50) Doug Beeferman 1973 USA
63 3:42:10 ( 48:21/1:37:00/1:42:30/2:28:43/3:29:14/3:41:53) Javier Fraga 1979 ESP
64 3:42:34 ( 54:31/1:47:19/1:52:48/2:39:17/3:31:26/3:41:38) Sveinn Gíslason 1982 IS610
65 3:42:55 ( 51:58/1:43:32/1:49:11/2:36:25/3:30:43/3:42:14) Bjoern Woelfle 1978 GER
66 3:43:13 ( 47:30/1:36:31/1:41:56/2:29:25/3:29:23/3:42:45) Ingi Hrafn Guðmundsson 1982 IS170
67 3:44:45 ( 50:16/1:39:51/1:45:10/2:33:01/3:32:20/3:43:38) Neil Macritchie 1976 GBR
68 3:45:21 ( 51:47/1:44:32/1:50:15/2:37:18/3:33:10/3:45:11) Sigurður Óli Hákonarson 1975 IS101
69 3:45:31 ( 48:30/1:36:10/1:41:34/2:30:00/3:30:33/3:44:31) Cully Cavness 1987 USA
70 3:46:22 ( 51:07/1:42:19/1:47:47/2:33:55/3:33:32/3:45:40) Birgir Steinn Steinþórsson 1988 IS109
71 3:47:31 ( 48:27/1:38:22/1:43:56/2:33:03/3:35:04/3:47:22) Sigurður Árni Reynisson 1971 IS108
72 3:50:00 ( 55:50/1:50:09/1:55:55/2:41:17/3:33:53/3:48:42) Trausti Ingvarsson 1982 IS210
73 3:51:08 ( 52:05/1:42:07/1:47:47/2:35:57/3:36:35/3:49:32) Keith Hearne 1978 IRL
74 3:51:13 ( 55:59/1:51:24/1:57:19/2:45:51/3:40:07/3:50:58) Arnór Gunnarsson 1978 IS201
75 3:51:50 ( 53:19/1:45:21/1:51:11/2:38:53/3:36:58/3:50:37) Ingmar Windmüller 1978 GER
76 3:53:33 ( 57:57/1:55:46/2:01:48/2:49:10/3:41:51/3:52:49) Halldór Óskarsson 1981 IS107
77 3:54:07 ( 54:42/1:48:25/1:54:18/2:43:49/3:41:57/3:53:14) Garðar Hólm Kjartansson 1978 IS110
78 3:54:18 ( 46:20/1:34:57/1:40:53/2:33:33/3:41:00/3:54:11) Dariusz Hubicki 1974 IS110
79 3:54:21 ( 47:58/1:36:57/1:42:13/2:25:16/3:38:04/3:52:31) Peter Linton 1976 SWE
80 3:54:24 ( /1:47:10/1:53:04/2:42:43/3:42:08/3:54:05) Kristján Eldjárn Þóroddsson 1976 IS101
81 3:55:18 ( / / / / /3:55:18) Xavier Volleribera Guerrero 1973 ESP
82 3:55:25 ( 47:55/1:38:51/1:44:39/2:34:39/3:39:29/3:54:10) Dennis Eifert 1977 GER
83 3:56:05 ( 56:16/1:50:29/1:56:29/2:45:18/3:43:26/3:55:25) Morten Gormsen 1982 DEN
84 3:56:26 ( 56:02/1:51:02/1:57:01/2:45:49/3:43:21/3:55:06) Björn Gíslason 1976 IS105
85 3:57:24 ( 53:11/1:46:55/1:52:42/2:42:43/3:43:53/3:57:06) Pétur Magnússon 1971 IS270
86 3:57:46 ( 56:14/1:52:14/1:58:14/2:47:48/3:44:47/3:57:00) Steven Van De Veire 1976 HOL
87 3:57:51 ( 56:53/1:55:07/2:00:59/2:49:24/3:45:34/3:56:52) Hjörtur Líndal Hauksson HÆTTUR 1979 IS112
88 3:58:49 ( 55:37/1:48:48/1:54:41/2:43:44/3:44:08/3:57:55) Darin Schwartz 1975 USA
89 3:59:22 ( 56:28/1:52:11/1:58:07/2:47:53/3:46:57/3:58:34) Jón Friðgeir Þórisson 1972 IS220
90 3:59:26 ( 50:18/1:41:32/1:47:06/2:34:43/3:43:31/3:57:18) Ruomi Lee-Hampel 1974 USA
91 3:59:27 ( 51:14/1:41:50/1:47:22/2:42:24/3:46:40/3:58:24) Christopher Cox 1973 GBR
92 3:59:30 ( 57:29/1:54:25/2:00:18/2:49:16/3:46:26/3:58:47) Þórarinn Þórsson 1977 IS105
93 3:59:40 ( 49:10/1:38:42/1:44:05/2:36:00/3:46:48/3:59:21) Elvar Þór Karlsson 1990 IS112
94 3:59:41 ( 52:02/1:45:07/1:50:55/2:44:26/3:46:46/3:59:20) Ragnar Gauti Hauksson 1988 IS311
95 4:00:43 ( 55:51/1:50:10/1:55:56/2:44:15/3:47:37/3:59:26) Freysteinn Oddsson 1987 IS105
96 4:02:49 ( 56:49/1:52:34/1:58:38/2:48:15/3:49:32/4:02:14) Matthias Helm 1977 GER
97 4:03:42 ( 49:47/1:43:00/1:48:51/2:42:25/3:50:37/4:02:52) Michal Roszka 1978 POL
98 4:03:54 (1:00:00/1:55:49/2:01:35/2:50:55/3:50:49/4:02:44) Sigurður Bjarki Gunnarsson 1975 IS101
99 4:04:43 ( 50:05/1:42:25/1:48:23/2:38:58/3:49:14/4:04:21) Adam Mantaj 1982 POL
100 4:05:06 ( 54:33/1:49:38/1:55:22/2:45:05/3:49:07/4:03:35) Martin Meyer 1973 GER
101 4:05:36 ( 56:17/1:53:26/1:59:39/2:50:46/3:51:37/4:05:20) Jens Marten 1971 GER
102 4:06:25 ( 55:15/1:49:09/1:55:06/2:45:08/3:51:37/4:05:28) Karl Jóhann Garðarsson 1980 IS109
103 4:06:29 ( 46:25/1:32:50/1:38:25/2:29:44/3:47:47/4:06:07) Ingvar Þór Gylfason 1981 IS113
104 4:06:42 (1:02:48/2:02:51/2:09:13/2:59:05/3:54:54/4:05:47) Suojoki Henri 1985 FIN
105 4:07:19 ( /1:51:00/1:57:20/2:48:45/3:54:43/4:07:13) R. Van Der Valk 1985 HOL
106 4:07:52 ( 51:59/1:46:08/1:52:06/2:46:52/3:54:08/4:06:36) Ratislav Lazorik 1973 IS105
107 4:08:10 ( 56:57/1:53:31/1:59:36/2:49:44/3:51:23/4:06:03) David Howard 1973 AUS
108 4:08:23 ( 51:20/1:43:57/1:49:53/2:41:12/3:54:18/4:07:59) Oliver Mai 1973 GER
109 4:09:47 ( 58:17/1:55:28/2:01:43/2:54:03/3:56:26/4:08:33) Ingimar Bjarni Sverrisson 1990 IS220
110 4:10:14 ( 55:52/1:51:29/1:57:52/2:49:33/3:55:59/4:09:30) Daniel Oscarsson 1985 SWE
111 4:10:24 ( 50:44/1:46:16/1:52:35/2:48:02/3:57:18/4:10:17) Tómas Beck 1980 IS200 Iceair aviators
112 4:10:52 ( 59:04/1:57:46/2:03:58/2:55:49/3:57:16/4:09:41) Pawel Bragoszewski 1975 POL
113 4:11:52 ( 51:45/1:43:24/1:49:10/2:57:36/3:59:38/4:11:12) Jón Árni Rúnarsson 1991 IS210
114 4:12:01 (1:05:31/2:06:42/2:13:12/3:05:09/4:00:03/4:10:23) Jonathan Vammen 1975 USA
115 4:13:56 (1:00:09/2:00:14/2:06:49/3:01:38/3:59:57/4:12:10) Luc Senecal 1978 CAN
116 4:13:58 ( 57:22/1:55:53/2:02:19/2:55:52/4:00:23/4:13:20) Massimiliano Soriani 1971 ITA
117 4:15:03 ( 56:53/1:49:24/1:55:01/2:45:17/3:58:37/4:13:45) Andoni Moral 1976 ESP
118 4:16:31 ( 56:09/1:50:56/1:57:51/2:56:46/4:02:02/4:15:07) Maximilian Madile 1980 AUT
119 4:17:58 ( 54:17/1:51:02/1:57:21/2:48:46/3:58:58/4:17:53) Billy Van Der Valk 1986 HOL
120 4:18:57 (1:02:00/2:02:45/2:09:01/3:00:58/4:04:30/4:18:02) Andrea Ceretti 1975 ITA
121 4:19:19 (1:00:09/1:58:31/2:04:36/2:58:29/4:05:27/4:18:16) Karl Valdimar Kristinsson 1987 IS109
122 4:19:48 ( 56:14/1:54:13/2:00:34/2:54:11/4:05:34/4:19:40) Peng Jia 1972 CHN
123 4:19:50 ( 50:42/1:43:23/1:49:20/2:45:26/4:04:55/4:19:39) Björgvin Finnsson 1972 IS340
124 4:19:50 ( 49:00/1:40:41/1:46:50/2:41:01/3:59:58/4:19:42) Jesper Lehmann 1976 DEN
125 4:19:50 ( 50:40/1:43:13/1:49:11/2:43:13/4:01:35/4:19:42) Tony Rönsgaard 1975 DEN
126 4:20:05 ( 57:29/1:54:25/2:00:18/2:51:48/4:05:05/4:19:23) Gunnar Davíð Chan 1981 IS108
127 4:20:13 ( 54:03/1:49:33/1:55:09/2:48:47/4:04:43/4:18:57) Jose Omar Serralde Monreal 1982 MEX
128 4:20:32 (1:00:12/2:01:25/2:09:00/3:04:04/4:07:23/4:19:40) Alexandre Daniltchev 1981 CHE
129 4:21:04 ( 48:48/1:40:18/1:46:35/2:41:29/4:05:14/4:20:41) Andrés Jakob Guðjónsson 1978 IS101
130 4:21:04 ( 54:02/1:49:33/1:55:09/2:48:47/4:04:38/4:19:49) Kevin Tison 1971 USA
131 4:22:04 ( 49:59/1:45:40/1:52:17/2:51:21/4:07:53/4:21:38) Hjörtur Jónasson 1989 IS111
132 4:22:40 ( 56:07/1:52:57/1:59:08/2:52:19/4:07:39/4:22:36) S. Van Der Laan 1984 HOL
133 4:22:51 (1:02:39/2:04:37/2:11:12/3:06:35/4:09:41/4:22:18) Kai Oliver Jensen 1982 GER
134 4:23:10 ( 58:23/1:55:25/2:01:37/2:54:55/4:05:56/4:22:01) James Thomas 1979 GBR
135 4:23:29 ( 52:43/1:49:22/1:55:56/2:53:13/4:07:39/4:23:24) Elliot Gatt 1983 CAN
136 4:24:21 ( 58:54/1:57:58/2:04:30/3:00:45/4:09:02/4:23:20) Craig Burnett 1971 GBR
137 4:25:12 ( 55:25/1:50:38/1:56:32/2:51:08/4:09:02/4:23:49) Magnús Elíasson 1980 IS900
138 4:25:26 ( 55:23/1:50:46/1:56:44/2:52:01/4:09:01/4:24:02) Magnús Gíslason 1975 IS112
139 4:25:30 ( 56:13/1:55:00/2:02:06/2:57:14/4:09:08/4:23:55) Karsten Hippe 1973 GER
140 4:25:56 ( 56:50/1:52:05/1:58:31/2:53:12/4:09:46/4:24:23) Jón Axel Jónsson 1983 IS225
141 4:26:24 ( 53:46/1:49:35/1:55:56/2:53:55/4:10:42/4:25:51) Helgi Gunnar Vignisson 1981 IS210
142 4:27:28 ( 52:43/1:46:21/1:52:41/2:50:45/4:10:43/4:26:29) Sverrir Bjarni Sigursveinsson 1977 IS105
143 4:27:53 ( 55:16/1:57:04/2:03:34/3:02:21/4:12:07/4:26:54) James Coulter 1971 CAN
144 4:28:00 (1:01:30/2:04:04/2:11:07/3:07:10/4:12:57/4:26:33) Chris Baker 1972 CAN
145 4:28:54 (1:02:31/2:05:23/2:11:57/3:07:25/4:15:24/4:27:54) Matthias Kröling 1989 GER
146 4:29:05 ( 59:48/2:03:01/2:09:58/3:07:26/4:15:42/4:28:42) Geir Sigurður Jónsson 1973 IS108 878
147 4:30:01 ( 53:35/1:50:52/1:57:38/2:56:34/4:14:54/4:29:03) Ólafur Þór Rafnsson 1976 IS107
148 4:30:17 ( 53:13/1:55:01/2:01:56/3:04:23/4:16:28/4:29:10) Gunnar Steinn Magnússon 1981 IS201
149 4:30:32 (1:10:38/2:08:03/2:14:27/3:06:35/4:14:43/4:29:33) Henning Olsen 1973 NOR
150 4:30:35 ( 58:42/1:56:36/2:03:16/2:59:51/4:14:48/4:29:30) Kjartan Þór Kjartansson 1975 IS900
151 4:30:47 ( 56:50/1:56:23/2:03:02/3:02:10/4:17:06/4:30:14) Þórhallur Ágústsson 1974 IS105
152 4:31:27 ( 58:13/1:56:33/2:08:57/3:07:01/4:14:28/4:29:45) Ulrich Wanderer 1971 AUT
153 4:33:30 ( 59:48/2:00:43/2:07:48/3:07:02/4:19:10/4:32:46) Christopher Brown 1984 USA
154 4:34:01 (1:00:39/1:59:28/2:06:06/3:07:41/4:19:39/4:33:02) Kristinn Helgi Magnússon Schram 1972 IS510
155 4:35:30 ( 59:19/2:02:10/2:08:58/3:08:07/4:20:03/4:35:19) Sigurður Karlsson 1980 IS765
156 4:37:25 (1:00:02/2:01:03/2:07:31/3:04:10/4:20:47/4:35:58) Þorvaldur Heiðar Þorsteinsson 1980 IS107
157 4:38:42 ( 54:08/1:47:10/1:53:16/2:46:39/4:18:55/4:37:18) Dan Moran 1979 UK
158 4:38:59 (1:05:12/2:07:15/2:13:56/3:12:19/4:23:07/4:37:30) Joe Rios 1977 CAN
159 4:40:03 (1:01:53/2:08:09/2:14:45/3:16:40/4:26:26/4:39:46) Helgi Rúnar Sævarsson 1980 IS221
160 4:40:03 (1:01:50/2:08:06/2:14:42/3:16:38/4:26:24/4:39:44) Erling Ingi Sævarsson 1975 IS101
161 4:40:41 ( 59:19/2:00:57/2:07:28/3:02:37/4:25:20/4:40:31) Yushen Han 1982 CHN
162 4:41:07 (1:05:07/2:10:52/2:17:58/3:17:08/4:26:12/4:39:48) Erling Uttisrud 1986 NOR
163 4:43:00 ( 54:04/1:51:20/1:58:32/3:02:20/4:26:17/4:42:39) Björgvin Harri Bjarnason 1974 IS210 Icelandair-The Expendables
164 4:43:03 ( 56:56/1:53:41/2:00:07/3:00:56/4:26:18/4:42:21) Ingólfur Ragnar Axelsson 1983 IS200
165 4:44:32 (1:00:02/2:01:28/2:09:09/3:09:54/4:27:15/4:42:52) Eggert Sæmundsson 1976 IS113
166 4:45:32 (1:00:44/2:03:53/2:10:35/3:07:19/4:28:25/4:44:25) Rhys Evans 1987 GBR
167 4:50:47 (1:03:11/2:08:02/2:15:19/3:14:22/4:35:04/4:49:36) Páll Óskar Kristjánsson 1984 IS300
168 4:51:15 (1:00:38/2:09:27/2:16:30/3:19:58/4:37:52/4:50:33) Peter Bennett 1974 USA
169 4:51:47 (1:13:26/2:23:24/2:30:01/3:26:14/4:35:55/4:50:35) Erik Wessolleck 1980 GER
170 4:55:41 (1:04:01/2:09:17/2:16:25/3:23:38/4:39:10/4:54:22) Ágúst Ingi Atlason Kristmanns 1982 IS101
171 4:55:41 ( 59:27/2:02:01/2:08:29/3:13:49/4:42:20/4:54:43) Guðmundur Eggertsson 1984 IS800
172 4:57:34 (1:05:23/2:14:26/2:21:37/3:23:49/4:40:15/4:55:50) Robert Ardrey 1977 USA
173 4:58:05 (1:02:25/2:04:44/2:11:31/3:15:10/4:39:42/4:56:18) Ingi Björn Harðarson 1980 IS101
174 4:59:46 (1:02:30/2:06:02/2:13:16/3:21:27/4:41:49/4:59:05) Kyle Bauman 1972 USA
175 5:00:21 (1:05:57/2:14:03/2:21:46/3:24:01/4:43:35/4:58:42) Paul Stark 1984 GBR
176 5:03:02 (1:00:59/2:08:30/2:15:22/3:27:20/4:47:18/5:02:15) Bengt Mattsson 1976 SWE
177 5:05:22 (1:01:13/2:06:58/2:14:19/3:22:46/4:47:58/5:04:29) Richard Wellburn 1971 GBR
178 5:09:10 ( 58:21/2:01:08/2:08:22/3:17:46/4:51:41/5:09:03) Didac Casals 1972 ESP
179 5:17:05 (1:09:14/2:18:27/2:26:01/3:31:39/4:59:56/5:15:30) Magnús Thoroddsen Ívarsson 1989 IS101
180 5:19:04 ( 58:45/1:57:33/2:04:27/3:16:24/5:00:21/5:17:34) Snorri Helgason 1974 IS105
181 5:22:19 ( 55:56/2:05:48/2:14:07/3:28:59/5:03:57/5:22:12) Ming Wai Lau 1980 GBR
182 5:34:28 (1:13:17/2:33:15/2:41:57/3:50:57/5:17:01/5:33:01) Glenn Church 1978 GBR
183 5:36:04 (1:09:23/2:24:11/2:32:25/3:50:03/5:17:27/5:35:00) Owen James 1981 GBR
184 5:51:04 (1:00:35/2:12:49/2:21:45/3:48:48/5:33:12/5:49:32) Pétur Andreas Maack 1990 IS
185 5:51:04 (1:00:35/2:12:49/2:21:39/3:48:48/5:33:10/5:49:33) Þorsteinn Björnsson 1989 IS200
Karlar 40 til 49 ára
1 2:45:26 ( 39:15/1:18:42/1:23:04/1:57:55/2:36:52/2:45:22) David Coales 1970 GBR
2 3:00:46 ( 42:15/1:24:58/1:29:37/2:07:37/2:51:15/3:00:41) Wojciech Mickiewicz 1961 POL
3 3:03:40 ( 42:16/1:24:45/1:29:28/2:08:04/2:53:49/3:03:34) Matías Soria Gonzalez 1961 ESP
4 3:11:20 ( 41:13/1:23:51/1:28:37/2:08:54/2:59:45/3:11:16) Örn Gunnarsson 1961 IS112
5 3:12:06 ( 43:54/1:27:58/1:32:47/2:12:04/3:00:48/3:11:42) Sigurður Rúnar Sveinsson 1970 IS109
6 3:13:09 ( 42:57/1:26:28/1:31:17/2:11:25/3:02:03/3:12:41) Margeir Kúld Eiríksson 1965 IS200
7 3:13:21 ( 45:56/1:31:51/1:36:47/2:17:22/3:02:53/3:12:35) Andreas Jago 1962 GER
8 3:13:46 ( 43:26/1:30:09/1:35:19/2:17:17/3:04:15/3:13:41) David Audet 1965 USA
9 3:13:51 ( 44:43/1:30:45/1:35:42/2:16:45/3:03:35/3:13:47) Christian Brandt 1970 DEN
10 3:15:43 ( 46:38/1:34:03/1:39:04/2:20:10/3:06:16/3:15:37) Bartkowiak Dariusz 1965 POL
11 3:16:23 ( 41:14/1:24:06/1:28:54/2:09:57/3:04:48/3:16:17) Stefán Guðmundsson 1970 IS
12 3:18:06 ( 44:12/1:29:36/1:34:31/2:16:13/3:06:50/3:17:57) Oddur Kristjánsson 1962 IS108 Laugaskokk deGaul
13 3:20:21 ( 46:38/1:34:03/1:39:17/2:21:36/3:10:26/3:20:14) Steven Kovats 1966 GBR
14 3:20:27 ( 43:49/1:29:21/1:34:44/2:18:06/3:09:48/3:20:23) Leszek Rzeszotko 1963 POL
15 3:22:59 ( 44:14/1:29:07/1:34:01/2:15:57/3:10:53/3:22:23) Josep Ayats 1965 ESP
16 3:25:07 ( 46:27/1:34:10/1:39:22/2:22:27/3:14:06/3:24:55) Thomas Dente 1966 USA
17 3:25:17 ( 44:09/1:30:21/1:35:31/2:18:36/3:13:23/3:25:02) Fraser Hirst 1966 GBR
18 3:25:47 ( 46:16/1:32:56/1:38:07/2:21:09/3:14:06/3:25:38) Pekka Unflath 1968 GER
19 3:25:54 ( 45:33/1:32:24/1:38:15/2:20:43/3:14:24/3:25:47) Peter Toftager 1969 DEN
20 3:26:44 ( 49:05/1:38:21/1:43:35/2:26:02/3:15:30/3:26:22) Dagur Björn Egonsson 1964 IS110 Icelandair - The Expendables
21 3:27:02 ( 46:12/1:32:57/1:37:55/2:20:17/3:15:22/3:26:58) Gijs Korlaar Van 1963 HOL
22 3:27:48 ( 43:47/1:29:08/1:34:15/2:18:59/3:16:11/3:27:44) Ribic Renato 1967 SLO
23 3:27:57 ( 48:36/1:36:54/1:42:06/2:25:13/3:15:21/3:27:13) Carlos Vicente Do Souto 1966 POR
24 3:28:36 ( 48:16/1:36:21/1:41:35/2:25:35/3:17:25/3:28:13) Ólafur Briem 1962 IS200 Icelandair - The Expendables
25 3:29:30 ( 48:49/1:37:56/1:43:15/2:27:29/3:18:46/3:29:22) Marc Roeber 1970 GER
26 3:30:06 ( 46:58/1:35:04/1:40:28/2:24:35/3:18:54/3:29:54) Stefán Þórir Birgisson 1965 IS105
27 3:31:08 ( 50:56/1:40:32/1:45:43/2:29:46/3:19:10/3:30:05) Peter Hufschmidt 1962 GER
28 3:31:55 ( 46:44/1:36:13/1:41:45/2:27:46/3:20:31/3:31:32) Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 1964 IS225
29 3:32:39 ( 47:10/1:35:49/1:41:12/2:26:24/3:20:50/3:32:30) Hallgrímur Vignir Jónsson 1969 IS200
30 3:33:28 ( 48:06/1:36:23/1:41:41/2:25:41/3:22:16/3:33:11) Anton Magnússon 1966 IS220 Haukar 1
31 3:33:37 ( 50:53/1:40:16/1:45:34/2:29:36/3:22:07/3:33:09) Ingo Viertler 1967 GER
32 3:34:34 ( 45:10/1:33:02/1:38:29/2:24:52/3:22:43/3:34:22) Guðmundur Breiðdal 1961 IS200
33 3:35:44 ( 48:39/1:37:06/1:42:29/2:27:27/3:23:53/3:35:36) Ólafur Jón Ásgeirsson 1965 IS112 Fjölnir 1
34 3:39:15 ( 52:07/1:43:41/1:49:07/2:34:15/3:27:24/3:38:08) Gústaf Pétur Jónsson 1969 IS110
35 3:39:35 ( 51:47/1:43:05/1:48:42/2:34:52/3:28:05/3:39:00) Franky Sierens 1961 BEL
36 3:40:10 ( 50:13/1:38:38/1:43:45/2:28:25/3:26:57/3:39:47) Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 IS107 Hlaupasamtök Lýðveldisins
37 3:40:14 ( 48:24/1:39:55/1:45:29/2:31:06/3:29:11/3:40:04) Ásgrímur Guðmundsson 1963 IS220
38 3:41:30 ( 52:08/1:42:48/1:48:19/2:35:13/3:30:08/3:41:08) Arnd Ziebell 1968 GER
39 3:41:33 ( 49:08/1:38:41/1:44:13/2:30:07/3:28:16/3:41:19) Kristján Harðarson 1964 IS200
40 3:42:42 ( 48:11/1:35:50/1:41:13/2:25:49/3:27:27/3:40:11) Rafael Antonio Vargas Vargas 1967 IS101
41 3:43:23 ( 49:11/1:38:54/1:44:28/2:32:05/3:30:46/3:42:48) Þórir Sigurhansson 1966 IS210
42 3:43:36 ( 50:09/1:41:32/1:47:05/2:34:07/3:31:41/3:42:52) Hermann Þór Baldursson 1965 IS108
43 3:46:07 ( 49:24/1:40:12/1:45:45/2:31:21/3:31:26/3:44:05) Matthias Rudolph 1964 GER
44 3:46:28 ( 50:49/1:41:11/1:46:43/2:35:35/3:34:25/3:45:48) Roar Jörgensen 1962 NOR
45 3:46:54 ( 53:24/1:46:02/1:51:53/2:40:02/3:34:39/3:46:14) Jóhann Reimar Júlíusson 1967 IS240
46 3:47:32 ( /1:46:58/1:52:46/2:39:59/3:35:05/3:46:54) Frank Engstler 1966 GER
47 3:47:53 ( 53:00/1:46:07/1:51:56/2:39:38/3:34:36/3:46:56) Jens Sillke 1961 GER
48 3:48:40 ( /1:44:10/1:49:53/2:37:18/3:34:41/3:48:30) Kári Steinar Karlsson 1966 IS105 Laugaskokk 6
49 3:48:55 ( 51:29/1:43:31/1:49:17/2:37:34/3:35:29/3:48:17) Joan Mitjavila 1966 ESP
50 3:48:59 ( 53:43/1:47:04/1:52:58/2:41:27/3:37:04/3:48:08) Einar Magnús Júlíusson 1968 IS210
51 3:49:26 ( 54:06/1:46:54/1:52:40/2:40:21/3:36:16/3:47:58) Aitor Larrinaga 1968 ESP
52 3:49:29 ( 49:42/1:39:25/1:44:59/2:31:56/3:35:14/3:48:51) Gianni De Flaviis 1969 ITA
53 3:49:45 ( 55:01/1:47:24/1:53:04/2:40:43/3:37:20/3:48:42) Ingvi Júlíus Ingvason 1962 IS201
54 3:50:06 ( 54:17/1:50:24/1:56:10/2:42:44/3:36:56/3:47:37) William Peters 1962 USA
55 3:50:16 ( 51:23/1:43:56/1:49:37/2:38:23/3:37:57/3:50:09) Guðmundur Löve 1967 IS107
56 3:51:55 ( 53:25/1:48:21/1:54:45/2:43:13/3:39:39/3:51:30) Daniel Popky 1964 USA
57 3:53:00 ( 55:09/1:52:21/1:57:57/2:45:36/3:40:06/3:51:08) Edwin Skoch 1967 USA
58 3:53:15 ( 55:15/1:51:20/1:57:42/2:48:14/3:42:02/3:53:09) Leszek Stachowiak 1964 POL
59 3:53:42 ( 54:26/1:49:23/1:55:02/2:41:23/3:40:25/3:52:15) Dave Wainwright 1963 CAN
60 3:53:42 ( 53:40/1:49:23/1:55:03/2:41:24/3:40:21/3:52:16) Sanjay Mehta 1963 CAN
61 3:53:55 ( 49:11/1:40:35/1:46:30/2:37:04/3:40:57/3:53:48) Kjartan Sævarsson 1968 IS230
62 3:53:59 ( 50:19/1:42:45/ /2:38:41/3:40:35/3:53:15) Luis Sousa 1965 POR
63 3:54:13 ( 46:43/1:33:49/1:39:27/2:28:50/3:38:14/3:53:15) Robert Muir 1968 CAN
64 3:57:44 ( 53:03/1:47:43/1:53:42/2:45:51/3:45:14/3:57:35) Haukur Jörundur Eiríksson 1967 IS221 Haukar 1
65 3:58:46 ( 52:04/1:45:05/1:50:57/2:41:02/3:44:20/3:57:43) Villu Zirnask 1966 EST
66 3:58:53 ( 55:35/1:50:50/1:56:47/2:46:43/3:45:42/3:58:23) Helgi Þorkell Kristjánsson 1964 IS260 Icelandair - The Expendables
67 3:59:09 ( 49:49/1:39:27/1:45:08/2:33:52/3:42:52/3:58:56) Logi Sigurfinnsson 1963 IS108
68 3:59:16 ( 52:49/1:46:16/1:52:07/2:41:02/3:45:22/3:59:10) Hólmar Björn Sigþórsson 1962 IS815 Fjölnir 2
69 3:59:35 ( 59:42/1:56:14/2:02:17/2:52:54/3:48:54/3:58:48) Axel Valur Birgisson 1969 IS103
70 3:59:39 ( 54:24/1:50:21/1:56:20/2:45:51/3:47:29/3:59:24) Laurent Broussard 1969 FRA
71 4:01:13 ( 53:59/1:48:10/1:54:14/2:44:47/3:48:20/4:00:42) Gunnar Þór Sigurðsson 1964 IS400
72 4:03:37 ( 58:13/1:54:15/2:00:15/2:49:41/3:50:18/4:02:36) Ari Virtamies 1968 FIN
73 4:04:12 ( 55:59/1:53:04/1:59:12/2:51:09/3:50:46/4:03:46) Gísli Ólafur Ólafsson 1961 IS603
74 4:04:30 ( 57:18/1:54:00/1:59:51/2:50:06/3:51:48/4:03:19) Agnar Jón Ágústsson 1963 IS270
75 4:05:30 (1:01:00/1:58:39/2:04:37/2:54:40/3:52:41/4:04:19) Svanur Wilcox 1969 IS225
76 4:07:06 ( 53:28/1:45:37/1:51:20/2:42:15/3:50:34/4:06:33) Einar Eyland 1961 IS600
77 4:07:54 ( 55:21/1:54:37/2:00:49/2:52:58/3:54:22/4:07:20) Guðni Magnús Eiríksson 1970 IS108
78 4:08:49 ( 59:36/2:03:56/2:10:11/2:59:20/3:55:52/4:07:43) Craig Gambrill 1965 AUS
79 4:09:18 ( 56:24/1:54:10/2:00:17/2:51:16/3:54:19/4:08:24) Simon Cox 1965 GBR
80 4:09:44 ( 59:02/1:58:14/2:04:34/2:57:03/3:57:02/4:08:56) Magnús Bragason 1965 IS900
81 4:10:46 ( 57:43/1:55:02/2:01:09/2:53:48/3:57:20/4:09:47) Guðmundur H Magnason 1969 IS110
82 4:11:52 ( 53:16/1:47:10/1:53:35/2:48:28/3:55:48/4:09:52) Darryl Bedford 1969 AUS
83 4:14:26 ( 53:35/1:47:49/1:53:55/2:46:58/3:59:02/4:14:02) Stuart Sagara 1969 CAN
84 4:16:15 ( 59:04/1:57:28/2:04:05/2:54:49/4:01:43/4:15:25) Gardar Magnusson 1964 DEN
85 4:19:17 ( 56:27/1:52:15/1:58:21/2:49:52/4:02:35/4:18:27) Ólafur Stefán Arnarsson 1969 IS112
86 4:22:25 ( 57:47/1:56:13/2:02:45/2:57:34/4:09:04/4:22:06) Bert Hille 1964 HOL
87 4:22:30 ( 58:54/1:58:02/2:04:27/2:57:26/4:08:21/4:22:17) Kristján Matthíasson 1961 IS101
88 4:23:37 ( 54:41/1:50:43/1:56:39/2:49:59/4:08:53/4:22:59) Þorkell Logi Steinsson 1966 IS675
89 4:25:16 (1:00:09/2:00:25/2:06:50/3:02:05/4:09:00/4:23:31) Philippe Cloutier 1964 CAN
90 4:25:25 ( 56:56/1:56:45/2:03:18/2:59:58/4:09:56/4:23:36) Christopher Hetherington 1970 CAN
91 4:25:30 ( 55:45/1:55:08/2:01:26/2:59:11/4:11:04/4:25:19) Ralf Klink 1965 GER
92 4:27:33 ( 59:15/2:01:48/2:08:36/3:04:30/4:12:21/4:27:01) George Blume 1964 USA
93 4:28:48 ( 58:52/1:58:09/2:04:41/2:59:31/4:12:26/4:27:29) Thomas Black 1962 USA
94 4:29:00 (1:00:57/2:02:48/2:09:36/3:06:02/4:14:12/4:28:49) Simon Morphy 1966 GBR
95 4:30:40 ( 58:22/2:01:21/2:08:16/3:07:35/4:15:32/4:29:49) Michael Goolkasian 1963 USA
96 4:33:22 (1:01:31/2:04:59/2:11:43/3:09:36/4:19:42/4:32:04) Rögnvaldur Bergþórsson 1967 IS109 Laugaskokk 6
97 4:33:51 ( 55:03/1:55:23/2:02:15/3:01:52/4:18:41/4:33:13) Ari Rúnar Sigurðsson 1970 IS600
98 4:40:29 (1:00:41/2:02:59/2:09:54/3:08:36/4:24:19/4:39:51) Holger Hempel 1961 GER
99 4:41:15 (1:00:00/2:02:42/2:10:15/3:12:03/4:26:00/4:40:06) Duncan Lynch 1963 GBR
100 4:41:47 (1:05:59/2:11:53/2:19:08/3:19:43/4:27:29/4:41:03) Jussi Kolehmainen 1967 FIN
101 4:42:55 ( 58:36/2:00:12/2:06:49/3:06:17/4:26:29/4:42:28) Jeffrey Johnson 1964 USA
102 4:43:22 ( 53:43/1:53:55/2:00:59/3:04:34/4:26:12/4:42:41) Kjartan Már Kjartansson 1961 IS230
103 4:45:46 (1:02:05/2:09:08/2:16:29/3:16:07/4:27:22/4:40:56) Gunnlaugur Halldórsson 1963 IS200
104 4:51:47 (1:07:39/2:18:00/2:25:18/3:25:53/4:35:23/4:50:04) Andreas Wichmann 1964 GER
105 4:52:31 (1:03:37/2:07:22/2:14:34/3:20:16/4:37:10/4:51:40) Jón Óli Ólafsson 1969 IS112
106 4:55:45 (1:01:37/2:05:36/2:12:53/3:15:07/4:38:18/4:55:15) Jérôme Durand 1969 FRA
107 4:59:07 (1:05:06/2:10:08/2:17:12/3:16:27/4:39:07/4:57:05) Fakhry Husam 1965 LBN
108 4:59:17 (1:00:20/2:05:28/2:13:07/3:18:51/4:42:18/4:58:46) Atli Sturluson 1966 IS200
109 5:02:22 (1:03:25/2:10:15/2:17:44/3:23:38/4:44:56/5:00:25) Doug Young 1970 USA
110 5:11:10 (1:12:02/2:22:28/2:30:13/3:35:20/4:51:37/5:09:26) Pere Jordi Font 1965 ESP
111 5:11:46 (1:04:51/2:15:30/2:22:56/3:26:32/4:50:42/5:10:53) Cameron Hutt 1965 CAN
112 5:11:49 (1:05:30/2:14:32/2:22:15/3:29:43/4:53:15/5:10:39) Eyþór Eðvarðsson 1967 IS225
113 5:16:34 (1:00:30/2:07:45/2:15:19/3:23:03/4:57:53/5:15:28) David Zalewski 1962 USA
114 5:19:08 (1:07:26/2:19:52/2:27:59/3:38:29/5:01:38/5:18:08) Alain Sandoz 1961 CHE
115 5:32:37 (1:09:01/2:25:04/2:33:06/3:47:29/5:14:12/5:32:33) Steve Clark 1961 USA
116 5:52:28 (1:05:20/2:18:18/2:26:55/3:47:30/5:31:06/5:50:36) Kurt Rylander 1966 USA
Karlar 50 til 59 ára
1 2:54:52 ( 40:34/1:22:05/1:26:40/2:04:06/2:46:05/2:54:48) Sigurjón Sigurbjörnsson 1955 IS108
2 2:56:47 ( 40:27/1:21:34/1:26:01/2:02:36/2:46:58/2:56:43) Didier Pommey 1960 FRA
3 3:06:56 ( 42:10/1:24:58/1:29:43/2:09:45/2:56:27/3:06:49) Erwin Wagner 1955 GER
4 3:10:32 ( 45:10/1:30:33/1:35:29/2:16:45/3:01:09/3:10:27) Bouloy Martial 1955 FRA
5 3:15:21 ( 45:50/1:32:42/1:37:41/2:18:33/3:05:25/3:15:18) Juan Soroeta 1959 ESP
6 3:16:05 ( 45:14/1:31:08/1:36:12/2:17:31/3:05:17/3:15:53) John Brennan 1957 CAN
7 3:19:11 ( 46:12/1:31:46/1:36:39/2:17:37/3:07:54/3:18:47) Stefán Gíslason 1957 IS310
8 3:21:07 ( 46:32/1:32:02/1:37:05/2:18:47/3:09:46/3:21:00) Sigurður Ingvarsson 1956 IS105 Hlaupasamtök Lýðveldisins
9 3:24:53 ( 48:17/1:36:58/1:42:19/2:26:12/3:14:34/3:24:36) Tommy Sjöström 1960 SWE
10 3:28:06 ( 46:34/1:33:30/1:38:41/2:22:17/3:16:02/3:28:01) Trausti Valdimarsson 1957 IS108
11 3:28:53 ( 46:07/1:36:24/1:41:48/2:24:40/3:17:19/3:28:47) Bjørn Kåre Gjerde 1955 NOR
12 3:29:27 ( 46:48/1:34:34/1:39:47/2:24:44/3:18:08/3:29:06) Ingimundur Einar Grétarsson 1959 IS310
13 3:33:38 ( 50:05/1:38:29/1:43:47/2:29:09/3:22:09/3:33:14) Björn Ragnarsson 1958 IS109
14 3:35:28 ( 46:32/1:33:49/1:39:04/2:24:01/3:22:46/3:35:23) Bernard Gobeil 1956 CAN
15 3:39:18 ( 52:24/1:44:09/1:49:45/2:35:27/3:27:08/3:38:05) Karl Siderits 1958 AUT
16 3:41:07 ( 49:16/1:39:34/1:45:11/2:33:10/3:29:22/3:40:54) Karl Gísli Gíslason 1960 IS210
17 3:43:48 ( 51:13/1:41:55/1:47:28/2:33:33/3:31:30/3:43:30) Wolfgang Haase 1952 GER
18 3:44:06 ( 51:09/1:42:30/1:48:01/2:35:02/3:31:49/3:43:26) Árni Gústafsson 1954 IS221
19 3:44:24 ( 51:21/1:43:57/1:49:41/2:37:04/3:32:45/3:43:56) Michel Theron 1957 SEN
20 3:46:01 ( 51:34/1:43:27/1:49:13/2:37:13/3:34:04/3:45:43) Bjarni Ólafur Bjarnason 1954 IS103
21 3:46:27 ( 51:23/1:43:29/1:50:02/2:36:49/3:33:28/3:45:17) Dietmar Hennig 1952 GER
22 3:46:32 ( 52:36/1:46:06/1:51:50/2:39:43/3:34:26/3:45:57) Jose Antonio Valero De La Merced 1957 ESP
23 3:47:07 ( 49:53/1:40:13/1:45:49/2:33:46/3:34:02/3:46:55) Guðmundur Ragnar Ólafsson 1957 IS220
24 3:47:39 ( 52:15/1:45:42/1:51:25/2:39:19/3:36:28/3:47:32) Guðmundur Ingi Georgsson 1960 IS200
25 3:48:39 ( 53:30/1:46:46/1:52:49/2:42:43/3:37:27/3:48:15) Már Björgvinsson 1960 IS170 TKS 1
26 3:48:40 ( 51:38/1:43:09/1:48:45/2:36:50/3:35:39/3:47:55) Gottskálk Friðgeirsson 1954 IS101 Laugaskokk 6
27 3:49:27 ( 54:05/1:46:54/1:52:39/2:40:21/3:36:16/3:47:58) Gregorio Rojo 1953 ESP
28 3:51:20 ( 52:03/1:44:35/1:50:26/2:39:27/3:38:08/3:50:41) Sveinn Klausen 1953 IS105
29 3:52:38 ( 51:40/1:44:09/1:49:57/2:38:59/3:39:09/3:52:05) Vladimir Zelenka 1960 CZE
30 3:52:52 ( 54:30/1:48:39/1:54:40/2:43:40/3:40:48/3:52:23) Doug Carrell 1960 USA
31 3:54:16 ( 52:18/1:45:15/1:51:02/2:40:16/3:41:26/3:53:55) Thomas Cahling 1960 SWE
32 3:56:21 ( 52:53/1:47:09/1:53:04/2:42:54/3:43:00/3:56:02) Páll Haraldsson 1958 IS109
33 3:56:55 ( 55:33/1:49:40/1:55:27/2:44:42/3:42:43/3:55:31) Manfred Zahora 1954 AUT
34 3:57:30 ( 58:34/1:54:25/2:00:17/2:48:22/3:44:30/3:56:19) Frank Richter 1958 GER
35 3:59:42 ( 53:17/1:49:01/1:54:57/2:45:58/3:45:54/3:58:38) Carsten Skov Jensen 1957 DEN
36 3:59:44 ( 50:33/1:43:37/1:49:27/2:41:21/3:46:30/3:59:35) Martin Slomek 1953 CZE
37 4:00:02 ( 48:52/1:39:14/1:45:00/2:35:53/3:44:45/3:59:45) Vigfús Hallgrímsson 1960 IS200
38 4:00:04 ( 54:45/1:50:57/1:57:09/2:47:48/3:47:52/3:59:36) Timothy Powell 1960 USA
39 4:03:17 ( 55:57/1:52:47/1:59:17/2:50:07/3:50:01/4:02:32) Robert Messervey 1951 CAN
40 4:04:32 ( 56:35/1:53:44/2:01:43/2:52:22/3:52:26/4:03:42) Unto Peltoniemi 1952 FIN
41 4:04:46 ( 56:40/1:52:48/1:58:48/2:48:55/3:49:43/4:03:52) Harald Briese 1959 GER
42 4:06:43 ( 49:43/1:44:26/1:50:47/2:47:50/3:52:59/4:06:24) Pétur Svavarsson 1959 IS220 Haukar 1
43 4:08:12 ( 54:16/1:49:52/1:55:52/2:46:53/3:52:45/4:07:18) Joaquim Matorell Aymerich 1955 ESP
44 4:08:32 ( 52:12/1:44:23/1:50:16/2:41:44/3:54:16/4:08:10) Dagfinn Sæther 1958 NOR
45 4:12:11 ( 52:19/1:46:59/1:53:22/2:50:02/3:57:10/4:11:43) Udo Kowoll 1956 GER
46 4:12:45 ( 55:39/1:53:38/2:00:27/2:54:01/3:59:28/4:12:19) Bernd Meisterling-Riecks 1958 GER
47 4:13:03 ( 57:05/1:55:08/2:01:41/2:55:11/3:58:44/4:11:52) Charles Taylor 1954 CAN
48 4:14:32 ( 55:07/1:51:36/1:58:04/2:52:36/3:59:48/4:13:55) Sigurður Óskar Lárusson 1955 IS270
49 4:19:20 ( 57:27/1:57:19/2:04:05/3:00:26/4:05:01/4:18:17) John Gorham 1955 GBR
50 4:20:34 ( 54:00/1:50:10/1:56:23/2:51:44/4:06:09/4:20:21) Robin Grover 1953 USA
51 4:20:46 ( 57:06/1:55:26/2:01:41/2:57:43/4:06:58/4:20:39) Örn Ólafsson 1952 IS105 Fjölnir 1
52 4:22:31 ( 56:35/1:54:57/2:01:27/2:58:24/4:09:16/4:22:13) Arnór Sighvatsson 1956 IS109
53 4:22:39 ( 54:29/1:50:02/1:56:21/2:52:34/4:07:06/4:21:57) Stefán Guðmundsson 1957 IS105
54 4:26:12 ( 51:46/1:42:58/1:48:44/2:43:19/4:09:20/4:25:28) Jan Larsen 1957 DEN
55 4:26:16 (1:01:25/2:03:56/2:10:39/3:07:21/4:13:34/4:25:11) Albrecht Tanzer 1954 GER
56 4:26:48 ( / / / / /4:26:48) Furmann Duergen 1960 GER
57 4:30:40 ( 58:21/1:57:33/2:03:59/3:01:47/4:15:16/4:29:48) Bill Brown 1953 USA
58 4:32:06 ( 57:10/1:56:33/2:02:48/2:57:14/4:13:41/4:30:12) Ole Tidemann 1958 DEN
59 4:37:20 (1:07:10/2:11:52/2:18:51/3:17:27/4:22:31/4:36:20) Henri Krugener 1960 LUX
60 4:39:56 ( 56:30/2:04:48/2:15:40/3:17:16/4:21:39/4:34:16) Gunnlaugur A Júlíusson 1952 IS108
61 4:42:15 ( 54:52/1:53:22/2:00:21/3:04:15/4:25:57/4:41:46) Jan Megens 1960 BEL
62 4:44:41 (1:05:56/2:12:59/2:19:44/3:19:42/4:30:23/4:43:55) Willem Kramer 1958 HOL
63 4:45:58 ( 57:07/1:55:46/2:02:24/3:04:41/4:27:50/4:45:04) Peter Mörs 1959 GER
64 4:47:12 ( 59:04/2:04:16/2:11:39/3:14:52/4:30:30/4:45:53) Franz Steiner 1959 AUT
65 4:51:36 ( 55:27/1:57:25/2:04:29/3:08:17/4:33:50/4:50:39) Pavel Frana 1959 CZE
66 4:53:16 (1:04:17/2:13:07/2:20:52/3:23:50/4:37:26/4:52:47) Stephen Jones 1958 GBR
67 4:53:30 ( 52:13/1:51:02/1:59:11/3:10:13/4:37:51/4:53:09) Kenneth Boots 1958 DEN
68 5:01:05 (1:01:07/2:04:19/2:11:27/3:17:31/4:42:41/5:00:11) Craig Sternagel 1951 USA
69 5:05:20 (1:05:00/2:10:57/2:18:33/3:23:08/4:47:08/5:04:26) Harri Suojoki 1958 FIN
70 5:07:52 (1:08:56/2:17:02/2:24:53/3:30:07/4:50:45/5:07:13) Manfred Fischer 1957 GER
71 5:09:35 ( 59:41/2:03:55/2:11:24/3:19:14/4:52:18/5:08:55) Offie Clark 1957 USA
72 5:24:04 (1:14:15/2:34:10/2:42:27/3:52:10/5:08:29/5:23:36) Karel Cambien 1953 BEL
73 5:30:54 (1:17:01/2:36:00/2:44:42/3:53:46/5:13:05/5:29:38) Robert Pelletier 1955 CAN
74 5:32:21 (1:07:05/2:20:22/2:27:56/3:41:48/5:15:15/5:31:01) Dan Sherman 1958 USA
75 5:42:21 (1:07:53/2:24:39/2:33:53/3:56:29/5:29:43/5:41:50) Michael Gaar 1954 USA
Karlar 60 til 69 ára
1 3:27:09 ( 46:52/1:34:49/1:40:37/2:23:05/3:15:14/3:27:04) Gene Dykes 1948 USA
2 3:38:31 ( / / / / /3:38:31) Jean Fortier 1947 FRA
3 3:49:53 ( 51:25/1:44:24/1:50:19/2:39:38/3:37:37/3:49:38) Roy Pirrung 1948 USA
4 3:55:42 ( 51:26/1:43:29/1:49:04/2:39:50/3:42:21/3:55:10) John Nielsen 1949 DEN
5 3:56:27 ( 52:25/1:47:26/1:53:31/2:44:48/3:44:10/3:56:19) Vagn Madsen 1945 DEN
6 3:57:53 ( 56:49/1:52:18/1:58:22/2:47:53/3:45:08/3:57:17) Anders Uhlin 1945 SWE
7 4:02:29 ( 55:22/1:51:38/1:57:54/2:48:45/3:49:09/4:01:27) Snorri Björn Sigurðsson 1950 IS550
8 4:04:41 ( 56:49/1:52:09/1:58:32/2:47:54/3:50:24/4:04:06) Anders Stjernqvist 1949 SWE
9 4:06:16 ( 56:02/1:50:02/1:56:00/2:43:53/3:51:23/4:06:03) Sigurjón Stefánsson 1944 IS221
10 4:20:49 ( 59:17/1:59:36/2:06:22/3:03:45/4:06:52/4:19:52) Leo Ryyppö 1946 FIN
11 4:21:39 ( 58:05/1:58:25/2:04:56/3:01:45/4:07:15/4:20:38) André De Lange 1950 HOL
12 4:22:16 ( 59:04/1:57:29/2:04:05/2:57:59/4:06:42/4:21:26) Gustav Struck 1950 DEN
13 4:25:33 (1:00:18/2:00:53/2:07:31/3:03:33/4:10:51/4:24:34) Egill Þórir Einarsson 1948 IS112 Fjölnir 2
14 4:28:04 (1:00:18/2:00:58/2:07:36/3:03:00/4:13:15/4:27:10) Jörundur Guðmundsson 1941 IS107 Hlaupasamtök Lýðveldisins
15 4:31:33 (1:02:44/2:06:33/2:13:10/3:10:54/4:17:19/4:30:26) Sigurður Gunnsteinsson 1941 IS110
16 4:31:33 (1:02:44/2:06:33/2:13:10/3:10:54/4:17:19/4:30:26) Svanur Bragason 1945 IS108
17 4:33:57 (1:01:51/2:05:26/2:12:11/3:08:21/4:18:33/4:32:55) Frank Verhage 1946 USA
18 4:37:18 (1:00:45/2:04:44/2:11:30/3:11:11/4:21:33/4:36:40) Christer Mattisson 1942 SWE
19 4:38:14 (1:03:31/2:07:11/2:14:14/3:11:57/4:20:59/4:37:46) Ilkka Sirrola 1950 FIN
20 4:38:38 (1:05:45/2:12:23/2:19:25/3:17:25/4:23:14/4:37:35) Bernard Le Jeune 1948 FRA
21 4:46:22 (1:07:19/2:15:44/2:22:50/3:22:32/4:30:41/4:44:42) Veijo Hyytiäinen 1944 FIN
22 4:46:22 (1:07:18/2:15:03/2:22:49/3:22:32/4:30:39/4:44:40) Hannu Koskinen 1947 FIN
23 4:48:03 (1:01:20/2:07:42/2:14:35/3:14:58/4:30:58/4:47:17) Gernot Kurtz 1945 GER
24 4:53:27 (1:07:09/2:18:57/2:26:44/3:30:06/4:38:40/4:52:56) Lasse Lappalainen 1945 FIN
25 4:58:39 (1:03:19/2:12:32/2:20:11/3:25:30/4:42:47/4:58:01) Roy Gaddis 1947 USA
26 5:18:46 (1:03:12/2:10:54/2:18:51/3:31:34/4:58:27/5:16:59) Harvey Rothenberg 1943 USA
27 5:21:46 (1:04:06/2:12:32/2:20:11/3:26:56/5:00:10/5:20:38) Rolf Ihlenfeldt 1941 GER
28 5:48:29 (1:11:01/2:27:12/2:35:15/3:48:37/5:24:02/5:42:47) Carl De Wachter 1948 BEL
29 6:34:39 (1:28:17/3:02:08/3:12:08/4:35:32/6:12:26/6:33:47) Jack Seeney 1947 CAN
Karlar 70 til 79 ára
1 4:32:41 ( 56:55/1:57:43/2:04:35/3:04:48/4:17:44/4:32:12) Ingólfur Sveinsson 1939 IS104 Laugaskokk 6
Karlar 80 og eldri
1 5:16:11 ( 59:59/2:08:46/2:17:08/3:28:15/4:57:39/5:16:05) Jón G Guðlaugsson 1926 IS600
Konur 18 til 39 ára
1 2:57:33 ( 41:39/1:22:59/1:27:33/2:04:55/2:48:22/2:57:28) Rannveig Oddsdóttir 1973 IS101
2 3:14:17 ( /1:28:07/1:33:10/2:14:46/3:03:37/3:14:01) Barbara Dieterle 1981 GER
3 3:16:29 ( 44:47/1:30:49/1:35:59/2:17:55/3:06:35/3:16:23) Sæbjörg Snædal Logadóttir 1977 IS900
4 3:25:34 ( 46:36/1:33:47/1:38:59/2:22:33/3:14:07/3:25:07) Isabelle Theron 1974 SEN
5 3:28:24 ( 46:59/1:34:18/1:39:34/2:23:40/3:16:01/3:27:31) Magali Juvenal 1971 FRA
6 3:29:46 ( 49:16/1:39:06/1:44:20/2:28:15/3:19:14/3:29:35) Guðbjörg Margrét Björnsdóttir 1973 IS270 Laugaskokk 6
7 3:36:39 ( 44:58/1:30:50/1:36:03/2:21:12/3:24:27/3:36:34) Laura Taylor 1985 USA
8 3:39:26 ( 51:37/1:42:59/1:48:33/2:34:48/3:28:17/3:39:12) Jillian Cederwall 1979 CAN
9 3:40:25 ( 49:28/1:39:11/1:44:45/2:31:22/3:27:57/3:39:34) Sigrún Sigurðardóttir 1979 IS270
10 3:44:00 ( 51:59/1:44:24/1:50:08/2:37:15/3:32:30/3:43:49) Sigrún Hallgrímsdóttir 1975 IS170 TKS 1
11 3:44:00 ( 51:59/1:44:24/1:50:08/2:37:15/3:32:30/3:43:49) Vigdís Hallgrímsdóttir 1973 IS170 TKS 1
12 3:44:11 ( 51:02/1:41:58/1:47:29/2:34:23/3:31:08/3:42:59) Christina-Maria Müller 1982 GER
13 3:44:30 ( 55:59/1:50:19/1:55:52/2:40:35/3:32:26/3:43:14) Ginger Howell 1985 USA
14 3:45:07 ( 52:08/1:44:25/1:50:08/2:37:10/3:32:10/3:44:03) Johanna Kataiisto 1976 FIN
15 3:45:34 ( 51:35/1:44:03/1:49:40/2:36:11/3:32:31/3:45:18) Samantha Wilson 1984 CAN
16 3:45:55 ( 50:21/1:40:53/1:46:29/2:33:46/3:33:49/3:45:49) Álfheiður Hrönn Hafsteinsdóttir 1979 IS210
17 3:46:11 ( /1:46:50/1:52:39/2:39:15/3:33:47/3:45:27) Francesca Parnell 1973 GBR
18 3:48:48 ( 52:34/1:44:29/1:50:10/2:36:32/3:34:59/3:48:28) Ida-Marie Marcussen 1984 DEN
19 3:49:14 ( 54:20/1:48:47/1:54:38/2:43:01/3:37:48/3:48:46) Claire Macaskill 1974 GBR
20 3:49:27 ( 50:29/1:42:16/1:48:15/2:36:29/3:36:40/3:49:19) Elísabet Sif Haraldsdóttir 1981 IS200
21 3:51:42 ( 52:36/1:45:40/1:51:24/2:39:36/3:38:10/3:51:22) Dawn Elliott 1973 USA
22 3:52:47 ( 55:00/1:49:32/1:55:59/2:44:30/3:41:02/3:52:26) Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 IS105
23 3:59:27 ( 54:55/1:50:55/1:57:04/2:48:06/3:47:18/3:59:23) Andrea Mittwoch 1973 GER
24 4:02:45 ( 50:02/1:42:41/1:48:29/2:38:40/3:47:20/4:02:13) Katrine Alexandersson 1981 SWE
25 4:03:13 ( 53:39/1:47:43/1:54:35/2:48:21/3:50:17/4:02:30) Sigrún Björg Ingvadóttir 1971 IS101 Iceair aviators
26 4:03:25 ( 56:11/1:52:31/1:58:37/2:50:29/3:50:00/4:03:05) Agnes Sigurðardóttir 1975 IS101
27 4:06:04 ( 55:50/1:52:45/1:59:15/2:51:24/3:52:34/4:05:18) Ramona Szyska 1972 CAN
28 4:10:51 ( 54:46/1:52:14/1:58:36/2:54:29/3:58:03/4:10:18) Selma Birna Úlfarsdóttir 1986 IS112
29 4:12:00 ( 55:34/1:52:20/1:58:36/2:53:08/3:58:05/4:11:11) Ingileif B Hallgrímsdóttir 1975 IS107
30 4:18:14 ( 58:19/1:57:26/2:03:50/2:58:17/4:03:45/4:17:21) Satu Sinkkonen 1981 FIN
31 4:19:02 (1:00:35/2:00:47/2:07:12/3:04:13/4:06:10/4:18:32) Marjaana Jaakonsaari 1974 FIN
32 4:20:17 (1:00:36/2:00:37/2:07:07/3:04:12/4:07:19/4:19:47) Heidi Uppa 1977 FIN
33 4:20:32 (1:00:13/2:01:25/2:09:01/3:04:05/4:07:23/4:19:41) Simona Foltyn 1982 CHE
34 4:21:10 (1:12:39/2:32:10/2:42:23/ / /4:21:02) Erica Sher 1983 USA
35 4:23:48 (1:00:02/1:59:49/2:06:24/3:01:35/4:08:28/4:22:36) Amber Esplin 1977 USA
36 4:23:50 (1:04:19/2:05:54/2:12:20/3:05:38/4:09:52/4:22:37) Andree-Anne Gratton 1980 CAN
37 4:23:52 ( 54:47/1:52:34/1:59:12/2:54:15/4:08:51/4:23:38) Carrie Simmons 1985 CAN
38 4:24:21 ( 58:53/1:57:59/2:04:30/3:00:47/4:09:02/4:23:20) Katrina Wright 1974 AUS
39 4:24:39 (1:00:10/2:00:09/2:06:51/3:02:05/4:08:50/4:22:55) Chantal Brunelle 1972 CAN
40 4:25:05 ( 58:34/1:57:43/2:04:12/2:58:52/4:10:08/4:24:33) Susanna Israelsson 1974 SWE
41 4:28:00 (1:01:31/2:04:03/2:11:08/3:07:10/4:12:59/4:26:34) Christa Baker 1976 CAN
42 4:28:26 (1:02:09/2:06:10/2:13:26/3:12:05/4:14:33/4:27:37) Cindy Robinson 1971 CAN
43 4:29:00 (1:00:57/2:02:48/2:09:36/3:06:01/4:14:03/4:28:48) Andrea Marshall 1977 GBR
44 4:31:27 ( 58:12/1:56:37/2:08:57/3:07:02/4:14:29/4:29:45) Heidi Scheichenbauer 1979 AUT
45 4:31:57 ( 55:52/1:58:05/2:04:42/3:05:10/4:16:43/4:31:16) Eydís Sævarsdóttir 1992 IS201
46 4:33:30 ( 59:49/2:00:44/2:07:49/3:07:05/4:19:11/4:32:47) Ashley Brown 1984 USA
47 4:33:54 ( 58:46/1:57:55/2:04:29/3:03:57/4:16:21/4:33:05) Anne Oltmer 1982 GER
48 4:38:36 ( 58:01/1:58:31/2:05:19/3:05:27/4:23:17/4:37:45) Luise I Pernar 1977 USA
49 4:41:32 (1:04:06/2:10:58/2:18:10/3:18:39/4:28:17/4:41:22) Helga Sólveig Ormsdóttir 1978 IS107
50 4:41:32 (1:04:07/2:10:57/2:18:11/3:18:40/4:28:17/4:41:22) Valdís Fjölnisdóttir 1978 IS200
51 4:42:24 (1:06:06/2:09:18/2:16:27/3:15:21/4:26:27/4:41:19) Shannon Mcevenue 1975 CAN
52 4:51:25 (1:03:25/2:08:29/2:15:22/3:15:54/4:33:16/4:49:28) Majbritt Young 1983 USA
53 4:57:21 (1:00:13/2:04:57/2:12:04/3:14:34/4:37:01/4:56:29) Hulda Guðmunda Óskarsdóttir 1975 IS101
54 4:57:34 (1:05:29/2:14:32/2:21:44/3:23:55/4:40:21/4:55:57) Jessica Vammen 1978 USA
55 4:58:57 (1:08:03/2:16:32/2:23:40/3:26:36/4:43:05/4:57:59) Angela Jantz 1985 CAN
56 5:00:12 (1:04:53/2:15:32/2:22:56/3:26:33/4:44:38/4:59:20) Chrissy Stuckey 1980 CAN
57 5:00:36 (1:03:24/2:09:30/2:16:43/3:24:46/4:44:40/4:59:47) Jamie - Lynn Hill 1985 CAN
58 5:04:38 (1:00:40/2:09:01/2:16:05/3:22:52/4:46:40/5:02:52) Heiða Björk Ásbjörnsdóttir 1975 IS270
59 5:08:08 (1:03:11/2:07:03/2:14:33/3:33:55/4:50:12/5:07:53) Bryanne Mclaughlin 1987 CAN
60 5:11:46 (1:04:53/2:15:31/2:22:57/3:26:33/4:50:40/5:10:54) Brigitte Kiazyk-Mykytyn 1972 CAN
61 5:14:39 (1:03:01/2:04:13/2:11:02/3:08:36/4:54:44/5:13:08) Francisco Arnanz 1973 ESP
62 5:25:34 (1:04:53/2:17:59/2:27:06/3:38:11/5:08:50/5:25:11) Sharan Gill 1983 GBR
63 5:25:38 (1:10:30/2:23:46/2:31:32/3:42:21/5:08:42/5:24:50) Heather Hamilton 1980 CAN
64 5:28:33 (1:08:22/2:19:12/2:27:38/3:39:17/5:11:18/5:27:16) Kamiko Knight-John 1979 CAN
65 5:29:20 (1:09:27/2:24:18/2:32:45/3:50:27/ /5:28:10) Krista Beardy 1975 CAN
66 5:32:44 (1:07:10/2:22:32/2:30:13/3:44:41/5:14:57/5:31:44) Melinda Miller 1971 USA
67 5:34:18 (1:07:16/2:22:31/2:31:14/3:52:39/5:16:10/5:32:45) Eden Gray 1980 USA
68 5:34:28 (1:13:16/2:33:15/2:41:57/3:50:57/5:17:00/5:33:01) Rebecca Church 1980 GBR
69 5:36:04 (1:09:22/2:24:10/2:32:24/3:50:03/5:17:27/5:35:00) Kate Hicken 1983 GBR
70 6:12:14 (1:16:20/2:37:16/2:46:32/4:12:49/5:52:29/6:10:52) Angelique Delorme 1983 CAN
71 6:37:10 (1:10:09/2:39:34/2:50:14/4:21:47/6:12:15/6:36:08) Alesha Evans 1992 GBR
Konur 40 til 49 ára
1 3:30:47 ( /1:38:49/1:44:13/2:28:10/3:18:58/3:30:31) Lesley Rooyakkers 1967 CAN
2 3:31:02 ( 49:49/1:39:55/1:45:17/2:28:46/3:19:14/3:30:21) France Jacot 1970 CAN
3 3:34:14 ( 49:51/1:39:34/1:45:08/2:30:35/3:22:46/3:33:45) Hulda Guðný Finnbogadóttir 1970 IS201
4 3:34:46 ( 51:41/1:41:35/1:46:57/2:31:27/3:23:23/3:34:20) Johanna Nygren 1966 SWE
5 3:35:26 ( /1:37:59/1:44:22/2:30:37/3:23:42/3:35:18) Vibeke Meyer 1966 DEN
6 3:42:29 ( 49:12/1:40:08/1:45:48/2:33:27/3:30:38/3:42:21) Brynhildur Sigurðardóttir 1962 IS740
7 3:44:31 ( 54:03/1:46:26/1:52:06/2:39:25/3:32:35/3:43:53) Cathi Possick 1968 USA
8 3:45:29 ( 47:59/1:39:30/1:45:17/2:33:47/3:32:43/3:45:23) Mette Lehmann Olsen 1966 DEN
9 3:45:30 ( 51:38/1:44:10/1:49:53/2:37:17/3:33:19/3:45:18) Svava Steina Rafnsdóttir 1966 IS109 Laugaskokk deGaul
10 3:51:47 ( 51:42/1:44:10/1:49:58/2:39:01/3:38:44/3:51:15) Alice Zelenkova 1963 CZE
11 3:52:12 ( 51:38/1:45:09/1:51:06/2:40:59/3:39:47/3:52:04) Isabelle Varennes 1968 FRA
12 3:52:27 ( 52:33/1:47:51/1:53:52/2:42:23/3:40:19/3:52:07) Rambion Charlaix Sylvie 1962 FRA
13 3:54:18 ( 52:17/1:45:31/1:51:30/2:41:40/3:41:06/3:53:16) Anna Schellberg 1967 GER
14 3:54:20 ( 50:19/1:42:33/1:48:27/2:38:56/3:40:33/3:54:10) Monte Vasile 1961 LVA
15 3:55:31 ( 49:57/1:42:17/1:48:12/2:38:41/3:41:52/3:54:58) Deb Gaddis 1966 USA
16 3:55:35 ( 54:00/1:48:12/1:54:15/2:43:27/3:42:45/3:55:05) Rannveig Halldórsdóttir 1964 IS400
17 3:59:04 ( 55:03/1:51:19/1:57:35/2:48:26/3:45:13/3:57:44) Björk Steindórsdóttir 1969 IS800
18 4:03:27 ( 58:26/1:55:15/2:01:24/2:52:07/3:50:51/4:03:09) Ingibjörg Pétursdóttir 1969 IS112 Fjölnir 2
19 4:05:43 ( / / / / /4:05:43) Ingibjörg Brynjarsdóttir 1964 IS105
20 4:09:44 ( 59:03/1:58:14/2:04:34/2:57:03/3:57:03/4:08:56) Adda Jóhanna Sigurðardóttir 1964 IS900
21 4:16:01 ( 54:27/1:50:21/1:57:32/2:55:31/4:01:45/4:15:00) Christine Buchholz 1966 IS240
22 4:18:20 ( 53:04/1:49:37/1:56:19/2:55:19/4:04:34/4:18:11) Rakel Steinarsdóttir 1965 IS220 Hlaupasamtök Lýðveldisins
23 4:20:28 ( 57:47/1:56:13/2:02:45/2:57:22/4:06:11/4:20:09) Maela Mandelli 1970 ITA
24 4:21:53 ( 59:35/2:00:26/2:07:11/3:02:09/4:07:16/4:20:51) María Jóhannesdóttir 1964 IS240
25 4:22:16 ( 54:32/1:52:46/1:59:19/2:55:39/4:06:47/4:21:17) Marzena Rzeszotko 1965 POL
26 4:23:29 ( 58:54/1:57:49/2:04:39/2:59:35/4:08:08/4:22:36) Montserrat Claveria Vinardell 1961 ESP
27 4:27:07 (1:00:33/2:02:23/2:10:01/3:06:18/4:12:39/4:26:07) Katja Wedde 1968 GER
28 4:28:53 ( 55:58/1:53:56/2:00:24/2:58:56/4:13:29/4:28:11) Ragnheiður E Stefánsdóttir 1968 IS107
29 4:38:05 (1:08:23/2:18:11/2:25:56/3:20:00/4:23:59/4:37:09) Karin Matilda Gregersdotter 1970 IS109
30 4:44:50 ( 59:30/2:02:49/2:10:21/3:13:51/4:28:47/4:44:10) Karen Henry 1963 USA
31 4:45:59 (1:02:11/2:07:11/2:14:18/3:15:55/4:29:44/4:44:32) Karin Hanke 1962 GER
32 4:49:30 (1:01:05/2:02:13/2:08:51/3:07:30/4:31:25/4:48:18) Elizabeth Easthom 1968 CAN
33 4:52:43 ( 58:41/2:02:36/2:09:51/3:15:46/4:36:47/4:51:41) Anna Sigríður Sigurjónsdóttir 1961 IS240
34 4:58:17 (1:07:27/2:16:08/2:23:31/3:25:53/4:40:48/4:56:34) Petra Sleiman 1964 GER
35 4:58:35 (1:05:34/2:11:00/2:18:14/3:21:54/4:40:12/4:57:09) Andrea Lynn Sloan 1970 CAN
36 4:58:36 (1:05:33/2:11:00/2:18:13/3:20:18/4:39:44/4:57:09) Karen Meades 1964 CAN
37 5:06:50 (1:00:45/2:06:57/2:14:47/3:22:28/4:48:32/5:06:10) Lynn Fravell 1962 USA
38 5:09:21 (1:06:25/2:14:38/2:22:35/3:28:36/4:51:47/5:08:38) Yen Nguyen 1962 USA
39 5:44:02 (1:20:10/2:41:05/2:50:03/4:03:11/5:25:26/5:42:48) Sheila Farah 1961 CAN
40 5:49:17 (1:13:39/2:30:11/2:39:02/3:55:51/5:30:36/5:47:55) Sabine Zahora 1962 AUT
41 5:52:47 (1:10:09/2:39:32/2:50:05/4:21:29/5:38:14/5:51:45) Sue Evans 1963 GBR
42 5:56:47 (1:07:59/2:24:47/2:34:02/3:56:34/5:35:34/5:56:21) Joan Gaar 1961 USA
43 5:58:45 (1:21:50/2:44:15/2:53:29/4:09:47/5:38:24/5:57:30) Karyn Ristok 1965 CAN
44 5:58:45 (1:21:51/2:44:16/2:53:30/4:09:48/5:38:25/5:57:31) Patricia Dos Santos 1965 CAN
45 6:37:17 (1:31:25/3:04:49/3:15:08/4:39:42/6:13:53/6:36:26) Katherine Geisler 1964 CAN
46 6:38:06 (1:31:24/3:05:19/3:15:07/4:39:49/6:16:57/6:37:14) Christiana Tegart 1964 CAN
47 6:38:30 (1:31:24/3:04:48/3:15:08/4:39:44/6:16:57/6:37:38) Janet Revell 1962 CAN
Konur 50 til 59 ára
1 3:19:37 ( 42:37/1:26:12/1:31:02/2:12:11/3:07:05/3:19:33) Viviane Delmas 1955 FRA
2 3:31:07 ( 49:24/1:39:12/1:44:39/2:29:49/3:20:43/3:31:01) Signý Einarsdóttir 1953 IS105 Fjölnir 1
3 3:32:13 (1:38:27/ / / / /3:31:53) Lynn Kutyba 1955 CAN
4 3:32:13 (1:38:27/ / / / /3:31:54) Sandra Seager 1960 CAN
5 3:39:37 ( 49:57/1:41:22/1:46:56/2:33:25/3:27:45/3:39:13) Mandy Jones 1960 GBR
6 3:44:45 ( 52:24/1:45:12/1:50:47/2:38:02/3:32:22/3:43:25) Torgny Segerstedt 1956 SWE
7 3:46:32 ( 52:37/1:46:07/1:51:51/2:39:44/3:34:26/3:45:58) Josefina Plumed Sancho 1960 ESP
8 4:03:52 ( 56:48/1:52:18/1:58:40/2:49:40/3:50:30/4:03:15) Mari-Ann Wiberg 1960 SWE
9 4:10:39 ( 48:38/1:40:07/1:46:09/2:42:46/3:57:00/4:10:21) Irene Eriksson 1960 SWE
10 4:12:46 ( 55:39/1:53:39/2:00:27/2:54:01/3:59:28/4:12:20) Erika Riecks 1955 GER
11 4:15:06 ( 57:08/1:55:36/2:01:53/2:54:55/4:00:30/4:14:28) Tuula Kuisma 1960 FIN
12 4:22:29 ( 56:17/1:53:54/2:00:11/2:53:47/4:05:48/4:21:46) Gunilla Fredriksson 1954 SWE
13 4:27:56 ( 57:30/1:58:34/2:05:19/3:03:15/4:13:01/4:27:40) Marie Baratoletti 1957 USA
14 4:28:41 ( 57:27/1:57:19/2:04:06/3:00:26/4:12:18/4:27:38) Christine Gorham 1957 GBR
15 4:33:26 (1:03:32/2:07:11/2:14:14/3:11:57/4:18:49/4:32:58) Maija Vainio 1957 FIN
16 4:38:13 (1:03:34/2:07:14/2:14:17/3:12:02/4:22:04/4:37:48) Mia Väre 1957 FIN
17 4:42:43 (1:00:14/2:01:11/2:07:48/3:03:37/4:23:14/4:41:58) Jane Macaskill 1955 GBR
18 4:44:31 (1:04:41/2:11:42/2:19:27/3:16:28/4:28:04/4:43:29) Michele Maitre 1959 FRA
19 4:46:22 (1:07:18/2:15:04/2:22:50/3:22:32/4:30:40/4:44:41) Merja Pykäläinen 1959 FIN
20 4:49:20 (1:03:46/2:09:52/2:17:38/3:21:35/4:35:06/4:48:37) Li-Chym Wu 1956 USA
21 4:53:06 (1:00:22/2:03:18/2:10:33/3:13:36/4:36:05/4:52:26) Charlene Pratt 1958 CAN
22 4:54:22 (1:06:45/2:17:14/2:24:34/3:27:16/4:38:41/4:53:35) Bryndís Svavarsdóttir 1956 IS220
23 4:56:19 (1:00:18/2:07:07/2:14:35/3:21:47/4:40:33/4:55:30) Ingrida Kalnins 1960 CAN
24 4:59:27 (1:03:27/2:11:22/2:19:27/3:25:29/4:42:54/4:58:21) Katharina Bachlechner 1958 AUT
25 5:00:58 (1:05:56/2:23:27/2:30:24/3:32:17/4:45:14/4:59:45) Kathy Kraft 1955 USA
26 5:07:05 (1:07:40/2:18:00/2:25:18/3:29:21/4:48:25/5:05:23) Christa Wichmann 1958 GER
27 5:08:23 (1:06:08/2:20:57/2:28:06/3:32:31/4:51:04/5:07:18) Ilona Hofmann 1951 GER
28 5:36:33 (1:17:12/2:36:14/2:44:54/3:55:09/5:17:51/5:35:28) Ruth Croxford 1953 CAN
29 5:44:02 (1:20:09/2:41:05/2:50:03/4:03:11/5:25:26/5:42:48) Jane Moore 1960 GBR
30 5:48:24 (1:10:27/2:33:58/2:42:35/3:56:37/5:29:48/5:47:30) Sharon Beals 1951 USA
31 5:59:10 (1:10:50/2:33:34/2:42:44/4:03:50/5:39:55/5:58:38) Cathryn Russell 1956 GBR
32 6:19:14 (1:26:00/2:51:39/3:00:51/4:25:15/5:59:18/6:17:53) Helen Battersby 1952 CAN
33 6:20:31 (1:15:22/2:40:08/2:50:02/4:19:19/5:59:50/6:19:09) Monika Elise Kirchhoff 1951 GER
34 6:38:43 (1:34:26/3:07:43/3:17:39/4:39:56/6:15:42/6:37:22) Stacey Michener 1954 CAN
Konur 60 til 69 ára
1 3:45:03 ( 48:25/1:38:28/1:44:04/2:32:00/3:32:38/3:44:59) Jeannie Rice 1948 USA
2 4:20:16 ( 55:45/1:53:31/2:00:16/2:58:05/4:06:41/4:20:09) Franþoise Haudry 1950 FRA
3 4:33:57 (1:01:52/2:05:27/2:12:11/3:08:20/4:18:34/4:32:55) Velma Verhage 1948 USA
4 4:41:16 ( 55:46/1:57:54/2:04:39/3:08:01/4:26:13/4:40:47) Esther Buchser 1948 USA
5 5:36:32 (1:17:12/2:36:14/2:44:53/3:55:09/5:17:51/5:35:27) Arlene Mawson 1945 CAN
6 6:34:38 (1:28:18/3:02:09/3:12:10/4:35:34/6:12:26/6:33:48) Daphne Bruce
1948 CAN




 

Sveitaúrslit

Röð Tími       Nafn sveitar        Nafn                            Röð   Tími

1   9:27:36    Laugaskokk deGaul   Þórir Magnússon                  12   3:05:28
Garðar Hauksson 14 3:07:42
Viðar Bragi Þorsteinsson 26 3:14:26
2 10:54:13 Icelandair - Dagur Björn Egonsson 60 3:26:44
The Expendables Ólafur Briem 71 3:28:36
Helgi Þorkell Kristjánsson 240 3:58:53
3 11:07:06 Laugaskokk 6 Guðbjörg Margrét Björnsdóttir 78 3:29:46
Gottskálk Friðgeirsson 180 3:48:40
Kári Steinar Karlsson 181 3:48:40
4 11:16:39 TKS 1 Sigrún Hallgrímsdóttir 148 3:44:00
Vigdís Hallgrímsdóttir 149 3:44:00
Már Björgvinsson 179 3:48:39
5 11:19:37 Hlaupasamtök Sigurður Ingvarsson 45 3:21:07
Lýðveldisins Ragnar Hólm Gunnarsson 128 3:40:10
Rakel Steinarsdóttir 324 4:18:20
6 11:27:37 Fjölnir 1 Signý Einarsdóttir 87 3:31:07
Ólafur Jón Ásgeirsson 111 3:35:44
Örn Ólafsson 342 4:20:46
7 11:31:39 Iceair aviators Árni Már Sturluson 33 3:18:02
Sigrún Björg Ingvadóttir 262 4:03:13
Tómas Beck 300 4:10:24
8 11:37:55 Haukar 1 Anton Magnússon 100 3:33:28
Haukur Jörundur Eiríksson 234 3:57:44
Pétur Svavarsson 285 4:06:43
9 12:28:16 Fjölnir 2 Hólmar Björn Sigþórsson 243 3:59:16
Ingibjörg Pétursdóttir 265 4:03:27
Egill Þórir Einarsson 376 4:25:33


Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Sportv÷rur 2XU Jan 2020
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is